Kể về kỷ niệm địt gái có chồng/ny của tụi mày đi

Đúng là con gái nó sống theo cảm xúc thật bữa trước tao nhắn tin gạ con bạn bảo thèm nó xong nó bảo qua đây với tao mà tao đang nhậu nên hẹn nó tối mai qua, tới tối mai thì đéo cho qua nữa.
Nứng lồn là phải địt ngay. Sau đấy 1h nó tắt nứng thì hết cơ hội đấy
Sau rút kinh nguyệt nhé

Kể rõ việc con ny mày bị thằng khác chăn ntn đi
T đọc zalo nó kể với con bạn đi nhân trần với zai r sợ có bầu . Xong t chỉ nói nó lần sau đi ngoài thì đi bao vào k mang bệnh vào ng , rồi bảo nó tự dọn đồ hay để t vứt hộ . Sau này thì theo dõi fb thấy nó cũng bị thằng kia bỏ , thương em nhưng k bỏ đc cái tôi của mình để quay lại :too_sad::too_sad:

T đọc zalo nó kể với con bạn đi nhân trần với zai r sợ có bầu . Xong t chỉ nói nó lần sau đi ngoài thì đi bao vào k mang bệnh vào ng , rồi bảo nó tự dọn đồ hay để t vứt hộ . Sau này thì theo dõi fb thấy nó cũng bị thằng kia bỏ , thương em nhưng k bỏ đc cái tôi của mình để quay lại :too_sad::too_sad:
Thương lồn gì con đĩ nứng lồn. Cắm sừng mày rồi còn thương lồn gì nó nữa.
Cơ mà lúc còn đang yêu con này có dâm ko. Bản chất của nó là dâm đĩ hay là gái ngoan bị thằng kia dụ dỗ?
Mà mày quan tâm ny kiểu gì để nó có thgian đi địt zai.

Thương lồn gì con đĩ nứng lồn. Cắm sừng mày rồi còn thương lồn gì nó nữa.
Cơ mà lúc còn đang yêu con này có dâm ko. Bản chất của nó là dâm đĩ hay là gái ngoan bị thằng kia dụ dỗ?
Mà mày quan tâm ny kiểu gì để nó có thgian đi địt zai.
Nó từ trước giờ vẫn ngoan hoặc t quá tin tưởng nó , cảm giác lúc đọc tin nó giống cái tượng nữ thần sập trước mặt m ý tư nện ạ . Sau đó thì trong mắt t ko còn nữ thần nào nữa

tao ko có vợ nên chưa biết, nói chung chơi đc thì cứ chơi, tao cũng thích vợ tao nó phải đi địt dạo cho đã cái lồn nó đi rồi hãy về làm vợ tao, chứ nó còn trinh chưa nếm đc nhiều cu lạ lấy về nó thèm nó đi ngoại tình cũng vậy à
xin lỗi t nói hơi thô, nhưng m cướp những thứ của ng khác, cứ cho là m địt đạo đi, nhưng vợ m sau cũng thế, cũng chơi ngoài rồi giấu m thì cuộc đời m đúng chỉ còn từ thất bại thôi

Nó từ trước giờ vẫn ngoan hoặc t quá tin tưởng nó , cảm giác lúc đọc tin nó giống cái tượng nữ thần sập trước mặt m ý tư nện ạ . Sau đó thì trong mắt t ko còn nữ thần nào nữa
Tư nện rất thông cảm vs mày
Rất mong m cung cấp thêm thông tin để giúp tư nện xuất bản cuốn sách tâm lý đàn bà nhé
Tại sao 1 nữ thần có thể cắm sừng ny banh lồn cho trai địt.
M ko sinh nghi gì trc khi con kia cắm sừng sao
Hoặc ko nc thẳng thắn hỏi sao nó lại cho thằng kia địt sao?
Chia tay nó có níu kéo m ko hay vui vẻ để theo thag kia
Rất mong m rep từng câu trên giúp tư nện

Tư nện rất thông cảm vs mày
Rất mong m cung cấp thêm thông tin để giúp tư nện xuất bản cuốn sách tâm lý đàn bà nhé
Tại sao 1 nữ thần có thể cắm sừng ny banh lồn cho trai địt.
M ko sinh nghi gì trc khi con kia cắm sừng sao
Hoặc ko nc thẳng thắn hỏi sao nó lại cho thằng kia địt sao?
Chia tay nó có níu kéo m ko hay vui vẻ để theo thag kia
Rất mong m rep từng câu trên giúp tư nện
1. Nhà thằng kia dk , nhà t vỡ
2. Nó đi cùng t nh năm r nên t rất tin tưởng như người thân ý
3. T không hỏi vì đọc tin nhắn kia t thấy rõ nguyên nhân như câu 1
4. Mấy lần muốn quay về thăm con mèo 2 đứa nuôi chung , t biết ý nên cho luôn con mèo
Tự nhiên chuyện cũ lại ùa về :tire:

1. Nhà thằng kia dk , nhà t vỡ
2. Nó đi cùng t nh năm r nên t rất tin tưởng như người thân ý
3. T không hỏi vì đọc tin nhắn kia t thấy rõ nguyên nhân như câu 1
4. Mấy lần muốn quay về thăm con mèo 2 đứa nuôi chung , t biết ý nên cho luôn con mèo
Tự nhiên chuyện cũ lại ùa về :tire:
Còn câu hỏi là nó có tiếc hay níu kéo mày ko. Hay ý nó cũng muốn đá mày rồi?
Và sao m ko quay lâij địt tĩ tã nó đi rồi hãy bỏ
Mà tao đéo hiểu nữ thần lồn gì mà bỏ ny theo thằng giàu. Mày nhìn nhận sai rồi

Còn câu hỏi là nó có tiếc hay níu kéo mày ko. Hay ý nó cũng muốn đá mày rồi?
Và sao m ko quay lâij địt tĩ tã nó đi rồi hãy bỏ
Mà tao đéo hiểu nữ thần lồn gì mà bỏ ny theo thằng giàu. Mày nhìn nhận sai rồi
T trả lời r đó tư nên , thăm con mèo ? T biết chứ . Đến ngủ nhà t 1 lần trym t còn đéo lên nổi . Thời gian thay đổi mọi thứ , nữ thần cũng chết r

Gặp quả thớt này, tao lại nhớ đến chuyện của tao. Nghĩ thì hơi khốn nạn nhưng tao đã từng đè em chung xóm trọ ở ngoài cửa phòng, trong khi bòi em nó vẫn đang ngủ ở trong. Hồi ấy còn trẻ người non dạ quá. Tệ vcl.

Gặp quả thớt này, tao lại nhớ đến chuyện của tao. Nghĩ thì hơi khốn nạn nhưng tao đã từng đè em chung xóm trọ ở ngoài cửa phòng, trong khi bòi em nó vẫn đang ngủ ở trong. Hồi ấy còn trẻ người non dạ quá. Tệ vcl.

Tao thì thích thụ thai nên địt dạo lần nào cũng nhân trần xuất trong. Khổ cái là mấy em cũng thế, đòi xuất trong rồi kêu tí em uống thuốc :vozvn (24):

Chúng mày là lũ súc sinh. Chim nghĩ thay cho não. Phá hoại gia đình và hạnh phúc của người khác sẽ không có kết quả tốt đâu. Mày thíck block thì mày block đi cho tao khỏi thấy mày cho bẩn mắt. Để xem thiên đạo có tha cho chúng mày ko?
Cái địt cụ mày
Sủa lắm thế
Bố block luôn
Loại ngu lồn
Chấm hết

Cái địt cụ mày
Sủa lắm thế
Bố block luôn
Loại ngu lồn
Chấm hết
Loại ngu l?
Đúng đấy, ngu si vì cái l,
Sống làm toàn chuyện thất đức vì cái l. Mày tự chửi bản thân hay đấy.
Còn tao ko mời mày comment tao nhé, mày nhảy vô sủa làm gì?

Loại ngu l?
Đúng đấy, ngu si vì cái l,
Sống làm toàn chuyện thất đức vì cái l. Mày tự chửi bản thân hay đấy.
Còn tao ko mời mày comment tao nhé, mày nhảy vô sủa làm gì?
m bị điên à

Quay lại mà địt

tao ko có vợ nên chưa biết, nói chung chơi đc thì cứ chơi, tao cũng thích vợ tao nó phải đi địt dạo cho đã cái lồn nó đi rồi hãy về làm vợ tao, chứ nó còn trinh chưa nếm đc nhiều cu lạ lấy về nó thèm nó đi ngoại tình cũng vậy à
Thanh niên thực tế...không mơ mộng ảo...

thực tế cuộc sống nó là như vậy mà mày
Đúng ròi, tao thấy có thằng vẫn còn mơ lấy vợ còn trinh...nói chung được vậy thì tốt, nhưng đừng có đặt nặng vấn đề trinh tiết khi cưới vợ

nhớ năm xưa vót sắt ngựa của nguyên mông tao trải dài đông đến cao ly, nam đến hán cẩu, tây đến châu âu, đến đâu bọn quốc vương hoàng đế đều phải đưa hoàng hậu quý phi cho tao địt giữ chút huyết mạch hoàng thất, nhớ khi tao công phá thành tương dương đã treo hoàng dung lên địt trước thi thể của quách tĩnh, đúng là mỹ phụ vẫn luôn ngon :sweet_kiss: