HTGD vú bự ở Sài gòn

Tml nào biết quán htgd nào có mấy e vú bự share tai với.
Trước có mấy quán ở q12.mà mấy e đi đâu hết.
Ae nào biết em Quyên quán Mỹ Lan đường bùi công trừng giờ làm ở đâu ko.e đó đúng good lun
Quán mỹ lan trước toàn e vú bự mà đi hết r đỏi chủ r

Tml nào biết quán htgd nào có mấy e vú bự share tai với.
Trước có mấy quán ở q12.mà mấy e đi đâu hết.
Ae nào biết em Quyên quán Mỹ Lan đường bùi công trừng giờ làm ở đâu ko.e đó đúng good lun
Cầu một vé, IB nhá a giai:vozvn (22):

Giờ có mở lại vé bèo bèo cũng 2 lít, bo min = vé cmnr, mặt bằng chung các em giờ cũng tã, thôi làm mẹ 5l đá 4` hay hơn, 4` giờ ế sưng lồn, kiếm con service tốt hàng cũng đéo kém hơn mấy em ở NPK mà BJ xong chén luôn sướng hơn ko?

Sau dịch này tầm 1 củ đầy hàng ngon, đéo trước tiền như lá mít với mấy em hàng bơm sửa

Giờ có mở lại vé bèo bèo cũng 2 lít, bo min = vé cmnr, mặt bằng chung các em giờ cũng tã, thôi làm mẹ 5l đá 4` hay hơn, 4` giờ ế sưng lồn, kiếm con service tốt hàng cũng đéo kém hơn mấy em ở NPK mà BJ xong chén luôn sướng hơn ko?

Sau dịch này tầm 1 củ đầy hàng ngon, đéo trước tiền như lá mít với mấy em hàng bơm sửa
M ngồi đoán hay đi rồi? Nếu đi rồi cho ae xin thông tin chứ tình hình thấy phò lên giá đó

M ngồi đoán hay đi rồi? Nếu đi rồi cho ae xin thông tin chứ tình hình thấy phò lên giá đó
Lên thì quay tay nhé!
Đm xăng tăng .... cái j cũng tăng mà cái lol tăng nữa thì bố quay tay!!!!!

Mấy nay Thiên Phú đóng cửa, có tml nào đi mấy tiệm gần đó chưa? Cho tao tham khảo ý kiến với.

T có lượn lờ thấy Lyly NT mở lại rồi mà nhìn k rõ các em. Có tml nào nhớ lại chốn xưa đi thử chỗ này chưa?

Tao thì mong mấy thằng trên đi trước, tốn tiền dùm tao :)) toàn hỏi éo làm chuột bạch