Em gái nứng lồn

Con em tao quen trên badoo . Nói chuyện được dăm ba câu tao bắt sóng được đổi chủ đề . Em nó lộ nguyên hình là dâm nữ rồi gửi ảnh cho t luôn . Chúng m chấm xem lồn này đc mấy điểm :smile:

UPDATE : Đã set kèo tối địt em nó . Có clip sẽ update cho anh em . Vodka cho t lấy động lực
nhé
Xứng đáng vk

Con em tao quen trên badoo . Nói chuyện được dăm ba câu tao bắt sóng được đổi chủ đề . Em nó lộ nguyên hình là dâm nữ rồi gửi ảnh cho t luôn . Chúng m chấm xem lồn này đc mấy điểm :smile:

UPDATE : Đã set kèo tối địt em nó . Có clip sẽ update cho anh em . Vodka cho t lấy động lực nhé
cờ nhíp đâu

UPDATE : Đã set kèo tối địt em nó . Có clip sẽ update cho anh em . Vodka cho t lấy động lực nhé
Vodka rồi, lót đep hóng bác êi

được lắm TML

Thằng nào chỉ tao tại acc badoo mà fake ảnh thật đi, mẹ, nó cứ bắt xác nhận ảnh thật chính chủ. Tao là người đạo mạo, tử tế trong xóm ai cũng nể. Chẳng lẽ bây giờ đi chơi badoo quét gần đây để bọn trong xóm thấy cũng kì