Gạ nhân trần phò giờ cũng dễ nhỉ

Má ghê vcl thằng thớt chơi đá phò mà đi trần khác nào tiếp xúc F0 bị dính covid F1 mày, phải chi là bồ hay sugar hay người yêu thì còn tạm chấp nhận được, tao thì luôn luôn bcs mọi lúc cho an toàn :vozvn (19)::vozvn (19):
ĐM hỏi thật mày có biết đọc không? Tao nói là vụ này tao chụp lại màn hình gửi lên cho bọn mày xem, đéo phải tao ok?

Ghê bỏ mẹ, đừng có sướng con cu mà mù con mắt, có ngày hối hận đéo kịp

Tao đi mấy em hàng cũng gọi là củ quả nhưng cũng vẫn phải bao hết mặc dù gạ nhân trần nó cũng cho, sợ bỏ mẹ, lỡ bị làm sao thì ối dời ơi

Đm ăn chơi mà như này thì toang =)) sợ vl nhiều khi hàng chăn đc còn đéo dám chơi

Chắc muốn đi gặp ông bà sớm. Dcm đá phò mà nhân trần tao cũng lạy

Trc t chơi phò quen, em còn chủ động chơi trần, về sau lần nào cũng đi trần có hôm còn chén tại phòng, em ấy xn thường xuyên nên cũng yên tâm kkk

Sướng thật nhưng về mất ngủ 1 năm. Đi test hiv 2 3 lần mới yên tâm.

ĐM hỏi thật mày có biết đọc không? Tao nói là vụ này tao chụp lại màn hình gửi lên cho bọn mày xem, đéo phải tao ok?
Thì tao nhầm thôi tml, tao tưởng mày nhân trần chắc chết thiệt đó :vozvn (20)::vozvn (20):

Giới trẻ giờ dũng cảm thật. Ta đã già mất r. Nhưng còn ham sống lắm:sad:

Trc t chơi phò quen, em còn chủ động chơi trần, về sau lần nào cũng đi trần có hôm còn chén tại phòng, em ấy xn thường xuyên nên cũng yên tâm kkk
Ờ. Chưa đắp mồ là các cụ cũng có gánh r

Tao nghĩ phò an toàn hơn rau vì chả thằng nào dám nhân trần phò cả, thằng nào cũng bao ủng đầy đủ nên thằng kia khá an tâm, có 1 con bé rau trên này có thằng từng share rồi, đợt tao vui miệng gạ nó nhân trần, nó bảo chỉ cho người quen thôi, nằm tỉ tê, có 3 tml đang nhân trần với nó :vozvn (20):
nghe vô lí vcc mà lại hợp lý

nhớ lúc còn lauxanh có vụ em phò nào đấy nổi tiếng cho các anh nhân trần

sau loì ra bị si da :))

anh em lauxanh sau cú đấy cũng chục mem mất tích
kể thêm t nghe về sự tích này với m

kể thêm t nghe về sự tích này với m
đơn giản thôi, em này tự dưng nổi tiếng khắp lauxanh do chấp nhận cho nhân trần xuất trong búm luôn, giá thì gấp đôi

nhiều thằng ham hố share nhau lung tung, chơi đâu tầm 6 tháng tới 2014 thì em ấy mất tích, admin đăng đàn thông báo là em nó bị sida, xin lỗi anh em nào đã ịch trần và cầu cho ae ko bị dính + bày cách đi test + dùng thuốc gì đấy để sống lâu hơn.

cả lauxanh náo loạn, nhiều mem kỳ cựu sau đấy cũng mất tích luôn và đéo thằng nào sau này còn dám ịch trần nữa

đơn giản thôi, em này tự dưng nổi tiếng khắp lauxanh do chấp nhận cho nhân trần xuất trong búm luôn, giá thì gấp đôi

nhiều thằng ham hố share nhau lung tung, chơi đâu tầm 6 tháng tới 2014 thì em ấy mất tích, admin đăng đàn thông báo là em nó bị sida, xin lỗi anh em nào đã ịch trần và cầu cho ae ko bị dính + bày cách đi test + dùng thuốc gì đấy để sống lâu hơn.

cả lauxanh náo loạn, nhiều mem kỳ cựu sau đấy cũng mất tích luôn và đéo thằng nào sau này còn dám ịch trần nữa
chơi phò mà thích nhân trần là ngu rồi , âu cũng là 1 kiếp dân chơi :oh:

Mấy con phò mà giá rẽ đôi khi chã biết nó chơi đến đâu đâu t nhớ hồi 2019 t có dính 1 con ở bên tân bình giá 400k nghĩ lại cũng rợn tóc cmn gáy . Ngày ấy quen nó bên kỹ nữ lúc đầu đi thấy dịch vụ full mới ghê t thì kn chịch choạc nó cũng nhiều nên thích mấy con đi full cảm giác tụi m được phục vụ nó sướng hơn là bỏ tiền cả củ chơi mấy con gái teen ẩm lol có nhiều con hàng củ mà chảnh chó hoặc kỹ năng yếu được mỗi cái mặt . Nó cũng không phải dạng quá già hàng họ cũng không đến nỗi trừ cặp bưởi hơi bé còn lại khá ok chiều mình nhiêu nên đâm ra bồ kết :vozvn (18): đi nó tầm 3 4 tháng đâm ra t nghiện cái lol ấy set kèo qua đêm chơi nó phê vì biết con này nó cho m chơi thỏa mái nếu m có sức cơ bản là nó cũng rất dâm dục . T nhớ đêm đó t đang nằm tâm sự với t về cs các kiểu thì có 1 thằng gọi điện hỏi nó có đi some 3 lúc sau thì kêu some 4 ko .con bé đó còn hẹn với bọn nó hôm sau các kiểu vì bây giờ đang ở với t .... lúc đầu t cũng ko hỏi vì nghĩ đời tư cv của nó hỏi làm gì lúc sau tò mò vkl nên hỏi thế em đi some vậy giá sao mà tiếp lần 4 thằng ko sợ bọn nó bạo hành hay ko sao à . Nó trả lời tĩnh qeo mấy a là ng xh em đi cũng mấy lần rồi lần nào cũng được bo thêm còn khoe vậy nữa cơ . T nfhe xong rén cmn luôn đụ má hồi tr t nghĩ mấy e phò nó làm nghề thì cũng giữ cho bản thân nó chứ dù sao nó cũng sợ chết mà nghĩ lại đôi khi tiền bạc nó câu dẫn con ng đến những điều m đéo thể tượng tượng nỗi . Thế là cả đêm đó t với nó chỉ làm 1 cái cho xong rồi ôm nhau ngủ kiểu ng nó sao sao dù biết mấy e lăm nghề này thì ngayd tiếp th này th kia chả có gì cả . Xong lần ấy t cũng thôi dần e đó dù lâu lâu nó cũng nt mời mọc hay hỏi han để t qua chơi nhưng thôi bố m ạ . Từ đó về sau t kiếm mấy con pga hoặc đi kính chơi cho lành an tâm tí chứ ko dính si đa thì cũng dính smg hoặc lậu liếc các kiểu thì khổ đời trai :sure:

Tầm này chỉ sợ dương tính với covid thôi, không ai care HIV hay viên gan B gì nữa đâu