Được nhìn lồn các em gái xinh sướng thật ?

David Copperfield

Chịu khó la liếm

Tư nện có thắt mắt là.
mấy thằng bác sĩ phụ khoa có thích ko nhỉ
Tao biết rằng nhìn những cái lồn bị bệnh, sùi mào gà, lậu , nấm thì cũng ghê cũng kinh rồi.
Nhưng có những trường hợp ntnay: có những em gái ko bị sao chỉ là đi khám phụ khoa định kỳ thôi.
Khi gặp và nói chuyện với các em đó, nhìn những em gái xing xắn, mặt đẹp, da trắng tóc và da thơm phức. Nhìn em nó nhăn nhó rồi tươi cười nói chuyện
Sau đó được ngắm lồn, banh lồn các em nó ra mà ngắm nghía, khám phá. Há chẳng phải vô cùng hưng phấn sao.

Sướng nhỉ chúng mày

DÙ vẫn phải nhìn phải ngửi những cái lồn zombie, hôi thối. Nhưng thỉnh thoảng lại được chiêm ngưỡng lồn đẹp của chủ nhân nó cũng đẹp, âu cũng là sự đền đáp, nhỉ.

Anh em cho ý kiến nào. Nhất là các anh em phụ khoa mời vào xác nhận nào :doubt:

Nếu mà tổng cục tình báo mà thâm nhập được vào đường dây này thì anh em tha hồ ngắm lồn các nữ thí chủ. :vozvn (24):

Địt cụ mấy thằng ngu cứ nói lồn bệnh nhỉ. Chúng mày bị não chó đúng ko. Bố mày đang nói về những đứa xinh lồn đẹp đi khám phụ khoa định kỳ ko có bệnh.
Não chó chúng mày đọc hiểu bị thiểu năng còn dám gõ phím bình luận nữa

https://xamvn.icu/threads/tong-cuc-...u-lenh-da-vit-coppy-phiu.368356/#post-6510994

Sửa lần cuối:
Thấy lồn gái xinh chắc chắn là rất sướng , mà khi đã được nhìn lồn các em thì gạ địt rất dễ nhé , lại có thêm cái mác bác sỹ buff vào thì địt gái xinh lồn đẹp 0 note sure kèo

Thấy lồn gái xinh chắc chắn là rất sướng , mà khi đã được nhìn lồn các em thì gạ địt rất dễ nhé , lại có thêm cái mác bác sỹ buff vào thì địt gái xinh lồn đẹp 0 note sure kèo
Mày đang làm bác sĩ phụ khoa phỏng
Vì sao nhìn lồn thì gạ địt lại dễ. Yêu cầu đồng chí tích phân cho cụ tỉ. Để anh em còn lấy kinh nghiệm

Tư nện có thắt mắt là.
Tao biết rằng nhìn những cái lồn bị bệnh, sùi mào gà, lậu , nấm thì cũng ghê cũng kinh rồi.
Nhưng có những trường hợp ntnay: có những em gái ko bị sao chỉ là đi khám phụ khoa định kỳ thôi.
Khi gặp và nói chuyện với các em đó, nhìn những em gái xing xắn, mặt đẹp, da trắng tóc và da thơm phức. Nhìn em nó nhăn nhó rồi tươi cười nói chuyện
Sau đó được ngắm lồn, banh lồn các em nó ra mà ngắm nghía, khám phá. Há chẳng phải vô cùng hưng phấn sao.

Sướng nhỉ chúng mày

DÙ vẫn phải nhìn phải ngửi những cái lồn zombie, hôi thối. Nhưng thỉnh thoảng lại được chiêm ngưỡng lồn đẹp của chủ nhân nó cũng đẹp, âu cũng là sự đền đáp, nhỉ.

Nếu mà tổng cục tình báo mà thâm nhập được vào đường dây này thì anh em tha hồ ngắm lồn các nữ thí chủ. :vozvn (24):

Địt cụ mấy thằng ngu cứ nói lồn bệnh nhỉ. Chúng mày bị não chó đúng ko. Bố mày đang nói về những đứa xinh lồn đẹp đi khám phụ khoa định kỳ ko có bệnh.
Tư nện cứ tưởng tượng nhìn nồn như ăn đúng 1 loại gỏi quanh năm suốt tháng ấy… có ngán không ??

Tư nện cứ tưởng tượng nhìn nồn như ăn đúng 1 loại gỏi quanh năm suốt tháng ấy… có ngán không ??
Thì phải kết hợp vs chủ nhân của cái lồn đó nữa
Chủ nó cao ráo trắng trẻo xinh xắn gợi dục thì băm có chán ko

Mày chưa gặp những con sò đẹp thôi
Nhưng mà tao nhìn lồn mãi cũng chán
Tao thích nhìn lỗ đít hơn.
Má nó
Có những cái lỗ đít nó đẹp chỉ muốn thè lưỡi ra ngoáy thậm sâu mà liếm
Vừa liếp vừa đặt trứng rung vào lồn nó mày nhỉ ;))
Nghe em nó rên rên cửng vl :feel_good: :feel_good:

Tư nện có thắt mắt là.

Sướng nhỉ chúng mày

Nếu mà đẹp thì nó đã ko đi bệnh viện phụ khoa

Vừa liếp vừa đặt trứng rung vào lồn nó mày nhỉ ;))
Nghe em nó rên rên cửng vl :feel_good: :feel_good:
Cái đjt con mẹ
Phải lai cho mày vì nói quá chuẩn
Đầu tiên phải cho các em nhịn ăn 1 ngày. Uống thuốc sổ và uống nhiều nước lọc
Để các em đi hết cứt đến lúc chỉ có phọt ra nước lọc nguyên chất là lúc chín tới
Lỗ đít em nó đã sạch sẽ rồi. Trong ruột cũng sạch bóc. Cho em nó đi rửa đít bằng lai boy
Ô kê. Đến giờ thưởng thức điểm tâm thôi.
Tao sẽ thọc lưỡi vào ngoáy liếm thật sâu vào lỗ đít xinh đjep của em nó rồi rút ra nhấm nhấm thưởng thức cái vị mằn mặn ngai ngái có vị của sắt, kim loại nữa
Tao từng thưởng thức như vậy với 1 em rau đít siêu đẹp. Em nó lên đỉnh vì đc tao bú đít đó :look_down: