E gái làm ở Phú Nhuận

Mới check xong e nó hồi chiều nay. Nhận xét khách quan nhé....( nói trước ko phải là bánh, là mem thôi nhưng vì lý do....riêng nên tạo nick mới review cho e nó )

Mặt : 4 hay 5/10 tùy mỗi người
Dáng : tròn, ko cao lắm nhưng với tui thì hợp gu
Ngực : tròn, sẵn chắc và quan trọng là hàng real chưa dao kéo
Mông : ko căng lắm nhưng cũng khá ổn với tui
Chỗ ae giải trí : hơi có cà vạt nhưng vẫn khá bót so với tui
Phục vụ : Lúc khởi động BJ nhẹ nhàng, tình cảm và từ từ như người yêu chứ ko phải thể loại liên tục cho ae mau ra cho xong việc. Nói chung TUYỆT

Túm lại khá hợp gu, sau khi giải quyết xong ae còn ngồi tâm sự 30-40p phút mới về. Thể loại tình cảm ko phải là công nghiệp ra vô như 1 cơn gió.

Sẽ gặp e nó thường xuyên 1 tuần 1-2 lần để ủng hộ.
biet ngay thằng thread up hình xạo lồn mà, dm mặt 4-5 điểm mà cái hình ảo lòi ra :vozvn (19):

biet ngay thằng thread up hình xạo lồn mà, dm mặt 4-5 điểm mà cái hình ảo lòi ra :vozvn (19):
T ngĩ là do tao cũng hơi khó tính chứ e nó ko đến nỗi đâu m ơi. Với t ngĩ mặt mũi trung bình trở lên là ổn, quan trọng là cách e nó phục vụ á.

T thề t đi ko đc 4x thì cũng 3x gái rồi nhưng e nó là người đầu tiên và duy nhất mà t cảm thấy hài lòng về phong cách phục vụ và tình củm. Tương lai e nó đông khách thì t ko biết chứ h thì t thấy quá ngon trong tầm giá và sẽ ủng hộ e nó thường xuyên

T ngĩ là do tao cũng hơi khó tính chứ e nó ko đến nỗi đâu m ơi. Với t ngĩ mặt mũi trung bình trở lên là ổn, quan trọng là cách e nó phục vụ á.

T thề t đi ko đc 4x thì cũng 3x gái rồi nhưng e nó là người đầu tiên và duy nhất mà t cảm thấy hài lòng về phong cách phục vụ và tình củm. Tương lai e nó đông khách thì t ko biết chứ h thì t thấy quá ngon trong tầm giá và sẽ ủng hộ e nó thường xuyên
Vậy dc cái thái độ cứu lại :d thôi với mức giá đó cũng k thể đòi hỏi thêm