Hồ Văn Cường chẳng là gì nếu ko có Phi Nhung.

SpiderMan20

Gió lạnh đầu buồi
Hồ Văn Cường em à em chẳng là gì đâu nếu ko có Phi Nhung nâng đỡ. Em sẽ ko kiếm được nhiều tiền thế đâu, tất cả tiền e kiếm được phần lớn nhờ vào Phi Nhung đấy. Em đã sai lầm rồi Cường à.

Thằng này đúng ăn cháo đái bát, dkm cho dù có gì đi nữa thì cũng đợi 49 ngày của PN xong rồi giải quyết, đằng này nó để cho người cưu mang nó bao năm nay bị một con mụ điên vì cặt chửi bới thậm tệ :what:

Thằng này đúng ăn cháo đái bát, dkm cho dù có gì đi nữa thì cũng đợi 49 ngày của PN xong rồi giải quyết, đằng này nó để cho người cưu mang nó bao năm nay bị một con mụ điên vì cặt chửi bới thậm tệ :what:

Có thể tao hơi cảm tính, nhưng nhìn mặt của bố mẹ nó có nét sờ sợ mày ạ. Nhất là ông bố. Cảm giác ông ấy có thể lao vào xỉa mình bất kì lúc nào.

Có thể tao hơi cảm tính, nhưng nhìn mặt của bố mẹ nó có nét sờ sợ mày ạ. Nhất là ông bố. Cảm giác ông ấy có thể lao vào xỉa mình bất kì lúc nào.
M thử nhìn nét mặt thằng HVC xem, nó k ngây thơ như bọn đội bô nghĩ đâu

Thằng này đời k khá nổi đâu. Câm như hến ko bênh mẹ nó được 1 câu trong khi t chỉ là người hâm mộ t cũng tức dùm. Lấy được tiền thì lên tiếng nhanh lắm. Vô ơn bội bạc thì trước sau gì đời nó cũng quật cho thôi. Còn sự nghiệp của nó coi như xong rồi đó, giờ có mấy ai thèm bookshow nó đâu.

?
Mắc đéo gì nó phải bênh
Đm giờ cầm tiền đi đá phò đã rồi tính
Đm cái showbiz bẩn thỉu toàn bọn tranh nhau bú cu doodeed mà báu cl gì

Ủa, nó có phải nhà chùa đâu mà mày đòi hỏi nghệ sĩ phải như thánh nhân?

Nó là một nhóm nghề, kiếm ra tiền nếu có chút tài và may mắn + có người nâng đỡ (như bao nhóm nghề khác).

Thế mắc đéo gì bọn mày phải kêu nó cảm ơn khóc lóc này nọ
Quan hệ Win Win thôi.
Đéo có PN thì lúc đó đầy thằng nhảy vào hốt nó, 2 3 năm nó hết thời thì đạp ra thôi chứ ân ngãi cl

Đó là lối sống thôi. Ai đó cho mày ăn lúc mày đói thì mày nên cảm ơn, chứ không thể bảo: mịa, ông bà đéo cho tui ăn thì thằng khác cho tui ăn ngon hơn là khác.

Hiểu chưa?

Tao đéo phải fan của bất kì bọn nghệ sĩ trong nước nào. Từ bé giờ ghét đặc nhạc VN luôn. Tao nói trên quan điểm sống của một người bình thường thôi.

Không PN thì có người khác, cày tụt cặc cũng hơn số tiền PN cho là chắc. Phương Mỹ Chi được Quang Lê nhận con nuôi mà khác hẳn ra, gia đình nó có phải đi làm như HVC cạc đâu. Cứ vác công nuôi dưỡng, vừa mất để khóc đúng hèn vl ra. Lúc khỏe éo trả đi, cứ quanh co.

Hồ Văn Cường em à em chẳng là gì đâu nếu ko có Phi Nhung nâng đỡ. Em sẽ ko kiếm được nhiều tiền thế đâu, tất cả tiền e kiếm được phần lớn nhờ vào Phi Nhung đấy. Em đã sai lầm rồi Cường à.
Giờ mình đang hóng xem fan của bà Hằng có sẵn sàng đi nghe HVC hát không, :vozvn (12): HVC tuy không hát được nữa nhưng fame từ vụ này không hề nhỏ, dùng fame này để quảng cáo vớ vẩn thì vẫn ngon, còn làm Tiktok hay Youtuber thì chịu, giờ có lập account thì vẫn có khối Hằng nô sub đấy, nhưng không có team viết kịch bản tạo content riêng thì khù khờ như nó có fanpage triệu like cũng chẳng kiếm được lâu.

Không PN thì có người khác, cày tụt cặc cũng hơn số tiền PN cho là chắc. Phương Mỹ Chi được Quang Lê nhận con nuôi mà khác hẳn ra, gia đình nó có phải đi làm như HVC cạc đâu. Cứ vác công nuôi dưỡng, vừa mất để khóc đúng hèn vl ra. Lúc khỏe éo trả đi, cứ quanh co.

Nói nếu - thì là ngu xuẩn.

Sao mày không bảo: nếu mày sinh ra trong một gia đình tỉ phú thì đời mày đã không khốn nạn như trong gia đình mày đã sinh ra? Nói thế được không?

Đó là lối sống thôi. Ai đó cho mày ăn lúc mày đói thì mày nên cảm ơn, chứ không thể bảo: mịa, ông bà đéo cho tui ăn thì thằng khác cho tui ăn ngon hơn là khác.

Hiểu chưa?

Tao đéo phải fan của bất kì bọn nghệ sĩ trong nước nào. Từ bé giờ ghét đặc nhạc VN luôn. Tao nói trên quan điểm sống của một người bình thường thôi.
Nói như m thế m đứa ăn xin bị tụi chăn dắt cho miếng cơm mà phải cày tụt cạc cho bọn nó mà vẫn bị đánh chửi thì vẫn phải cảm ơn à

Nói như m thế m đứa ăn xin bị tụi chăn dắt cho miếng cơm mà phải cày tụt cạc cho bọn nó mà vẫn bị đánh chửi thì vẫn phải cảm ơn à

Vậy ai chăn dắt thằng bé này?

Vậy mày bảo bố mẹ mày: đời tôi lẽ ra tốt hơn nếu ông bà không đẻ ra tôi, để tôi sinh ra trong nhà đại gia. Nói thế được không?

Mày lên youtube nghe giọng hát của nó bây giờ rồi hãy so vs PMC nha, nó hát như cặk, vỡ giọng chua lè, không còn trong như hồi bé nữa, có cl nà so đc vs PMC

Mẹ của PMC rành tỏ đường đi nước bước trong giới, cách deal giá show, định hướng PMC thế nào. Bản thân PMC bề ngoài sáng sủa, hát là bước đệm muốn lấy thêm hợp đồng quản bá hình ảnh đại diện cũng dễ. Còn nhìn lại mặt mày của HVC đi. T ko bênh ai nhưng nhìn vô mặt mũi không sáng sủa, nét mặt ko sang. Ba mẹ lao động, mặt mũi cũng nét tối. M nghĩ biết cách deal show hay tìm nguồn lực cho HVC đi hát ? Đường đi trong giới của HVC sợ rằng bị chặt bớt do bề ngoài ko sáng sủa rồi. T thấy ko có PN làm ầm ĩ thì giờ cđ ko ai biết đến nhiều như bây giờ. Còn làm ăn chia chác thế nào thì t ko biết. Chứ bảo HVC đem so với PMC là lệch ko thể so đc về tiềm lực với hậu thuẫn.

Bố mẹ là đẻ ra m, PN đẻ ra HVC à, nói ngu

Mày ngu như lồn chó vậy. Đó là cách tao bảo là nói nếu-thì vô tận lắm, không biết thế nào là tốt cả.

Tao nói đơn giản thế này: ngon thì chả phải nhận thằng con mẹ nào làm cha mẹ nuôi hết. Bố mẹ đẻ nó tự đi mà lo cho nó. Con có tài năng đúng không? Bố mẹ tự đi lo đi.

nhìn sang Phương Mỹ Chi cũng học trường quốc tế, cũng đi hát mà mua nhà luôn kìa
Mày lên Youtube nghe thử giọng 2 đứa nó đi rồi so, thằng cường giờ hát cỡ ngta hát karaok thôi, giọng này có cl mà đổi đời được.

Dm hồi VN idol kết thúc độ phủ sóng của nó gần như sao hạng A... đéo có con lon ca kỹ hải ngoại phi nhung thì cũng có người khác nâng lên... mà tầm 1 2 năm đó, nó cày show thì tầm 20 30/ show là có... nên đừng kêu nó k làm dc gì và nhờ con lồn phi nhung mới dc như vậy... đều là cộng sinh với nhau nhưng con lol này nó ăn cơm nhưng đéo chia dc bát cháo lành cho thằng HVC... nếu vào tay bầu khác có khi đời nó lại phất lên... t đéo tin lắm với thằng HVC sau 6 năm đéo mua dc cái nhà, còn đây căn nhà dưới quê dột nát còn đéo sửa dx... dm con lol kia ăn bẩn qá

1 năm đi hát có PN mà năm không được đôi tỏi thì có PN làm cc gì, trong khi PN đi hát có HVC được tăng giá. Đi hát vcl xong tiền không được cầm, bố mẹ thì vẫn làm bảo vệ. M làm sml mà bố mẹ m vẫn vất vả, m thì cũng éo có gì. Mẹ nuôi cầm hết, đến lúc muốn lấy lại thì bị mẹ lên mxh đì, tiền thì mãi éo trả. Chúng m vẫn cảm ơn rối rít mẹ nuôi đó à

nhìn sang Phương Mỹ Chi cũng học trường quốc tế, cũng đi hát mà mua nhà luôn kìa
Lại 1 thằng ngu đi so với PMC. PMC nó là trường hợp siêu cá biệt mẹ nó rồi. Giọng hát trời phú, lanh lợi, nền tảng ba mẹ tốt, cô nó làm ca sĩ. Cộng thêm khán giả yêu thích nó từ nhỏ nữa, thì kiểu gì nó chả nổi tiếng