E gái làm ở Phú Nhuận

Có tắm chung ko, t thấy đứa nào cũng ghi có tắm chung nhưng d' bh đc tắm chung

Tao thì con nào cũng đòi tắm cho tao, mà tao toàn từ chối, đéo phải như mày tắm với ghệ đâu
Vô ko có con nào nhẹ nhàng cả, toàn quẹt quẹt cho có màu, rồi chùi kỹ thằng em mày để lát nó bú, chùi muốn rớt cặc, như mẹ tắm con ấy, chán bỏ bu chả có j hay, chẳng qua mấy e đó kỹ mày dơ nó nặng mùi, tao thì đá phò toàn đòi tắm cho tao tới 2 lần, lần vào và lần ra

Sửa lần cuối:
Tao thì con nào cũng đòi tắm cho tao, mà tao toàn từ chối, đéo phải như mày tắm với ghệ đâu
Vô ko có con nào nhẹ nhàng cả, toàn quẹt quẹt cho có màu, rồi chùi kỹ thằng em mày để lát nó bú, như mẹ tắm con ấy, chán bỏ bu chả có j hay, chẳng qua mấy e đó kỹ mày dơ nó nặng mùi, tao thì ban đầu đi toàn tắm cho tao tới 2 lần, lần vào và lần ra
Đồng ý kiến

ổn áp ko tao đang set kèo đây, dm đi mùa dịch này hoang mang bỏ mẹ,
Set đại đi m ơi, đợt t đi là trước dịch thì ổn lắm nha, m vào nhìn mặt k hợp thì kêu về, nghe đâu ẻm chích đủ 2 mũi rồi đó.

Đù. Cặp vú gợp gu t vl. Đang dịch dell lên sg dc. Note lại hôm nào gặp kk

Mới check xong e nó hồi chiều nay. Nhận xét khách quan nhé....( nói trước ko phải là bánh, là mem thôi nhưng vì lý do....riêng nên tạo nick mới review cho e nó )

Mặt : 4 hay 5/10 tùy mỗi người
Dáng : tròn, ko cao lắm nhưng với tui thì hợp gu
Ngực : tròn, sẵn chắc và quan trọng là hàng real chưa dao kéo
Mông : ko căng lắm nhưng cũng khá ổn với tui
Chỗ ae giải trí : hơi có cà vạt nhưng vẫn khá bót so với tui
Phục vụ : Lúc khởi động BJ nhẹ nhàng, tình cảm và từ từ như người yêu chứ ko phải thể loại liên tục cho ae mau ra cho xong việc. Nói chung TUYỆT

Túm lại khá hợp gu, sau khi giải quyết xong ae còn ngồi tâm sự 30-40p phút mới về. Thể loại tình cảm ko phải là công nghiệp ra vô như 1 cơn gió.

Sẽ gặp e nó thường xuyên 1 tuần 1-2 lần để ủng hộ.

Attachments

1.1 MB · Lượt xem: 80
Mới check xong e nó hồi chiều nay. Nhận xét khách quan nhé....( nói trước ko phải là bánh, là mem thôi nhưng vì lý do....riêng nên tạo nick mới review cho e nó )

Mặt : 4 hay 5/10 tùy mỗi người
Dáng : tròn, ko cao lắm nhưng với tui thì hợp gu
Ngực : tròn, sẵn chắc và quan trọng là hàng real chưa dao kéo
Mông : ko căng lắm nhưng cũng khá ổn với tui
Chỗ ae giải trí : hơi có cà vạt nhưng vẫn khá bót so với tui
Phục vụ : Lúc khởi động BJ nhẹ nhàng, tình cảm và từ từ như người yêu chứ ko phải thể loại liên tục cho ae mau ra cho xong việc. Nói chung TUYỆT

Túm lại khá hợp gu, sau khi giải quyết xong ae còn ngồi tâm sự 30-40p phút mới về. Thể loại tình cảm ko phải là công nghiệp ra vô như 1 cơn gió.

Sẽ gặp e nó thường xuyên 1 tuần 1-2 lần để ủng hộ.
m ko có ảnh j khác ngoài cái ảnh phòng à