Hãy kể về những lần "Tình Một Đêm" của chúng m đi

T thì hồi đó chơi Motor nên có 1 team chuyên đi phượt, bữa đó team bọn t đi mà đến tối hôm đó trời lại mưa to mặc dù cả ngày hôm đó thời tiết rất đẹp. Full bảo hộ các kiểu rồi nhưng kiểu chạy mưa nó vẫn ngán và chạy vào đến thành phố đó thì trời cũng gần sáng, b tao không về khách sạn ngủ mà ghé vào nhà thằng bạn trong team ngủ. Ngủ được tầm 2 tiếng thì sáng , nhà đứa bạn có đứa em gái nên nó dạy làm đồ ăn sáng cho bọn t, vì ăn sáng xong bọn t lại lên đường tiếp. T gặp nó và quen nó, t thích nó từ lần gặp đầu tiên luôn. Sau này t mới biết là nó có người yêu rồi, nhà thằng bạn t thì ở thành phố khác, t ở tp khác, nói chung t với em nó hay nt qua fb các kiểu rồi một đợt em ra chỗ thành phố t chơi, lúc đó t đang đi spa thì em gọi bảo em đang đứng ở dưới này các kiểu, hôm đó trời nắng to, t lái xe ô tô xuống đón ẻm , rủ ẻm đi ăn thì ẻm bảo nãy giờ ra đợi a em đi ăn vặt khắp nơi no lắm rồi, vì t đi spa cũng hơi lâu. Xong t chở em về khách sạn, t ôm ẻm, em không phản ứng gì cả vì t biết e chịu vào khách sạn với t là e bật đèn xanh rồi. Thế là t hôn rồi dạo dạo các kiểu xong rồi cũng địt ẻm , mà lúc đó ẻm gần cưới thằng kia, đúng 1 tháng nữa cưới, xong bữa đó rồi cũng thôi vì t ở thành phố cũng có nhiều đứa khác, nay ngủ đứa này mai ngủ đứa khác nên cũng k để ý nhiều nữa.

Bọn m có chuyện tình 1 đêm kể anh em nghe đi.

Đó là quen từ trước ko phải tình một đêm tml ạ . Còn tao là ks xây dựng, vô số thì chúng mày ko tin chứ rất nhiều tình một đêm( ko phải cave- theo kinh nghiệm của t) nhiều người có gia đình rồi cơ.
Để t đóng góp 1 câu chuyện thật của t cho m hiểu thế nào là tình một đêm :
T có nhà ( nhà bme) t ở Phan Thiết, nhưng đi làm khắp cả nước, nhưng tháng nào củng về vài lần,lần vài ba ngày.
Vào một sáng chủ nhật mùa hè 2019, như lời hứa dẫn mấy cháu con nít của anh trai Tao đi siêu thị chơi ( vì chúng nó tổng kết được hs giỏi) thì tình cờ gặp cô giáo dạy cấp 3 ở Vũng Tàu lấy Chồng ng PT đưa con về thăm nội( hai vk,ck chị ấy đều công tác ở VT, nhưng mỗi Chị về đc một tuần còn ck phải ở lại làm ở một cơ quan nhà nước nào đó). Mua vé cho bọn trẻ nó chơi trò chơi, còn người lớn có dãy ghế chờ và quan sát. Đập vào mắt t là một cô gái nhỏ nhắn có nước da trắng trạc tuổi 35( giờ vẫn ko biết ) Vẫn nhớ như in là Chị ấy mặc chiếc váy hoa màu xanh dương- mỏng manh nhưng kín đáo ,toát lên sự trưởng thành và đầy sang trọng.Nhưng cái t quan tâm và kích thích hơn cả là bộ ngực to như cái hai quả dừa Bến Tre sau vạt áo và cặp mông cong vút như mông Eden Hazard , mỗi lần chị ấy đứng lên đưa mắt dò tìm mấy bé con thì y như rằng bao nhiêu nước dãi t lại phải nuốt ngược vào trong . Thế là đầu tao bắt đầu nhảy số . Bằng tất cả kinh nghiệm lân la hô mây ,gọi gió củng có vài thông tin sơ lược : một số đt 098...69 , một Zalo và là một người phụ nữ ăn nói nhẹ nhàng ,vui tính nhưng ẩn chứa bên trong đó là sự từng trải ,nghiêm nghị của một cô giáo dạy Lý cấp 3 !... Được khoảng 30-40' thì củng phải chia tay Chị dắt các cháu về ăn cơm .
Cả buổi trưa bỏ cơm, vận dụng hết bài vở để gây thiện cảm với Chị và hẹn rằng tối lại đưa các cháu đi siêu thị chơi trò chơi ,còn bọn t sẽ ghé một quán cà phê gần đấy để nhâm nhi, vì Chị ấy củng bảo về đc mấy ngày nhưng củng xa trung tâm,ngại bố mẹ chồng nên chưa ra ngoài bao giờ( à củng phải nói với chúng m rắng, 2cháu t và con chị ý củng lớp 2,3 cả rồi,đủ bé để đc vui chơi và củng đủ lớn để tự chơi) .
Vì ủ mưu từ trước nên t rủ chị ý đi rất sớm ,mua hẳn 3 ca cho bọn trẻ chơi( 1 ca 25,30' gì đấy ko nhớ) . T liền xuống sảnh lấy xe chở chị í đi. Đầu t lại bắt đầu nhảy số... T bảo: " hay là em mua nước rồi chị em mình ra công viên Đồi Dương (- là cái công viên sát biển trồng toàn phi lao rất mát và đẹp )hóng gió nhé" !!!
Chắc phần vì mấy ngày ở nhà bố mẹ ck tù chân đi dạo, phần muốn

Đó là quen từ trước ko phải tình một đêm tml ạ . Còn tao là ks xây dựng, vô số thì chúng mày ko tin chứ rất nhiều tình một đêm( ko phải cave- theo kinh nghiệm của t) nhiều người có gia đình rồi cơ.
T có nhà ( nhà bme) t ở Phan Thiết, nhưng đi làm khắp cả nước, nhưng tháng nào củng về vài lần,lần vài ba ngày.
Vào một sáng chủ nhật mùa hè 2019, như lời hứa dẫn mấy cháu con nít của anh trai Tao đi siêu thị chơi ( vì chúng nó tổng kết được hs giỏi) thì tình cờ gặp cô giáo dạy cấp 3 ở Vũng Tàu lấy Chồng ng PT đưa con về thăm nội( hai vk,ck chị ấy đều công tác ở VT, nhưng mỗi Chị về đc một tuần còn ck phải ở lại làm ở một cơ quan nhà nước nào đó). Mua vé cho bọn trẻ nó chơi trò chơi, còn người lớn có dãy ghế chờ và quan sát. Đập vào mắt t là một cô gái nhỏ nhắn có nước da trắng trạc tuổi 35( giờ vẫn ko biết ) Vẫn nhớ như in là Chị ấy mặc chiếc váy hoa màu xanh dương- mỏng manh nhưng kín đáo ,toát lên sự trưởng thành và đầy sang trọng.Nhưng cái t quan tâm và kích thích hơn cả là bộ ngực to như cái hai quả dừa Bến Tre sau vạt áo và cặp mông cong vút như mông Eden Hazard , mỗi lần chị ấy đứng lên đưa mắt dò tìm mấy bé con thì y như rằng bao nhiêu nước dãi t lại phải nuốt ngược vào trong . Thế là đầu tao bắt đầu nhảy số . Bằng tất cả kinh nghiệm lân la hô mây ,gọi gió củng có vài thông tin sơ lược : một số đt 098...69 , một Zalo và là một người phụ nữ ăn nói nhẹ nhàng ,vui tính nhưng ẩn chứa bên trong đó là sự từng trải ,nghiêm nghị của một cô giáo dạy Lý cấp 3 !... Được khoảng 30-40' thì củng phải chia tay Chị dắt các cháu về ăn cơm .
Cả buổi trưa bỏ cơm, vận dụng hết bài vở để gây thiện cảm với Chị và hẹn rằng tối lại đưa các cháu đi siêu thị chơi trò chơi ,còn bọn t sẽ ghé một quán cà phê gần đấy để nhâm nhi, vì Chị ấy củng bảo về đc mấy ngày nhưng củng xa trung tâm,ngại bố mẹ chồng nên chưa ra ngoài bao giờ( à củng phải nói với chúng m rắng, 2cháu t và con chị ý củng lớp 2,3 cả rồi,đủ bé để đc vui chơi và củng đủ lớn để tự chơi) .
Vì ủ mưu từ trước nên t rủ chị ý đi rất sớm ,mua hẳn 3 ca cho bọn trẻ chơi( 1 ca 25,30' gì đấy ko nhớ) . T liền xuống sảnh lấy xe chở chị í đi. Đầu t lại bắt đầu nhảy số... T bảo: " hay là em mua nước rồi chị em mình ra công viên Đồi Dương (- là cái công viên sát biển trồng toàn phi lao rất mát và đẹp )hóng gió nhé" !!!
Tiếp đi m

Tao đa số tình 1 hoặc 2 đêm hồi sinh viên, giờ vợ con rồi thì nghỉ

Trước đi thực tập ở cty, lúc đi đào tạo tập trung có quen một em nhìn tạm ổn.
Lấy zalo xong về kết bạn, tâm sự vụ em ấy mới chia tay thằng người yêu vì bỏ học về quê làm công nhân.
Được vài tuần thì rủ mình qua phòng em nó uống rượu tâm sự, nửa đêm em nó ngủ trên giường còn tao nằm đất, thấy em nó cứ vạ vật lăn bên nọ lôn bên kia là tao hiểu chương trình rồi.
Tao mò lên nằm cầm tay rồi ôm em nó, con bé thì cứ "cậu làm cái gì vậy, đừng mà ... =)) ), lúc ấy tao giở nghề tán gái ra, tâm sự nào là lần đầu gặp đã để ý, ... thương em có thằng người yêu không biết nghĩ, v.v. đủ điều.
Vừa tâm sự vừa ghé mồm vào gáy vs tai em nó để thở với liếm, xong thò tay xuống dưới móc lồn thì ướt choe choét từ bao giờ rồi.
Tao nắm tay em ấy dí vào buồi tao thì người con bé giãy nảy lên như bị điện giật, đè ra bóp ngực với liếm ngực nó (mà con bé để sợi lông ngực mọc dài vc, như đàn ông, lúc mút ti mút phải cả sợi lông ở đầu ty thành ra tụt mẹ hứng) xong con bé còn bày đặt không cho tao tụt quần ra, tao đè ra xong nằm lên người nó vừa hôn vừa lấy chim chọc chọc qua quần (bên ngoài quần vì đã cởi được quần nó méo đâu) tầm chục cái thì em nó thở hổn hển rồi ra mẹ nó luôn (chắc chia tay người yêu nên thiếu hơi trai lâu ngày) :too_sad:
Xong con bé nằm im một lúc rồi đẩy tao ra, bực đéo chịu được, bố xuống đất ngủ, dí cặc vào nữa.
Nằm được 30p gì ấy thì nó lại gọi mình lên, bảo lên nằm tâm sự với nó (chắc lại thèm nữa hay gì), nhưng lúc ấy phần vì bực rồi, phần vì say say buồn ngủ nên tao kệ cm nó đéo quan tâm nữa, trèo lên giường ngủ. Bh nghĩ lại tiếc vc, con bé nhỏ nhỏ người nên đưa 2/3 ngón tay vào là đã sờ thấy cổ từ cung mẹ nó rồi, lồn ấy mà quả chim 14cm của tao giã thì chỉ nó nát mẹ tử cung.
Đừng thằng nào bảo tao bốc phét vụ không lên giường chịch em nó tiếp, vì thời điểm ấy tao học ở trường mà 90% là con gái mà tướng ta tao cũng ngon nên không thiếu gái đến mức mà phải thèm con nào không chịu nổi.

Cập nhật thêm là con bé ấy tầm hơn năm trước lại gọi rủ tao đi chơi với nó (sau mấy năm đ liên lạc), may lúc ấy bận với đang dịch (nguyên nhân chủ yếu là con n.y bây giờ của tao cũng ở gần chỗ con bé ấy ở =)) ), nên đéo đi, bẵng đi 1 2 tháng sau đã thấy em nó đăng lên fb cưới thằng nào rồi, 7, 8 tháng sau thì thấy đẻ cmnr. May đéo đi không thì ăn đủ cả rổ vỏ ốc :vozvn (20):

thế là thế đéo nào

Cũng ko có j đặc biệt t có con bạn cùng lớp.nó thất tình rủ đứa e gái họ đi bú bia trên phố. Xong 11h đêm nó gọi cho tao bảo say. T đến nơi thì con e nó về rồi. Mà nó nhà tận bên kcn quang minh. Nó bảo chở tớ về ksan nào đi. Tớ bảo bme đi ctac rồi. T nằm đó 1 lúc nó ko đuổi tao về chắc cũng ngấm bia rồi. Đêm đó địt 3 phát. lồn chảy cả máu.do bướm nó nhỏ. Từ đó cubgx ko nc vs nhau nữa

Sửa lần cuối:
Trc t làm siêu thị điện máy, có bà chị u96 làm bên kế toán cũng hay chém gió, trêu nhau các kiểu. Bà này mặt bt được cái da trắng, vú to Hôm đi liên hoan xong đi hát, bà ý uống bia cũng nhiều thế là bảo t chở về phòng trọ, t chở về cungz ko có ý định gì vì ko thích bà ý (t đợt ý đang có người yêu rồi). Về đến nhà trọ, đưa lên phòng, cho bà ý uống cốc nước mát cho tỉnh xong t định về thế lol nào bà ý chạy lại ôm từ sau bảo chị buồn, đêm nay ở đây vs chị!

T có một em ở LC, cách đây 6 năm đi Công tác, tối ra cao tốc đứng đón xe thì gặp em gửi đồ về NB ( tình cơ xe tao đi lại là người nhà của em ). Hỏi han làm quen rất cởi mở, rồi cho số dt vì bảo chuẩn bị xuống HN khám bệnh. Trò chuyện thêm thì biết có vấn để về thần kinh nên tao bảo có quen bs ở viện lão khoa TW, khi nào xuống tao giới thiệu cho đỡ mất times mà dc khám luôn ( bs uy tín ). Chả nghĩ sẽ có gì ngoài việc giúp nhau thông tin, nên ko ấn tượng lắm. Thế rồi quan thời gian , thi thoảng inbox zalo rồi trở nên thân thiết khi nào ko hay.

T có một em ở LC, cách đây 6 năm đi Công tác, tối ra cao tốc đứng đón xe thì gặp em gửi đồ về NB ( tình cơ xe tao đi lại là người nhà của em ). Hỏi han làm quen rất cởi mở, rồi cho số dt vì bảo chuẩn bị xuống HN khám bệnh. Trò chuyện thêm thì biết có vấn để về thần kinh nên tao bảo có quen bs ở viện lão khoa TW, khi nào xuống tao giới thiệu cho đỡ mất times mà dc khám luôn ( bs uy tín ). Chả nghĩ sẽ có gì ngoài việc giúp nhau thông tin, nên ko ấn tượng lắm. Thế rồi quan thời gian , thi thoảng inbox zalo rồi trở nên thân thiết khi nào ko hay.
Truyện còn ko? Ons đâu?