Hướng dẫn check PGA căn bản

Đó h cứ tưởng PGA là chỉ đặt cho mấy sếp khi đi tiệc, nghĩa là phục vụ tiệc, ăn uống nhà hàng, karaoke gì đó, dĩ nhiên cũng A-Z lun nhưng cứ nghĩ là phải có mấy yếu tố kia, chứ k nghĩ là gặp r vô thẳng KS ko khác gì phò :d
T cũng hóng PGA dạng đó, nhưng khi thấy hợp rồi thì lần sau có khi ngồi nói chuyện lâu lâu chút lấy cảm xúc

:vozvn (36): thế mày có info em PGA nào gửi tao, thử phát xem thế nào, đã đi tao thích lâu lâu tí cho sướng
Mày hỏi đc e nào chưa nếu có share t với nhé. Hoặc ae nào có ib e thử cái e cũng muốn lâu lâu cơ như 4pho công nghiệp lắm chán k màu hehe

Các bác nào cứ bảo tiền đấy để chơi con nọ con kia rẻ hơn, mỗi loại 1 phân khúc khác nhau phò với pg A nó khác nhau nhiều lắm

Cảnh bảo thằng sub lừa Tùng có tên khác là @Quế Lan Phường , #phonglan1, @Phonglan1, Cherry Nguyễn , @Cherynguyen, #cherynguyen, @cherypga, #cherypga
Số tk:
Sacombank
Phan Thị Ngọc Linh
060230485898
Hoặc vimomo: 0913203632 Vimomo
Nguyễn Đăng Tùng sinh ngày 20/09/1992
Lừa đảo, nâng fo lên thanh pga và cắt 50%. 5tr thành pga10tr.
Sẽ nhập kho mày sớm.
vãi e tưởng nó tên giống e thì chết =))

em ghét cái bọn lập nhóm nọ nhóm kia cho ng vào 5tr 3tr, đm mấy bé của em mà từng làm cho e, e đăng thì con số nó lên cả nghìn chứ đéo phải mấy chục con đâu. mấy cái nhóm đấy h e out hết. PG nó muốn đi kín chứ nó muốn để đăng lên rêu rao như web phò đâu. xong rồi bán tán xôn xao, mệt. Đây là kiểu bán thông tin gián tiếp chứ mẹ gì đâu.

chính là thằng [MENTION=8921]Đinh Hoàng Hiếu[/MENTION] ở trên kia kìa.
Mày đòi hỏi gì thì cứ nói với sub, lúc cà phê với em ý thì nói lại lần nữa.
Mày rủ đi xem phim, ăn tối cũng được mà.
Xin thông tin để mình contact với

nói chung tao thực ra cũng nghèo, lương hưu không có, mỗi lần đi check là dành dụm, rồi con cháu anh em qua thăm nó dúi cho. Nên tao cũng thoả thuận là thoải mái số shot, không giục giã, nằm chơi thoải mái. Có hôm ngấm thuốc, tao check 1 cái xong nghỉ 2 tiếng lại check cái thứ 2, nhưng hôm nào yếu yếu, check một cái rồi nằm sờ ti, xem ti vi, hỏi chuyện thôi.
Xin cách contact với mấy sup ô bảo với

em ghét cái bọn lập nhóm nọ nhóm kia cho ng vào 5tr 3tr, đm mấy bé của em mà từng làm cho e, e đăng thì con số nó lên cả nghìn chứ đéo phải mấy chục con đâu. mấy cái nhóm đấy h e out hết. PG nó muốn đi kín chứ nó muốn để đăng lên rêu rao như web phò đâu. xong rồi bán tán xôn xao, mệt. Đây là kiểu bán thông tin gián tiếp chứ mẹ gì đâu.
đi kín thì chừng nào mới giàu có đáp ứng cuộc sống sang chảnh hả mày. Phò web còn cạnh tranh khốc liệt, đủ chiêu trò để tăng lượng report để khách biết càng nhiều càng tốt. Mấy em PGA như vậy chỉ là đĩ bán chuyên thôi, dở dở ương ương, có lẽ mục tiêu là câu đại gia bao nuôi

đi kín thì chừng nào mới giàu có đáp ứng cuộc sống sang chảnh hả mày. Phò web còn cạnh tranh khốc liệt, đủ chiêu trò để tăng lượng report để khách biết càng nhiều càng tốt. Mấy em PGA như vậy chỉ là đĩ bán chuyên thôi, dở dở ương ương, có lẽ mục tiêu là câu đại gia bao nuôi
không bạn, sao lại so sánh như thế phò web cạnh tranh là cái đúng nhưng phân khúc mình vẫn làm là bán chuyên, kín đáo. Mục đích gì đâu sinh viên thiếu tiền cần vài triệu thôi còn làm giàu thì chắc khó vì tiền kiếm dễ thì tiêu cũng dễ.

không bạn, sao lại so sánh như thế phò web cạnh tranh là cái đúng nhưng phân khúc mình vẫn làm là bán chuyên, kín đáo. Mục đích gì đâu sinh viên thiếu tiền cần vài triệu thôi còn làm giàu thì chắc khó vì tiền kiếm dễ thì tiêu cũng dễ.
bác ở đâu

Cho mình hỏi chút nhé.
Tầm ổn ổn mà đi nửa ngày, unlimit shot (thực ra thì cũng đc 2-3 cái là cùng) thì tầm bao đạn nhỉ?
Cỡ mấy em hàng 5-8 lít face dễ nhìn, 3 vòng ok, tùy gù là được ko cần body cỡ 1-2 củ như trên td, ckv.
Giả xử ntn nhé, có 2 kịch bản:
1 là 2h gặp nhau cafe rồi tiến thẳng ks, 5-6 giờ về
2 là gặp nhau cafe shopping, xem film hay đi chơi xong nhà nghỉ, ko qua đêm, qua đêm tính riêng, vd như 10-11h tối chia tay. Tiền quà shopping thương lượng trước, vd như 1-2 củ. Các khoản ăn uống, cafe đương nhiên là ko bao gồm trong tiền quà.

Kịch bản 1 coi như hết nửa ngày, kịch bản 2 là buổi chiều + tối đi cho nó dễ. Mình nghĩ là nhiều t cũng sẽ muốn kiểu ntn hơn là làm 1s xong té.
Ngày xưa đi chơi với mấy ông anh bảo có kiểu book 1 em là đi từ chiều tới sáng hôm sau. Đi chơi ăn uống mua quà tùy mình quyết mà đợt ấy còn mới đi làm éo có tiền. Giờ thì có nhưng chả biết bao nhiêu là đủ =))