Full mặt mấy con địt/ đụ nhau post trên thiendia

duyvu11

Đầu đường xó chợ
ôi idol của tui đó bác , xin mãi mới đc kết bạn , hot girl lắm có con rồi mà vẫn ngon , fb story newfeed toàn hình hot
tui còn giữ nhiều hình e này lắm ae nào muốn bắn súng tui up hết cho
con này trước nhắn tin với nó trên tele dâm vcl nó gửi ảnh bím cho múp phết

duyvu11

Đầu đường xó chợ
tml nào còn ảnh cọn jackysanmb ko .con này dâm nhất trong thiên địa mà t biết :đái vào miệng xuất tinh vào miệng mặt ok hết ,some public chơi lẻ với trai ,xem clip nó mà nứng vcl .ko biết nó 8 mấy nhỉ

kokakola1412

Trẩu tre
tao chưa có time nên chưa lọc lại dc, share tạm ai down thì down:

follow tw này nhé: Ng ẩn danh ®
Cám ơn mày, tao đã follow tw của mày, để tao mật thư cho mày tên tw của tao để mày có thể chấp nhận tao follow, nhưng tao lội tất cả page, đọc từng comment 1 luôn, tao đéo bỏ sót 1 comment nào luôn, tất cả link chết hết rồi mày ạ, có cái link của silip kịp tải về nhưng che hết mặt. Mong hồi âm từ mày.

P/s: tình yêu màu nắng gì đó, có chơi tw, nhưng tao có follow vẫn chưa được trả lời thì phải hoặc có thể tao follow nhầm nick tw fake. Với thêm cái tụi mày có ai biết về em Thị Mây, Kim Mây, Cloudsocute trên tw không, ngày trước tao có nói chuyện trên Ins, Zalo, bẵng đi thời gian có việc không liên lạc, giờ tao cũng chả biết phải gặp, tìm và làm nhiều phát với em nó thế nào nữa

Sửa lần cuối:

alexbui

Phó thường dân
Ôi địt, em gái damphu đây à, t làm việc với bả mấy lần rồi, thấy ảnh gym gủng ác phết
đoán thế fb trước livestream e damphu dau có tml nào vào phá nên xoá hết ảnh chung rồi :))) đúng là nhiều thằng trẻ trâu thật

Marco

Trai thôn 4.0
Sau khi xem full 50 pages của chủ thớt cộng tất cả cmt của anh em Xamer thì đầu tôi đã nghĩ ra 1 cái títle giật tít cho chủ thớt! Thay vì title cũ là “Full mặt mấy con địt/ đụ nhau post trên thiendia” thì chủ thớt nên đổi thành “Tổng hợp những miếng thịt trâu gác bếp của hội nhóm Thiendia” :))

meocondilonton308

Già trâu
mẹ cứ post con mụ dâm phụ làm con cặc gì vậy các hữu, mặt già như quả nho khô, nhìn chim éo cửng được, post mấy em trẻ trẻ đi, please....

Xuxi0520

Trẩu tre
Có lần t kb nhỏ này. Nt với t bảo đi mua quần xịp rồi còn rủ t qua địt :)) t đeos qua thế là giận. Hình như làm quản lý spa thì phải. Thấy ảnh zalo toàn hội ce như kiểu phò phạch
vl em này cho tao cũng vác dái chạy