Em Thư Ký Của Chú Color Man.

Có tml nào có fb em Hoàng Anh ko? Nhìn cặp dú của em nó mà tao cay thằng Trọc quá:vozvn (7):

sếp với thư ký đi công tác riêng thì còn cái lồn gì nữa đâu mà không dứt , tml trọc lóc này thịt luộc em nó chắc cũng ngán rồi mới để đi tiếp khách đó chứ ...

làm sếp nhất là mấy cty showbitch thì chịch gái liệt dương luôn ấy chứ

bạn tao làm nova ko mà đã nói thằng quân nova nó 1 tuần 1 con sale bds bên đó rồi
Tao tin vẫn còn nhiều em sales BĐS chân dài đủ tự trọng từ chối thằng Quân =))

tới giờ vẫn ko hiểu tại sao ko bóc tụi novaland đi luôn ta ,sai phạm rất nhiều
Sao bóc nổi, dính líu rất nhiều cốp từ big 4 cho tới lính lát. bóc ra chắc xếp vô 1 sân vận động.
Một chuyện nữa là nó vay bank rất nhiều kể cả các bank và tổ chức tín dụng quốc tế. Bóc ra rồi ai trả nợ.

Trong dàn thư ký tao thích em này hơn
116593995_1703728449774329_1413342822476315225_o-jpg.142559
ĐÙ ĐÍT EM ẤY NỔI DA GÀ KÌA LIẾM SƯỚNG LẮM ĐÂY

Sao bóc nổi, dính líu rất nhiều cốp từ big 4 cho tới lính lát. bóc ra chắc xếp vô 1 sân vận động.
Một chuyện nữa là nó vay bank rất nhiều kể cả các bank và tổ chức tín dụng quốc tế. Bóc ra rồi ai trả nợ.
muốn làm ăn mà an tâm ko bị bóc thì auto vay bank nhiều vào

vay tầm ngàn tỏi là mày có kim bài miễn tử luôn do mày chết đéo trả nợ dc thì bank đấy bị vịn và 1 đám cốp phải vào tù :)))

Tao để ý những thằng chửi ông này đa phần là những thằng thất bại, GATO với sự thành công của người khác. Nếu tao là ông này, xin lỗi chứ tao thuê 3 con thư kí body thật đẹp, cao trên m68. Đêm nào cũng 1 mình ôm 3 em ngủ. Chán lại thay em mới. Tiền mình mạnh, cơ mình to mà.

làm sếp nhất là mấy cty showbitch thì chịch gái liệt dương luôn ấy chứ

bạn tao làm nova ko mà đã nói thằng quân nova nó 1 tuần 1 con sale bds bên đó rồi
Ngày xưa trên voz có mấy thằng post hình mấy em sale ngọt nước vãi đái. Tao nhớ có save hình một con chân dài đến nách đi công trường xem sale cho khách mà mắt thằng nào cũng nhìn vào cặp giò nó nữa

Mà thằng lol này hồi đó lộ clip nó cũng ác hiếp luôn con người ta khóc quá trời, mỗi lần địt nó trả bao nhiêu nhỉ

Thằng này nó địt ngọc trinh thời chưa nổi rồi

Ngày xưa trên voz có mấy thằng post hình mấy em sale ngọt nước vãi đái. Tao nhớ có save hình một con chân dài đến nách đi công trường xem sale cho khách mà mắt thằng nào cũng nhìn vào cặp giò nó nữa

Mà thằng lol này hồi đó lộ clip nó cũng ác hiếp luôn con người ta khóc quá trời, mỗi lần địt nó trả bao nhiêu nhỉ

Thằng này nó địt ngọc trinh thời chưa nổi rồi

tao cũng đã hỏi thằng bạn ko biết nó địt mấy con sale bds thế có cho gì ko thì thằng bạn kể là cứ sau cuối tuần con nào về cũng có 1 con ifone đời mới nhất mày ạ, cả team đều biết

tao cũng đã hỏi thằng bạn ko biết nó địt mấy con sale bds thế có cho gì ko thì thằng bạn kể là cứ sau cuối tuần con nào về cũng có 1 con ifone đời mới nhất mày ạ, cả team đều biết
Thằng này con sale già già chắc nó ăn tạp luôn phải ko m ?

Trọc chuyên có màn dẫn thư ký đi tắm bùn.
Vô tắm đâu có mặc đồ lót đâu, tha hồ dịa body.
Tối thì có gì ko tự hiểu