Em Phương nhà F ☑

Mấy thằng lồn trên xam này cũng chỉ giỏi đi soi body của mấy bà con gái, đéo tử tế lồn gỉ, tao trai tráng 99 tao cười vào mặt, nhất mấy bố có vợ con nữa tao càng khinh

Thì chắc lúc đó đầu nó chưa nảy số kịp , lại quen rì-view mấy cái chung cư tỷ hai quen rồi nên nó vậy, cứ có em P là tao súp-rai đều đều à, mà giờ được tin em nghỉ đẻ, tao un-flow kênh nó luôn rồi :vozvn (16):
Thì đó.... quen mõm. Mà còn e khánh linh đít to mông mẩy đùi mượt. Giờ còn thêm em nữa Tăng Tuyền nhìn cũng ngon cơm phết

Tao cũng thỉnh thoảng xem em này rì-view nhà, căn hộ , người nghợm nhìn cũng ngon lành cành đào phết, chúng mày biết gì về ẻm vào tán chuyện cho xôm đi :vozvn (16):
View attachment 214639View attachment 214641View attachment 214642View attachment 214644View attachment 214646View attachment 214651View attachment 214654
Còn hình ko m. Em này dáng chuẩn. Tao nhớ bên xehay hùng lâm, có video review xe j đấy. Cũng có 1 em hot lắm, mà t ko nhớ video nào

Bọn nhà F nó review mấy em dẫn chương trình tao còn hứng xem, rì viu nhà như cc :amazed:. Đm nhất là giọng cái thằng con trai, nó cứ mở mồm ra là tao muốn đút cái dép vào mõm nó rồi. Giọng các em gái thì ok, nghe gợi dục vcl. Đâm ra làm tao phải mute bật tivi liên tục, đéo khác gì DJ :beat_plaster:

Bọn nhà F nó review mấy em dẫn chương trình tao còn hứng xem, rì viu nhà như cc :amazed:. Đm nhất là giọng cái thằng con trai, nó cứ mở mồm ra là tao muốn đút cái dép vào mõm nó rồi. Giọng các em gái thì ok, nghe gợi dục vcl. Đâm ra làm tao phải mute bật tivi liên tục, đéo khác gì DJ :beat_plaster:
Thanh Duy nói cũng khéo mà mày, coi bộ mày cũng khó tính quá TUG hen :vozvn (16):