Gái cđ du lịch

Hqua tư nện nhậu vs 1 e gái cđ du lịch
Má nó mặc quả quần đùi bò sát đến bẹn theo nghĩa đen luôn. Xong nó ngồi khoanh chân làm trung tướng nhìn thấy mép lồn cmnl
Vcl con bé nó cao trắng đầm mặt thì dâm vcl
Con bé này chắc chắn đã cạo lông lồn và mặc lọt khe
Đụ má nhậu mà mắt cứ phải đảo vào háng em nó
Rớt hết cả rãi :vozvn (19):

Ảnh lúc về thôi chứ lúc nhậu ko chụp đc
View attachment 579049
Tư lệnh uy tín đấy

Tư lệnh uy tín đấy
Em đã tin tư nện chưa. Tư nện trước giờ liêm trực ko bao giờ nói láo nhé
Có điều nhiều khi phải che chắn kỹ ko có nó nghĩa lộ. Ảnh hưởng đến các em
Hiểu chưa con phò vô sinh :doubt:

Học cùng trường nhà giàu thì auto ngon rồi
Mày gạ nhue nào chia sẻ chi tiết cho tư nện làm tư liệu
bê cốc chén ra lân la làm quen rồi nói chuyện phiếm thôi. hỏi han các thứ như mày làm quen gái bình thường ấy. rồi đợi vào nhịp với nhau rồi kiểu con đấy nó cũng có hứng với mình thì rủ ra chỗ khác nói chuyện thôi. chỗ khác ở đây là phòng tao. về đến nơi thích thì lấy thêm dăm lon bia nữa rồi tâm sự xong vào việc. 10 lần 10 lần thành công

Rồi kiểu đéo gì cũng rình thó quần lót của nó cho mà xem :vozvn (20):

Gái này kiểu quen thôi chứ k thân với trung tướng, trung tướng nên đầu tư ip13 promax để dễ địt hơn

Sao tư nện không ra dắt xe cho em nó rồi đưa em nó về, nhậu rùi để em nó lái xe nguy hiểm

bê cốc chén ra lân la làm quen rồi nói chuyện phiếm thôi. hỏi han các thứ như mày làm quen gái bình thường ấy. rồi đợi vào nhịp với nhau rồi kiểu con đấy nó cũng có hứng với mình thì rủ ra chỗ khác nói chuyện thôi. chỗ khác ở đây là phòng tao. về đến nơi thích thì lấy thêm dăm lon bia nữa rồi tâm sự xong vào việc. 10 lần 10 lần thành công
Về phòng mình dễ vl. Gái nó cũng yên tâm theo về nhà mày.
Nhưng ko phải ai cũng có điều kiện dẫn gái về nhà như mày.
Mà gạ ra nhà nghỉ dễ xịt. Trừ khi con kia say vl nứng lồn

Về phòng mình dễ vl. Gái nó cũng yên tâm theo về nhà mày.
Nhưng ko phải ai cũng có điều kiện dẫn gái về nhà như mày.
Mà gạ ra nhà nghỉ dễ xịt. Trừ khi con kia say vl nứng lồn
hồi sinh viên tao ở trọ mà. chứ cái xứ sơn tây chó ăn đá gà ăn sỏi ý cất nhà làm gì
thì đi nhậu mà mày? nó phải say chứ. gái nó được mấy con uống trâu bò đâu. lần duy nhất tao quê vãi lồn là chăn đúng con dân hòa bình nó uống hết 6 boong bia chưa say. tao ngất mẹ trước phải bảo em nó thôi k uống nữa k thì đi taxi về =))

hồi sinh viên tao ở trọ mà. chứ cái xứ sơn tây chó ăn đá gà ăn sỏi ý cất nhà làm gì
thì đi nhậu mà mày? nó phải say chứ. gái nó được mấy con uống trâu bò đâu. lần duy nhất tao quê vãi lồn là chăn đúng con dân hòa bình nó uống hết 6 boong bia chưa say. tao ngất mẹ trước phải bảo em nó thôi k uống nữa k thì đi taxi về =))
Tao tưởng mấy con đó chưa say nhưng cũng lốn nừng đưa mày và nhà nghĩ chứ :doubt:

Tao tưởng mấy con đó chưa say nhưng cũng lốn nừng đưa mày và nhà nghĩ chứ :doubt:
say theo mày là ở mức nào? lâng lâng đỏ má địt mới phê chứ nó say ngất mẹ luôn thì là tao chăm nó chứ đâu phải là địt nhau nữa? viết chữ phổ thông đi mày. nhà nghỉ hay nhà nghĩ?