Hãy kể về những lần "Tình Một Đêm" của chúng m đi

T thì hồi đó chơi Motor nên có 1 team chuyên đi phượt, bữa đó team bọn t đi mà đến tối hôm đó trời lại mưa to mặc dù cả ngày hôm đó thời tiết rất đẹp. Full bảo hộ các kiểu rồi nhưng kiểu chạy mưa nó vẫn ngán và chạy vào đến thành phố đó thì trời cũng gần sáng, b tao không về khách sạn ngủ mà ghé vào nhà thằng bạn trong team ngủ. Ngủ được tầm 2 tiếng thì sáng , nhà đứa bạn có đứa em gái nên nó dạy làm đồ ăn sáng cho bọn t, vì ăn sáng xong bọn t lại lên đường tiếp. T gặp nó và quen nó, t thích nó từ lần gặp đầu tiên luôn. Sau này t mới biết là nó có người yêu rồi, nhà thằng bạn t thì ở thành phố khác, t ở tp khác, nói chung t với em nó hay nt qua fb các kiểu rồi một đợt em ra chỗ thành phố t chơi, lúc đó t đang đi spa thì em gọi bảo em đang đứng ở dưới này các kiểu, hôm đó trời nắng to, t lái xe ô tô xuống đón ẻm , rủ ẻm đi ăn thì ẻm bảo nãy giờ ra đợi a em đi ăn vặt khắp nơi no lắm rồi, vì t đi spa cũng hơi lâu. Xong t chở em về khách sạn, t ôm ẻm, em không phản ứng gì cả vì t biết e chịu vào khách sạn với t là e bật đèn xanh rồi. Thế là t hôn rồi dạo dạo các kiểu xong rồi cũng địt ẻm , mà lúc đó ẻm gần cưới thằng kia, đúng 1 tháng nữa cưới, xong bữa đó rồi cũng thôi vì t ở thành phố cũng có nhiều đứa khác, nay ngủ đứa này mai ngủ đứa khác nên cũng k để ý nhiều nữa.

Bọn m có chuyện tình 1 đêm kể anh em nghe đi.

Bá cáo độc giả, nay ăn rằm vào tao say bí tỉ, ngủ từ trưa , 2h mới tỉnh.
Mải viết mà quên ko đề cập, là em tên Hải, đang có người yêu và là mối tình thứ 2, tình trạng không dc ổn vì thằng kia dân điện lực, ít ở nhà nên tình cảm cũng không khăng khít. Mối tình đầu của em là năm thứ 3 đại học với thằng cùng trường, học trước 2 khoá. Nó bóc tem sau 6 tháng yêu nhau, duy trì dc hơn 1 năm khi em ra trường rồi chia tay vì nó vào SG công tác. Tao nghe em kể thì có như vậy nên không xoáy sâu chuyện cũ, ai cũng có quá khứ và kỷ niệm, nên tao tôn trọng em chuyện này.
Điều khiến tao ấn tượng và có thiện cảm với Hải vì cô ấy khá nữ tính, thuộc tip người ko hiện đại, sống nội tâm và rất nghiêm túc, thằng nào khua môi múa mép gặp em là failed. Em có thân hình khá ổn, 1,6m năng 50kg, rất gọn và tròn đầy, body không gợi dục, một phần do tính nết và cách ăn mặc. Chính vì yếu tố này, khiến tao chia sẻ nhiều hơn, ngoài trao đổi qua lại hàng ngày thì đôi lúc bọn tao cũng trải lòng mình cho đối phương nghe. Dù trước đó tao ko có khái niệm sẽ đi sâu chuyện tình cảm yêu đương với em, khoảng cách xa , quen một lần và chỉ nói chuyện online, không phù hợp với tao lắm. Chỉ đến khi tâm sự đến chuyện sức khoẻ, nó là điểm mấu chốt khiến em và tao thân thiết hơn…
Khi em không còn mảnh vài trên người, tao được chiêm ngưỡng bộ ngực căn tròn và rất mịn. Em có nước da trắng hồng, khoẻ khoắn. Hai núm ti của em hồng và nhỏ, thậm chí chỉ hơn con gái vừa dậy thì chúng mày ạ. ( có lẽ do em không lên giường nhiều với người yêu ). Vừa hôn em, đôi tay tao vuốt ve người em một cách nhẹ nhàng nhưng đều đặn, em thi thoảng lấy một tay che vú , tao dùng lưỡi trườn dần xuống ngực, bắt đầu lân la đến bầu vú của em, từ từ chậm rãi khi tay tao ko cho em che vú nữa. Tao bú và liếm vú em , đánh lưỡi liên tục núm ti khiến em run người và rên khẽ khẽ tay tao mân mê bên vú còn lại, đôi tay em xoa rối hết mớ tóc tao còn đang ướt. Có lẽ phải duy trì tư thê đứng của em thì may ra mới cơir dc quần jean bó sát, tao vẫn làm tình phần ngực em, thi thoảng liếm dọc hai bên mạng sườn, rồi kéo nhanh khoá quần em xuống. Nhưng lập tức tao bị đẩy ra và em lại kéo khoá lên, tính nằm xuống trùm chăn như lúc đầu. Tao với lại, ôm em từ đằng sau và hôn và la liếm gáy, cổ em , không để em tụt cảm xúc dc. Tay tao lại mân mê bầu vú, xoa mặt em rồi xoay em quay lại đối diện với tao, cái khăn tắm của tao sắp rơi xuống sau một hồi vật lộn. Lần này tao hôn tới tấp và vuốt ve mạnh hơn, vòng tay phải sau lưng, nếu em giữ khoá quần thì tay phải tao sẽ ngăn dc. Rồi đúng như tao nghĩ, lại kéo khoá, lập tức cởi dc cúc quần, em lại đẩy ra nhưng tao đã thắng pha này. La liếm cặp vú tuyệt đẹp, tay tao đã kéo quần em qua mông, lúc này em mà kéo dc lên thì tạo ạ luôn!
Hôm nay có lẽ là ngày của tao thật bọn mày ạ, khi quần jean tụt xuống, để lộ cặp đùi thon và trắng min,tao càng kích thích hơn trước, khi em mặc quần trong quần ngoài do tao mua tặng ( vcl nhỉ, riêng quần lót tao mua tù mù, nhưng lại là hàng Trium xịn ). Một chân tao đẩy quần xuống quá đầu gối, không cho em một tí cơ hội nào nữa, tao bắt đầu khám phá phần dưới của em. Tao quỳ và em vẫn đứng, mọt tay xoa mông tay kia vuốt ve hai bên đùi, em lại rùng mình nổi da gà ( có lẽ đây là điểm khiến tao nghĩ em không chịch nhiều với những thằng nyc hoặc chúng nó không làm cho em dc như tao đang làm ). Em khẽ rên và thở dốc nhiều hơn, khi lưỡi tao chạm mép quần lót Trium và tay tao vuốt ve kẽ mông ( dcm, cặp mông này khiến tao chưa tỉnh rượu mà vẫn hình dung ra rõ mồn một ). Tao ko kéo hẳn quần lót ngay, mà dùng lưỡi cho em kích thích hơn nữa, tao phải giải quyết cái quần jean, từng bên một, em chỉ còn cái quần lót trên người, chân em thi thoảng trùng xuống rồi lại giật bắn lên. ( đoạn này tao lan man tí, chúng mày chịu khó đọc nhé vì nó là cảm xúc thật sự, tao đang địt bạn gái chứ ko phải bồ bịch hay hàng ).
Trở lại hôn em, tao vuốt ve hai bên mặt, vén tóc sang hai bên vừa hôn vừa chiêm ngưỡng, tụi tao lại hôn nhau say đắm, lần này em mạnh mẽ hơn, chân phải em đang quặp ngang đùi tao lúc nào ko biết. Khi ấy, tay tao bắt đầu đi vào trong quần lót, quái lạ, ko biết em tẩy lông hay nó chỉ có vậy, thực sự tao thấy ngạc nhiên, vì em thưa lông lắm, nhưng nước thì đã rỉ ra, ướt mép ngoài âm hộ ( tao gọi là môi ngoài ). Vẫn nhẹ nhẹ nhưng đều tay, tao mân mê thêm tí nữa khiến em la lên trong tiếng thở dốc,
- anhhhh, đừng, đừng thế,
Tao nuốt hết hơi của em cũng nên, khiến em kích thích mãnh liệt. Tao kéo mạnh quần lót xuống quá đầu gối, lộ ra mu em rất trắng, thưa lông và lông rất mềm. Hai mép âm hộ rỉ nước, nhưng quả thật rất đẹp vì nó hổng lắm, không bị thâm, hai mép ngoài dày và khít, che hết mép trong và điểm G.
Lúc này tao đẩy em ngồi lên tap đầu giường, cho em gác chân lên vai tao và tao vục mặt vào khe háng của em, bắt đầu vét máng chắc phải 15p, em em thở dốc và rên liên hồi.
Chắc không chịu nổi, em cúi xuống hôn tao một cách chủ động hơn, cái khăn tắm của tao đã bung ra, đẩy em đứng dậy và tao đưa chim vào trong người em, từ từ, chậm chậm cho em kích thích và tao muốn cảm nhận thật đầy đủ lúc này, ( hơi thở, tiếng rên rỉ, bầu vú và sự ấm ám, trơn mặn của âm hộ ). Dần dần tao đi vào sâu hơn và em kích thích hơn nữa, ôm tao và bấm hằn móng tay trên vai và lưng, tao biết em đang sướng lắm, nên đi sâu hẳn, lút cán . Tao liếm hai dái tai em, bên dưới đi ra đi vào đều và chậm rãi, em khuỵu hẳn xuống rồi vì sướng. Thêm vài nhịp, tao dần tăng tốc độ, em hết ngả người lại gục vào tao. Giũ nguyên thằng nhỏ trong em, tao bế em và nằm xuống, tư thế truyền thống cho đến khi tao xuất tinh. Tao dập liên hồi khiến ngực em nẩy rất mạnh, sợ bị trớ nên tao rút ra, hôn em đã, mắt em nhắm nghiền sung sướng, nhưng tao bất ngờ là em tìm đến chim tao, nắm chặt rồi chủ động đưa vào cửa mình ướt và ấm ( lúc này em đã chảy mọt dòng nước ra ướt ga giường, tao đoán em đã lên đỉnh ),nên tao tiếp tục nhấp, nhanh hơn, mạnh hơn, bọn tao mồ hôi đầm đìa, cả hai thở dốc, em kêu tao liên tục và thở hổn hển, lúc này em ghì tao thật chặt, có lẽ hết sức lực của đứa con gái, nên tao tăng tốc cho đọan nước rút, nâng mông em lên, kê gối vào và tao ghì chặt, tao trút hết vào trong em, cảm giác đê mê vcl.
Em cũng rất tinh ý, đang thăng hoa vậy nhưng cảm nhận dc là tao xuất tinh, muốn thoát ra nhưng tao đang thế chủ động nên em đành buông người đón nhận.
Bất chợt, em khóc, hai mắt ướt nhoè rồi nước mắt tuôn ra, cơ thể em đã thả lỏng hoàn toàn khi tao xuất tinh, một cảm giác thật khó tả, chắc em thấy có lỗi với bản thân và người yêu của em ( sau này họ chia tay dứt khoát và tao tham gia việc ấy ).
Em khóc thành tiếng, nấc lên ngẹn ngào như bị cướp mất gì đó rất quý giá, còn tao thì thương em, thật sự lúc này như một thằng ngố, và có chút cảm giác ăn năn.
Nhưng giờ đã coi như bước đầu sở hữu em, ít nhất là thân xác, nên tao thấy mình có trách nhiệm chuyện này, nên tao ôm thật chặt, hôn lên đôi mắt ướt nhoè, em vẫn khóc nức nở. Chim tao vẫn chưa xìu xuống sau khi xuất tinh, nên tao ko rút ra, mà thi thoảng vẫn xoay mông, nhấp thêm vài nhịp.
Bốp! Tao choáng váng mặt mũi và bất ngờ, em vừa tát tao một cú rất mạnh tay, đẩy tao ra, em ngồi dậy ôm gối khóc.

Hồi đó t có ny, xong qua lại với 1 e gái cùng cty. E đó cũng thả thính t rồi chuyện gì đến cũng phải đến. Qua lại với nhau vài 3 lần thì t thấy k ổn, nói chung tội lỗi vì cũng k xác định gì với e ý cả. Nên qdinh chuyển cty. Sang chỗ khác làm. Thế mà cũng lại gặp e ý thêm vài lần nữa.

Nhưng đó lại k phải chuyện ONS.

Đợt t nghỉ, cty cũng nhiều người hỏi han. Trong đó lại có 1 e khác làm khác chi nhánh. Kiểu e này cũng tò mò sao t nghỉ, giữa t và e gái kia có gì với nhau hay k?

T thì cũng ậm ờ cho qua chuyện, lại thấy e gái mới này cũng hay nc đò đưa. Thả thính mà thả kiểu bạo dạn luôn. T thì cũng tỉnh đòn, trả lời ậm ậm ờ ờ. Nhưng nghĩ mối này thịt được. Chỉ là như vậy mà lộ ra thì mình thành cmn huyền thoại ở cty cũ mất nên cũng k mạnh dạn và chủ động.

Rồi 1 hôm, đội cty cũ rủ t đi nhậu. Ko có mấy đứa cùng vp, có mỗi đội của e gái này. Hết câu chuyện cũng hết két bia. Cả đội chia tay nhau ai về nhà nấy thì t với e này lại về cùng đường.

Trên đường về say say, e ý lại hỏi t, a có muốn về nhà e nhậu tiếp k. Mình nghĩ bảo thôi thế là mình bị thịt rồi. Ok luôn.

Vào nhà e ý ngồi, e ý mang ra 02 lon bia. Mình 1 lon, e ý 1 lon. Uống vèo cái hết. E ý bảo uống nưa k? T bảo thôi hết đồ nhắm uống chay chán lắm. Cho a mượn 1 phòng để a ngủ.

E ý dẫn t lên 1 phòng, t vào ngủ, còn e ý chắc đi tắm. 1 lúc sau e ý mở cửa vào nằm cạnh mình. Thôi thì vào việc.

T chồm lên đè e ý ra hôn, e ý ớ ớ ớ ớ, a làm gì thế. Mình cười nhạt chẳng nói gì, lột áo e ý ra. Hôn hít tít mù. Xong lột quần, sờ mó loạn xị. Thì e ý lại nói: đây là lần đầu của em đấy. Có cl bố m tin. Móc lốp luôn, nhoe nhoét nước.

Xong t bảo nhẹ nhàng, BJ cho a. Xời mút chùn chụt. T lại nghĩ thầm lần đầu cc!!!
Rồi cũng đeo bao vào chiến.

Xong xuôi, tỉnh rượu, t thấy hối hận vcc :)) k phải vì mình làm sai mà thấy đâm vào mấy e ntn là dở hơi rồi!!! Mình bị chăn chứ có phải đi chăn e nó đâu. Lại còn văn lần đầu với cả lần cuối.

Nghĩ thế xong t cũng đ’ muốn ôm e nó ngủ nữa, chỉ muốn mặc qao về nhà ngủ cho sướng thân. T làm thật. Định đứng dậy thì e nó lại bảo: “a làm thế thì e buồn lắm” chết mẹ tôi rồi. Lại nằm xuống kệ mẹ cho e ý ôm mình. Cố ngủ mà mắt đ’ nhắm đc. Lẩm nhẩm cố đợi đến 7:00 sáng thì về.

Lần duy nhất của 2 đứa!!! Từ đó trở về sau coi như quên luôn là có từng đụ nhau. Gặp nhau lại 1 vài lần nhưng 2 đứa ko bao giờ nhắc tới chuyện đó nữa.

Buồn cười là sau hôm đó, e gái đó có đi du lịch với bạn. Chuyến bay sớm hay sao đó nên rủ t ra khách sạn nhậu rồi sáng sớm bay. Nhưng t trốn luôn. Cũng từ lần đó là k gặp nhau nữa.

Sau này có nói chuyện dăm ba câu, t gợi ý thì e ý lại k nói gì. Thế là cũng kết thúc chuyện ONS.

Sau này t cũng gặp nhiều trg hợp thả thính t như vậy nhưng t lại thích kiểu FWB, có tán tỉnh, thuyết phục là FWB nó kích thích hơn.

Suy cho cùng, chuyện đụ đái chỉ là nhu cầu sinh lý. Những lúc hôn được lần đầu, bóp vú đc lần đầu mới là những lúc sung sướng nhất của cảm giác chinh phục.

T say goodbye với ONS từ đó!!! Giờ thiếu mối lại thèm haha.

cũng ăn dc 1 em cách đây cũng lâu thời còn chơi AC lúc yahoo đang thinh,làm 3 phát tới sáng,nghĩ cũng liều dám chạy lên ks em nó đang ở

Đó là quen từ trước ko phải tình một đêm tml ạ . Còn tao là ks xây dựng, vô số thì chúng mày ko tin chứ rất nhiều tình một đêm( ko phải cave- theo kinh nghiệm của t) nhiều người có gia đình rồi cơ.
Để t đóng góp 1 câu chuyện thật của t cho m hiểu thế nào là tình một đêm :
T có nhà ( nhà bme) t ở Phan Thiết, nhưng đi làm khắp cả nước, nhưng tháng nào củng về vài lần,lần vài ba ngày.
Vào một sáng chủ nhật mùa hè 2019, như lời hứa dẫn mấy cháu con nít của anh trai Tao đi siêu thị chơi ( vì chúng nó tổng kết được hs giỏi) thì tình cờ gặp cô giáo dạy cấp 3 ở Vũng Tàu lấy Chồng ng PT đưa con về thăm nội( hai vk,ck chị ấy đều công tác ở VT, nhưng mỗi Chị về đc một tuần còn ck phải ở lại làm ở một cơ quan nhà nước nào đó). Mua vé cho bọn trẻ nó chơi trò chơi, còn người lớn có dãy ghế chờ và quan sát. Đập vào mắt t là một cô gái nhỏ nhắn có nước da trắng trạc tuổi 35( giờ vẫn ko biết ) Vẫn nhớ như in là Chị ấy mặc chiếc váy hoa màu xanh dương- mỏng manh nhưng kín đáo ,toát lên sự trưởng thành và đầy sang trọng.Nhưng cái t quan tâm và kích thích hơn cả là bộ ngực to như cái hai quả dừa Bến Tre sau vạt áo và cặp mông cong vút như mông Eden Hazard , mỗi lần chị ấy đứng lên đưa mắt dò tìm mấy bé con thì y như rằng bao nhiêu nước dãi t lại phải nuốt ngược vào trong . Thế là đầu tao bắt đầu nhảy số . Bằng tất cả kinh nghiệm lân la hô mây ,gọi gió củng có vài thông tin sơ lược : một số đt 098...69 , một Zalo và là một người phụ nữ ăn nói nhẹ nhàng ,vui tính nhưng ẩn chứa bên trong đó là sự từng trải ,nghiêm nghị của một cô giáo dạy Lý cấp 3 !... Được khoảng 30-40' thì củng phải chia tay Chị dắt các cháu về ăn cơm .
Cả buổi trưa bỏ cơm, vận dụng hết bài vở để gây thiện cảm với Chị và hẹn rằng tối lại đưa các cháu đi siêu thị chơi trò chơi ,còn bọn t sẽ ghé một quán cà phê gần đấy để nhâm nhi, vì Chị ấy củng bảo về đc mấy ngày nhưng củng xa trung tâm,ngại bố mẹ chồng nên chưa ra ngoài bao giờ( à củng phải nói với chúng m rắng, 2cháu t và con chị ý củng lớp 2,3 cả rồi,đủ bé để đc vui chơi và củng đủ lớn để tự chơi) .
Vì ủ mưu từ trước nên t rủ chị ý đi rất sớm ,mua hẳn 3 ca cho bọn trẻ chơi( 1 ca 25,30' gì đấy ko nhớ) . T liền xuống sảnh lấy xe chở chị í đi. Đầu t lại bắt đầu nhảy số... T bảo: " hay là em mua nước rồi chị em mình ra công viên Đồi Dương (- là cái công viên sát biển trồng toàn phi lao rất mát và đẹp )hóng gió nhé" !!!
Chắc phần vì mấy ngày ở nhà bố mẹ ck tù chân đi dạo, phần muốn
cái cv đồi dương ta đi rồi, mợ buổi tối mà phang nhau ở đó thì éo ai để ý tối òm

chưa thấy cô Hoa, tao học lớp cô Thảo Uyên, người đồng nai, tướng cô giáo này đúng đã luôn, cao, ngực lép, được cái mông to. có hôm cô chỉ bài, nhu cái đít qua bên tao, đm nứng vãi, lúc đó cô Đi AB trắng hay mặc váy body lắm. hôm nhậu ngồi đối diện tao lòi sịp trắng kích thích vl, mà cô này có xăm mình, tao nghĩ chắc cũng nát mẹ rồi.
Đm, các cô dạy tiếng anh là đã bú buồi tây hết dồi mới có bằng tốt nghiệp đấy. Đéo đùa đâu.

Mấy tml đem cả chuyện hiếp dâm vào làm đéo gì, mất cả hứng.

Tao nhận cái tát của em đến choáng mặt, chưa khi nào lĩnh cái tát nặng tay như vậy, lúc cuối giờ chiều vẫn đỏ ửng bên má trái. Em vẫn khóc và còn khóc to hơn, nhìn em tội nghiệp và khiến tao áy náy vô cùng. Có lẽ sau khi hoan lạc, em bừng tỉnh và lý trí trỗi dậy lấn áp hết cảm xúc thăng hoa lúc trước. Tao ôm em vào lòng, lau nước mắt và vuốt ve tấm lưng trần căng mịn của em, rồi tao quỳ trước mặt, nâng cằm em mà hôn đều hai bên mắt ướt nhoè. Em cố đẩy tao ra mà không được, cái chăn tuột xuống đất lúc nào không hay và nhờ đó tao thấy từ cửa mình của em rỉ ra ga đệm dòng chất lỏng nhờ nhờ, trắng đục.
Bế em ngồi lên đùi, tao vẫn ôm em thật chặt, hôn nhẹ và đều từ trán đến ức của em, phải nói tấm thân em rất tuyệt, da trắng mịn, hồng hào, hai núm vú vẫn còn chưa căng hết và hồng, không hề sậm màu. Lúc này cũng có phần nguôi ngoai, rồi em đã chủ động ôm tao rồi vuốt nhẹ lên má trái, cảm thấy hơi rát nên tao né ra, điều này khiến em có cảm giác áy náy phần nào.
- Anh đồng cảm suy nghĩ của em lúc này, nên em có tát thêm cái nữa anh cũng xin chịu; nhưng bên em lúc này cảm xúc của anh ko kìm lại dc, cho nên…
- cho nên anh mới chiếm đoạt thân em bằng được?
Một câu hỏi đầy trách móc, hờn dỗi và tất nhiên tao chỉ chờ có vậy để xoá tan sự căng thẳng lúc này.
- Chiếm đoạt, anh nghe nó nghiêti ngã, nặng nề quá, không lẽ em…
- 6 tháng qua em hiểu tình cảm của anh, phần nào rất nhỏ con người anh khi anh tâm sự, nhưng em ko nghĩ lại nhanh đến mức này
Tao mắc cười mà cố nhịn, lao đến hôn em quyết liệt, sau một hồi thì em cũng hợp tác, và tay tao đang mân mê cặp vú tròn và mềm ấm.
Lần này ko biết có làm tình dc nữa ko nhưng vẫn phải để em trở lại cảm giác hưng phấn và thăng hoa. Tao trổ hết những gì mình có dc về khoản giường chiếu, dù được hay không thì phải cho em cảm nhận khác hơn lúc trước.
Hai thân thể trần truồng và nóng bừng lại quấn lấy nhau, hôn môi rồi dần dần xuống ngực, tao ngậm núm vú mềm mại , đánh lưỡi từ từ hết bên trái qua bên phải khiến em giật lên rum rảy. Mái tóc em đã bị tay tao làm rối lên khi nào chẳng rõ, em bắt đầu thở hổn hển và rên khe khẽ. Tao mạnh hơn tí nũa khiến em ngả người ra phía sau, chờ có vậy, đảy em nằm xuống và tao cúi xuống vét máng. .
Liên tục đánh vào điểm nhạy cảm khiến em run lên mạnh hơn và gạt tao ra, nhưng điều này là không thể. Mặc em rên la, tao cứ tiếp tục, và tiến dần qua hai mép ngoài âm hộ, nhúm lông tơ ngắn và mềm khiến tao càng thích thú và làm dữ hơn.
- Ahhhh, thôi anh, em ko chịu dc, dừng lại đi anh
Tao la liếm thêm một hồi cho em ngất ngây hẳn, một dòng nươc trong em lại rỉ ra,ướt cả mặt và lên trán tao. Lúc này thằng nhỏ đã cứng ngắc, nhingw tao không vôi mà muốn cho em sướng điên lên đã rồi chén sau. Đổi vị trí, tao liếm nhẹ núm ti rồi lên hai mang tai khiến em không nằm im dc, hai chân hết co vào lại duỗi ra, tay em cào ga giường thành tiếng sột sột. Mắt em lờ đờ và đôi môi em khiến tao lao vào hôn tới tấp, khi ấy chim tao đã nằm một phần trong âm đạo.
Nhấp dần, nháp dần cho em có thêm cảm giác, hai chúng tao hôn nhau xoắn lưỡi, tao nhấp đều hơn và em đã rên rỉ. Đâu đó 5p tư thế truyền thống, tao xoa người rồi đỡ em lên trên. Vào sâu hơn trong tư thê này khiến em không kìm dc, và tao đỡ hai bên hông em, đưa lên đưa xuống.
Có lẽ đến đây chúng mày cũng thấy dc vẻ mặt và cặp mắt bạn tình của mình ntn khi ngồi cưỡi ngựa. Nhưng tái khẳng định là em Hải của tao thì khác lắm, em vẫn nhấp đều theo nhịp tay tao, vẫn thở hôn hển và rên rỉ nhưng khuôn mặt thì đáng yêu không tả xiết.
Chắc em cũng khá mệt nên tao nghiêng người, nằm cạnh nhau face to face, vẫn nhịp ra vào và dc ôm hôn em, tao cảm giác em đang thấy hạnh phúc thăng hoa. Gì nhau thật chặt, rồi tao xuất tinh, chim tao vẫn ghì sâu trong em nên em giật từng hồi khi từng dòng tinh trùng của tao bơm trong âm đạo trơn ấm của em.
Nằm nguyên tư thế, bọn tao thiếp đi tầm 15p, em vỗ nhẹ má tao, thì thầm gì đó mà tao ko rõ. Theo bản năng, tao vẫn vuốt và xoa nhẹ cặp mông nhẵn mịn rồi vòng xuống khe của mình khiên em nhột và giãy ra, khiến tao tủm tỉm cười sung suóng.
- Anh cười gì, thoả mãn, hả hê rồi đúng ko?
- Anh không biết, chỉ thấy mình đang hạnh phúc và đưa nó vào trong em.
Nhéo lưng tao một cái đau điếng rồi bọn tao vào wc, nươc ấm khiến tỉnh táo hơn và kích thích khác lạ, khi ôm nhau trong bồn. Xốc em dậy để lập hattrick nhưng em cầm đồng hồ tao lên gõ nhẹ. Sắp đến giờ lấy kết quả xét nghiệm rồi. Ôm nhau trong bồn một lúc, ti tê chuyện này chuyện kia rồi cũng phải dậy ra viện.
Đây là lần đầu tiên tao lột ra rồi mặc lại quần áo cho một ngườ con gái. Hơi thở của em phảng phất khi tao cài cúc áo, và bây giờ tao vẫn không quên dc mùi cơ thể và hơi thở của em, nó thật lạ lùng, quyến rũ và ăn sâu lý trí của tao. Đứng ngắm em trước gương, hôn thêm vài phút rồi dắt nhau ra khỏi phòng. 15p đã đến phòng chờ, có kết quả chụp nhưng lúc này bọn tao gặp một vấn đề phát sinh không mong muốn. Em khá lo còn tao thì sốt ruột.

trc học ở RMIT, có con bạn cũng hút cần, rủ nó về nhà chill thì nó gạ luôn tại nhà mình, nó dấn mông ko cho xuất ra ngoài còn nói: Yên tâm, Linh uống thuốc hàng ngày.
Đm té đái
Rmit chắc bọn nó chỉ dễ vs mấy ông cùng trường thôi m nhỉ? K có gì ngoài ông bà già nhiều tiền

Câu chuyện của tau. Tau không giỏi văn nên chúng mày thông cảm nhé..
Tau và em quen biết nhau qua một người bạn và sau này tau được vào nhóm của hội này chơi với nhau, đều ở quê ra thành phố học và làm việc, sau một th gian cũng đi chơi nhóm và nc tau và em cũng khá hợp và có điểm chung nhưng lúc đấy tau không được như bây giờ rất là nhác gái..em thì có người yêu từ năm cấp 3 nhưng đang học ở Sài Gòn ( bọn tau ở Đà Nẵng ) , chuyện sẽ không có gì khi đợt nghỉ hè em nó và 2 đứa cùng phòng trả trọ về quê , khi nào học thì lại ra thuê lại... Trong lúc em ở quê tau thì đi làm ở Đn bọn tau cũng hay nt nói chuyện với nhau ( cả 2 mến nhau nhưng không bao giờ nói ra , nt chỉ ở mức bạn bè ) ....một hôm em ấy nt với tau bảo là đi SG thăm người yêu tiện đi chơi luôn vì nghỉ hè ở nhà không biết làm gì nhưng mấu chốt ở đây là em nói mua vé máy bay bay lúc 10 sáng vì em ở tỉnh duy chuyển ra sân bay tốn th gian và phải ở ngoài đấy 1 ngày mua ít đồ có ng quen trong SG đem vào nên có ngỏ ý nói cho em ấy bỏ đồ và qua phòng tau ở một đêm rồi sáng ngày em ấy bay.. Lúc ấy tau cũng không nghĩ gì , vì là bạn bè thì mình giúp đỡ ( tau đã đi làm và ở một mình )... Thế là ngày ấy cũng đã tới cứ như ngày hạnh phúc nhất của tau mà mãi sau này kbh tau quên dc...vì cảm xúc nên tau kể hơi dài dòng ae thông cảm. Tau đón em ấy ở bến xe với 1 vali đồ, vì ngồi xe mệt nên em vừa tới phòng đã dựa lưng ngủ tau thấy vậy cũng ko làm phiền.. Lấy đt chới game... Mà nhìn em ngủ tau thật sự bị cuốn với vẻ đep của em ( tau sẽ update hình ảnh tau chụp lén hồi đó và bây giờ của em nó cho c mày xem ).. Em thuộc dáng mình dây , ngực không quá to nhưng trắng.. Mặt thật sự xinh xắn nhưng nghĩ lại em đang chuẩn bị vào thăm người yêu tau ko thể nào dám có s nghĩ là sẽ có đc em .. Chỉ nghĩ em ấy xem tau như bạn tin tưởng tau mới nhờ về phòng tau ngủ một hôm tại trc đó bọn tau đi chơi nhóm gặp nhau nc rất hợp có chăn cũng cảm mến nhau... Em thức dậy,đi tắm và tau chở em đi ăn trên con xe wave RSX, rồi dạo 1 phòng thành phố nói chuyện, bọn tau nc rất rất hợp phải là vậy.. Em kể về chuyện gia đình , học hành rất nhiều nhiều cho tau nghe và tau cũng vậy.. Đi ăn đi dạo xong và chở em dạo vào mấy chỗ bán đặc sản để đóng thùng mai em đem vào sg .. Tất cả xong xuôi bọn tau về lại căn phòng trọ , em ấy đánh răng rửa mặt rồi chui lên giường tau quấn mềnh lại nằm... ( từ từ tau kể tiếp ,... )20210905_021240.jpg

Hình ảnh trên là lúc em nó từ sài gòn bay về (nge vậy là chúng mày biết cái kết đẹp rồi phải ko ) . Tiếp câu chuyện...
Em vừa nằm vừa bấm đt , tau thì lúc đó vừa hồi hộp vừa run, cứng miệng không biết nói gì thêm mặc dù trc đó chở đi bọn tau rất cởi mở nói chuyện... ( căn phòng thì tỉnh lặng )... Tau chỉ biết bật đt lên chơi game ( hồi đó có cái game iwin đánh bài hay chơi ) ngồi chơi game một lúc , thì em bảo " Ch đi ngủ đây , mai dậy sớm mua thêm tí đồ chuẩn bị ra sân bay" , tau cũng ừ ờ rồi luây huây tắt điện bật đèn ngủ mờ mờ xong lên nằm bên cạnh em ấy ..chưa bao giờ tau thấy tau và em nó có cảm giác gần như vậy chúng mày ạ, đây là ng con gái đầu tiên vào phòng tau mà ngủ lại.. Em ấy xoay lưng về phía tường.. Tau thì cầm đt chs game , tau thề là tym tau lúc đó đập loạn nhịp lên.. Đầu tau chỉ có s nghĩ là nhắm mắt ngủ.. Phải ngủ.. Không nên phá vỡ tình bn này.. Tau sợ nếu tau chủ động thì mất lun tình bạn không còn gì cả.. Nhưng chúng mày biết rồi đấy.. Nằm gần em nó nghe mùi tóc thơm phức cứ bay quanh quẩn, tau đã cố ngủ nhưng 1 tiếng - 2 tiếng trôi qua tau vẫn không thể ngủ đc.. Người tau nóng không thể tả..nhắm mắt lại đầu óc cứ quay quay , kiểu đéo nào đấy mà ko diễn tả đc.. Chuyện gì đến rồi cũng đến.. Lúc đó cũng 1h rồi, tau lấy hết can đảm của một thằng con trai và s nghĩ nếu nó ko thích mình sao chịu ngủ ở p mình , sao lại nc vs mình nhiều vậy ( nhưng nó đang có bồ mà ) trong đầu tau lại nhảy ra 2 luồng s nghĩ mà tau chắc ko bao giờ diễn tả đc sau này tau có đến với những ng con gái # ( trc đó tau có bạn gái rồi nhé, nhưng vẫn hơi nhát khoản đó , ko bạo như bây giờ ) .. Lấy hết can đảm tau luồng tay qua ôm em nó, vân không thấy động tĩnh gì tau nghĩ trong đầu em ấy đã ngủ, lúc đó tau chỉ s nghĩ ôm em ngủ thôi .. Không dám tính làm chuyện gì chúng mày ạ... Nhưng c mày biết sao không tầm 20s tay tau để trên eo em nó thì em ấy lấy tay hất tay tau ra .. Lúc ấy phản xạ tự nhiên tau hỏi Ch chưa ngủ à,.. Em ấy tl nhẹ nhàng Ch ngủ không được . hơi lại phòng Ch còn thức ... Tau như muốn độn thổ như 1 thằng ăn vụng bị bắt gặp vậy chúng mày à... Tau s nghĩ giờ tau phải làm gì đây .. Tau nên nói gì đây... Đúng là con chim đã thèm đã cứng thì đâu tự nhiên nhảy số , tau nhẹ nhàng thơm lên tóc em ấy thì thào tóc Ch thơm quá, "giá như đêm nay thật dài được nằm ngửi mãi mùi thơm này " ( câu ngoặc kép tau ko nói :))) tau bịa đó ... Nó trả lời : ngày nào cũng gội đầu mà , sao L ko ngủ đi... Tau nhẹ nhàng tl thật sự Ch nằm đây sao L ngủ được.. Nhân cơ hội này tau lại thơm xâu vào tóc hơn , mặt tau đi càng xâu vào gáy em ấy , em ấy vẫn quay lưng vào tường , tay tau lại ôm lại.. Tau lúc đó chỉ nói một câu thật sự L rất thích Ch nhưng không nghĩ có ngày hôm nay, thật sự ko gian th gian này HP quá... Tau không ngờ lần này nó vẫn chưa bỏ tay ra chúng mày à, nó chỉ nhẹ nhàng nói nhưng tốt nhất vẫn là bạn bè L ạ, Ch có ng yêu rồi ! Nghe xong câu đó trái tym tau tan nát , tau luống cuống nhưng con chim tau thì ko , nó quyết tâm tối nay phải có đc em nó..

Cảm ơn ae vẫn siêng năng đọc tới đây là biết ko phải chuyện tình một đêm nhưng tại vì đêm đó quá đẹp nên tau ko thể quên nên kể ae cùng nghe mùa dịch này..,iếp nào ...
Tau nhẹ nhàng ôm chặt em nó ( tau biết đc em nó đã có ý vs tau rồi ) và nói Ch và L cho nhau khoảnh khắc này để cả 2 sau này nhìn lại nhớ nhau là được rồi, Lâm sẽ mãi giữ trong lòng không bao giờ nói ra sẽ không ảnh hưởng đến c sống của Ch và bạn trai .. Tau vừa nói tay tau vừa ôm miệng thì thầm hôn tai chúng mày ạ ( thật sự lúc đó tau liều thật ), tau vừa hôn thì người em nó đã giật lên một phát ... Nó vẫn thều thào không được đâu, L đừng làm vậy, nhưng em nó càng nói tau lại càng tấn công lúc đó tau như con thú trỗi dậy tau tiếng gần qua má em và hôn lên môi em , nhìn ánh đèn ngủ mờ mờ ảo ảo mắt em nhắm tít lại , tau thề khoảnh khắc đó ko quên dc, em thật đẹp ... Tau bắt đầu hôn lên môi em.. Em ko chịu hôn môi cứ đẩy tau ra trong sự yếu ớt và lâu lâu cứ nói đừng mà , ko đc... Nhưng thật ra tau biết em rất thích .. Vật nhau tầm 10p thì em cho hôn... Lần này em hôn còn miễn cưỡng kiểu e thẹn , tau nhẹ nhàng lần vào ngực em, ngực em ko to nhưng săn và rất trắng, tau nhẹ nhàng vừa bóp vừa hôn.. Em lúc ấy đã chịu ôm tau rồi... Và tau biết sắp tới là khoản th gian sung sướng nhất .. Tau nhẹ nhàng cỡi bỏ áo e ra , vừa hôn 2 bên sườn em đưa tay luồng xuống khóa quần thì em vẫn cố gắng chận lại, em nói không được ( còn dc hay ko thì chúng mày pk đó ) , tau nhẹ nhàng lấy tay em ra , mạng miệng nói ko sao đâu.. Tin Lâm đi.. (Còn sau này sao em chịu như vậy thì theo giỏi tau sẽ kể )... Cởi bỏ 2 lớp quần trc mặt tau là cái mu nhỏ trắng , lông rậm rạp , thật sự rất đẹp... Tau lúc đó chỉ làm đc theo bản năng chẳn có kinh nghiệm gì nhiều , tau nằm lên em nó cả 2 ôm nhau hôn nhau. Lần này em chủ động hôn hơn và cứ như thế chúng tau làm tình xong một hiệp , lần đó tau cho ra ngoài, chs trần ... Lau xong xuôi em nó tau và em ôm nhau ngủ , cả 2 không dám nói gì cả .. Sáng hôm sau thức dậy sớm như cả 2 không biết chuyện gì nhưng trong đầu đều rõ , chở nhau đi ăn sáng nó nói với tau hãy quên chuyện tối qua đi nghe L, mình vẫn là bạn... Tau cũng im lặng chúng mày ạ , nhưng tau bùn lắm .. Tau biết tau yêu em nó mẹ rồi .. Đưa em ra sân bay, cái cảm giác ở sân bay nó thật là vcl , kiểu đưa ng con gái mình ngủ hôm qua đi vô SG thăm ng yêu, cảm giác khó chịu thật sự , lúc đó tau chỉ có nói nó một câu không đi được không Ch, nó cười và nói chuẩn bị đồ hết rồi, mai mốt nó sẽ lại... Rồi thế là em đi , khoản th gian nó ở sg đi đâu lm gì nó cũng nt cho tau , cả 2 bọn tau nc nhiều lắm , ...
Chuyện còn dài lắm ( mai tau kể tiếp em nó ở SG về rồi sau này ntn...)

Gặp chủ để này nên tạo mới kể lại thôi, chả đi chép nhặt và cũng không phải khoe chiến tích, vì bọn tao là tình cảm thực sự. Cho nên tao chả có ý nghĩ chụp ảnh quay film khi lên giường với nhau. Một phần là có duyên nên không có phận! Xong đó là một quãng thời gian rất đẹp và khó quên

Cách đây vài năm (đéo nhớ rõ time lắm đâu) quét zl dc 1 e người hb. Ntin tán tỉnh các kiểu, yêu đương như thật. Dc mấy hôm thì t phi xe máy từ hn lên tp hb nhà em, đưa nhau lượn vòng quanh tp, lên cả đập chơi....ăn uống các kiểu xong đéo chịch :)). Dc ít lâu thì e đòi ctay(kiểu tính nó trẻ con ấy) nhưng zl vẫn còn. Bẵng đi time t lại ntin nc lại. Thì e lên pt học nghề, tao rủ xuông hn chơi thì e gật. Thế là phi ra bến mỹ đình đón em, đưa lên phố đi bộ chơi, lượn lờ ăn uống xong đưa về nhà nghỉ. Ôm ấp nghịch ngợm chút xong địt thôi ;)) đêm đấy làm nhẹ 2 shot. Sáng dậy đánh răng rửa mặt đưa đi ăn sáng xong lại ra bến xe về quê. mấy tháng sau thấy e up ảnh cưới chỉ biết chúc e hp:vozvn (13)::vozvn (13):

Cảm ơn ae vẫn siêng năng đọc tới đây là biết ko phải chuyện tình một đêm nhưng tại vì đêm đó quá đẹp nên tau ko thể quên nên kể ae cùng nghe mùa dịch này..,iếp nào ...
Tau nhẹ nhàng ôm chặt em nó ( tau biết đc em nó đã có ý vs tau rồi ) và nói Ch và L cho nhau khoảnh khắc này để cả 2 sau này nhìn lại nhớ nhau là được rồi, Lâm sẽ mãi giữ trong lòng không bao giờ nói ra sẽ không ảnh hưởng đến c sống của Ch và bạn trai .. Tau vừa nói tay tau vừa ôm miệng thì thầm hôn tai chúng mày ạ ( thật sự lúc đó tau liều thật ), tau vừa hôn thì người em nó đã giật lên một phát ... Nó vẫn thều thào không được đâu, L đừng làm vậy, nhưng em nó càng nói tau lại càng tấn công lúc đó tau như con thú trỗi dậy tau tiếng gần qua má em và hôn lên môi em , nhìn ánh đèn ngủ mờ mờ ảo ảo mắt em nhắm tít lại , tau thề khoảnh khắc đó ko quên dc, em thật đẹp ... Tau bắt đầu hôn lên môi em.. Em ko chịu hôn môi cứ đẩy tau ra trong sự yếu ớt và lâu lâu cứ nói đừng mà , ko đc... Nhưng thật ra tau biết em rất thích .. Vật nhau tầm 10p thì em cho hôn... Lần này em hôn còn miễn cưỡng kiểu e thẹn , tau nhẹ nhàng lần vào ngực em, ngực em ko to nhưng săn và rất trắng, tau nhẹ nhàng vừa bóp vừa hôn.. Em lúc ấy đã chịu ôm tau rồi... Và tau biết sắp tới là khoản th gian sung sướng nhất .. Tau nhẹ nhàng cỡi bỏ áo e ra , vừa hôn 2 bên sườn em đưa tay luồng xuống khóa quần thì em vẫn cố gắng chận lại, em nói không được ( còn dc hay ko thì chúng mày pk đó ) , tau nhẹ nhàng lấy tay em ra , mạng miệng nói ko sao đâu.. Tin Lâm đi.. (Còn sau này sao em chịu như vậy thì theo giỏi tau sẽ kể )... Cởi bỏ 2 lớp quần trc mặt tau là cái mu nhỏ trắng , lông rậm rạp , thật sự rất đẹp... Tau lúc đó chỉ làm đc theo bản năng chẳn có kinh nghiệm gì nhiều , tau nằm lên em nó cả 2 ôm nhau hôn nhau. Lần này em chủ động hôn hơn và cứ như thế chúng tau làm tình xong một hiệp , lần đó tau cho ra ngoài, chs trần ... Lau xong xuôi em nó tau và em ôm nhau ngủ , cả 2 không dám nói gì cả .. Sáng hôm sau thức dậy sớm như cả 2 không biết chuyện gì nhưng trong đầu đều rõ , chở nhau đi ăn sáng nó nói với tau hãy quên chuyện tối qua đi nghe L, mình vẫn là bạn... Tau cũng im lặng chúng mày ạ , nhưng tau bùn lắm .. Tau biết tau yêu em nó mẹ rồi .. Đưa em ra sân bay, cái cảm giác ở sân bay nó thật là vcl , kiểu đưa ng con gái mình ngủ hôm qua đi vô SG thăm ng yêu, cảm giác khó chịu thật sự , lúc đó tau chỉ có nói nó một câu không đi được không Ch, nó cười và nói chuẩn bị đồ hết rồi, mai mốt nó sẽ lại... Rồi thế là em đi , khoản th gian nó ở sg đi đâu lm gì nó cũng nt cho tau , cả 2 bọn tau nc nhiều lắm , ...
Chuyện còn dài lắm ( mai tau kể tiếp em nó ở SG về rồi sau này ntn...)
tiếp đi

Tao địt em Thoa ở Hđ đây
Thằng nào biết ko
E nó làm ở cái lồn gì ở trung tâm ngoại ngữ ấy. Người lùn lùn nhưng cân đối. Da trắng vú to
Tao thề chưa bao giờ gặp đứa nào có da mặt đẹp như em ấy.
Da trắng kiểu trắng hồng ấy. Mịn màn sờ hay áp má vào mặt em nó cứ phải gợi là mượt mà mát lịm
Em rên rất chân thật. Tao giã cho em làm em bảo chưa bao giờ đc sướng như này.
Tiếc mỗi cái bím với nách em nó bị rau mùi. Ko thì tao cùng bốn lù vét đít cho em ấy lên cõi thiên thai rồi.
Giờ vẫn giữ đoạn ghi âm em nó rên :vozvn (19):

Sửa lần cuối:
Tao địt em hoàng Thoa ở Hà Đông đây
Thằng nào biết ko
E nó làm ở cái lồn gì ở trung tâm ngoại ngữ ấy. Người lùn lùn nhưng cân đối. Da trắng vú to
Tao thề chưa bao giờ gặp đứa nào có da mặt đẹp như em ấy.
Da trắng kiểu trắng hồng ấy. Mịn màn sờ hay áp má vào mặt em nó cứ phải gợi là mượt mà mát lịm
Em rên rất chân thật. Tao giã cho em làm em bảo chưa bao giờ đc sướng như này.
Tiếc mỗi cái bím với nách em nó bị rau mùi. Ko thì tao cùng bốn lù vét đít cho em ấy lên cõi thiên thai rồi.
Chơi xong hôm sau em lại đòi "em muốn ăn thịt anh nữa" mà hôm sau dính bận đéo đi đc.
Giờ vẫn giữ đoạn ghi âm em nó rên :vozvn (19):
Mời tư nện cung cấp tài liệu cho ae tham khảo