Hãy địt nếu có thể, hãy phân minh giữa tình và tiền

Thach gai to

Già trâu
Tao đồng ý với thớt

Phải hiểu vấn đề nếu hàng ngon dịch vụ đỉnh, mày tip gấp đôi chăng nữa, sẽ có những thằng gấp ba, gấp bốn, rồi bọn xài tiền chùa nó trả gấp mười luôn, TIỀN KO BAO GIỜ LÀ ĐỦ, chân lý đó luôn đúng với mọi người.

Nên nhớ là bọn sài tiền chùa nó ăn pga .hoặc nó chăn sinh vien hoặc bọn văn phòng vừa ngon vừa sạch ,lồn đầy nước địt trần sướng chứ? .thue nha cho ở cấp tiền hàng tháng ,lúc nào thích địt là đến vì đó là của nó !
Chứ nó ko dại ji chơi mấy con phò ngày ngửa lồn cho 10 đến 20 thằng chọc .có nước eo đâu địt rát buồi , lai phải đi bao ko nhỡ bệnh tật .
Phò tao từng địt vào sáng sớm quốc đầu luôn mà làm tình mãi chẳng có nước . Đợt dịch nó nghỉ cả hơn tháng hôm mót qua goi tao tìm ks. Tao ới ra địt 3 phát 2 tiếng mà mới thấy có nước .

Sửa lần cuối:

Bn.at

Trẩu tre
Chuyện 4: Phò và gái massage - thanh toán với tụi nó theo giá chung nhé

Năm 2013: Linh số 11 oasis massage Nguyễn khang. Vú to người ngon mịn màng. Mình thách nó đứng bên này ngoáy tai bên kia, nó cởi áo cho bú, và bóp đầu. Nó cũng để ngực trần khi massage bóp chân tay. Nó phục vụ mình quá phê pha. Mình cho nó 800k BJ hy vọng nó nhớ và gặp lại service tốt. Sau đó có vào thêm lần nữa. Phải có thời gian lâu sau đó, cũng con đó vào phục vụ mình, nhưng lần này hoàn toàn là 1 con người khác. Nó ko hề nhớ mình. Nhấm nhẳng, hời hợt, khó chịu. Mình ko tin nổi nó là con trước đây mình đã quá phê pha. Mọi việc tệ dến nỗi mình phải đổi con khác giữa chừng.

Ngoài ra, nhiều gái massage khác làm ấn tượng chúng ta đều có thói quen tip nặng hơn nhiều để hy vọng lấy chỗ đi lại và để nó nhớ mình chẳng hạn. Nhưng tao thì thấy tao ít khi quay lại nhanh chóng nên khi quay lại hầu hết nó đã quên mình. Và có thể lần sau cũng con đó nhưng dịch vụ khác, tùy tâm trạng và giai đoạn, không chỉ con Linh trên mà còn những con khác cũng dạng dạng thế. Có con tao tip nhiều hơn thì nó lại đòi nhiều hơn nữa, có con tao tip xong nhiều hơn thì cũng đéo có cảm ơn hay đại loại thân mến lồn gì. Kéo váy lên là lại như nước lã nhé hihihi

Năm 2017: Phò, giá 600k nhưng cho hẳn 1 củ vì em nó làm BJ tốt, nhưng cũng không gặp lại được vì lý do khác, tóm lại em nó cũng không coi cái việc tip đó là thiện chí gì lắm, vô tác dụng

Kết luận: Tip đúng giá, trả tiền đúng giá, kể cả dịch vụ tốt mấy. Đơn giản là nhiều hơn cũng đéo khả năng có lần sau hơn đâu nhé, có khi còn kém, hoặc mày ko gặp lại! Thế thôi

Hãy chuẩn bị nhận cái lườm của con massage nếu nó là con vòi tiền. Vì mày tip cho nó cười thì 1 là nó đòi nhiều hơn nữa, 2 là cũng chả có tác dụng gì

Xuất tinh xong là kéo quần đéo cần biết, kệ mẹ mày bố trả tiền đúng mức chung bố về nhé hehe. Nếu không chính chúng ta thành những thằng ngu và thấy hụt hẫng cho những dịch vụ của tụi nó
Chủ thớt chuẩn vcl. Mình cũng rơi vào cung bậc cảm xúc ntn.

phongvien

Trẩu tre
Chuyện 4: Phò và gái massage - thanh toán với tụi nó theo giá chung nhé

Năm 2013: Linh số 11 oasis massage Nguyễn khang. Vú to người ngon mịn màng. Mình thách nó đứng bên này ngoáy tai bên kia, nó cởi áo cho bú, và bóp đầu. Nó cũng để ngực trần khi massage bóp chân tay. Nó phục vụ mình quá phê pha. Mình cho nó 800k BJ hy vọng nó nhớ và gặp lại service tốt. Sau đó có vào thêm lần nữa. Phải có thời gian lâu sau đó, cũng con đó vào phục vụ mình, nhưng lần này hoàn toàn là 1 con người khác. Nó ko hề nhớ mình. Nhấm nhẳng, hời hợt, khó chịu. Mình ko tin nổi nó là con trước đây mình đã quá phê pha. Mọi việc tệ dến nỗi mình phải đổi con khác giữa chừng.

Ngoài ra, nhiều gái massage khác làm ấn tượng chúng ta đều có thói quen tip nặng hơn nhiều để hy vọng lấy chỗ đi lại và để nó nhớ mình chẳng hạn. Nhưng tao thì thấy tao ít khi quay lại nhanh chóng nên khi quay lại hầu hết nó đã quên mình. Và có thể lần sau cũng con đó nhưng dịch vụ khác, tùy tâm trạng và giai đoạn, không chỉ con Linh trên mà còn những con khác cũng dạng dạng thế. Có con tao tip nhiều hơn thì nó lại đòi nhiều hơn nữa, có con tao tip xong nhiều hơn thì cũng đéo có cảm ơn hay đại loại thân mến lồn gì. Kéo váy lên là lại như nước lã nhé hihihi

Năm 2017: Phò, giá 600k nhưng cho hẳn 1 củ vì em nó làm BJ tốt, nhưng cũng không gặp lại được vì lý do khác, tóm lại em nó cũng không coi cái việc tip đó là thiện chí gì lắm, vô tác dụng

Kết luận: Tip đúng giá, trả tiền đúng giá, kể cả dịch vụ tốt mấy. Đơn giản là nhiều hơn cũng đéo khả năng có lần sau hơn đâu nhé, có khi còn kém, hoặc mày ko gặp lại! Thế thôi

Hãy chuẩn bị nhận cái lườm của con massage nếu nó là con vòi tiền. Vì mày tip cho nó cười thì 1 là nó đòi nhiều hơn nữa, 2 là cũng chả có tác dụng gì

Xuất tinh xong là kéo quần đéo cần biết, kệ mẹ mày bố trả tiền đúng mức chung bố về nhé hehe. Nếu không chính chúng ta thành những thằng ngu và thấy hụt hẫng cho những dịch vụ của tụi nó
quá chuẩn người anh em

shadownnnn

Cái nồi có lắp
Đôi lúc cảm thấy trái tym trống rỗng, chả hiểu tình yêu là cái gì. Nó không giống như những câu chuyện mà ta từng nghe khi bé, cặp nam nữ yêu nhau hạnh phúc tới già? Đàn ông chúng ta là giống loài yêu thích sự lãng mạn:too_sad::too_sad:

Banmade

Trẩu tre
Topic này sao mà giống t đến thế, thôi thì t chia sẻ với chủ thớt như z, t còn trẻ, chuyện chăn rau hay fwb đối vs t k phải là điều gì quá tự hào, t cũng chăn được 1 vài em, điều t tự hào nhất là kể cả t ăn xong vẫn làm bạn bt với tất cả các e đấy, hầu như k e nào block t và kể cả thời điểm còn nc nếu muốn t có thể đi làm vài nháy nữa.
Để rồi đến ngày hôm nay t té vào cái tình cảm mà t ngộ nhận với 1 con bé xem t như rau để chăn, t cung phụng nó, chở nó đi làm hằng ngày, mua đồ các kiểu để rồi 1 ngày thấy nó đi chơi với thằng bồ nó ở nơi khác rồi up story trên ig cho t xem, à mà lúc đi chơi vs thằng đó nó còn up cho t ảnh nó mặc áo ngủ nữa, lúc đó t sốc vãi cả đái, t trẻ nhưng k trẻ đến nỗi quỵ luỵ như lũ con nít nhưng t cảm thấy đau lòng vcl, t biết nó biết tình cảm t dành cho nó rất nhiều, quen con rau nào không cần tới nốt 2 t cũng dắt đi địt được rồi, nhưng con này vì thâm tâm t muốn tiến xa hơn nên mới chỉ dừng ở nắm tay thôi đag tính noel này tiến triển lên hôn hít mà ai ngờ nó đi hn bj r đóng gạch với thằng bồ nó, nếu là t ngày trước t sẽ suy nghĩ dù j cũng đéo đến được với nhau sao đéo địt phát cho bỏ tức, bỏ công sức bao ngày tháng chăm bẵm để rồi bị lừa như rau thế này, nhưng đúng là cảm giác t như chủ thớt ấy, nếu mà địt được nó, cảm giác còn trống rỗng hơn lúc này nhiều. Đàn ông mà nghĩ về người đàn bà nhiều khi bị lừa dối mà vẫn không muốn nghĩ rằng mình sẽ chơi nó, sẽ bêu xấu nó cho bỏ tức là còn nghĩ còn thương cho nó rất nhiều, tất nhiên nó xem t như rau để chăn thì làm đéo j có chuyện quan tâm. T biết thế nhưng vẫn buồn, đàn bà là những niềm đau nhỉ !

tonyngayxua

Đàn em HHH
Thớt Chủ
@Banmade đọc hết và thấu hiểu tình cảnh của chú mày! Bất cứ khi nào ta mất cảnh giác ta đều trở thành con mồi thay vì là thợ săn

tonyngayxua

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Hiện nay tao đang vòng quanh 4 em, cơ mà cũng chả bit khi đang viết như này thì các e đang đi chịch anh nào:) mình quản lý lol sao đc, cũng như chúng nó ko quản lý B mình!

Banmade

Trẩu tre
@Banmade đọc hết và thấu hiểu tình cảnh của chú mày! Bất cứ khi nào ta mất cảnh giác ta đều trở thành con mồi thay vì là thợ săn
Haha thương thật k nỡ coi là rau để rồi cuối cùng mình lại thành rau, thôi thì cuộc đời là 1 vòng giữa nhân và quả chủ thớt nhỉ. May ma nó k xem mình ra gì nên không giấu giếm, chứ mà còn kéo dài lâu hơn t k biết t như nào nữa :))

Huayra

Trai thôn 4.0
Nay t giống vậy. Chuyện là năm ngoái, đầu óc t mê mẫn 1 bé massage, mấy tháng cuối năm là cuối tuần nào cũng vô gặp nó tới trước Tết. Mình gặp nhiều, nói chuyện lịch sự tử tế với em, dĩ nhiên chuyện tiền tip khỏi bàn luôn hơn giá chung. Vậy mà ai dè, nghỉ Tết xong e lơ mình luôn. Nt Zalo hỏi thăm thì nói không nhớ tên mình => thấy quê dễ sợ. ( Trước đó cũng thỉnh thoảng có nhắn zalo với nhau ). Cảm tình vs e nó là có mà nghe e nó nói vậy t thấy chán chán chả muốn gặp nó vs mấy thể loại này nữa.

Lãng Đãng

Cái nồi có lắp
Chung qui chết vì mê gái đẹp. Thằng nào chấp nhận quen gái xấu xấu tí nó chung tình, mà có chịu đâu, cứ phải đẹp mới nghe. Nên là đau thì cũng chấp nhận đi nhé, kêu than giề.

anhemcaykhe

Già trâu
Kinh nghiệm với các tml định tán em nào đấy để tiến tới hôn nhân thì phải dõ dàng chuyện tiền nong, ck ơi vk mượn xyz, ck ơi vk cần gấp xyz để chuyển khỏn này kia. Next em nhé! Cút cmn e đi. Chưa cưới xin đã coi mình như con nợ thì chỉ có bọn phò moi tiền thôi

HealMe

Trẻ trâu