HTGD vú bự ở Sài gòn

Bình tân đi đc thì inbox tao chỉ cho, CIA BJ bao nhiệt, mỗi tội mấy em tầm 3x rồi, đc cái chịu chơi và chìu chuộng khách, ko công nghiệp, nude 100%
Tao ở Bình tân này, cũng thấy nhiều quán cf nhưng ko biết chỗ nào ngon, hài lòng như m nói. Cho t xin info trải nghiệm với

Thất nghiệp hoặc bị giảm lương hết rồi nên éo có tiền đi HTGĐ chứ sao
Tao thì chọn đá 4 thấy an toàn hơn và LS hơn. 4 ruột nó cũng bú liếm như bọn HTGD mà vô ks nó sạch sẽ nhẹ nhàng hơn. Đi htgd là chỉ khi nào xỉn quá máu nó lên não mới phi đại vào cho nhanh thôi.
Thể loại này tao cũng đi nhiều, mà sau dịch thấy vắng vẻ quá, chưa có thời gian để rảnh tao sách dâu chuột bạch rồi post cho ae

E ý làm lại rồi đó mấy tml mà qua vô giờ e ko còn ngây thơ bú như cái máy ko còn cảm giác như xưa hơi chán có e nào mới ko mấy tml
chán zậy. đợt thời gian em mới làm đi ẻm mấy lần dụ ẻm nuốt tinh cũng chịu. chắc bây giờ khó r.

Em ý này tao thấy cũng dễ bảo mà, mới đi tuần rồi , cũng là mối ruột của ẻm, ko phàn nàn hay kêu ca gì, còn vụ nuốt tinh thì tao chưa thử yêu cầu. Còn em mới thì tao chưa thấy, toàn mấy gương mặt cũ : Ngân, Dương, Quỳnh, Ngọc, Nhung, mà đừng đi 2 con đĩ lồn Nhỉ với Ly nha tụi mày.

Tao thì chọn đá 4 thấy an toàn hơn và LS hơn. 4 ruột nó cũng bú liếm như bọn HTGD mà vô ks nó sạch sẽ nhẹ nhàng hơn. Đi htgd là chỉ khi nào xỉn quá máu nó lên não mới phi đại vào cho nhanh thôi.
Thể loại này tao cũng đi nhiều, mà sau dịch thấy vắng vẻ quá, chưa có thời gian để rảnh tao sách dâu chuột bạch rồi post cho ae
Nghe kể thấy thơm quá, m có thể share e phò ruột của m cho t đc ko?

Em ý này tao thấy cũng dễ bảo mà, mới đi tuần rồi , cũng là mối ruột của ẻm, ko phàn nàn hay kêu ca gì, còn vụ nuốt tinh thì tao chưa thử yêu cầu. Còn em mới thì tao chưa thấy, toàn mấy gương mặt cũ : Ngân, Dương, Quỳnh, Ngọc, Nhung, mà đừng đi 2 con đĩ lồn Nhỉ với Ly nha tụi mày.
Mấy năm r t ko đi TP và thể loại này. M có thể cho t hỏi con nhi m nói phải lùn Loli quê vung tau ko. Mong m có thể tl chính xác dùm t.

Nhớ ngày xưa box SG miền nam còn sôi động được mấy đồng dâm chỉ cho đi htgd TH ở bên NPK gặp em Ly. Phải nói là tuyệt vời ông mặt trời, chưa đi em nào mà BJ yêu nghề đến vậy. Giờ đi cafe, htgd toàn công nghiệp, vào lột đồ bú lấy bú để, nhiều khi để cái miệng vào cho có, toàn lấy tay sục.

Thảo còn làm ko tml

Mấy năm r t ko đi TP và thể loại này. M có thể cho t hỏi con nhi m nói phải lùn Loli quê vung tau ko. Mong m có thể tl chính xác dùm t.
Chính là nó đây,nó nghỉ 2,3 năm ra ngoài mới tiệm gội đầu, làm nail riêng, nhưng kinh doanh thất bại thì phải nên mới quay lại TP. Mà nó bú như lồn ấy,nói chuyện thì chảnh chết mẹ, nhưng nó xinh và loli. Mày kết nó thì ghé tìm nó đi.

toàn mấy em kì cựu yêu nghề nhĩ. làm mấy năm r k nghỉ cho đàn em nó lên :))