Hãy kể về những lần "Tình Một Đêm" của chúng m đi

T thì hồi đó chơi Motor nên có 1 team chuyên đi phượt, bữa đó team bọn t đi mà đến tối hôm đó trời lại mưa to mặc dù cả ngày hôm đó thời tiết rất đẹp. Full bảo hộ các kiểu rồi nhưng kiểu chạy mưa nó vẫn ngán và chạy vào đến thành phố đó thì trời cũng gần sáng, b tao không về khách sạn ngủ mà ghé vào nhà thằng bạn trong team ngủ. Ngủ được tầm 2 tiếng thì sáng , nhà đứa bạn có đứa em gái nên nó dạy làm đồ ăn sáng cho bọn t, vì ăn sáng xong bọn t lại lên đường tiếp. T gặp nó và quen nó, t thích nó từ lần gặp đầu tiên luôn. Sau này t mới biết là nó có người yêu rồi, nhà thằng bạn t thì ở thành phố khác, t ở tp khác, nói chung t với em nó hay nt qua fb các kiểu rồi một đợt em ra chỗ thành phố t chơi, lúc đó t đang đi spa thì em gọi bảo em đang đứng ở dưới này các kiểu, hôm đó trời nắng to, t lái xe ô tô xuống đón ẻm , rủ ẻm đi ăn thì ẻm bảo nãy giờ ra đợi a em đi ăn vặt khắp nơi no lắm rồi, vì t đi spa cũng hơi lâu. Xong t chở em về khách sạn, t ôm ẻm, em không phản ứng gì cả vì t biết e chịu vào khách sạn với t là e bật đèn xanh rồi. Thế là t hôn rồi dạo dạo các kiểu xong rồi cũng địt ẻm , mà lúc đó ẻm gần cưới thằng kia, đúng 1 tháng nữa cưới, xong bữa đó rồi cũng thôi vì t ở thành phố cũng có nhiều đứa khác, nay ngủ đứa này mai ngủ đứa khác nên cũng k để ý nhiều nữa.

Bọn m có chuyện tình 1 đêm kể anh em nghe đi.

Tao địt em hoàng Thoa ở Hà Đông đây
Thằng nào biết ko
E nó làm ở cái lồn gì ở trung tâm ngoại ngữ ấy. Người lùn lùn nhưng cân đối. Da trắng vú to
Tao thề chưa bao giờ gặp đứa nào có da mặt đẹp như em ấy.
Da trắng kiểu trắng hồng ấy. Mịn màn sờ hay áp má vào mặt em nó cứ phải gợi là mượt mà mát lịm
Em rên rất chân thật. Tao giã cho em làm em bảo chưa bao giờ đc sướng như này.
Tiếc mỗi cái bím với nách em nó bị rau mùi. Ko thì tao cùng bốn lù vét đít cho em ấy lên cõi thiên thai rồi.
Chơi xong hôm sau em lại đòi "em muốn ăn thịt anh nữa" mà hôm sau dính bận đéo đi đc.
Giờ vẫn giữ đoạn ghi âm em nó rên :vozvn (19):
Hoàng thoa gái lạng sơn à m

Tao thì có nhiều mối tình 1 đêm lắm, nhưng chắc tao kể 1 e theo đúng nghĩa "nhanh, gọn, lẹ"
Thời đấy là sinh viên năm 2, cũng như ngày thường thì tao và 4 thằng bạn sau khi chơi game thì lại lê la trà đá cho hết ngày, lúc đầu ngồi thì mấy thằng cũng tếu táo linh tinh, rồi tao cũng để ý bàn phía xa có mấy e đang gảy guitar kiểu acoustic đường phố, tính tao tình thích ca hát đàn Bà. Tao cũng nhảy qua hỏi thăm chút, rồi nghe cùng bọn đó, cũng ngắm được 1 e xinh, da trắng môi kiểu chúm chím, tiếp cận rồi cũng xin được zalo của e, ngồi ngâm nga tí nữa rồi tao cút về bàn ngồi uống nốt cốc trà đá và về lên giường nhắn cho e, ai ngờ e cũng rep mình luôn, chắc tại tao đẹp trai ahihi ( sơ qua thì tao cũng đẹp trai, cao ráo, thêm cái giọng chuẩn men), nhắn 1 hồi thì cũng hẹn e tối đi caffe, e cũng đồng ý luôn. Cảm giác ngon chim rồi đây
Đến tối, tao cũng tắm rửa xịt nước hoa súng ống các kiểu đang hoàng, rồi xuống dưới xóm dắt con SH đi (thời 214 sinh viên mà tao cũng tự mua đc SH), gọi e cho địa chỉ rồi vút qua xóm trọ của e, đợi tầm 10p e cũng xuống, e mặc chân váy xoè, áo cổ tròn nhưng kiểu đến rốn thôi, nhìn thấy ông e trong quần tao đã nhảy ngược lên rồi, chỉ muốn vồ vập vào mà phi ngựa với e, nhưng nghĩ thế thôi tao vẫn không biểu hiện ra mặt, xuống xe gạt để chân cho e đúng kiểu ga lăng đb gì ý, đưa e đi ăn rồi cũng hỏi chuyện lung tung thì cũng có được ít thông tin. E quê Tuyên Quang ( bảo sao da trắng mịn luônn), đã có ny bằng tuổi nhưng học cách đó 15km, ít gặp... đại loại là ny e này cục mịch, nói chung là gà , mà t cũng đéo quan tâm vì tao cũng chỉ tính qua đường, ăn xong tao đưa e qua quán caffe tao hay ngồi, chọn 1 chỗ nào view đẹp và ít người để ý để ngồi, không phải để sơ múi gì đâu mà vì tao ngại nhất khoản gặp mấy thằng lộn bàn chúng nó thấy là chúng nó cắn dái tao ngay. Ngồi thêm lúc e cũng kiểu mê tao rồi, tao để ý cứ thi thoảng là lại ngắm tao, 11h tao cũng ngỏ ý đưa e về, e gọi điện cho đưa bạn gì gì xì lồ các kiểu 1 lúc rồi quay qua bảo tao
- E ở với đứa bạn nhưng nó đi chơi chưa về, e lại không có khoá cổng
- Vậy e qua phòng a chơi lát rồi lát a đưa e về
- Nhưng e cũng hơi ngại, hihi
Hihi cái lồn
Nghĩ thế thôi nhưng tao cũng bảo
- Xóm a tự quản nên không ngại đâu e, qua phòng a cho biết phòng, cũng ngay đây thôi e
Em ngâm nghê 1 tí rồi cũng gật đầu.
Tao lái xe đưa e về phòng, bước vào phòng e kiểu mặt chữ O mồm chữ A, khen tấm tắc phòng tao sạch sẽ, đẹp hơn cả phòng e
Tao cũng là thằng sạch sẽ nên chịu khó dọn phòng, với bà già cũng được tặng vài lọ lồn gì ý đưa tao bảo để phòng cho đỡ mùi, nhưng công nhận thơm thật.
E vào phòng ngồi giường, tao cũng đi vào tủ lấy cho e chai nước rồi ngồi nói chuyện 1 lúc, vừa nói chuyện tay tao vừa cầm tay e xoa nhẹ nhàng, kiểu mơn mơn ý, rồi cũng 2 ánh mắt chạm nhau, kiểu ngây dại, tao khẽ thơm nhẹ lên môi e, e cũng hơi giật mình nhưng không thấy nói gì, được đà tao vòng tay qua gáy e đỡ nhẹ e xuống và mút môi, lưỡi tao nhẹ nhàng tách môi e ra và đá lưỡi, e cũng kiểu đẩy tay vào ngực tao chống cự yếu ớt, nhưng sức con gái lsao lại được với thằng thanh niên khoẻ mạnh như tao, rồi dần dần tay tao cũng mơn nhẹ nhàng xoa lên ngực em, rồi xuống rốn, thấy e cũng bắt đầu không chống cự tao lại nhẹ nhàng hôn dần qua tai và xuống cổ, tay tao cũng luồn được vào vú e, tao nhẹ nhàng gẩy khuy áo ngực e ra, nhẹ nhàng luồn vào cặp vú tròn của em mà vê, e vừa nút lưỡi vừa rên ư...ư.. a ơi, với bàn tay điêu luyện của tao thì cái váy của e cũng dần dần tụt ra khỏi người e, tao thọc tay vào háng thì thấy lồn e đã ướt nhoét, nhẹ nhàng cởi nốt quần lót e ra rồi nhay nhẹ nhàng hột le, thấy e ưỡn hết người lên, gai ốc gai iếc nổi hết cả lên, tao rời môi e và cũng liếm đến vú, tay kia vẫn đều đều móc lồn e, lúc này tao cũng chả vội, từ từ cởi quần áo rồi rút con cu 16cm của tao ra, e hơi trợn mắt kiểu ngạc nhiên 1 chút, rồi tao đẩy thằng e tao gần sát mép lồn e, nhẹ nhàng quệt lên xuống, tao muốn e nứng hết cỡ rồi mới chơi, như thế e mới nhớ lâu, e thì cũng không chịu được phải nói
- anh ơi, ư.. ư.. anhhh
- a đây, e định nói gì ạ
- a này ư ư ư, em thích a, a cho vào đi
Haha, tao khẽ nhếch mép rồi cho thằng e tao vào mà nhấp nhẹ nhàng, tao là kiểu người nhẹ đúng chỗ, mạnh đúng lúc, nên nhấp 1 lúc tư thế này rồi lại đổi tư thế khác ( đoạn này không kể kĩ nữa nhé cac bro) quãng tầm 30p thì e cũng rên đủ rồi, tao thốc mạnh rồi cũng ồ ạt mà phóng hết kiệt tác vào lồn e, e người giật giật, nằm sõng xoài ra giường, tao cũng nhẹ nhàng kê tay e rồi ôm e, e lại nói, e thích a... 2 đứa ôm nhau ngủ đến sáng tao giật mình dậy bởi chuông báo thức, tao đưa e về rồi cũng cút về phongg đánh thêm giấc nữa, trong lúc tao ngủ e cũng nhắn vài tin kiểu " em thích a" "a dậy nhắn tin cho em nhé" vân vân mây mây kiểu quan tâm nhưng tao cũng không quan tâm và đéo trả lời, lặng lẽ xoá tin nhắn và kết thúc 1 mối tình 1 đêm. E cũng liên lạc vài lần nhưng tao cũng lơ đi kêu bận rồi đủ kiểu...

Tao thì có nhiều mối tình 1 đêm lắm, nhưng chắc tao kể 1 e theo đúng nghĩa "nhanh, gọn, lẹ"
Thời đấy là sinh viên năm 2, cũng như ngày thường thì tao và 4 thằng bạn sau khi chơi game thì lại lê la trà đá cho hết ngày, lúc đầu ngồi thì mấy thằng cũng tếu táo linh tinh, rồi tao cũng để ý bàn phía xa có mấy e đang gảy guitar kiểu acoustic đường phố, tính tao tình thích ca hát đàn Bà. Tao cũng nhảy qua hỏi thăm chút, rồi nghe cùng bọn đó, cũng ngắm được 1 e xinh, da trắng môi kiểu chúm chím, tiếp cận rồi cũng xin được zalo của e, ngồi ngâm nga tí nữa rồi tao cút về bàn ngồi uống nốt cốc trà đá và về lên giường nhắn cho e, ai ngờ e cũng rep mình luôn, chắc tại tao đẹp trai ahihi ( sơ qua thì tao cũng đẹp trai, cao ráo, thêm cái giọng chuẩn men), nhắn 1 hồi thì cũng hẹn e tối đi caffe, e cũng đồng ý luôn. Cảm giác ngon chim rồi đây
Đến tối, tao cũng tắm rửa xịt nước hoa súng ống các kiểu đang hoàng, rồi xuống dưới xóm dắt con SH đi (thời 214 sinh viên mà tao cũng tự mua đc SH), gọi e cho địa chỉ rồi vút qua xóm trọ của e, đợi tầm 10p e cũng xuống, e mặc chân váy xoè, áo cổ tròn nhưng kiểu đến rốn thôi, nhìn thấy ông e trong quần tao đã nhảy ngược lên rồi, chỉ muốn vồ vập vào mà phi ngựa với e, nhưng nghĩ thế thôi tao vẫn không biểu hiện ra mặt, xuống xe gạt để chân cho e đúng kiểu ga lăng đb gì ý, đưa e đi ăn rồi cũng hỏi chuyện lung tung thì cũng có được ít thông tin. E quê Tuyên Quang ( bảo sao da trắng mịn luônn), đã có ny bằng tuổi nhưng học cách đó 15km, ít gặp... đại loại là ny e này cục mịch, nói chung là gà , mà t cũng đéo quan tâm vì tao cũng chỉ tính qua đường, ăn xong tao đưa e qua quán caffe tao hay ngồi, chọn 1 chỗ nào view đẹp và ít người để ý để ngồi, không phải để sơ múi gì đâu mà vì tao ngại nhất khoản gặp mấy thằng lộn bàn chúng nó thấy là chúng nó cắn dái tao ngay. Ngồi thêm lúc e cũng kiểu mê tao rồi, tao để ý cứ thi thoảng là lại ngắm tao, 11h tao cũng ngỏ ý đưa e về, e gọi điện cho đưa bạn gì gì xì lồ các kiểu 1 lúc rồi quay qua bảo tao
- E ở với đứa bạn nhưng nó đi chơi chưa về, e lại không có khoá cổng
- Vậy e qua phòng a chơi lát rồi lát a đưa e về
- Nhưng e cũng hơi ngại, hihi
Hihi cái lồn
Nghĩ thế thôi nhưng tao cũng bảo
- Xóm a tự quản nên không ngại đâu e, qua phòng a cho biết phòng, cũng ngay đây thôi e
Em ngâm nghê 1 tí rồi cũng gật đầu.
Tao lái xe đưa e về phòng, bước vào phòng e kiểu mặt chữ O mồm chữ A, khen tấm tắc phòng tao sạch sẽ, đẹp hơn cả phòng e
Tao cũng là thằng sạch sẽ nên chịu khó dọn phòng, với bà già cũng được tặng vài lọ lồn gì ý đưa tao bảo để phòng cho đỡ mùi, nhưng công nhận thơm thật.
E vào phòng ngồi giường, tao cũng đi vào tủ lấy cho e chai nước rồi ngồi nói chuyện 1 lúc, vừa nói chuyện tay tao vừa cầm tay e xoa nhẹ nhàng, kiểu mơn mơn ý, rồi cũng 2 ánh mắt chạm nhau, kiểu ngây dại, tao khẽ thơm nhẹ lên môi e, e cũng hơi giật mình nhưng không thấy nói gì, được đà tao vòng tay qua gáy e đỡ nhẹ e xuống và mút môi, lưỡi tao nhẹ nhàng tách môi e ra và đá lưỡi, e cũng kiểu đẩy tay vào ngực tao chống cự yếu ớt, nhưng sức con gái lsao lại được với thằng thanh niên khoẻ mạnh như tao, rồi dần dần tay tao cũng mơn nhẹ nhàng xoa lên ngực em, rồi xuống rốn, thấy e cũng bắt đầu không chống cự tao lại nhẹ nhàng hôn dần qua tai và xuống cổ, tay tao cũng luồn được vào vú e, tao nhẹ nhàng gẩy khuy áo ngực e ra, nhẹ nhàng luồn vào cặp vú tròn của em mà vê, e vừa nút lưỡi vừa rên ư...ư.. a ơi, với bàn tay điêu luyện của tao thì cái váy của e cũng dần dần tụt ra khỏi người e, tao thọc tay vào háng thì thấy lồn e đã ướt nhoét, nhẹ nhàng cởi nốt quần lót e ra rồi nhay nhẹ nhàng hột le, thấy e ưỡn hết người lên, gai ốc gai iếc nổi hết cả lên, tao rời môi e và cũng liếm đến vú, tay kia vẫn đều đều móc lồn e, lúc này tao cũng chả vội, từ từ cởi quần áo rồi rút con cu 16cm của tao ra, e hơi trợn mắt kiểu ngạc nhiên 1 chút, rồi tao đẩy thằng e tao gần sát mép lồn e, nhẹ nhàng quệt lên xuống, tao muốn e nứng hết cỡ rồi mới chơi, như thế e mới nhớ lâu, e thì cũng không chịu được phải nói
- anh ơi, ư.. ư.. anhhh
- a đây, e định nói gì ạ
- a này ư ư ư, em thích a, a cho vào đi
Haha, tao khẽ nhếch mép rồi cho thằng e tao vào mà nhấp nhẹ nhàng, tao là kiểu người nhẹ đúng chỗ, mạnh đúng lúc, nên nhấp 1 lúc tư thế này rồi lại đổi tư thế khác ( đoạn này không kể kĩ nữa nhé cac bro) quãng tầm 30p thì e cũng rên đủ rồi, tao thốc mạnh rồi cũng ồ ạt mà phóng hết kiệt tác vào lồn e, e người giật giật, nằm sõng xoài ra giường, tao cũng nhẹ nhàng kê tay e rồi ôm e, e lại nói, e thích a... 2 đứa ôm nhau ngủ đến sáng tao giật mình dậy bởi chuông báo thức, tao đưa e về rồi cũng cút về phongg đánh thêm giấc nữa, trong lúc tao ngủ e cũng nhắn vài tin kiểu " em thích a" "a dậy nhắn tin cho em nhé" vân vân mây mây kiểu quan tâm nhưng tao cũng không quan tâm và đéo trả lời, lặng lẽ xoá tin nhắn và kết thúc 1 mối tình 1 đêm. E cũng liên lạc vài lần nhưng tao cũng lơ đi kêu bận rồi đủ kiểu...
Tml lơ được hay thật. Tính tao lại không lạnh được nên thường trừ khi chán hoặc nó bu quá thì tao mới bơ.

Trc t làm siêu thị điện máy, có bà chị u96 làm bên kế toán cũng hay chém gió, trêu nhau các kiểu. Bà này mặt bt được cái da trắng, vú to Hôm đi liên hoan xong đi hát, bà ý uống bia cũng nhiều thế là bảo t chở về phòng trọ, t chở về cungz ko có ý định gì vì ko thích bà ý (t đợt ý đang có người yêu rồi). Về đến nhà trọ, đưa lên phòng, cho bà ý uống cốc nước mát cho tỉnh xong t định về thế lol nào bà ý chạy lại ôm từ sau bảo chị buồn, đêm nay ở đây vs chị!
như 1 giấc mơ @@

Hình ảnh trên là lúc em nó từ sài gòn bay về (nge vậy là chúng mày biết cái kết đẹp rồi phải ko ) . Tiếp câu chuyện...
Em vừa nằm vừa bấm đt , tau thì lúc đó vừa hồi hộp vừa run, cứng miệng không biết nói gì thêm mặc dù trc đó chở đi bọn tau rất cởi mở nói chuyện... ( căn phòng thì tỉnh lặng )... Tau chỉ biết bật đt lên chơi game ( hồi đó có cái game iwin đánh bài hay chơi ) ngồi chơi game một lúc , thì em bảo " Ch đi ngủ đây , mai dậy sớm mua thêm tí đồ chuẩn bị ra sân bay" , tau cũng ừ ờ rồi luây huây tắt điện bật đèn ngủ mờ mờ xong lên nằm bên cạnh em ấy ..chưa bao giờ tau thấy tau và em nó có cảm giác gần như vậy chúng mày ạ, đây là ng con gái đầu tiên vào phòng tau mà ngủ lại.. Em ấy xoay lưng về phía tường.. Tau thì cầm đt chs game , tau thề là tym tau lúc đó đập loạn nhịp lên.. Đầu tau chỉ có s nghĩ là nhắm mắt ngủ.. Phải ngủ.. Không nên phá vỡ tình bn này.. Tau sợ nếu tau chủ động thì mất lun tình bạn không còn gì cả.. Nhưng chúng mày biết rồi đấy.. Nằm gần em nó nghe mùi tóc thơm phức cứ bay quanh quẩn, tau đã cố ngủ nhưng 1 tiếng - 2 tiếng trôi qua tau vẫn không thể ngủ đc.. Người tau nóng không thể tả..nhắm mắt lại đầu óc cứ quay quay , kiểu đéo nào đấy mà ko diễn tả đc.. Chuyện gì đến rồi cũng đến.. Lúc đó cũng 1h rồi, tau lấy hết can đảm của một thằng con trai và s nghĩ nếu nó ko thích mình sao chịu ngủ ở p mình , sao lại nc vs mình nhiều vậy ( nhưng nó đang có bồ mà ) trong đầu tau lại nhảy ra 2 luồng s nghĩ mà tau chắc ko bao giờ diễn tả đc sau này tau có đến với những ng con gái # ( trc đó tau có bạn gái rồi nhé, nhưng vẫn hơi nhát khoản đó , ko bạo như bây giờ ) .. Lấy hết can đảm tau luồng tay qua ôm em nó, vân không thấy động tĩnh gì tau nghĩ trong đầu em ấy đã ngủ, lúc đó tau chỉ s nghĩ ôm em ngủ thôi .. Không dám tính làm chuyện gì chúng mày ạ... Nhưng c mày biết sao không tầm 20s tay tau để trên eo em nó thì em ấy lấy tay hất tay tau ra .. Lúc ấy phản xạ tự nhiên tau hỏi Ch chưa ngủ à,.. Em ấy tl nhẹ nhàng Ch ngủ không được . hơi lại phòng Ch còn thức ... Tau như muốn độn thổ như 1 thằng ăn vụng bị bắt gặp vậy chúng mày à... Tau s nghĩ giờ tau phải làm gì đây .. Tau nên nói gì đây... Đúng là con chim đã thèm đã cứng thì đâu tự nhiên nhảy số , tau nhẹ nhàng thơm lên tóc em ấy thì thào tóc Ch thơm quá, "giá như đêm nay thật dài được nằm ngửi mãi mùi thơm này " ( câu ngoặc kép tau ko nói :))) tau bịa đó ... Nó trả lời : ngày nào cũng gội đầu mà , sao L ko ngủ đi... Tau nhẹ nhàng tl thật sự Ch nằm đây sao L ngủ được.. Nhân cơ hội này tau lại thơm xâu vào tóc hơn , mặt tau đi càng xâu vào gáy em ấy , em ấy vẫn quay lưng vào tường , tay tau lại ôm lại.. Tau lúc đó chỉ nói một câu thật sự L rất thích Ch nhưng không nghĩ có ngày hôm nay, thật sự ko gian th gian này HP quá... Tau không ngờ lần này nó vẫn chưa bỏ tay ra chúng mày à, nó chỉ nhẹ nhàng nói nhưng tốt nhất vẫn là bạn bè L ạ, Ch có ng yêu rồi ! Nghe xong câu đó trái tym tau tan nát , tau luống cuống nhưng con chim tau thì ko , nó quyết tâm tối nay phải có đc em nó..
Con xấu như buồi, mày úp mẹ lên đầu để khỏi mắc công anh em đọc

Tml lơ được hay thật. Tính tao lại không lạnh được nên thường trừ khi chán hoặc nó bu quá thì tao mới bơ.
Haha có gì đâu căn bản là mình đéo thiếu gái nên mình cũng không tha thiết lắm

Tình một đêm thì nhiều vl. Ấn tượng với t là có e 1 note. Trc thời còn tìm quanh đây. Quét trúng 1em ở Tân Bình SG. Vài nt à ơi củng đong đưa vl. Qua hôm.sau hẹn cf gặp mặt. Nói cn củng cho nắm tay rờ đùi. T thấy êm. Định triển luôn thì có việc đột xuất. Nên lùi lại vài hôm. Như mến t nên ăn rủ t đi chơi miết, cv ý củng bận với nhiều gái nên chảnh. Ngày thứ 3 thì đi ăn, x cf dạo phố. Hỏi đi đâu. Thì ẻm nói tùy mình. Thế là phi vào ks. Lúc đầu còn e ngại. Nhưng sau màn đớp mồm e củng thả lỏng hơn. R lột quần e nhanh như cơn gió e chưa kịp phản ứng gì. Rờ vào lồn thì hơi rậm với rỉ nước. E thì cứ ứ ứ trong họng. T lấy hai ngón tay tách mép ra r thọc vào trong. Miệng vưa nút lưỡi vừa móc. E oằn người chịu hết nổi nên lột đó t ra. X đeo.bao vào xoạc e cái đầu, nói chung v1 hệ cam. Nhưng đc v3 nẩy. C4 nhìu nước. T lam 2 shot x chở về. Qua bữa sau rủ nữa nhưng t k đi. Thấy t lơ nên e củng hiểu k nói cn luôn. Haha

Tình một đêm thì nhiều vl. Ấn tượng với t là có e 1 note. Trc thời còn tìm quanh đây. Quét trúng 1em ở Tân Bình SG. Vài nt à ơi củng đong đưa vl. Qua hôm.sau hẹn cf gặp mặt. Nói cn củng cho nắm tay rờ đùi. T thấy êm. Định triển luôn thì có việc đột xuất. Nên lùi lại vài hôm. Như mến t nên ăn rủ t đi chơi miết, cv ý củng bận với nhiều gái nên chảnh. Ngày thứ 3 thì đi ăn, x cf dạo phố. Hỏi đi đâu. Thì ẻm nói tùy mình. Thế là phi vào ks. Lúc đầu còn e ngại. Nhưng sau màn đớp mồm e củng thả lỏng hơn. R lột quần e nhanh như cơn gió e chưa kịp phản ứng gì. Rờ vào lồn thì hơi rậm với rỉ nước. E thì cứ ứ ứ trong họng. T lấy hai ngón tay tách mép ra r thọc vào trong. Miệng vưa nút lưỡi vừa móc. E oằn người chịu hết nổi nên lột đó t ra. X đeo.bao vào xoạc e cái đầu, nói chung v1 hệ cam. Nhưng đc v3 nẩy. C4 nhìu nước. T lam 2 shot x chở về. Qua bữa sau rủ nữa nhưng t k đi. Thấy t lơ nên e củng hiểu k nói cn luôn. Haha
Câm cái mõm chó lại

Tình 1 đêm của mấy thằng trên tao thấy cũng đò đưa cưa cẩm 1 2 ngày, còn của tao thì lâu nhất là gần 1 ngày, nhanh nhất là vài tiếng, chán nhỉ.

Sửa lần cuối:
t có 1 đợt mới vào SG, đi cf đánh nhạc DJ ở Q5. đang ngồi có con bé lại ngồi cùng 2 ae t, thế là gạ đi ăn lẩu đêm. ăn xong đi cùng về nhà nó cất xe xong phi ra n2 địt tơi bời đến sáng 4 shot :))

Tao nhận cái tát của em đến choáng mặt, chưa khi nào lĩnh cái tát nặng tay như vậy, lúc cuối giờ chiều vẫn đỏ ửng bên má trái. Em vẫn khóc và còn khóc to hơn, nhìn em tội nghiệp và khiến tao áy náy vô cùng. Có lẽ sau khi hoan lạc, em bừng tỉnh và lý trí trỗi dậy lấn áp hết cảm xúc thăng hoa lúc trước. Tao ôm em vào lòng, lau nước mắt và vuốt ve tấm lưng trần căng mịn của em, rồi tao quỳ trước mặt, nâng cằm em mà hôn đều hai bên mắt ướt nhoè. Em cố đẩy tao ra mà không được, cái chăn tuột xuống đất lúc nào không hay và nhờ đó tao thấy từ cửa mình của em rỉ ra ga đệm dòng chất lỏng nhờ nhờ, trắng đục.
Bế em ngồi lên đùi, tao vẫn ôm em thật chặt, hôn nhẹ và đều từ trán đến ức của em, phải nói tấm thân em rất tuyệt, da trắng mịn, hồng hào, hai núm vú vẫn còn chưa căng hết và hồng, không hề sậm màu. Lúc này cũng có phần nguôi ngoai, rồi em đã chủ động ôm tao rồi vuốt nhẹ lên má trái, cảm thấy hơi rát nên tao né ra, điều này khiến em có cảm giác áy náy phần nào.
- Anh đồng cảm suy nghĩ của em lúc này, nên em có tát thêm cái nữa anh cũng xin chịu; nhưng bên em lúc này cảm xúc của anh ko kìm lại dc, cho nên…
- cho nên anh mới chiếm đoạt thân em bằng được?
Một câu hỏi đầy trách móc, hờn dỗi và tất nhiên tao chỉ chờ có vậy để xoá tan sự căng thẳng lúc này.
- Chiếm đoạt, anh nghe nó nghiêti ngã, nặng nề quá, không lẽ em…
- 6 tháng qua em hiểu tình cảm của anh, phần nào rất nhỏ con người anh khi anh tâm sự, nhưng em ko nghĩ lại nhanh đến mức này
Tao mắc cười mà cố nhịn, lao đến hôn em quyết liệt, sau một hồi thì em cũng hợp tác, và tay tao đang mân mê cặp vú tròn và mềm ấm.
Lần này ko biết có làm tình dc nữa ko nhưng vẫn phải để em trở lại cảm giác hưng phấn và thăng hoa. Tao trổ hết những gì mình có dc về khoản giường chiếu, dù được hay không thì phải cho em cảm nhận khác hơn lúc trước.
Hai thân thể trần truồng và nóng bừng lại quấn lấy nhau, hôn môi rồi dần dần xuống ngực, tao ngậm núm vú mềm mại , đánh lưỡi từ từ hết bên trái qua bên phải khiến em giật lên rum rảy. Mái tóc em đã bị tay tao làm rối lên khi nào chẳng rõ, em bắt đầu thở hổn hển và rên khe khẽ. Tao mạnh hơn tí nũa khiến em ngả người ra phía sau, chờ có vậy, đảy em nằm xuống và tao cúi xuống vét máng. .
Liên tục đánh vào điểm nhạy cảm khiến em run lên mạnh hơn và gạt tao ra, nhưng điều này là không thể. Mặc em rên la, tao cứ tiếp tục, và tiến dần qua hai mép ngoài âm hộ, nhúm lông tơ ngắn và mềm khiến tao càng thích thú và làm dữ hơn.
- Ahhhh, thôi anh, em ko chịu dc, dừng lại đi anh
Tao la liếm thêm một hồi cho em ngất ngây hẳn, một dòng nươc trong em lại rỉ ra,ướt cả mặt và lên trán tao. Lúc này thằng nhỏ đã cứng ngắc, nhingw tao không vôi mà muốn cho em sướng điên lên đã rồi chén sau. Đổi vị trí, tao liếm nhẹ núm ti rồi lên hai mang tai khiến em không nằm im dc, hai chân hết co vào lại duỗi ra, tay em cào ga giường thành tiếng sột sột. Mắt em lờ đờ và đôi môi em khiến tao lao vào hôn tới tấp, khi ấy chim tao đã nằm một phần trong âm đạo.
Nhấp dần, nháp dần cho em có thêm cảm giác, hai chúng tao hôn nhau xoắn lưỡi, tao nhấp đều hơn và em đã rên rỉ. Đâu đó 5p tư thế truyền thống, tao xoa người rồi đỡ em lên trên. Vào sâu hơn trong tư thê này khiến em không kìm dc, và tao đỡ hai bên hông em, đưa lên đưa xuống.
Có lẽ đến đây chúng mày cũng thấy dc vẻ mặt và cặp mắt bạn tình của mình ntn khi ngồi cưỡi ngựa. Nhưng tái khẳng định là em Hải của tao thì khác lắm, em vẫn nhấp đều theo nhịp tay tao, vẫn thở hôn hển và rên rỉ nhưng khuôn mặt thì đáng yêu không tả xiết.
Chắc em cũng khá mệt nên tao nghiêng người, nằm cạnh nhau face to face, vẫn nhịp ra vào và dc ôm hôn em, tao cảm giác em đang thấy hạnh phúc thăng hoa. Gì nhau thật chặt, rồi tao xuất tinh, chim tao vẫn ghì sâu trong em nên em giật từng hồi khi từng dòng tinh trùng của tao bơm trong âm đạo trơn ấm của em.
Nằm nguyên tư thế, bọn tao thiếp đi tầm 15p, em vỗ nhẹ má tao, thì thầm gì đó mà tao ko rõ. Theo bản năng, tao vẫn vuốt và xoa nhẹ cặp mông nhẵn mịn rồi vòng xuống khe của mình khiên em nhột và giãy ra, khiến tao tủm tỉm cười sung suóng.
- Anh cười gì, thoả mãn, hả hê rồi đúng ko?
- Anh không biết, chỉ thấy mình đang hạnh phúc và đưa nó vào trong em.
Nhéo lưng tao một cái đau điếng rồi bọn tao vào wc, nươc ấm khiến tỉnh táo hơn và kích thích khác lạ, khi ôm nhau trong bồn. Xốc em dậy để lập hattrick nhưng em cầm đồng hồ tao lên gõ nhẹ. Sắp đến giờ lấy kết quả xét nghiệm rồi. Ôm nhau trong bồn một lúc, ti tê chuyện này chuyện kia rồi cũng phải dậy ra viện.
Đây là lần đầu tiên tao lột ra rồi mặc lại quần áo cho một ngườ con gái. Hơi thở của em phảng phất khi tao cài cúc áo, và bây giờ tao vẫn không quên dc mùi cơ thể và hơi thở của em, nó thật lạ lùng, quyến rũ và ăn sâu lý trí của tao. Đứng ngắm em trước gương, hôn thêm vài phút rồi dắt nhau ra khỏi phòng. 15p đã đến phòng chờ, có kết quả chụp nhưng lúc này bọn tao gặp một vấn đề phát sinh không mong muốn. Em khá lo còn tao thì sốt ruột.
Cảm ơn ae vẫn siêng năng đọc tới đây là biết ko phải chuyện tình một đêm nhưng tại vì đêm đó quá đẹp nên tau ko thể quên nên kể ae cùng nghe mùa dịch này..,iếp nào ...
Tau nhẹ nhàng ôm chặt em nó ( tau biết đc em nó đã có ý vs tau rồi ) và nói Ch và L cho nhau khoảnh khắc này để cả 2 sau này nhìn lại nhớ nhau là được rồi, Lâm sẽ mãi giữ trong lòng không bao giờ nói ra sẽ không ảnh hưởng đến c sống của Ch và bạn trai .. Tau vừa nói tay tau vừa ôm miệng thì thầm hôn tai chúng mày ạ ( thật sự lúc đó tau liều thật ), tau vừa hôn thì người em nó đã giật lên một phát ... Nó vẫn thều thào không được đâu, L đừng làm vậy, nhưng em nó càng nói tau lại càng tấn công lúc đó tau như con thú trỗi dậy tau tiếng gần qua má em và hôn lên môi em , nhìn ánh đèn ngủ mờ mờ ảo ảo mắt em nhắm tít lại , tau thề khoảnh khắc đó ko quên dc, em thật đẹp ... Tau bắt đầu hôn lên môi em.. Em ko chịu hôn môi cứ đẩy tau ra trong sự yếu ớt và lâu lâu cứ nói đừng mà , ko đc... Nhưng thật ra tau biết em rất thích .. Vật nhau tầm 10p thì em cho hôn... Lần này em hôn còn miễn cưỡng kiểu e thẹn , tau nhẹ nhàng lần vào ngực em, ngực em ko to nhưng săn và rất trắng, tau nhẹ nhàng vừa bóp vừa hôn.. Em lúc ấy đã chịu ôm tau rồi... Và tau biết sắp tới là khoản th gian sung sướng nhất .. Tau nhẹ nhàng cỡi bỏ áo e ra , vừa hôn 2 bên sườn em đưa tay luồng xuống khóa quần thì em vẫn cố gắng chận lại, em nói không được ( còn dc hay ko thì chúng mày pk đó ) , tau nhẹ nhàng lấy tay em ra , mạng miệng nói ko sao đâu.. Tin Lâm đi.. (Còn sau này sao em chịu như vậy thì theo giỏi tau sẽ kể )... Cởi bỏ 2 lớp quần trc mặt tau là cái mu nhỏ trắng , lông rậm rạp , thật sự rất đẹp... Tau lúc đó chỉ làm đc theo bản năng chẳn có kinh nghiệm gì nhiều , tau nằm lên em nó cả 2 ôm nhau hôn nhau. Lần này em chủ động hôn hơn và cứ như thế chúng tau làm tình xong một hiệp , lần đó tau cho ra ngoài, chs trần ... Lau xong xuôi em nó tau và em ôm nhau ngủ , cả 2 không dám nói gì cả .. Sáng hôm sau thức dậy sớm như cả 2 không biết chuyện gì nhưng trong đầu đều rõ , chở nhau đi ăn sáng nó nói với tau hãy quên chuyện tối qua đi nghe L, mình vẫn là bạn... Tau cũng im lặng chúng mày ạ , nhưng tau bùn lắm .. Tau biết tau yêu em nó mẹ rồi .. Đưa em ra sân bay, cái cảm giác ở sân bay nó thật là vcl , kiểu đưa ng con gái mình ngủ hôm qua đi vô SG thăm ng yêu, cảm giác khó chịu thật sự , lúc đó tau chỉ có nói nó một câu không đi được không Ch, nó cười và nói chuẩn bị đồ hết rồi, mai mốt nó sẽ lại... Rồi thế là em đi , khoản th gian nó ở sg đi đâu lm gì nó cũng nt cho tau , cả 2 bọn tau nc nhiều lắm , ...
Chuyện còn dài lắm ( mai tau kể tiếp em nó ở SG về rồi sau này ntn...)
Hai tml ko viết tiếp ah?