Hướng Dẫn Tập Kiểm Soát Trị Xuất Tinh Sớm, Rối Loạn, Khó Cương. (Johanna Thiên Địa)

johanna

Trẻ trâu
Chào AE bên xàm. Bữa h bận tấp mặt mà còn vướn Scandal này, rep inbox mệt nghĩ, tính mình thoải mái nên ai hỏi gì cũng đều nhiệt tình cả. Về chuyện thuốc thang xuất tinh sớm thì thật ra từ đầu mình ko có chủ trương bán buôn hay cung cấp dịch vụ bên này cả. Trc cũng có vài AE có đánh tiếng mình sang đây nhưng mình cũng lướt sơ rồi gặp đợt xamvn bị sờ gáy nên cũng ko vào lại.
Sự vô tâm của mình vô tình dẫn tới việc để người khác trục lợi từ AE cả cũng từ mình. Với vốn dĩ mình cũng ko nghĩ đến sẽ gặp kiểu người này:
https://xamvn.bio/threads/lam-sao-de-dit-lau-dit-khoe-dit-gai-be-lon-ma-chay.161566/
Bro này lợi dụng uy tín mình để buôn thuốc cho AE, sao y những nội dụng, sử dụng feedback của mình để trục lợi. và dạng này 100% sẽ ko có trách nhiệm và kiến thức để giải quyết vấn đề đâu. ko những thế có khi còn khiến mọi thứ nghiêm trọng hơn. đơn cử là việc cổ súy dùng thêm Cường Dương phối với thuốc này. Combo này hiệu lực cực, so với Đá hay Kẹo Ke thì 1 chín 1 mười, gái nào cũng khóc đấy, nhưng rồi hệ lụy của mấy Bro chơi chất kích thích là gì AE cũng biết rồi, Combo khó cương + tốc độ điện xẹt. Mấy trường hợp này mình ko còn lạ.

Còn về phía mình, mình luôn hướng cho AE đến sự lâu dài, sức khỏe đi lên. Đơn giản thôi, dẹp nỗi lo đi còn làm ăn, có sức khỏe là có tất. Mình ko hề buôn thuốc, cái mình trao cho AE là sự đồng hành. ko riêng xts và cương, AE cần hỗ trợ gì trong phạm vi kiến thức đều ok cả. Còn chuyện tiền nong gì đó, thực ra cái vụ này bọn ngáo lôi ra chỉ trích thôi. AE bận, mình cũng bận, ai cũng có công việc cuộc sống riêng, mình giúp AE, AE gửi tiền trà nước, đó là cách những Gentleman ứng xử với nhau, rất bình thường.
Còn những dạng dựa hơi, sao chép, sẽ ko bao h kiểm soát được rủi ro đâu, bởi cốt lõi chẳng nắm được vấn đề. Ko nói gì nhiều riêng vấn đề tư cách đã tệ rồi, thì cơm cháo gì.
AE cảm thấy cần mình hỗ trợ, kèm cặp thì cứ hú mình. còn ko thích thì thuốc AE có thể mua ở nguồn khác như nhà thuốc hoặc tiện hơn trên shopee:

https://shopee.vn/Lục-Thần-Hoàn-Giải-độc-i.212104261.6912136220

rồi tập theo những bài ở dưới. có gì ko hiểu thì cứ hỏi mình.
Thuốc này thì lành nhé, nhưng cũng nên có chừng mực. AE nào thích dùng như pp hỗ trợ tăng thời gian thì cũng ok, giá hợp lý, an toàn. Còn AE nào muốn tập dứt điểm thì cần nghiêm túc, kiên trì và quan trọng có người hướng dẫn, kè AE mới được.

Sửa lần cuối:
Rồi mình up mấy bài tập dưới này AE cứ tập theo sườn dưới, khúc mắc gì thì hỏi để chỉnh cho AE;
Xu hướng dùng thuốc:
dưới 1 phút + Cương tốt thì dùng 2 viên 5 giọt >>> hết 1 lọ thì giảm còn 1 viên 3 giọt >>> giảm còn nửa viên >>> góc tư.
Thuốc chỉ hỗ trợ phân tâm để tập, ko hỗ trợ cương hay kích thích. AE nên tự gia cường vấn đề thể trạng bằng cách giữ chế độ sinh hoạt hàng ngày lành mạnh trong ăn uống vận động. Tránh tuyệt đối dùng chung với các dạng cường dương cấp tốc, sau này bị khó cương thì rất khó trị.
Về bổ trợ thể trạng thì nên uống trà Bạch Tật Lê dễ uống, dễ hấp thụ nhất:
Cái này thì mình có Ng sơ chế và rang sao cho AE tiện dùng luôn nên giá sẽ khác thị trường ở ngoài do có công sao (sao vàng hụt kg nha 1kg còn 700g thôi), lựa tạp, sơ chế phải thuê người làm. Chế biến cái này rất tốn công, AE nào ko tin thì cứ tự mua về làm rồi thấm nhé. 400k = 500g nha (trc làm của Hayge 450k mà hàng chưa sao vàng) giá này đã có ship nên dừng lăn tăn nữa nhé. Trà này phải sao để khử độc + tăng dược tính nha. Sao qua uống sẽ ngon hơn. thuốc thì mua đâu thì mua, còn trà thì cứ nên mua của mình cho chất lượng. Cái này thì ko điêu nhé.

Các vụ thủ dâm, phim ảnh xxx, chịt 2-3 cái/đêm phải bỏ hết nha AE.
Đầu tiên AE cần nắm rõ Cơ chế phóng tinh: Khi quan hệ tình dục, cơ thể AE sẽ trải qua 4 giai đoạn: Ham muốn, cương cứng, giao hợp và xuất tinh. Xuất tinh là giai đoạn Hưng phấn tột đỉnh, khoái cảm cao nhất. Trung khu phóng tinh của vỏ não giữ vai trò điều khiển, sẽ ra lệnh phóng tinh khi đc kích thích đầy đủ (khi mức hưng phấn đạt 95-100%), quá trình này là vô thức và ko chịu sự chi phối từ ý muốn của AE. Khi đạt đủ mức hưng phấn này, cò súng sẽ tự kích hoạt, các cơ co thắt dữ dội và phóng tinh ra ngoài. Ở mức Hưng phấn đạt 85-90%, mọi thứ sẽ vào tư thế sẵn sàng, đạn đc lên – tinh trùng đc đẩy ra đến khu vực tuyến tiền liệt và cơ Pc (nơi ống dẫn tinh, ống dẫn tiểu và niệu đạo giao với nhau tạo thành chữ Y) lúc này ống dẫn tiểu đc đậy lại, ống dẫn tinh và niệu đạo nối thông với nhau. Lúc này tuyến tiền liệt và khu Pc sẽ đi vào trạng thái xung huyết, AE sẽ cảm thấy tức tức ở khu vực bụng trong, dưới rốn gần gốc dương vật. Nếu cố tình kiềm hãm và giữ trạng thái xung huyết kéo dài liên tục, sẽ tạo áp lực rất lớn lên các mao mạch, có thể khiến chúng bị vỡ >>> viêm tinh hoàn và tuyến tiền liệt. AE nên rõ mao mạch khác với cơ, ko thể tập để khỏe lên hoặc dẻo dai hơn. Phần nữa, để kiềm hãm và giữ trạng thái này, sẽ tạo ra 2 luồng xung đột ý chí quyết liệt nơi vỏ não, gây ức chế khu điều khiển chức năng phóng tinh, nếu tình trạng này lập đi lập lại nhiều lần và kéo dài, lâu ngày sẽ sinh rối loạn và khả năng phóng tinh bị suy giảm. Bên cạnh đó, tâm lý cũng bị ảnh hưởng, Hưng phấn tình dục bị tuột, ảnh hưởng khả năng cương, máu bị rút về >>> mềm đi và xìu.

Vậy tập sao cho đúng? – AE tham Khảo bài, pp tập kiểm soát sau: AE kiên định tập cơ Pc, cơ mông đùi, lưng bụng và chân cho khỏe vào nhé. Những nhóm cơ này hỗ trợ rất đắc lực cho hoạt động tình dục. Khi các cơ này khỏe AE sẽ chủ động điều khiển đc, áp dụng để tạo sự phân tâm. Thí dụ AE có thể phân tán vào việc điều khiển các bắp chân, bàn chân v.v...
AE nên đọc kỹ và cố hình dung rõ cơ chế xuất tinh như E trình bày ở trên, nhằm cảm nhận, phân biệt đc từng mức độ Hưng phấn. Mấu chốt ở chỗ AE tập làm chủ nhịp độ quan hệ >>> kiểm soát đc độ Hưng phấn. Với từ khoá là 60-70% nha AE, AE hãy tập giữ tình hình ở dưới mức này và đừng đẩy quá nha. Dưới mức này, mọi thứ vẫn còn dễ dàng kiểm soát đc. Mỗi khi mức độ hưng phấn đạt 60% AE nên giảm nhịp hoặc dừng lại để cảm giác dịu xuống rồi tiếp tục. Đến cuối cuộc giao hợp hoặc khi muốn kết thúc thì AE mới tăng tốc dần và out nhé. Trong quá trình tập, đôi lúc tình hình vượt kiểm soát, đi quá mức 70% thì AE nên buông và out luôn nhé, lần sau tập lại, ko nên cố kìm. Tập 1 time sẽ thạo thôi. Các nhóm cơ thì AE áp dụng với vai trò gây sự phân tâm nhé. Khi dưới mức 70%, khu vực cơ Pc chưa vào trạng thái xung huyết nên An Toàn.
AE kết hợp co thắt cơ PC để đánh lừa, phân tán bớt sự tập trung của não cho việc điều khiển cơ Pc. Các nhóm cơ khác cũng áp dụng tương tự, AE có thể nhịp nhịp giò, hoặc nhón chân lên xuống để đánh lạc hướng nhé, đừng để não tập trung nhiều vào cảm giác sướng. Gián đoạn giữa mỗi quãng nghỉ chờ cảm giác dịu xuống, AE có thể kết hợp thay đổi tư thế nha. 1 gợi ý bổ trợ là AE nên dùng thêm Gel bôi trơn giúp giảm ma sát, nên tập từ các tư thế dễ, ít kích thích nhất. AE nào bình thường khả năng trụ đc 7-10 phút thì có thể tập dần dễ dàng.

Lý Thuyết Kiểm Soát:
+ AE nên chuẩn bị 1 tuýp gel bôi trơn, dù nước nôi nhiều hay ít. Gel giúp Giảm ma sát giúp AE kiểm soát tốt hơn.
+ Lúc bắt đầu vào tập bỏ thuốc AE phân cấp ra như sau: tập với bao cao su thường, dày. Rồi chuyển dần qua loại mỏng hơn và đi chân trần.
+ AE nên thuyết phục và yêu cầu sự trợ giúp từ đối tác, nhằm nhường quyền chủ động cho AE.
+ AE nên hôn hít xã giao và tuột quần nhập cuộc luôn. Mình cố gắng giảm kích thích từ thị giác, suy nghĩ và phần dạo đầu. Có thể tăng thêm các yếu tố gây phân tâm như mở 1 bài nhạc và tập trung theo lời nhạc, nhạc mới càng tốt. Hoặc trò chuyện với đối tác về 1 câu chuyện phiếm nào đó, AE cố gắng dẫn dắt câu chuyện để người Nữ có tương tác với Mình nhé, chuyện linh tinh, vui vẻ càng tốt.
+ Nếu có dạo đầu thì trước khi vào hang, AE nên đặt quy đầu dừng trước cửa hang, trong tình trạng đã thoa đều, trơn cả dương vật và cửa hang. Rồi thả long người, thở đều sâu, 10 nhịp, chưa đc thì 20, 30 nhịp cho đến khi nào thấy thoải mái thì mới hãy bắt đầu đi vào.
+ Tư thế lý tưởng để tập bài này là tư thế truyền thống biến tấu 1 chút, kê gối dưới mông Người Nữ.
+ AE hãy đưa vào nhẹ nhàng, chậm rãi và đếm nhịp. Mình sẽ dừng ở nhịp 1,2,3 khi bắt đầu có cảm giác sướng nhẹ thì dừng lại, trạng thái dừng lại là quy đầu rút ra đặt trước cửa hang. AE dừng và thở vài nhịp sâu đều để bình tĩnh rồi cho vào tiếp và đếm như cũ. Khi đã quen với mức 3 rồi AE tăng lên 4 nhịp rồi 5 rồi 6 nhịp nhé. Mấu chốt là phải từ tốn, ko đc vội đốt cháy giai đoạn nha.
+ Khi đã quen với số nhịp lớn rồi, 8-10 nhịp thì AE quay lại với nhịp 3 nhưng Mình tăng tốc độ và lực nhấp lên 1 chút. Lập lại các bước như ở trên. Cứ như thế Mình phát triển dần bài tập nha AE.
+ AE cố gắng kéo đc giai đoạn này thay cho phần dạo đầu, độ khoảng 10 phút thì não và cơ thể sẽ dần thích nghi đc, qua được đoạn này Mình sẽ tăng tốc và kiểm soát dễ hơn hướng tới kết thúc cuộc chịch nha.
+ AE tập từ tư thế dễ trước rồi chuyển dần sang các thế khó nhé.
+ Tập vững ở mức bao dày rồi qua mỏng mới tới trần nha AE.
+ Cứ mỗi lần nên nhớ kết quả và cố gắng đẩy nhích hơn 1 chút ở những lần sau
+ AE nên nhớ là Mình đang tập và nên từ tốn tránh nóng vội nhé.
CÁC BRO CỐ GĂNG NHỚ VÀ LÀM THEO BÀI NHÉ.!!

AE phân theo cấp bậc thang mà tập, người nào ở mức nào thì bắt đầu từ mức đó. Nên tập quen bố cục mở bài, thân bài, kết bài.. tập sao cho thành thói quen luôn, luôn mở bài 5 phút chậm rãi thoải mái, 5 phút tiếp theo tăng nhẹ và nhịp nhàng, kết bài là tăng tốc và finish đẹp nhất là từ phút 15. Cái sườn này nên thành mặc định luôn.

Rồi AE cứ theo lối này nhé, đừng add Zalo E nữa. Có gì cứ inbox bên này là dc. Sẽ tranh thủ rep.
Bài Rối Loạn Cương thì qua bên này:
https://xamvn.bio/threads/huong-dan-hoi-phuc-roi-loan-cuong-cuong-yeu-suy-nhuoc.164100/

AE cứ góp ý, tranh luận dưới topic này nhé sẽ cố gắng rep AE. Đừng nổ Zalo mình nữa.

Sửa lần cuối:
Lập mấy shop ảo lên để lòe người à con dog
tao đéo có rảnh. đụ má đưa thông tin tao lung tung nổ Zalo. mày bán thì mày tiếp khách mày để chạy qua tao hỏi làm cc gì. bán thì trách nhiệm 1 tí. còn tao mà muốn bán bên này tao đã bán lâu rồi thằng dở người

Tao còn chưa đụng đến mày bên thiendia nên đừng ép người quá đáng, đặt điều vừa phải thôi.
đặt cc toàn chụp hình bên này hỏi cách tập thế nào. mày bán mày ăn thì mày care cho kỹ vào. muốn thì chép bài trên kia mà gửi cho khách. tao rảnh đéo đâu chăm 2 đầu cả phần mày hả thằng dở người

Sao lại giá khác nữa vậy
Đồ nào chẳng giống nhau. Khác nhau Ng dắt nha mày. Đồ tao chế ra thì yên tâm chất lượng. Còn ăn thua mày chọn thằng nào kè mày thôi.
Mua đồ của thằng @ditmeboykute cũng tốt đó. Cứ theo nó, còn nó care mày hay ko thì tuỳ. Đéo liên quan tao

Có 3 cách để trị bệnh XTS:

1. Lấy keo 502 dán kín đầu chym
2. Trước khi chơi mài chym vào tường 15' để cho mất hết cảm giác
3.Thắt ống dẫn tinh!

Cách nào cũng hữu hiệu, nhưng đây là bí kíp đặc biệt, không được truyền cho ai đâu đấy!

3.Thắt ống dẫn tinh!

Cách nào cũng hữu hiệu, nhưng đây là bí kíp đặc biệt, không được truyền cho ai đâu đấy!
Vậy hoá ra mấy ca dính chùm nhau khiêng cả cặp vô viện cấp cứu là do mày chỉ đúng ko

3.Thắt ống dẫn tinh!

ko có tự cung afk :))