Được nhìn lồn các em gái xinh sướng thật ?

Tư nện có thắt mắt là.
mấy thằng bác sĩ phụ khoa có thích ko nhỉ
Tao biết rằng nhìn những cái lồn bị bệnh, sùi mào gà, lậu , nấm thì cũng ghê cũng kinh rồi.
Nhưng có những trường hợp ntnay: có những em gái ko bị sao chỉ là đi khám phụ khoa định kỳ thôi.
Khi gặp và nói chuyện với các em đó, nhìn những em gái xing xắn, mặt đẹp, da trắng tóc và da thơm phức. Nhìn em nó nhăn nhó rồi tươi cười nói chuyện
Sau đó được ngắm lồn, banh lồn các em nó ra mà ngắm nghía, khám phá. Há chẳng phải vô cùng hưng phấn sao.

Sướng nhỉ chúng mày

DÙ vẫn phải nhìn phải ngửi những cái lồn zombie, hôi thối. Nhưng thỉnh thoảng lại được chiêm ngưỡng lồn đẹp của chủ nhân nó cũng đẹp, âu cũng là sự đền đáp, nhỉ.

Anh em cho ý kiến nào. Nhất là các anh em phụ khoa mời vào xác nhận nào :doubt:

Nếu mà tổng cục tình báo mà thâm nhập được vào đường dây này thì anh em tha hồ ngắm lồn các nữ thí chủ. :vozvn (24):

Địt cụ mấy thằng ngu cứ nói lồn bệnh nhỉ. Chúng mày bị não chó đúng ko. Bố mày đang nói về những đứa xinh lồn đẹp đi khám phụ khoa định kỳ ko có bệnh.
Não chó chúng mày đọc hiểu bị thiểu năng còn dám gõ phím bình luận nữa

https://xamvn.bio/threads/tong-cuc-...u-lenh-da-vit-coppy-phiu.368356/#post-6510994
À khi lv thì chuyên tâm vào cv nhưng khi nhìn thấy cái hồng hào, sạch sẽ thì cũng hứng chứ

tụi bây nhìn ở ngoài vậy thôi , bạn học tao làm khoa sản , có phòng khám riêng luôn , nó tâm sự bảo đừng thấy vậy mà ham , đa số lồn bệnh mới vác đến , nếu không bệnh thì đỡ . nó bảo nhìn mãi chán xong chuyển sang giai đoạn ám ảnh tâm lý , nhiều lúc về ám ảnh khi gần vợ luôn , cái này nó tâm sự thật 1 bs công tâm với nghề không ăn bậy . đừng thấy vậy mà ham
Có nh e đi khám bệnh theo định kỳ nhé m chứ không phải là e đó bị bệnh mới đi khám. Bạn t cũng là bsi khoa sản nó nói ám ảnh hay k cũng 1 phần do tâm lý của mình, cv là cv, còn nứng hay cxuc phụ thuộc vào bản thân và cái lol của bệnh nhân

đm toàn lồn bệnh mới đc coi, hồng hào đẹp đẻ tự nhiên n banh càng ra cho m lắm =))

Lần đầu thì nứng. Những lần sau nữa càng nứng. Sau đó quen dần và chai sạn. Cuối cùng m sẽ cảm thấy nó như các bộ phận cơ thể bình thường khác. Vậy thôi. Cái gì thiếu và hiếm người ta sẽ thấy hứng thú và thèm. Còn nếu dư thừa hoặc ngán rồi thì khéo họ còn sợ nữa.

Tư nện có thắt mắt là.
Tao biết rằng nhìn những cái lồn bị bệnh, sùi mào gà, lậu , nấm thì cũng ghê cũng kinh rồi.
Nhưng có những trường hợp ntnay: có những em gái ko bị sao chỉ là đi khám phụ khoa định kỳ thôi.
Khi gặp và nói chuyện với các em đó, nhìn những em gái xing xắn, mặt đẹp, da trắng tóc và da thơm phức. Nhìn em nó nhăn nhó rồi tươi cười nói chuyện
Sau đó được ngắm lồn, banh lồn các em nó ra mà ngắm nghía, khám phá. Há chẳng phải vô cùng hưng phấn sao.

Sướng nhỉ chúng mày

DÙ vẫn phải nhìn phải ngửi những cái lồn zombie, hôi thối. Nhưng thỉnh thoảng lại được chiêm ngưỡng lồn đẹp của chủ nhân nó cũng đẹp, âu cũng là sự đền đáp, nhỉ.

Nếu mà tổng cục tình báo mà thâm nhập được vào đường dây này thì anh em tha hồ ngắm lồn các nữ thí chủ. :vozvn (24):

Địt cụ mấy thằng ngu cứ nói lồn bệnh nhỉ. Chúng mày bị não chó đúng ko. Bố mày đang nói về những đứa xinh lồn đẹp đi khám phụ khoa định kỳ ko có bệnh.

https://xamvn.bio/threads/tong-cuc-...u-lenh-da-vit-coppy-phiu.368356/#post-6510994
Mày đang nói về việc trúng 3 càng hay Vietlott đấy à? =)) về hỏi bà già mày xem bình thường có bao giờ đi khám lồn định kì không mà tự ảo tưởng rồi thủ dâm tinh thần :))

Có cl mà sướng, nhiều con mặt đẹp thôi chứ lol cavat nhìn thấy là đéo muốn chạm vào rồi. Mấy con lol đẹp và hồng thường là mấy đứa chubby hoặc mập địt, chứ mặt xinh lol chưa chắc đã ngon

Tư nện có thắt mắt là.

Sướng nhỉ chúng mày

Mày ngu như chó bị tụi nó chửi là đúng rồi, ở vnam đâu ra các e trẻ lồn xinh đi khám định kỳ, chỉ các bà ngoài 40t khám là đa số nhé

Mày đang nói về việc trúng 3 càng hay Vietlott đấy à? =)) về hỏi bà già mày xem bình thường có bao giờ đi khám lồn định kì không mà tự ảo tưởng rồi thủ dâm tinh thần :))
Chuẩn đét, thớt nó ngu vcl

hồi xưa kia, giờ lên mạng thiếu gì, theo tau ko nên theo nghề này

Chuẩn đét, thớt nó ngu vcl
Đỵt mẹ, đungslaf tuổi trẻ chưa trải sự đời =)) cả ngày toàn những con lồn viêm nhiễm, lồn thối, lồn chạy dịch đi khám chứ có cái củ cặc lồn ngon mà khám, với với chiêm ngưỡng :)) mấy thằng phụ khoa toàn chơi bê đê chứ ám ảnh lồn vãi cứt rồi :))

Tao có bạn học BS Đa khoa nó kể chuyện thực tập với xác chết, nha khoa thì vào khám răng, phụ khoa thì khám lồn, mân mê xong ra viết báo cáo... Trên khoa có phòng học cụ bên trong đủ thứ bộ phận, nội tạng cơ thể đựng trong bình thủy tinh lên trên đấy mà nhìn cho rõ... học qua nhiều năm những cái đại loại như vậy thì ko có hứng thú nữa đâu.

địt mẹ nhìn lồn hồng lồn thơm thì thích. Còn bọn bs phụ khoa toàn nhìn lồn bệnh, lồn thối thôi. Thích cái lồn gì :)))))