Hãy địt nếu có thể, hãy phân minh giữa tình và tiền

HealMe

Trẻ trâu

nghiapham9402

Trẻ trâu
Chủ thớt là một người bị thiên về tcam quá nhiều dù đã xác định được mục đích cuối cùng vẫn bị cảm xúc chi phối

vaicalona1

Checker mới lớn
bệnh này là bênh chung của anh em khi mới check hàng thôi :)) khi đã thâm niên rồi thì ko còn chuyện ý nữa đâu

Chimbevl

Trẩu tre
Đm phải reg ngay 1 con acc khác để post ở đây, đm tao để tên thật như trong giấy khai sinh mới ngu vl. Để tao kể chúng mày chiến tích, cũng chả ra clg nhưng mà anh em nào đọc thì cũng coi như là rút kinh nghiệm.

T 8x gần cuối, cũng học hành công việc bthg, đc cái obg lo cho chả phải lo clg, từ nhà cửa xe cộ. Con vợ t cũng xinh xắn vl nhưng bị cái là nó lười trau dồi skill địt nhau, chả bú mút hôn hít clg. Mình thì chiều, cứ cho qua. Xong lại còn lười, cả yêu cả cưới đến ngót chục năm, số lần nó rủ tao địt chắc đếm đầu ngón tay. Được tầm 5 6 năm, đến 2019 thì tao cay, xong lại có em 99 ngoại thương chán nhà, ngon vcl ra mời anh xơi nên cũng té ra ngoài. Lần đầu tiên t chơi gái ngoài nhân trần, như múi mít xong lại vú to bím khít, nước như lũ. Cũng hơi ngượng nhưng bảo gì là làm. Em nó người gốc SG nên rên nứng vcc. Thế là tao bắt đầu sự nghiệp địt dạo từ đây.

Sau quả đấy mình mới thấy là, mình ra ngoài vẫn ngon vl. Tao cứ nói thẳng là vợ con rồi nhưng v t lãnh cảm mà t thì nhu cầu cao. Sau đây là list của tao, đ phải để khoe mà là mỗi em tao lại có 1 cảm xúc khác bọt vl:

1. DP - 99, ngoại thương, có ny rồi, chính là quả lần đầu. Sau đêm đấy t cũng địt thêm 4 5 đêm nữa rồi thôi, vẫn liên lạc và gặp nhau cf nhưng có vẻ khó địt lại.

2. NTL - 95, quả này tao dính được nửa năm. Đúng cái đợt định bỏ cmn v luôn vì chán đến cổ. Đi chơi vs em nó khắp Vn xong mãi đ bỏ được v nên em nó cũng bảo dừng, em này phải nói là được vl, biết điều, rõ ràng, lúc đầu định làm sgbb mà xong nó đ lấy tiền. Thi thoảng mua cho bộ đồ lót với thỏi son/ Cũng k đáng bn.

3. Email - 95, trên tinder, ghi rõ là tìm bạn địt. Chả hiểu tao nói clg lúc call cho nó mà nó gửi cho cái ảnh bảo anh nói nghe nứng quá, em phải thủ dâm/ Em này kiểu ngoan nhiều quá r, đến lúc phải bung. Kể tao là đằng đ nào cũng mất zin, chưa có ny nên cho luôn 1 tml ons tinder/ Được cái chiều, mua bao sagami vì thích mỏng. T cũng địt được 3 4 lần rồi mất cmn số.

4. DT - 96, cũng tinder, thích bạo dâm. Nói chuyện 2 3 hôm hẹn nhau đúng đợt bùng dịch tháng 4 năm ngoái. Vừa vào phòng tụt cmn quần tao ra mút lút cán luôn. Em này mình dây nhưng vú đẹp, mông đẹp bím thin gon vl. Tao vs em ý địt nhau cũng được 1 tháng, nhưng t bị giốngt ml tony, cứ định giữ địt cả đời. Em ý thì kiểu chơi cho vui, thế là tan. Còn ít ảnh vs clip mà lộ nhiều dấu vcc nên đ share được. Hôm trước có tml nào tìm chung máng xong xóa đấy.

5. NL - 99 bên trường nông nghiệp, đi sang xa vcl. Vú to hơn 100, ti thụt. Nó đbh mặc áo lót vì đbh lộ ti. Đi xa quá nên tao chỉ địt có 2 lần. Lần cuối rút cmn bao ra bắn vào mồm.
6. TL - 93, sgm, địt có 1 hôm
7. VB - 99, làm cô đồng mới vcl, béo múp nhưng l hơi khô, cũng loanh quanh mạn Gia Lâm, địt có 1 phát. Bh thi thoảng chat chit nhưng xa vcl nên t cũng đ có ý định địt tiếp.
8. Email 2, 2002 học hubt, cũng hơi béo, mặt k xinh nhưng vú to như đầu t, ngoan, thích t vì t nhiều kiến thức, cả học thuật lẫn xạo lồn.
9. Cb, 98, béo nhưng người chắc, dâm, chiều t vcl, bh vẫn địt đều nhưng nó đang ở quê.
10. ML, 99, có ny rồi, cũng kiểu dâm, thích địt. Hay buồn đời khi tml ny nó lên tinder. Bảo bỏ cmn đi tao nuôi thì cứ lần lữa.Nên t cũng kệ cmn, địt sướng vl. Có mấy clip bú cu. Bh vẫn đang địt đều.
11.Hg 96, làm thẩm mỹ. Kêu cần tiền đóng học y. Rủ đi địt để làm bb, t thì nói thẳng đ thừa tiền cho nhưng cũng cứ đi. Địt xong cho 1 củ. Kêu không hợp. Mà đ hợp thật. Mặt khó ở vcl. Được cái bím ướt, vếu độ nhưng bóp thích, người dây cây cảnh. Kêu thì đm như cháy nhà, cứ phải bịt mồm.
12. TQ 99, hot phết, thấy mấy chục nghìn vl trên ins. Mình cứ thả tim str xong nc, tặng chai nước hoa là địt luôn. Bh thi thoảng vẫn rủ đi được.

Câu chuyện là, đhs, mặc dù với các loại địt, các loại service. T vẫn đ thấy sướng như lúc địt vợ, mặc dù v t lười vcl, chả bú mút đéo gì. Xong t nghiệm ra là, vợ chồng vs nhau, nó đ phải muốn mà cướiđược, muốn mà bỏ được. Nên t cũng bỏ hẳn ý định đấy. Gái thì cũng đ thiếu nên cứ địt. Em nào định lên lvl công khai vs danh phận là next.

T cũng giống tml tony, thích tình cảm, thích chiều nhưng nhận ra là. Địt nhau đ nên liên quan gì đến tiền nong cả. Nên hãy cứ địt khi còn có thể. Xịt thì thôi, tìm loz khác. Vợ con là duyên phận rồi,đừng cưỡng cầu và đừng bỏ, nhất là con. Thế thôi.

johndenver122

Trẩu tre
Đm phải reg ngay 1 con acc khác để post ở đây, đm tao để tên thật như trong giấy khai sinh mới ngu vl. Để tao kể chúng mày chiến tích, cũng chả ra clg nhưng mà anh em nào đọc thì cũng coi như là rút kinh nghiệm.

T 8x gần cuối, cũng học hành công việc bthg, đc cái obg lo cho chả phải lo clg, từ nhà cửa xe cộ. Con vợ t cũng xinh xắn vl nhưng bị cái là nó lười trau dồi skill địt nhau, chả bú mút hôn hít clg. Mình thì chiều, cứ cho qua. Xong lại còn lười, cả yêu cả cưới đến ngót chục năm, số lần nó rủ tao địt chắc đếm đầu ngón tay. Được tầm 5 6 năm, đến 2019 thì tao cay, xong lại có em 99 ngoại thương chán nhà, ngon vcl ra mời anh xơi nên cũng té ra ngoài. Lần đầu tiên t chơi gái ngoài nhân trần, như múi mít xong lại vú to bím khít, nước như lũ. Cũng hơi ngượng nhưng bảo gì là làm. Em nó người gốc SG nên rên nứng vcc. Thế là tao bắt đầu sự nghiệp địt dạo từ đây.

Sau quả đấy mình mới thấy là, mình ra ngoài vẫn ngon vl. Tao cứ nói thẳng là vợ con rồi nhưng v t lãnh cảm mà t thì nhu cầu cao. Sau đây là list của tao, đ phải để khoe mà là mỗi em tao lại có 1 cảm xúc khác bọt vl:

1. DP - 99, ngoại thương, có ny rồi, chính là quả lần đầu. Sau đêm đấy t cũng địt thêm 4 5 đêm nữa rồi thôi, vẫn liên lạc và gặp nhau cf nhưng có vẻ khó địt lại.

2. NTL - 95, quả này tao dính được nửa năm. Đúng cái đợt định bỏ cmn v luôn vì chán đến cổ. Đi chơi vs em nó khắp Vn xong mãi đ bỏ được v nên em nó cũng bảo dừng, em này phải nói là được vl, biết điều, rõ ràng, lúc đầu định làm sgbb mà xong nó đ lấy tiền. Thi thoảng mua cho bộ đồ lót với thỏi son/ Cũng k đáng bn.

3. Email - 95, trên tinder, ghi rõ là tìm bạn địt. Chả hiểu tao nói clg lúc call cho nó mà nó gửi cho cái ảnh bảo anh nói nghe nứng quá, em phải thủ dâm/ Em này kiểu ngoan nhiều quá r, đến lúc phải bung. Kể tao là đằng đ nào cũng mất zin, chưa có ny nên cho luôn 1 tml ons tinder/ Được cái chiều, mua bao sagami vì thích mỏng. T cũng địt được 3 4 lần rồi mất cmn số.

4. DT - 96, cũng tinder, thích bạo dâm. Nói chuyện 2 3 hôm hẹn nhau đúng đợt bùng dịch tháng 4 năm ngoái. Vừa vào phòng tụt cmn quần tao ra mút lút cán luôn. Em này mình dây nhưng vú đẹp, mông đẹp bím thin gon vl. Tao vs em ý địt nhau cũng được 1 tháng, nhưng t bị giốngt ml tony, cứ định giữ địt cả đời. Em ý thì kiểu chơi cho vui, thế là tan. Còn ít ảnh vs clip mà lộ nhiều dấu vcc nên đ share được. Hôm trước có tml nào tìm chung máng xong xóa đấy.

5. NL - 99 bên trường nông nghiệp, đi sang xa vcl. Vú to hơn 100, ti thụt. Nó đbh mặc áo lót vì đbh lộ ti. Đi xa quá nên tao chỉ địt có 2 lần. Lần cuối rút cmn bao ra bắn vào mồm.
7. VB - 99, làm cô đồng mới vcl, béo múp nhưng l hơi khô, cũng loanh quanh mạn Gia Lâm, địt có 1 phát. Bh thi thoảng chat chit nhưng xa vcl nên t cũng đ có ý định địt tiếp.
8. Email 2, 2002 học hubt, cũng hơi béo, mặt k xinh nhưng vú to như đầu t, ngoan, thích t vì t nhiều kiến thức, cả học thuật lẫn xạo lồn.
9. Cb, 98, béo nhưng người chắc, dâm, chiều t vcl, bh vẫn địt đều nhưng nó đang ở quê.
10. ML, 99, có ny rồi, cũng kiểu dâm, thích địt. Hay buồn đời khi tml ny nó lên tinder. Bảo bỏ cmn đi tao nuôi thì cứ lần lữa.Nên t cũng kệ cmn, địt sướng vl. Có mấy clip bú cu. Bh vẫn đang địt đều.
11.Hg 96, làm thẩm mỹ. Kêu cần tiền đóng học y. Rủ đi địt để làm bb, t thì nói thẳng đ thừa tiền cho nhưng cũng cứ đi. Địt xong cho 1 củ. Kêu không hợp. Mà đ hợp thật. Mặt khó ở vcl. Được cái bím ướt, vếu độ nhưng bóp thích, người dây cây cảnh. Kêu thì đm như cháy nhà, cứ phải bịt mồm.
12. TQ 99, hot phết, thấy mấy chục nghìn vl trên ins. Mình cứ thả tim str xong nc, tặng chai nước hoa là địt luôn. Bh thi thoảng vẫn rủ đi được.

Câu chuyện là, đhs, mặc dù với các loại địt, các loại service. T vẫn đ thấy sướng như lúc địt vợ, mặc dù v t lười vcl, chả bú mút đéo gì. Xong t nghiệm ra là, vợ chồng vs nhau, nó đ phải muốn mà cướiđược, muốn mà bỏ được. Nên t cũng bỏ hẳn ý định đấy. Gái thì cũng đ thiếu nên cứ địt. Em nào định lên lvl công khai vs danh phận là next.

T cũng giống tml tony, thích tình cảm, thích chiều nhưng nhận ra là. Địt nhau đ nên liên quan gì đến tiền nong cả. Nên hãy cứ địt khi còn có thể. Xịt thì thôi, tìm loz khác. Vợ con là duyên phận rồi,đừng cưỡng cầu và đừng bỏ, nhất là con. Thế thôi.
uhm, tao rất hiểu mày, tml ạ. Tao cũng tương tự, mấy con ở ngoài éo sướng bằng ở nhà, chắc tại ko có tình cảm. Nhưng mà mày cẩn thận con vợ mày đấy, triệu chứng đó là nó có thể chán mày mà vẫn ở với mày vì tình nghĩa. Tao bị rồi, con ex của tao nó lúc đầu cũng mặn nồng lắm, sau đó một thời gian éo thấy chủ động chổng đụ gì nữa. Xong nó mới nói là hết yêu rồi. Xong tao tiễn đi luôn. Nếu mày thấy vợ mà bắt đầu đi gym, diêm dúa lại, rồi tự dưng hay post FB, insta kiểu thả thính thì mày xác cmn định đi.

Chimbevl

Trẩu tre
uhm, tao rất hiểu mày, tml ạ. Tao cũng tương tự, mấy con ở ngoài éo sướng bằng ở nhà, chắc tại ko có tình cảm. Nhưng mà mày cẩn thận con vợ mày đấy, triệu chứng đó là nó có thể chán mày mà vẫn ở với mày vì tình nghĩa. Tao bị rồi, con ex của tao nó lúc đầu cũng mặn nồng lắm, sau đó một thời gian éo thấy chủ động chổng đụ gì nữa. Xong nó mới nói là hết yêu rồi. Xong tao tiễn đi luôn. Nếu mày thấy vợ mà bắt đầu đi gym, diêm dúa lại, rồi tự dưng hay post FB, insta kiểu thả thính thì mày xác cmn định đi.
Món này thì được cái t khá ranh. V t đbh chơi mấy món fb, ins hay gym gủng gì. Chỉ chăm chăm đi làm vs con cái. Trắng xinh vếu to nhưng phải cái bụng cũng to. Bh t xác định có chơi bời gì thì chơi, rồi cũng về với vợ, thật ra con là chính. V t chắc nó cũng biết, hoặc là không nhưng cũng thả cho t khá thoải mái. Thôi thì cũng được.

johndenver122

Trẩu tre
Món này thì được cái t khá ranh. V t đbh chơi mấy món fb, ins hay gym gủng gì. Chỉ chăm chăm đi làm vs con cái. Trắng xinh vếu to nhưng phải cái bụng cũng to. Bh t xác định có chơi bời gì thì chơi, rồi cũng về với vợ, thật ra con là chính. V t chắc nó cũng biết, hoặc là không nhưng cũng thả cho t khá thoải mái. Thôi thì cũng được.
uhm, vậy tốt rồi, có bến đậu bình yên mày ạ, giờ tao cạch mặt ko bao giờ cưới mấy con hay FB hay insta. Tao nghĩ phụ nữ nó biết đấy chứ éo phải ko đâu. Nhưng chắc vì con thôi. Con ex của tao nếu tao ko chia tay nó nói cũng chấp nhận tao đi chơi bời nó ở lại vì tình nghĩa. Mày còn vợ thì lâu lâu cũng nên hâm nóng tình cảm vào, chơi bời thì cũng là chơi thôi. Đừng để tan vỡ nó mệt mỏi lắm.
Tao giờ độc thân lại nên quay lại kiếp chăn rau, 8 năm rồi giờ ngón nghề cùn hết.

dauphaianh

Trẻ trâu
Hãy địt nếu có thể, hãy phân minh giữa tình và tiền

Hãy quyết đoán, địt và đứng dậy trả tiền đúng giá - Mua mâm là đâm cho thủng (Áp dụng từ gái bán chuyên, massage, phò và có 1 phần rau cỏ)

Tao phải nói, từ trước giây phút viết thớt này, tao là một người chơi lịch sự. Từ phò, massage, hay bán chuyên ..tao đều cố gắng trả để cảm thấy mình không áy náy. Nhưng thực ra lại hay bị ngược lại: Bị phũ lại và thấy hụt hẫng. Và tao rút ra một điều: Hãy địt, và đã đứng dậy cần trả tiền thì trả tiền đúng giá, đừng hy vọng bằng tình cảm hoặc chút tiền bo mà thu phục con kia. Phải sáng mắt ra mà rõ mục đích của mình, đừng nhầm giữa tình cảm và tiền nong, giữa yêu đương và phò phạch

Chuyện 1: Rau - thất bại về mặt tinh thần kiểu 1

Năm 2012: 1 em SV học ĐHQG u91 (năm đó nó 21 tuổi) qua facebook, chưa có tiền sử bị ai chăn dắt, nhà HN, bố mẹ giàu nhưng ko ở vói nhau (ko khai thác thêm). Hồi đó em là 1 ng mà mình dành thời gian chat chit nhiều, nhưng ko theo hướng tán để yêu. Nó cũng nghi ngờ mình có vợ rồi nhưng vẫn chơi. Là gái HN nhà khá nên khôn, nhanh, bây giờ thì gọi là kiểu cũng gái sang khá nhưng ko chảnh chó. Tươi trẻ, vâng quan trọng là thế. Dáng ok, vú to. Sau những lần rủ đi xem phim, rồi ăn uống phố xá quán đẹp, rồi đi chơi …. tâm sự các kiểu thì cũng có đc những cái hôn. Điểm nhấn nhất là hẹn ở quán cf khu trung hòa, hôm đó mình đặt chỗ ngồi Vip riêng thì luồn ngón tay vào vân vê đâu vú, cái vú to, sờ xuống dưới thì chỉ sờ ngoài. Tiếp đó đi ăn Kichikichi, rồi ra Keangnam café hôn tiếp tai má v..v..rất phê. Không hiểu sao ngoài những cái đó ra, hình như mình lại thích nó hay sao không rõ. Nhưng vừa thích vừa sợ sự ảnh hưởng, mình ko muốn bỏ nhà đi chơi buổi tối để con vợ ở nhà, mà cũng không thể theo nó đi chơi với bạn bè nó, sẽ có nhiều ng biết. Nên có lần đi ở Mipec Tower thì vừa đi vừa run sợ có ng nhìn thấy. Vậy nên đó là 1 mối quan hệ nửa chừng. Sau buổi đi chơi Keangnam 1 thời gian, có 1 hôm chat chit, em nó kể về việc đi chơi với nhóm bạn, gồm 1 thằng bạn thân rất thích, theo đuổi nó từ nhỏ, và đã xxx thằng đó. Mình tự nhiên thấy câu chuyện nhạt hẳn, và chẳng chat với em nó nữa. Thấy buồn buồn, tiếc tiếc ….cảm giác rất khó hiểu..

Kết luận: Mình đã nhầm lẫn giữa tình cảm và địt, rõ ràng trong quan hệ này, mục đích là địt. Vậy hãy địt ngay khi có thể bạn rau. Lỗi của mình là cảm giác cứ tôn trọng nó mà ko rông thẳng vào nhà nghỉ, hỏng thì thôi ko phải sợ

Update 10/8/2018: Đến nay chuyện này đang lặp lại, chúng mày ạ, lâu lắm tao mới tán gái, và chuyện này lặp lại, tất nhiên với 1 em khác tao mới tán, tao lại bị tình cảm chi phối ...Với những đứa cưng cứng, nạnh nùng con thạch sùng, có tri thức, có cá tính v..v... tao khá thích! Ngồi bên con kia, ôm đc rồi, thơm má đc rồi, mà tao ko thể đưa vào KS...cảm giác sợ mất một mqh. Ừ thì biết trc sau cũng mất, trc sau thì cũng lại hết game nhỉ, nhưng tao cũng nghĩ ngược lại: Hãy địt khi có thể - Ok 1 trò chơi 1 là địt đc 2 là tay trắng hết ván, NHƯNG: Địt được rồi thì sao, hẳn là cũng bình thường thôi, vì giờ chuyện địt quá dễ dàng rồi, mình cũng đâu có thiếu thốn gì đâu (hàng họ, bán chuyên, v..v..), còn có khi ngon hơn... vậy thành quả của việc Địt cũng ko ghê gớm lắm, thường thôi, cũng chỉ là thêm 1 em trong danh sách chẳng hạn... THẾ CÒN: Không địt: Biết đâu cũng có cái hay, một cảm giác lâng lâng, mà cũng chả bit để làm gì, chẳng bit đến đâu nhỉ .... ờ Chẳng biết đến đâu, chỉ là thích nó kéo dài hơn tý ... Chả nhẽ đấy là nhu cầu của mình, đéo bit xử lý như nào....chúng mài cho ý kiến đê....

Chuyện 2: Rau - thất bại về mặt tinh thần kiểu 2

Năm 2014: 1 em trên WTT nhưng u90, 1 chồng 1 con nhưng rất trẻ. Node thứ hai thì tao địt được vì dâm lắm. Tao có truyền thống hoạt động WTT :d. Em này với tao rất hợp. Địt nhau lần nào cũng tầm 2 tiếng trở lên đéo nói phét tý nào (gồm có địt ầm ầm lại nghỉ lại địt, lại nghỉ lại địt). Gặp nhau chừng 5-6 lần rồi thì tâm sự các kiểu thì cái gì nó cũng kể. Nó kể có thằng bạn thân chồng nó thích nó, cứ giả vờ cái này cái kia để được chịch nó. Thời gian đầu tao rất quý nó, nhưng tao cũng tiêm nhiễm vào đầu nó đại loại phải có tư tưởng thoáng, địt cho sướng. Tao cũng giúp nó 1 ít tiền vì nó có ý muốn đấy nhưng cả hai bên vẫn tình cảm và cảm xúc là chủ đạo. Ấy thế nhưng tao ko ngờ nó thoáng quá. Bẵng đi đâu 1 tuần tao đi công tác, loay hoay thế nào về thấy nó khang khác, hỏi kỹ càng thì hóa ra nó đã địt thằng bạn thân chồng nó, và đi ăn đi uống với thằng đó. Tự nhiên tao thấy hụt hẫng thế đéo nào, cứ tưởng mình là ng làm nó mê mệt rồi thì nó chán những thằng nào khác ..Ai dè! Nó có giải thích nhưng đúng là đàn bà v..v..Sau này, tao thấy nó càng ngày càng khốn nạn: Sẵn sàng vì tiền địt!

Kết luận: Mình đã nhầm giữa tình cảm và địt. Nhầm giữa gái có chất phò và gái lành. Đã nhận tiền thì phò. Đã dâm địt mình thì nó địt bất cứ ai được

Chuyện 3: Gái bán chuyên - thất bại tinh thần nếu bạn không địt liền tay và sòng phẳng tiền nong

Kinh nghiệm xương máu với gái bán chuyên là đây

Năm 2011 gì đấy: Gái bán chuyên, ngoan, làm tình như người yêu, thiết kế cho 2 ông bạn websex some được nó, mình lại gặp lại nó lần nữa nữa. Nó vẫn phong cách đó, cực kỳ giống ny và ngoan. Kết quả: Chủ quan để ví ở ngoài bàn, cộng với việc trước đó nó vay 200k: Mất tiền trong ví nghi nó lấy + 200k ko bao giờ nó trả lại.

Năm 2011: Gái ola: 1 con bé chát vớ vẩn với mình, sau đó nó mới cho hay nó còn trinh chưa thử bao giờ rất tò mò. Nó hẹn chiều chủ nhật gặp. Mình thì ngại vợ éo trốn và ko có hứng lắm. Kết quả: Không bao giờ rủ đc nó nữa vì nó bảo anh sai hẹn

Năm 2013: Một em mông cong, u94, làm ở ngay café chỗ 88 Láng Hạ, sau chuyển lên làm California: Thấy ngon mình xin số, (người Thanh Hóa), nhắn nhó vài đường rủ đi xem phim. Xem phim về phi thẳng NN nhưng NN chưa kín đáo - thất bại ko vào được. Sau vẫn cố nhắn nhó với nhau giao lưu hẹn hiếc, có 1 hôm em nó nói khó khăn abc, mình tình nguyện tự bảo để anh cho vay, em nó ko từ chối: mình định đầu tư tý cho nó ngả theo hướng tiền để địt nên chuyển cho 2 triệu như hứa. Kết quả: Dần dà nó đến hẹn ko trả tiền vay, cũng ko hẹn gặp đc, và nó cuối cùng chặn số.

Năm 2015: Rủ 1 em trên FB café, nhưng đến café phim, rất tình cảm địt luôn, về cho 500k ko nói gì. Lần 2 hẹn thẳng NN, nói chung hai lần làm tình đều tình cảm cực kỳ, dễ thương v..v..mình quý. Về vẫn đưa 500k: Em nó nhùng nhằng: Đưa thêm đi – tan nát hết cả cảm xúc từ trước

Năm 2015:Rủ 1 em trên FB cafe, u97, nó có thằng ny xì teen nhưng vẫn đi, đón tại ngõ nhà nó, con này cũng xinh ngon, cafe phim luôn, xem 50 sắc thái, sờ đùi các kiểu ko làm đc gì hơn. Xem hết phim về đưa 500k nghĩ để em nó máu tiền thì lần sau đi tiếp. Em nó định ko cầm, nhưng cuối cùng vẫn cầm. Sau cố hẹn nhưng ko được lần nữa. Kết quả: Đéo giải quyết đc gì

Năm 2016: Rủ 1 em trên FB café, nhưng đến café phim nó cũng bất ngờ, loay hoay các kiểu thế đéo nào phản đối nhưng mình vẫn massage đc em nó, nó ngồi dậy mặc áo con có choàng tay bóp trộm vú 1 cái. Lúc về thì nghịch giả vờ chịch và nói chuyện hẹn hò nhau các kiểu lần sau blabla. Nhưng không có lần sau vì về nó bảo anh cho có vậy quá ít (hình như mình cho vài trăm thôi), và ko thích gặp lại. Giờ FB vẫn còn mà ko làm sao đc

Năm 2016: Rủ 1 em trên FB café, nhưng mình đi thẳng vào KS, nó đi theo, mình địt nó như hiếp dâm vậy, vì bắt đầu từ việc nó ko cho chạm vào người, cho đến mút được bướm là 1 quá trình vật lộn kinh khủng. Địt xong mình cho nó 1 triệu, nghĩ là to, để gặp lại. Kết quả đéo có lần 2, nó đều từ chối

Năm 2017: (Vừa mới cách đây mấy ngày) Rủ 1 e trên FB café, nhưng mình đang ở KS thật, lúc đầu bảo ở KS ko chịu đến, sau đó mình mặc xác ko đến thì thôi nó lại đến. Nói giá café sẽ là 200k-1000k. Nhưng vào ks tất nhien rồi mình mút được vú, hôn hít như nyeu, đè ra giường ôm nhau hôn môi cả tiếng đồng hồ nhưng nó ko cho địt. Book taxi đi lại cho nó tầm 150k, cho 700k. Về nó kêu ít. Rủ địt bây giờ 1 củ nó cũng chê ko thích,3 -4 củ 1 tháng cũng chê. Quá phũ luôn (em sinh viên Sn 1998)
……………………………….
Kết luận: Gái bán chuyên Nó chỉ cần tiền thôi, các cái khác phục vụ việc đấy. Được thì phải chộp ngay cơ hội đó. Dù tình cảm đến mấy lúc đó có lẽ là cũng diễn hoặc là cảm xúc nhất thời. Hãy trả tiền đúng giá nếu địt được ngay, và trả thấp xuống nếu không địt và cho next. Không bo tip hay cho tiền và tốt nhất đừng hy vọng lần tới hoặc cơ hội thứ hai để gặp lại nó để địt, sẽ tránh thất vọng và sẽ quyết đoán nhẹ đầu hơn

Tất nhiên đây là các ca tao thấy tao thất bại về mặt tinh thần, nghĩa là hy vọng được địt ngon, tình cảm, chu cấp lâu dài thì đéo phải

Phần tiếp tao viết thêm về Phò chính danh và gái massage nhưng nói chung cũng tương tự. Gái trả tiền đều phải đối xử như phò, và phân minh rõ ràng, đừng có hy vọng lâu dài hay này nọ!

Để thêm sinh động bài viết tao thêm ảnh hai con tao mới địt, 1 con cách đây 2 tuần, 1 con mới hôm qua, đều bán chuyên, xinh, Sạch sẽ, người thơm tho

SẼ LỰA CHỌN VÀ LẦN LƯỢT SHARE CHO CÁC THẰNG NÀO CÓ BÀI VIẾT CHIA SẺ HAY TẠI TOPIC NÀY, U96+97, nếu là PGA qua tay mấy Sub thì chúng mày sẽ bị đội giá mấy củ nhưng tao chỉ tầm 1 củ hoặc hơn tý là nó sẵn sàng rồi.

Update ảnh mới T10/17

Địt em bán chuyên đc share
Đón và Địt em Sinh viên T
Địt em C ..được share

Update tháng 7/18:
Chuyện năm ngoái về ONS của tao ở đây:

https://xamvn.io/showthread.php?t=9842

Chuyện năm nay ONS có khác một tý, là Bài về Tinder T7/2018 của tao ở đây, mới cập nhật

https://xamvn.io/showpost.php?p=610122&postcount=239
https://xamvn.io/showthread.php?t=27721&page=24
bài viết hay quá, để tau tập tành, hết dịch xuống rủ em làm spa chỗ tau hay đi và gạ từ từ xem thế nào ^^

Bánh Bao Bim Bim

Đàn em HHH
tao kết luận cho mày 1 câu nhé, các e làm mấy nghề này đéo có gì gọi là tình cảm hết nhé, 1 bên tiền 1 bên tình dục chấm hết đừng có mơ các e nó có tình cảm với mình, có tiền thì gặp hết tiền thì lướt

tonyngayxua

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Các em baby của tao giờ cũng chẳng tình cảm gì, lâu lâu có con tình cảm thì tao lại sợ, bò né

tonyngayxua

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Tại thời điểm này duy trì 2 em 2001 2002, thi thoảng chơi 1-2 em khác tý thôi

koyla09

Checker mới lớn
Đàn ông khác phụ thực sự. Địt ko bỏ vk. Vk địt thì bỏ ck

binhminh112hn

Trẩu tre
cụ nào có thông tin em rau này ko ạ, có bai viet em ko nhớ nhờ các cụ cho lại link ạ

Attachments

195.6 KB · Lượt xem: 24

Nhatduongchi84

Đàn em HHH
Ma

mày lấy nguồn gái ở đâu thế tao kiếm gái kiểu rau hoạc bán chuyên khoa vcl

luvina99

Trẻ trâu
Mé lặn lội đọc từ đầu đến cuối thớt này vì nghe các cụ kể hấp dẫn quá. Định xin mấy cụ share nhưng thấy bản thân còn non quá méo dám. :too_sad:

Chimbevl

Trẩu tre
Tinder, coi đấy như cái cổng, mở ra đủ các thể loại trên đời. Tao vừa thôi con bé 99 học ktqd thì lại vớ đc 2 đứa nữa, 1 cô giáo tiếng Anh, một em vinmart dâm dật. Mồm dẻo và buồi cứng, đừng lẫn lộn là đc.

Thandamduc

Trưởng lão
Các tiền bối cho hỏi làm sao nhận diện gái bán chuyên?
về cơ bản nó ở cách nc của m, tao thường dùng hai nick chính phụ nc và hai kiểu người khác nhau. Một kiểu có tí đk và tri thức, thoải mái một kiểu chân chất cố gắng vv, t cũng k phải gà mờ nên tính cách hay nói chuyện dễ nhận ra.
về cơ bản con có đầu óc có kiến thức nó vẫn khác lắm :) khác hẳn nửa mùa. Nó cũng như đàn ông trải qua nhiều chuyện khác hẳn mấy thằng phông bạt ấy.

khoai123123

Trẩu tre
về cơ bản nó ở cách nc của m, tao thường dùng hai nick chính phụ nc và hai kiểu người khác nhau. Một kiểu có tí đk và tri thức, thoải mái một kiểu chân chất cố gắng vv, t cũng k phải gà mờ nên tính cách hay nói chuyện dễ nhận ra.
về cơ bản con có đầu óc có kiến thức nó vẫn khác lắm :) khác hẳn nửa mùa. Nó cũng như đàn ông trải qua nhiều chuyện khác hẳn mấy thằng phông bạt ấy.
tức là ý bác là thực sự có đầu óc và điều kiện thì tự các em sẽ ngỏ ý hay là sao bác? em đang hỏi làm sao để biết 1 em gái có kèo chơi hay không?

KingofXamvn

Đầu đường xó chợ
tức là ý bác là thực sự có đầu óc và điều kiện thì tự các em sẽ ngỏ ý hay là sao bác? em đang hỏi làm sao để biết 1 em gái có kèo chơi hay không?
Làm đéo gì có cái kiểu liếc một cái là biết có kèo chơi hay không. Nếu mày có nhiều tiền, có xe đẹp, thì kèo chơi tự đến với mày bằng cách gặp và tán gái 1 cách dễ dàng, gái ngả theo mày 1 cách dễ dàng. Còn không có tiền thì phải cố gắng đánh bài tình cảm, để gái thích gái quý mày rồi mới lân la chịch được. Mà nhiều tiền nhưng chơi ngu thì bị gái chăn, ít tiền nhưng giỏi tâm lý gái thì chăn lại gái. Cuộc chơi không có đúng sai, chỉ có kèo đứa nào trội hơn thì ăn đứa còn lại.
Và cũng có hàng tỷ thể loại gái khác nhau, mỗi gái có 1 tính cách khác nhau. Những thằng thánh tình may ra mới phân thân được để cua gái như vậy. Còn không cứ dùng tiền mà nện, nện nhiều thì 10 con có 8 9 con theo là ok rồi.