Hãy kể về những lần "Tình Một Đêm" của chúng m đi

T thì hồi đó chơi Motor nên có 1 team chuyên đi phượt, bữa đó team bọn t đi mà đến tối hôm đó trời lại mưa to mặc dù cả ngày hôm đó thời tiết rất đẹp. Full bảo hộ các kiểu rồi nhưng kiểu chạy mưa nó vẫn ngán và chạy vào đến thành phố đó thì trời cũng gần sáng, b tao không về khách sạn ngủ mà ghé vào nhà thằng bạn trong team ngủ. Ngủ được tầm 2 tiếng thì sáng , nhà đứa bạn có đứa em gái nên nó dạy làm đồ ăn sáng cho bọn t, vì ăn sáng xong bọn t lại lên đường tiếp. T gặp nó và quen nó, t thích nó từ lần gặp đầu tiên luôn. Sau này t mới biết là nó có người yêu rồi, nhà thằng bạn t thì ở thành phố khác, t ở tp khác, nói chung t với em nó hay nt qua fb các kiểu rồi một đợt em ra chỗ thành phố t chơi, lúc đó t đang đi spa thì em gọi bảo em đang đứng ở dưới này các kiểu, hôm đó trời nắng to, t lái xe ô tô xuống đón ẻm , rủ ẻm đi ăn thì ẻm bảo nãy giờ ra đợi a em đi ăn vặt khắp nơi no lắm rồi, vì t đi spa cũng hơi lâu. Xong t chở em về khách sạn, t ôm ẻm, em không phản ứng gì cả vì t biết e chịu vào khách sạn với t là e bật đèn xanh rồi. Thế là t hôn rồi dạo dạo các kiểu xong rồi cũng địt ẻm , mà lúc đó ẻm gần cưới thằng kia, đúng 1 tháng nữa cưới, xong bữa đó rồi cũng thôi vì t ở thành phố cũng có nhiều đứa khác, nay ngủ đứa này mai ngủ đứa khác nên cũng k để ý nhiều nữa.

Bọn m có chuyện tình 1 đêm kể anh em nghe đi.

T có nhiều tình một đêm lắm t chỉ cần nt anh là bạn anh xyz rồi em nó nhắn địa chỉ t qua.t lấy phòng tắm xong nhắn số phòng em vào nhấp 3 cái lấy tiền đi về còn t thì trống rỗng.

Cảm ơn ae vẫn siêng năng đọc tới đây là biết ko phải chuyện tình một đêm nhưng tại vì đêm đó quá đẹp nên tau ko thể quên nên kể ae cùng nghe mùa dịch này..,iếp nào ...
Tau nhẹ nhàng ôm chặt em nó ( tau biết đc em nó đã có ý vs tau rồi ) và nói Ch và L cho nhau khoảnh khắc này để cả 2 sau này nhìn lại nhớ nhau là được rồi, Lâm sẽ mãi giữ trong lòng không bao giờ nói ra sẽ không ảnh hưởng đến c sống của Ch và bạn trai .. Tau vừa nói tay tau vừa ôm miệng thì thầm hôn tai chúng mày ạ ( thật sự lúc đó tau liều thật ), tau vừa hôn thì người em nó đã giật lên một phát ... Nó vẫn thều thào không được đâu, L đừng làm vậy, nhưng em nó càng nói tau lại càng tấn công lúc đó tau như con thú trỗi dậy tau tiếng gần qua má em và hôn lên môi em , nhìn ánh đèn ngủ mờ mờ ảo ảo mắt em nhắm tít lại , tau thề khoảnh khắc đó ko quên dc, em thật đẹp ... Tau bắt đầu hôn lên môi em.. Em ko chịu hôn môi cứ đẩy tau ra trong sự yếu ớt và lâu lâu cứ nói đừng mà , ko đc... Nhưng thật ra tau biết em rất thích .. Vật nhau tầm 10p thì em cho hôn... Lần này em hôn còn miễn cưỡng kiểu e thẹn , tau nhẹ nhàng lần vào ngực em, ngực em ko to nhưng săn và rất trắng, tau nhẹ nhàng vừa bóp vừa hôn.. Em lúc ấy đã chịu ôm tau rồi... Và tau biết sắp tới là khoản th gian sung sướng nhất .. Tau nhẹ nhàng cỡi bỏ áo e ra , vừa hôn 2 bên sườn em đưa tay luồng xuống khóa quần thì em vẫn cố gắng chận lại, em nói không được ( còn dc hay ko thì chúng mày pk đó ) , tau nhẹ nhàng lấy tay em ra , mạng miệng nói ko sao đâu.. Tin Lâm đi.. (Còn sau này sao em chịu như vậy thì theo giỏi tau sẽ kể )... Cởi bỏ 2 lớp quần trc mặt tau là cái mu nhỏ trắng , lông rậm rạp , thật sự rất đẹp... Tau lúc đó chỉ làm đc theo bản năng chẳn có kinh nghiệm gì nhiều , tau nằm lên em nó cả 2 ôm nhau hôn nhau. Lần này em chủ động hôn hơn và cứ như thế chúng tau làm tình xong một hiệp , lần đó tau cho ra ngoài, chs trần ... Lau xong xuôi em nó tau và em ôm nhau ngủ , cả 2 không dám nói gì cả .. Sáng hôm sau thức dậy sớm như cả 2 không biết chuyện gì nhưng trong đầu đều rõ , chở nhau đi ăn sáng nó nói với tau hãy quên chuyện tối qua đi nghe L, mình vẫn là bạn... Tau cũng im lặng chúng mày ạ , nhưng tau bùn lắm .. Tau biết tau yêu em nó mẹ rồi .. Đưa em ra sân bay, cái cảm giác ở sân bay nó thật là vcl , kiểu đưa ng con gái mình ngủ hôm qua đi vô SG thăm ng yêu, cảm giác khó chịu thật sự , lúc đó tau chỉ có nói nó một câu không đi được không Ch, nó cười và nói chuẩn bị đồ hết rồi, mai mốt nó sẽ lại... Rồi thế là em đi , khoản th gian nó ở sg đi đâu lm gì nó cũng nt cho tau , cả 2 bọn tau nc nhiều lắm , ...
Chuyện còn dài lắm ( mai tau kể tiếp em nó ở SG về rồi sau này ntn...)
Ủa rồi tiếp như nào mày? Đang cuốn mà, sao lại dừng rồi -_-

trc học ở RMIT, có con bạn cũng hút cần, rủ nó về nhà chill thì nó gạ luôn tại nhà mình, nó dấn mông ko cho xuất ra ngoài còn nói: Yên tâm, Linh uống thuốc hàng ngày.
Đm té đái
Số phận hẩm hiu. Chưa gặp những trường hợp này bao giờ

Đơt tao mua con Mer GLC 300 ở showroom Q7 , con bé sales nó tư vấn rồi sau khi chốt mua nó có mời tao đi ăn nhậu gọi là rửa xe qq zi đó nhưng tao bảo ăn nhâu lái xe ko hay lắm, rồi nó bảo tao vậy nó mời tao về căn hộ chung cư của nó vì nó sống 01 mình, rồi cưa hết chai macallan xog, thi tao giả bộ bảo xỉn quá ko về dc nên cho năm ngủ ở salon tý tỉnh rồi về và nằm xíu tao bảo xỉn ruou năm salon lạnh thi sao rồi nó cho tao phòng ngủ rồi tao dit dc 02 nhát xog xách ku đi về va sau ko liên lạc nửa ...:vozvn (7):

Cảm ơn ae vẫn siêng năng đọc tới đây là biết ko phải chuyện tình một đêm nhưng tại vì đêm đó quá đẹp nên tau ko thể quên nên kể ae cùng nghe mùa dịch này..,iếp nào ...
Tau nhẹ nhàng ôm chặt em nó ( tau biết đc em nó đã có ý vs tau rồi ) và nói Ch và L cho nhau khoảnh khắc này để cả 2 sau này nhìn lại nhớ nhau là được rồi, Lâm sẽ mãi giữ trong lòng không bao giờ nói ra sẽ không ảnh hưởng đến c sống của Ch và bạn trai .. Tau vừa nói tay tau vừa ôm miệng thì thầm hôn tai chúng mày ạ ( thật sự lúc đó tau liều thật ), tau vừa hôn thì người em nó đã giật lên một phát ... Nó vẫn thều thào không được đâu, L đừng làm vậy, nhưng em nó càng nói tau lại càng tấn công lúc đó tau như con thú trỗi dậy tau tiếng gần qua má em và hôn lên môi em , nhìn ánh đèn ngủ mờ mờ ảo ảo mắt em nhắm tít lại , tau thề khoảnh khắc đó ko quên dc, em thật đẹp ... Tau bắt đầu hôn lên môi em.. Em ko chịu hôn môi cứ đẩy tau ra trong sự yếu ớt và lâu lâu cứ nói đừng mà , ko đc... Nhưng thật ra tau biết em rất thích .. Vật nhau tầm 10p thì em cho hôn... Lần này em hôn còn miễn cưỡng kiểu e thẹn , tau nhẹ nhàng lần vào ngực em, ngực em ko to nhưng săn và rất trắng, tau nhẹ nhàng vừa bóp vừa hôn.. Em lúc ấy đã chịu ôm tau rồi... Và tau biết sắp tới là khoản th gian sung sướng nhất .. Tau nhẹ nhàng cỡi bỏ áo e ra , vừa hôn 2 bên sườn em đưa tay luồng xuống khóa quần thì em vẫn cố gắng chận lại, em nói không được ( còn dc hay ko thì chúng mày pk đó ) , tau nhẹ nhàng lấy tay em ra , mạng miệng nói ko sao đâu.. Tin Lâm đi.. (Còn sau này sao em chịu như vậy thì theo giỏi tau sẽ kể )... Cởi bỏ 2 lớp quần trc mặt tau là cái mu nhỏ trắng , lông rậm rạp , thật sự rất đẹp... Tau lúc đó chỉ làm đc theo bản năng chẳn có kinh nghiệm gì nhiều , tau nằm lên em nó cả 2 ôm nhau hôn nhau. Lần này em chủ động hôn hơn và cứ như thế chúng tau làm tình xong một hiệp , lần đó tau cho ra ngoài, chs trần ... Lau xong xuôi em nó tau và em ôm nhau ngủ , cả 2 không dám nói gì cả .. Sáng hôm sau thức dậy sớm như cả 2 không biết chuyện gì nhưng trong đầu đều rõ , chở nhau đi ăn sáng nó nói với tau hãy quên chuyện tối qua đi nghe L, mình vẫn là bạn... Tau cũng im lặng chúng mày ạ , nhưng tau bùn lắm .. Tau biết tau yêu em nó mẹ rồi .. Đưa em ra sân bay, cái cảm giác ở sân bay nó thật là vcl , kiểu đưa ng con gái mình ngủ hôm qua đi vô SG thăm ng yêu, cảm giác khó chịu thật sự , lúc đó tau chỉ có nói nó một câu không đi được không Ch, nó cười và nói chuẩn bị đồ hết rồi, mai mốt nó sẽ lại... Rồi thế là em đi , khoản th gian nó ở sg đi đâu lm gì nó cũng nt cho tau , cả 2 bọn tau nc nhiều lắm , ...
Chuyện còn dài lắm ( mai tau kể tiếp em nó ở SG về rồi sau này ntn...)
Tiếp đi m

tình 1 đêm của t cỡ cũng 4-5 em rồi, nhưng nhanh nhất là 1 em sáng t nt, tối vác dái qua địt luôn. mất đúng cái bcs :)))

Tình 1 đêm của mấy thằng trên tao thấy cũng đò đưa cưa cẩm 1 2 ngày, còn của tao thì lâu nhất là gần 1 ngày, nhanh nhất là vài tiếng, chán nhỉ.
m quen gái ở đâu v bro? app à? tinder phải ko

Tình 1 đêm của tao là lần đầu của tao luôn
Năm tao 18 tuổi khăn gói lên SG học, lân la mấy group làm quen hẹn hò tán tỉnh hoạt động năng nổ 1 thời gian tao cua dc 5 đứa con gái đều lớn hơn tuổi ( chúng nó chăn tao thì đúng hơn )
Sau đó tao đi làm tình với cả 5 đứa. Theo thứ tự như nào thì tao ko rõ, về sau tao giữ mối quan hệ Fwb với cả 5 đứa. Đm chúng mày ko tưởng dc đâu, hồi đó còn đéo có xe máy, mấy con ở xa tao toàn bắt xe bus tới nhà nó chịch , còn vài đứa qua nhà tao chịch ( đéo có tiền đi khách sạn luôn ), đúng là thời sinh viên tao được cái mác ngon trai + nhà TP có sẵn ông bà già mua cho)
Sau tao thích 1 con nhỏ hết sức bình thường cùng lớp tao muốn có ny nên tao chủ động cắt liên lạc vs cả 5 đứa kia, Đĩ mẹ tao tán con cùng lớp đéo đổ thù đời vcl. Nó bảo nhìn tao ăn chơi quá ko tin tưởng dc

m quen gái ở đâu v bro? app à? tinder phải ko
Phần lớn là zalo, nhưng t thấy tụi nó phần hiểu sai về ons. Tao toàn lân la làm quen trong bar, hoặc đi du lịch quét tìm quanh đây rồi đi ks. Chứ ko phải hẹn hò trước qua app

Tao có quả dị vcc
Ngày xưa hồi 21 tuổi, có con bé 18t ở Quảng Ninh nhắn tin nhầm số tao, thế đéo nào nhầm tận 2 lần.
Xong cù cưa nói chuyện rê bệ em nó đc lên HN hôm Noel
Em ấy lên còn mang theo lẵng hoa giấy to đùng tự làm để tặng tao.
Xong tao đưa đi chơi, đi ăn, lên Hồ Tây hôn hít rồi over9 luôn.
2shot cho 1 cuộc tình chóng vánh nhưng khá đẹp

Tao có quả dị vcc
Ngày xưa hồi 21 tuổi, có con bé 18t ở Quảng Ninh nhắn tin nhầm số tao, thế đéo nào nhầm tận 2 lần.
Xong cù cưa nói chuyện rê bệ em nó đc lên HN hôm Noel
Em ấy lên còn mang theo lẵng hoa giấy to đùng tự làm để tặng tao.
Xong tao đưa đi chơi, đi ăn, lên Hồ Tây hôn hít rồi over9 luôn.
2shot cho 1 cuộc tình chóng vánh nhưng khá đẹp
Mấy quả nt nhầm hay đt nhầm tao đều bắt chuyện luôn, rồi xem em nào đẹp thì để lại chăn từ từ, xấu thì next, đc 2 em từ đó đến giờ.