GÓC KHUẤT KARAOKE ( PHẦN 6 ) !!!

Trở lại với chuyện chị em em Trang

Hồi đó 3 đứa vẫn đi làm với nhau, sau cái vụ thấy lồn với cả vú con chị thì cứ nhìn thấy con chị là tưởng tượng ra chén nó, mặc dù em Trang vẫn là số 1, nhưng mà đàn ông thằng đéo nào chả muốn địt cả thiên hạ, thấy cô chị này cũng ngon ngang cửa cô em nên mía ngon phải đánh cả cụm, sau đó là quyết tâm phải chén bằng được con chị

Nên là mỗi lần địt nhau tao đéo giữ ý nữa, cứ nắc bạch bạch tiếng nghe rõ luôn dù biết chị nó ở trên chưa ngủ đang bấm điện thoại, mà em Trang thì sướng quá cứ rên cũng đéo thèm để ý chị luôn, chỉ sợ con chị nó ức quá chuyển mẹ đi thì hỏng việc, nhiều lúc nghĩ hay là bảo em Trang bảo chị xuống đây ngủ cùng cho vui nhưng chỉ nghĩ thôi

Có 1 hôm tao địt nhau với em Trang ở dưới xong mệt quá đéo mặc quần nữa nằm ngủ luôn, sáng nghe tiếng hẹn giờ dậy thì thấy mình đéo mặc quần xong lại còn ko đắp chăn, lúc đó mới vơ cái quần mặc vào đi vào nhà vệ sinh thì thấy sàn ướt, mới để ý trên gác là con chị nó dậy sớm đi đâu mẹ rồi, nghĩ bụng chắc sáng nay dậy nó thấy hết mẹ Ku mình rồi, nhưng mà tầm này ngại đéo gì nữa, mà nghĩ cũng tài, tao với em Trang địt nhau nhiều thế mà nó đéo biết nứng hay sao, mà chắc nứng quá cũng phải tự móc chứ biết làm sao=))

3 đứa có mỗi cái xe máy của tao nên tao cứ phải chở 2 chị em nó đi làm cũng bất tiện, nên là chuyển phòng lại gần chỗ làm hơn, phòng mới thì rộng mà sạch đẹp nhưng có mỗi 1 cái giường, cũng định bụng là sau mua thêm cái đệm giải xuống đất ngủ

Nhưng mà chuyển phòng xong thì cũng chưa mua được, thế là con chị nằm trong, xong đến Trang, xong đến tao nằm ngoài cùng, cứ như thế ngủ cũng quen mà đéo nghĩ đến chuyện mua đệm nữa, nhưng mà khó chịu cái là lâu nay tao với em Trang địt nhau quen, gần như ngày đéo nào cũng địt quen rồi, mà giờ có con chị nằm cạnh lại đéo địt được, nhưng đến thôm thứ 3 tao đéo chịu được nữa, nằm cứ sờ vú với sờ bím e Trang, Cu thì căng cực độ rồi, tao mới kệ, làm liều luôn

Nằm úp thìa nên tao tụt mẹ quần em xuống, xong rồi đút cu vào địt thôi, đúng gọi là nhẹ nhàng như đẩy xe hàng, nhấp nhô có tí thôi, lần này có con chị nên em Trang đéo dám rên, nhưng mà thở dốc ác luôn, còn cái khó cái nữa là 3 đứa đang đắp 1 chăn nên tao cứ nhấp là cái chăn nó lại bị kéo đi kéo lại, xong thấy con chị nó cựa kéo chăn lại cho nó, thì đang đoán chắc là chưa ngủ, thấy con chị quay mặt vào tường nên tao mới bỏ mẹ chăn ra ko đắp nữa, trần truồng luôn cho tiện

Dù ko bú liếm làm tình gì nhưng mà cái giống địt vụng địt trộm nó sướng vcl luôn, nhấp mạnh thì đéo dám nhấp, mà em Trang người cũng nóng bừng lên rồi bỏ chăn ra, lồn thì dạt dào nước, lúc đó em nó đéo chịu được nữa nên cứ nhổm mông liên tục, xong quay sang phía tao nói nhỏ bảo nhanh lên, nhưng mà nhanh thế đéo nào được, con chị lúc đó mà quên gì quay ra thấy cả 2 đứa thì vui =))

Xong tao nhấp thêm được tí nữa thì em Trang lại quay lại bảo nhanh, nhanh, rồi quay lại hôn tao, cái kiểu mà vòng tay qua cổ cho nó gối lên xong 2 tay bóp vú xong mồm thì mút lưỡi xong lại địt kiểu úp thìa thì nó sướng cực độ luôn, lúc đó tao cũng đéo chịu được nữa nhấp nhanh hơn, đến lúc gần ra rồi thì đầu óc lú lẫn đéo sợ bố con thằng nào cứ đẩy nhanh ra tiếng bạch bạch luôn, em Trang nhịn rên cả buổi giờ cũng đéo chịu được nên bắt đầu rên, tao mới lấy tay bịt mẹ mồm lại cho bớt nhưng nó vẫn cứ rên ư ư rõ, nói chung tao nhấp liên hồi tầm 20s thì xuất luôn vào trong

Xuất ra cái tao bỏ tay ra ko bịt mồm nữa thì dm nó kêu ngay câu: “ ối giời ơi “ nhưng kêu nhẹ thôi rồi nằm thở hồng hộc như mới chạy bộ, dm tí tao phì cười, xong 2 đứa nhễ nhại mồ hôi nhưng tao vẫn phải kéo cái chăn lại vì sợ con chị nó quay lại, người ướt mà nóng vđ luôn nhưng vẫn phải chịu, xong nằm im được mấy phút thì tao kéo quần lên rồi đi nhẹ nhàng vào nhà vệ sinh rửa Ku với lấy giấy ra cho em Trang còn lau tinh trùng, vì tao với em Trang lúc nào cũng cho vào trong nên địt nhau xong em ấy cứ cho tay xuống dưới mông rồi nằm để cho nó chảy ra giấy, đem vào cho em ấy cầm giấy rồi em ấy cũng chạy vào nhà vệ sinh, con chị thì chắc chắn tỉnh luôn vì cứ cựa liên tục, xong thì 2 đứa lại ôm nhau ngủ, bình thường tao với em Trang tối nào ngủ cũng nằm úp thìa, em ấy gối lên tay tao xong 2 đứa đéo mặc gì xong cặc cứ dúi vào trong khe đít để đó ngủ, khoái vl mà giờ phải mặc vì sợ con chị sáng dậy trước thấy…

Hôm sau con em mới bảo, hôm qua chị em biết đấy nhé , chị ấy bảo là : tối qua bọn mày làm gì chị biết hết đấy, biết ý biết tứ vào, 2 đứa cười, tao bảo trêu là: hay bảo chị ấy tối tham gia luôn cho đỡ kêu, thì em Trang bảo: “ ăn đấm “

Nhưng mà lúc đó tao nghĩ, nó biết lại càng hay, chắc cũng nứng lắm rồi, xong vụ đó tao mới điều tra con chị thì mới biết nó mới chia tay thằng ở quê được mấy tháng, thế thì mấy tháng rồi ko địt chắc nứng lắm rồi, làm trong môi trường đó thì lại toàn nghe bọn nó nói chuyện địt nhau nữa, lúc đầu định mua cái đệm nhưng sau nghĩ lại thì tao đéo mua nữa, vì vẫn địt được dù bất tiện hơn chút, nhưng con chị cũng biết rồi thì cho nó nứng luôn thể

Đi làm thì đứa về trước đứa về sau, nhiều hôm tao với con chị về trước, cũng chỉ nói chuyện qua qua nhưng tao bắt đầu để ý hơn trước, nó ko dám nhìn vào mắt tao, toàn lảng lảng đi, mà càng thế mình càng khoái, chim cò mình thì nó thấy hết rồi, giờ tính sao để địt cho nó hợp pháp hóa thôi =))

PG với dịch vụ thì hay phải uống bia tiếp khách nên là nhiều hôm uống hơi quá cũng say, tao cũng đéo thích con gái say nhưng mà em Trang của tao lại khác, em ấy say vào má nó hồng mà người nó nóng bừng lên cũng hồng nốt vì da nó trắng, mà dm mỗi lần nó say nó cứ máu địt, mấy lần say nó toàn bảo : “ anh ơi trốn về phòng với em “

Là nó phi về phòng trước, tao đang làm cũng phải nhờ người trông hộ để chạy về địt thỏa mãn nó cái, cũng may là thuê phòng lại gần chỗ làm, có hôm tao đéo về được thì nó phi nào nhà vệ sinh chốt cửa lại bảo là : “ em đang ở nhà vệ sinh tầng xxx “

Nó sẽ chọn nhà vệ sinh tầng ko có khách, là tao lại phải vào nhà vệ sinh đó để địt nó, mà có địt nhanh được đéo đâu, nó say là nó đúng kiểu thèm cu, cứ vạch cu tao ra bú, mà bú thì đéo ra được nhưng nó cứ bú đến 10p, mà cái kiểu địt trộm thì nó vội, hồi đầu nhất quyết ko chịu bú cu, xong tao đào tạo dần thì lại thành nghiện cmn luôn, thành ra sau lại thích nó say, nó say người nó nóng lên, 2 đứa quấn vào nhau bú liếm gọi là da thịt nó quyện vào nha lú vl luôn

Rồi cuối cùng ngày đẹp trời đã đến, Hôm đó buổi chiều em Trang say xong tao cũng địt ở nhà vệ sinh rồi, tối nó lại uống say nữa nhưng là say mèm luôn, đéo biết mẹ gì nữa, lúc tan làm bọn nhân viên quán gọi tao xuống chở nó về, mà con chị cũng có tí men hơi ngà ngà, thế là chở cả 2 chị em về luôn, bình thường người nhỏ nhẹ tênh mà hôm đó say người lã ra tao bế lên tầng mà vất vả vl, bế được vào phòng đặt lên giường thì mặc nguyên cả váy luôn, em nó thì say rồi mồm cứ lẩm bẩm cười cười nói nói, mà để mặc váy thế ngủ thì ko được nên tao đi lấy bộ quần áo ngủ cho em nó

Nhà 2 chị em nên cũng đéo có gì để ngại, cởi váy ra xong cở cả áo ngực luôn rồi mặc áo ngủ, vì nó ngủ ko bao giờ mặc áo ngực cả, mà quên ko kể chứ con chị cũng thế, trước nó ở bên phòng cũ nó ở bên trên nên đéo để ý, chắc nó lên trên ngủ mới cởi, sang bên này thì hôm nọ mới phát hiện ra nó vào nhà vệ sinh xong đi ra mặc cái váy ngủ mỏng đi ra lộ cả 2 cái đầu ti, quần lót thì đéo biết mặc ko, em Trang của tao thì ngủ đéo bao giờ mặc quần lót trừ khi đến tháng

Con chị đi vào nhà vệ sinh nên tao cởi quần lót mặc quần ngủ vào cho em Trang luôn, vì chiều mới địt nhau kiểu gì cũng dính ở đũng, xong lau mặt mũi các thứ xong thì em trang cứ nằm tay chân giang ra nên tao phải ép em nó cho vào sát tường cho gọn lại vì lần này ko để cho nằm giữa được, thế là giờ thì tao nằm giữa, con chị nằm ngoài, lúc đầu thì 2 đứa nằm ép vào trong ôm nhau ngủ, nhưng xong nửa đêm Trang nó kp chịu nằm im, nó cứ giang tay chân ra rồi kéo áo phanh ngực ra vì nóng, mà cái điều hòa củ lồn này bật 18 độ đéo thấy mát, lúc đầu thì tao ngủ thật, nhưng nửa đêm dậy Trang nó cựa đẩy tao ra gần chỗ con chị

Thế là từ lúc đó đéo ngủ được, vì cứ nhìn sang con chị là đầu óc lại bắt đầu tưởng tượng, phòng thì có cái đèn điều hòa với cái đèn ngủ nhỏ sáng mờ mờ, đủ nhìn rõ con chị nằm ngủ ko đắp chăn mà mặc cái váy ngủ kiểu 2 dây mỏng, lúc đó lại thấy cái điều hòa có tác dụng vl, chứ bật mà lạnh xong đắp chăn kín mít thì làm sao thấy được 2 cái đầu ti đang phập phồng thở lên xuống kia, lúc đó tim tao đập nhanh, thằng Ku bắt đầu biểu tình căng phồng lên, nằm nhìn thôi mà đã nứng rồi, nghĩ bảo giờ làm cách nào để chén được con chị đây

Quay sang bóp vú với sờ bướm con em tạm, nhưng mà vú với bướm này quen quá mất rồi, thằng Ku nó cứ đòi bên kia cho lạ cơ, rồi nghĩ mãi cũng phải làm, tao bắt đầu nhích dần sang chỗ con chị, đang nghĩ bảo ko biết con chị nó có ngủ say như con em ko, con em mà ngủ thì tao có địt mấy cái nó cũng đéo biết gì, nhưng con chị này thì đéo biết ngủ say như thế ko, nhưng mà hôm nay nó cũng có hơi bia nên chắc là say hơn mọi hôm, xong tao quay nghiêng hẳn người sang bên chỗ con chị, nằm nhìn từ đầu xuống chân, mặc cái váy ngủ mà đéo biết có mặc quần lót ko

Vú con chị thì cũng tương đương con em vì lần trước tắm tao thấy rồi, nằm nhìn ti nó nhấp nhô 1 lúc thì máu nó dồn xuống Ku đầu óc lú lẫn đéo biết sợ nữa, bắt đầu nhắm mắt cho tay sang ngang eo ôm con chị, vì con chị nó có đéo cho thì coi như là ôm nhầm, nhưng mà quay sang ôm thì thấy con chị vẫn nằm im, nghĩ bảo quả này ngon cơm rồi, tim bắt đầu đập nhanh hơn nữa, Ku cứng hơn nữa, vì đúng là gái lạ có khác, nứng vl, tao bắt đầu cho tay dần lên trên ngực đặt nhẹ nhàng lên vú, y đúc size con em luôn nhưng mà cảm giác nó khoái vl, rồi bắt đầu xoa nhẹ mà thấy con chị vẫn nằm im

Muốn cho tay vào trong nhưng đéo cho được vì nó mặc váy liền, muốn cho thì phải móc váy từ dưới lên

Thấy nằm im nên tao nhích người sát lại, dính vào luôn con chị, nằm nghiêng lấy 1 chân gác nhẹ lên chân nó, cho Ku cạ nhẹ vào đùi, tay đặt lên vú được tí thì tao bắt đầu cho xuống dưới bụng rồi dưới rốn xong xuống bướm, dm nó ngon rồi đéo mặc quần lót, quả này thì dễ hơn rồi, cái váy mỏng mà nó mát, 2 chị em mà lại 2 mùi cơ thể khác nhau thề nó mê vl, sờ từ bên ngoài đã thấy mu lồn cao cao mà ít lông rồi

Bắt đầu tao mới vén nhẹ váy lên rồi tay từ từ đưa vào lol, đù má con hàu của tao đây rồi, Ku tao tầm này chắc rỉ nước rồi, thế là mạnh dạn kéo vay lên cao hơn tí nữa, nhưng mà 2 chân nó đang để gần nhau nên đéo thể sờ hết lol được, tao mới dùng chân đẩy nhẹ chân kia cho 2 chân nó rạng ra, mọi hành động đều rất nhẹ nhàng, dm cái gì vụng trộm nó cũng thú vcl ấy, tim thì đập nhanh mà người thì ướt mồ hôi

Đạp được 2 chân ra xa nhau thì tao lấy tay úp cả vào lồn con chị, ta nói nó phê, địt bao nhiêu con mà lần này mới sờ lol mà vẫn cứ gọi là phê vl, bắt đầu tao lấy 1 ngón tay ray ray nhẹ lạt le,con chị vẫn nằm im thở đều, chắc chắn là ngủ chứ ko phải biết mà nằm im, ray được 1 tí thì tao nứng quá rồi, phải tiến bước tiếp theo

Lần này tao ngồi hẳn dậy, bò xuống dưới dưới chân con chị để nhìn rõ lồn hơn, quỳ giữa 2 chân con chị luôn, đèn mờ nhưng vẫn nhìn được, nói về lồn con chị thì nó có nhiều lông hơn con em tí nhưng mà được cái 2 chị em nhà này lồn đẹp, cà vạt cực ngắn mà lông gọn gàng nên là cảm giác nó sạch vl luôn

Bắt đầu tao tiếp tục cho tay vào ray hạt le xong cho mũi lại ngửi, 2 chị em mùi lol giống nhau vì dùng chung dung dịch vệ sinh, nhưng mà cảm giác cái lol lạ nó vẫn cứ là như mới, tao mới bắt cho lưỡi liếm hạt le, đù má phê gì đâu, mà con chị vẫn nằm im im, lưỡi tao ướt nên là nước bắt đầu chảy xuống lol rồi chảy xuống lỗ đít, liếm hạt le được 1 hồi thì tao cho lưỡi xuống dưới để chọc vào lỗ lồn

Cho xuống từ từ đẩy lưỡi vào trong cái thì thấy con chị giật mình nhẹ, thấy cái chân nó cựa nhẹ cái nhưng vẫn nằm im, thế là được đà tao vẫn liếm say mê, nhưng cứ cho lưỡi vào sâu là con chị lại giật mình, lúc đầu sợ nó tỉnh nên tao chỉ liếm hạt le, nhưng sau nứng quá mà cái lồn nó ướt nhèm nhẹp luôn nên tao cứ chọc lưỡi vào trong để đẩy nhanh hơn, tầm này mới có vị khác vì nước lồn nó ra, nhưng mà vẫn cứ là thơm tho, tao đẩy lưỡi nhanh đẩy sâu hơn nữa thì thấy con chị nó giật mình ngẩng đầu dậy nhìn xuống rồi kêu “ Ối “ bắt đầu chống 2 tay định chống để ngồi dậy

Nhưng mà tao nhanh tay giữ 2 tay nó rồi kéo tay lại cho nó nằm xuống rồi trườn sấp lên người nó, nó chỉ kịp kêu “ Nào “ thì tao lấy tay bịt mồm nó lại với nhanh đút Cu vào lồn nó luôn, 2 tay tao 1 trước 1 sau giữ mồm nó lại nó chỉ lắc đầu kêu Ư Ư, lúc đó tao cứ địt nhanh mà liên hồi, sau đó giữ nguyên cho nó nằm ngửa nó cứ lắc đầu lấy 2 tay đẩy ngực tao ra nhưng mà sức con gái đẩy thế đéo nào được, cào xước cả ngực tao ra nhưng lúc đó thì biết đau mẹ gì, đang cứ địt mà hưởng thụ rồi, em Trang thì đéo đéo sợ tỉnh vì ngủ say vcl

Xong địt được 1 chút thì ko thấy nó kêu nữa mà chỉ lắc đầu thì, tao bỏ tay ra đưa đầu lên để để hôn môi nó, chủ yếu để nuốt lưỡi cho nó ko kêu nhưng nó ko cho hôn, cứ lắc đầu, nhưng được cái nó ko kêu nữa, Nó nói : “ Đừng đừng “

Tao thì cũng chỉ bảo lại: “ 1 tí thôi’

Xong rồi tao hôn cổ, liếm cổ nó, rồi kéo hẳn váy lên cổ để liếm ti với bóp vú, nó cứ đẩy váy xuống nhưng ko đẩy được, tao địt càng nhanh hơn thì nó càng thở gấp hơn, giờ thì đéo kêu hay lắc đầu nữa, chỉ nằm thở với lấy 2 tay nắm vào bắp tay tao rất chặt mà đến mai xước hết cả tay, đến đây thì mọi chuyện đã ăn bài mẹ nó rồi, vừa địt tao vừa bóp vú với liếm ti rồi liếm cổ nó, bắt đầu nó rên, nó sợ em nó nghe thấy nên là 1 tay nó bịt miệng lại, tay kia thì vẫn bám vào vai tao

Dm nghĩ bảo cả mấy tháng nay ko địt mà toàn nằm hóng tao với em nó địt thì chịu thế đéo nào được, giờ thì sướng bỏ mẹ còn làm trò, được 1 hồi thì tao cho 1 tay nắm tóc nó rồi cho mồm lên hôn nó, lần này thì chịu cứng, lúc đầu đéo chịu mút lưỡi nhưng tao cứ đẩy lưỡi vào trong mồm nó, rồi cuối cùng thì cho lưỡi ra mút lưỡi tao như thể chưa bao giờ được mút, vừa mút vừa lên Ư Ử nứng vl, giờ thì nhẹ nhàng như người yêu luôn

Địt được 1 hồi thì tao lật nghiêng nó gác hẳn 1 chân lên vai để địt, hồi đầu đéo chịu đổi thế nhưng tao cứ vật ra nên phải chịu, con chị này có cái là ko lên to như con em, nhưng vẫn phải lấy 1 tay bịt mồm, địt nghiêng 1 lúc thì tao cho lật sấp, đây là kiểu địt tao tao thích nhất, cho nằm sấp xong tao ngồi xổm để địt ấy, kiểu này nó vào sâu mà cả 2 đứa đều sướng, địt kiểu này thì đéo chịu được lâu vì sướng quá

Fulltext, tao viết tiếp dưới cmt

Bên dưới là ảnh cô chị

View attachment 572145View attachment 572146
nhất ông

Nhiều thằng không tin là do chưa trải nhiều thôi , cách đây khoảng 15 năm thằng bạn ruột của tao lúc đó yêu cả 2 chị em sinh đôi tên ( Thuỷ , Ngân ) nó địt cả 2 đứa còn trước mặt tao nó cứ đứng hôn con chị rồi lại quay sang hôn con em mới vl nhưng địt thì cứ hôm con chị hôm thì con em , mẹ thằng kia đi oossin Đài loan , nó ở nhà 1 mình tao hay bỏ học lang thang đi chơi rồi về ở cùng nó 2 đứa kia thay nhau mang thức ăn lên nấu cơm hầu nó , xong con hàng xóm nhà chị em con kia đã to ,beo,lại con đen ,nhà thì nghèo mà thế đéo nào nó cũng địt nốt xong thỉnh thoảng nó gọi lên bắt lau dọn nhà cửa > Tao mí hỏi xấu thế mày cũng địt ak ? nó bảo cứ địt là nó lấy gối bịt mặt . Ngaỳ đó tao cũng yêu mấy con trong xóm nhưng chỉ địt 1 đứa , còn có 1 đứa thằng kia về chơi thế đéo nào nó dẫn ra vườn táo hôn hít . Từ đó tao k chơi ms thằng kia nữa . sau này cùng lớp nên chỉ xã giao . Giờ th ì tao cũng 3 con còn thằng kia cũng đi tù hơn 10 năm rồi thời gian trôi nhanh quá
gối bịt mặt lun