Hưng Yên Tập tẹ chăn rau vớ phải em công nhân còn zin (pic)

laobeohy

Pần cùng đạo tặc
10147621-4877-4FA1-82F9-825973B6F905.jpegVăn tao lủng củng vcl chúng m chịu khó đọc nhé
Mấy hôm nay hưng yên mưa vcl chúng m ạ
Lang thang đi gạ gẫm ở fb dating kiếm đc em 2k1
Người nam định đang làm công nhân khu phố nối
Tính tao cũng thẳng lên đéo vòng vo thấy em nào địt mẹ xinh vừa mắt là vào gạ thẳng luôn

Thôi buồn ngủ vcl tao đi ngủ đây sáng mai dậy kể tiếp
Có cả ảnh tác nghiệp nhá

Xem phải zin ko nhé ko lại màng trinh phake tiết canh lợn
Tao nghĩ fake đéo fake đc thái độ đâu
Đút cả 15 mới vào rồi nó éo biết tư thế nào với t thế nào năm cứ chổng lung tung khó địt bỏ mẹ :))

Địt mẹ mày bị nó lừa rồi. Lần đâu của nó mà mày vào gạ thẳng nó lại toẹt ra như thế thì chắc con này sắp hết date chuẩn bị ra đứng đường rồi cũng nên chứ lần đầu cái con cặc. :feel_good::feel_good::feel_good:

Địt mẹ mày bị nó lừa rồi. Lần đâu của nó mà mày vào gạ thẳng nó lại toẹt ra như thế thì chắc con này sắp hết date chuẩn bị ra đứng đường rồi cũng nên chứ lần đầu cái con cặc. :feel_good::feel_good::feel_good:
Tỉnh táo

Toàn bọn phò lồn như lồn trâu đi bơm ít tiết lươn vào rồi kêu còn zin, zin cái lỗ chân lông

:) 3 xịch tuổi đầu rồi để để bọn nhóc con lừa đc hả mày. Mày cứ nghĩ nó khó tin nhưng sự thật là như vậy . T xong xuôi tao mới đưa tiền cơ mà . Tiền cũng k phải là mít mà đi biếu bọn cave mady hiểu không