Kể cho cmay nghe về trải nghiệm chiều nay của t

livdev

Thôi vậy thì bỏ
Chiều nay t đi mua sách, lúc mới vào tình cờ thấy 1 người phụ nữ mặc váy ngắn, cứ tưởng gái teen.
Lúc lên mới biết hóa ra đi cùng chồng & 2 đứa con, một trai một gái.
Anh chồng thì nhiệt tình chọn sách cho con, còn chị vợ thì lúc bấm đth, lúc thì trông con.
Chuyện cũng chỉ có thể thôi, chủ yếu là t bất ngờ vì người phụ nữ ấy đã sinh 2 con rồi
mà vẫn ăn mặc phóng khoáng, quyến rũ đến vậy.
Cám ơn cmay đã đọc nhé!

đéo tin nhé. d m biết đâu gu thẩm mỹ của m có vấn đề thì sao. cứ đưa cái pic lên để mọi người nhìn nhận :vozvn (20):

À nói thêm là phong cách ăn mặc của chị vợ đúng kiểu phong cách của mấy em teen lên phố nhé

Tao quen nhiều gái 2 con lắm, và chúng mày mà nhìn thì đéo thể tin nổi đấy là 2 con vì nó đẹp vãi lôz. Đéo post lên đây đc nhưng tin tao đi, giờ ở ngoài kia nhiều em/ chị gái có tiền + thời gian chăm sóc bản thân thì đéo có chuyện bị xồ người như các mẹ các chị ngày xưa đâu. Chưa kể tạng người gái Việt cũng dễ hồi

Tao cũng từng gặp trong nhà hàng một em đẹp 24,25 tuổi rồi mà như 17,18 ,tướng lùn mặt xinh, da thì trắng ngọt.đi ăn với gia đình Dm lúc đầu tao cứ tưởng con gái út trong nhà, ai dè nó quay sang kêu thằng chồng nó tao bật cmn ngửa, lát sau dẫn ra thằng nhóc 5 tuổi .dm nói thật nó hack tuổi hay gì rồi.