Gửi đến các em gái tinder, gái từ web khác lên Xam để tìm bài bốc phốt

chúc mừng zoky đã được lên báo luôn nhé
thằng đăng bài trên báo này cũng chơi xam và lập page bán clip x trên tw thôi. Thanh cao gì

thằng đăng bài trên báo này cũng chơi xam và lập page bán clip x trên tw thôi. Thanh cao gì
ủa m còn sống hả? tưởng m ở tù r chứ, về lùa gà tiếp đi chứ ở đây làm lồn gì?!?

Ông zoku này có mấy clip chăn gái up clip trên thiên địa , mấy e rau này ngon phết , checker lão làng đây

Hi các em.
Lời đầu anh xin tự giới thiệu. Anh là Zoky, biệt danh trên Xam là Thợ săn thành phố. Anh sinh sống và hoạt động trên khắp lãnh thỗ đất nước hình chữ S này, nhưng chủ yếu vẫn ở hai thành phố lớn nhất là Hà Nội và Tp HCM.
Trước tiên, anh hoan nghênh các em đã đăng ký là member mới của Xam hoặc nếu chỉ vào làm tàu ngầm (xem chứ không đăng ký thành viên) thì cũng là một sự ủng hộ cho trang web. Các em phần lớn biết đến Xam từ những phốt không mấy hay ho được đăng trên group của tinder Viet Nam hay những bài rải rác khác. Trước hết, anh xin lỗi vì Xam ban đầu đã không để lại những ấn tượng tốt đẹp gì cho các em, khiến các em thấy phải cần phanh phui hay còn gọi là đưa ra ánh sáng trang web này để chị em trong giới biết mà vào soi xét.
Rất sai lầm! Các em à, trang web của bọn anh đã được lập ra vài năm nay và vẫn hoạt động với tôn chỉ của nó : Xàm mọi vấn đề. Lên Xàm các em ko chỉ đọc vấn đề liên quan đến sex mà nó còn là nơi giao lưu học hỏi nhiều thứ khác. Ban đầu Xam là chỗ hoạt động của cánh mày râu, nhưng dần dần đã trở thành cộng đồng đa giới tính sinh hoạt... Và cũng như một quy luật, nơi đâu có lắm anh hùng, nơi đó cũng sẽ có lắm thằng khùng thằng điên, nơi đây cũng vậy, Xam có rất nhiều bậc đàn anh đáng kính, là những người thành đạt trong xã hội, có chức có quyền (tất nhiên là rất nhiều tiền nữa) và cũng không thiếu thành phần trẻ trâu ăn tục nói phét, chuyên đâm chọt người này người kia, lấy bài trên Xam đi bốc phốt nơi khác nhằm lấy le cho thiên hạ trầm trồ về độ ngu của mình.
Do vậy khi đọc qua một số bài phốt của các em nói về cái động “Xam” như một nơi dơ bẩn thì anh xin đính chính lại, phần dơ bẩn mà các em nhận thấy, chỉ là hệ quả của những thành phần ngu dốt, là đống phân của Xam. Còn đa số anh em trên này, đều có một nhận thức ở mức cao trong xã hội, chúng anh đến với Xam là để sống với phần sóng ngầm trong cuộc đời của mình. Là nơi để giải bày những tâm sự sâu kín nhất, mà có lẽ trong đời sống hằng ngày sẽ không có cơ hội được bày tỏ.
Các em thân mến, trời sinh ra phụ nữ là để được đàn ông yêu chiều, tự đáy bản thân anh luôn mong muốn làm cho partner của mình được cảm thấy thoải mái như một bà hoàng hay ít ra là nhẹ nhàng như một cô công chúa khi ở bên anh. Đa số đàn ông trên Xam cũng vậy, tụi anh ko coi thường các em, dù có thể mối quan hệ là nhất thời, nhưng vốn dĩ cuộc sống là vô thường, người sinh ra cũng sẽ chết đi, nên khái niệm tình yêu bền lâu đôi khi nó không cần thiết cho một số người, kể cả nam lẫn nữ. Các em chơi app tinder để làm gì? Chắc các em cũng có những mục đích riêng: tìm real love, học tiếng anh, tìm hoàng tử trong mơ, sex parner, sugar daddy...với mục đích gì thì đó cũng là quyền tự do của mình, không ai có quyền phán xét. Tuy nhiên, anh có một câu thế này “Gió tầng nào sẽ gặp mây tầng ấy”, các em muốn đạt được mục đích mình đặt ra thì bản thân các em phải nâng cao được bộ máy chọn lọc của mình. Tại sao các em bị share từ người này qua người khác, ko phải là tụi anh sống khốn nạn đâu, vì bản năng đàn ông từ xưa đến nay là vậy rồi (có hàng tỉ group trên zalo, twitter, telegram... chia sẻ thông tin các em chứ Xam đã là ăn thua gì), nguyên nhân là do các em không biết rút kinh nghiệm và không biết lựa đối tượng phù hợp với đẳng cấp của mình, đặt ra yêu cầu cao nhưng bản thân thì chưa đủ tầm để chơi với tầng ấy, rồi đến khi các em nhận ra sự thật phủ phàng là mình như một quả bóng , các em lại nói đàn ông nào cũng như nhau, nhưng hoá ra các em chỉ gặp được 1 dạng đàn ông, đó là dạng mà các em cho là kèo thơm và tự đâm đầu vào (thực tế toàn hàng super fake), ngoài xã hội vẫn còn nhiều trai tốt lắm em à, nhưng trai không đểu thì gái không yêu, nó khốn nạn vậy đó. À còn về chuyện share, anh nói thêm, nếu các em sống tốt, sống tình cảm thì ví dụ như có share, người ta cũng chọn người thực sự tốt cho các em để mang lại cho em những giá trị nhân văn hơn, vật chất hơn, chứ không phải public info như một món hàng mà các em từng đề cập đến.
Anh không dạy đời ai cả. Bản thân anh cũng không nhận là mình tốt, anh chỉ là một Thợ săn thành phố, kẻ đã trải qua rất nhiều đàn bà (tất nhiên là đẹp). Trên thực tế anh đã gặp gỡ và giúp đỡ một số em gặp được sugar daddy đúng nghĩa với mức chu cấp mà nói thật các em chẳng bao giờ tưởng tượng được, hoặc nếu đơn giản là đi chơi cùng nhau, anh cũng sẽ làm cho buổi tối hôm ấy thật ý nghĩa, để sau này dù có không gặp lại, nó cũng là một trải nghiệm ngọt ngào cho partner. Lần cuối, anh khẳng định Xamer không xấu, chúng ta ở thời đại bình đẳng, hãy xem sex là một thứ thăng hoa của cảm xúc, hãy nên tách nó hẳn ra với dạng tình cảm yêu đương chân thành, khi cảm xúc thăng hoa, ta có thể sex cùng nhau, ta thấy nó đáng là được. Ở đây không ai lừa ai cả, mà đó là một sự thoả thuận của bản năng, của giống đực và giống cái trong vũ trụ.
Hôm nay Xam đã trở nên nổi tiếng hơn, đồng nghĩa với việc hạn chế những bài viết mang tính riêng tư và thể hiện tố chất đặc biệt của người checker, đó thực sự là điều đáng tiếc. Tuy nhiên, một ngày nào đó khi sóng yên biển lặng, chắc chắn Xam lại sẽ có những hậu bối khác làm những series trải nghiệm hay ho. Quy luật này là không thay đổi được.
Chúc các em sẽ tìm được thứ thực sự thú vị khi chơi Tinder hay bất cứ mạng xã hội nào khác. Các em nên nhớ: Thợ săn ở muôn nơi và hãy chuẩn bị cho mình một tâm hồn đẹp để đón nhận các anh nhé. Love you!!!

View attachment 88275
Văn vỡ

t là con gái, t cũng mới đc share acc này và nói chung phải cảm ơn xàm rất nhiều
vì có những web này t mới mở mang tầm mắt, lướt vài tiếng trên này bằng mấy năm cắp sách đến trường nhé
có những thằng rất tử tế t quen trên tinder lên đây mới biết bộ mặt nó giả nhân thế nào
đa phần đều là xấu xí, lùn hoặc nghèo, nghèo vật chất, nghèo cả tư cách, thằng đàn bà, thằng hèn đ' ăn đc hoặc đ' tự tin ăn đc mới đăng lên đây tự biên
đăng bài thì đàng hoàng mà đăng, mh k sai thì lo đ' gì, chỉ có những tk hèn như tk đăng bài này mới lo bị đâm chọt
1 không gian toxic vaix

Thuận mua vừa bán. Cho được thì cho mà đoé được thì thôi tìm đứa khác, chứ cái giống đàn ông địt bùng thì chỉ là những con tinh trùng khuyết tật. Nó giống với việc mày đi ăn cướp đấy thằng vô học ạ. T quyền rủa những đứa đấy vừa vô sinh, vừa bị trĩ, bị lậu giang mai á sừng, bị tai nạn chim đéo đái đượcc đoé ỉa được rồi suốt ngày phải đeo bịch cứt để cho chúng nó vừa ăn cơm vừa ngửi thấy mùi chất thải của chính chúng nó cả cuộc đời. T nói thẳng nếu m là như thế thì M đéo có giá trị lol gì đâu. Uốn lưỡi bảy lần r hãng nói, đừng để người khác phải lấy cái ngu của m để thay mặt bố mẹ m dạy lại mày :)
địt bùng là gì vậy bạn? khái niệm mới
mấy thằng chăn rau như tk đăng bài 100% k có tiền đâu mà khoe khoang, rồi mở khóa học, đa cấp vãi -.-,
mà chăn nhiều mong các bạn khỏe mạnh, chứ sau lây cho bạn gái hay ng yêu thì khổ
lại 1 xã hội bệnh tật à