Kể về lần đầu đi đá phò.

T thì năm 2018, đợt đấy đang đá Euro, t bảo thằng anh đánh trận Bồ vs TBN 3-3. Nhưng mà đánh bé đc khoảng 4-5 chục củ, n cho t 10 triệu, xong rủ t đi đá phò. Trước đấy t chỉ có đụ vs ny hoặc là chăn rau cỏ thôi chứ chưa phò phạch bao giờ. Nó lên checker tìm hàng xong n book cho t 1 em trên Hàng Bún, 2tr rưỡi 1 shot thì phải. Đụ má k phải là lần đầu khai súng nhưng mà là lần đầu đá phò, lúc lấy phòng rồi nằm đợi được 1 lúc thì em hàng vào, đm hồi hộp vl luôn, xong e hàng hỏi a tắm rửa gì chưa vào tắm với e. Thế là t cũng theo n vào tắm, đm n mút cho từ trong nhà tắm ra đến giường. Nhấp đc 1 lúc thì out, hôm đấy cảm giác thấy yếu vl, về sau t mới phát hiện ra là chơi phò nhanh ra vl, chứ bình thường đụ ny toàn 25-30p. Xong nằm nói chuyện 1 lúc rồi về.Sau đợt đấy 1 thời gian thì ny t đi du học, đc 1 thời gian thì chia tay,thế là chơi bộ môn phá đò này đến bây giờ luôn, chắc bao giờ có ny thì nghỉ k rau cỏ phò phạch gì nữa:))) À hình như e hàng nghệ danh là Linh Paris thì phải. Có tml nào chơi e nó chưa:)) giờ hình như nghỉ r.

Tết dương năm 2017-2018, hôm đấy ở công trường rảnh thằng chuyên gia nước ngoài nó rủ đi Đà Nẵng chơi thế là ok vác ba lô lên ô tô nó đèo đi Đà Nẵng.
Xuống đấy nó thuê khách sạn còn mình với thằng lái xe về khách sạn quen của anh em cơ quan hay ở.
Đến tối hôm đấy đi nhậu về đúng hôm sắp bước qua năm mới dương lịch mình vào Mưa Hồng xả rượu.
Vào đó book được 1 em xinh vãi, mà được cái nhiệt tình, em nó cũng ko biết mình là làm lần đầu.
Vào đầu tiên em nó cởi quần áo xong 2 đứa vào bồn tắm, đc em nó tắm rửa sạch sẽ cho xong lên giường quất, quất được lúc thì thấy bắn pháo hoa, thế là ra cửa sổ dogy xem pháo hoa luôn.
Sau khi xong còn bo cho em nó 2 lít mà thế nào em nó vẫn phải báo lại với quản lý, tổng thiệt hại từ a - z hết 7 lít bo thêm 2 lít mà hài lòng vler.

Tết dương năm 2017-2018, hôm đấy ở công trường rảnh thằng chuyên gia nước ngoài nó rủ đi Đà Nẵng chơi thế là ok vác ba lô lên ô tô nó đèo đi Đà Nẵng.
Xuống đấy nó thuê khách sạn còn mình với thằng lái xe về khách sạn quen của anh em cơ quan hay ở.
Đến tối hôm đấy đi nhậu về đúng hôm sắp bước qua năm mới dương lịch mình vào Mưa Hồng xả rượu.
Vào đó book được 1 em xinh vãi, mà được cái nhiệt tình, em nó cũng ko biết mình là làm lần đầu.
Vào đầu tiên em nó cởi quần áo xong 2 đứa vào bồn tắm, đc em nó tắm rửa sạch sẽ cho xong lên giường quất, quất được lúc thì thấy bắn pháo hoa, thế là ra cửa sổ dogy xem pháo hoa luôn.
Sau khi xong còn bo cho em nó 2 lít mà thế nào em nó vẫn phải báo lại với quản lý, tổng thiệt hại từ a - z hết 7 lít bo thêm 2 lít mà hài lòng vler.
Hay. Một lần đầu quá hoành tráng. Còn hơn là gặp mấy em khó chịu canh giờ.

Lần đầu đá phò năm 2016, đi uống rượu với bọn bạn rồi đi xả. Con phò cn vcl, vú đéo cho bú, đéo bj mà tận 1 củ. Đm từ sau hôm đấy phải nửa năm sau mới đá phò tiếp

Đầu năm lớp 10. Mấy thằng xách xe đạp dạo biển chơi thì được mấy chị vẫy vào tưởng hỏi gì. Tg đầu đúng kiểu nghiện luôn

2010 cơm sau khi BK tao ăn đã 15k. Thời đó tụi tao vào công viên quẹt que diêm xem hàng hết 5k.
Quê t gọi đấy là phò diêm. Nghĩ lại diêm thống nhất chất lượng như lol. Đốt mất bao nhiêu tiền nhịn ăn sáng của bọn tao

Lần đầu đá phò năm 2011 dưới Từ Sơn tiền vé 100k tiền địt 200k, gái ngon tương đương hàng 500k bgio, chất lượng vkl.

Con đấy chắc thấy tao trẻ con, 1 thằng nhóc con 14-15T , tấm chiếu này mới quá nó mới chơi ko bao. Mà hồi đó trẻ con đéo biết j, may mà ko ôm hận
Nó thấy tấm chiếu mới chưa trải nên muốn xài có nát để lấy hên đây.

Tao thì chơi phò năm 16 tuổi, nó phá trinh tao luôn, thằng bạn hôm đó có tiền nó mới bao tao đi chơi gái thế là đồng ý luôn, dm chơi gái hết 150k, nó làm tao cửng xong đeo bao cho tao, được 1 tí thì tao vứt mẹ bao đi để chơi trần, ngu vcl, may mà đéo sao.
Mà nhỏ đó cũng ngu cho mày chơi trần.

Phò nó bôi cái gel gì vào lol nó ý, mình đút chim vào thấy nóng nóng, nhấp nhanh là ra luôn á
Chứ t địt ny nhân trần cũng phải 10 12 phút ms ra m ạ
Đéo phải đâu m ạ. Tuỳ đấy. Có những con dùng gel bôi trơn thì k nói làm gì. Có đứa n có dùng đâu. Với cả t đọc mấy bài trên xam thấy bảo là do tâm lí các kiểu. Nói chung là k phải do ysl đâu. T cũng thấy đúng vì có nhưng con lần đầu t đi thì nhanh out lắm. Nhưng mà lần sau thì bình thường như ở nhà phệt người yêu vậy

Lần đầu đi đá phò là hồi tao mới vào lớp 10. Mấy thằng em nó đá phò từ hồi cấp 2 nên nghe cũng muốn thử. Nhờ chúng nó dẫn đến quán này có 2 nv, một bà chị chắc phải 4mấy, em kia trẻ hơn chắc ngoài 20. Chọn em ngoài 20 cưỡi lên có hơn phút thì bắn, đm nó còn đéo cởi áo, đéo cho bóp vú, nhục vl. Đấy là lần đầu, sau cứ trúng lô là bọn tap đi Đồ Sơn, hồi đó rẻ mà có thằng em làm dẫn gái, toàn con trẻ 16-17 ngon vl

Lần đầu đi đá phò là hồi tao mới vào lớp 10. Mấy thằng em nó đá phò từ hồi cấp 2 nên nghe cũng muốn thử. Nhờ chúng nó dẫn đến quán này có 2 nv, một bà chị chắc phải 4mấy, em kia trẻ hơn chắc ngoài 20. Chọn em ngoài 20 cưỡi lên có hơn phút thì bắn, đm nó còn đéo cởi áo, đéo cho bóp vú, nhục vl. Đấy là lần đầu, sau cứ trúng lô là bọn tap đi Đồ Sơn, hồi đó rẻ mà có thằng em làm dẫn gái, toàn con trẻ 16-17 ngon vl
Công nghiệp vãi.

Sex quan trọng là hòa hợp âm dương, đeo bao vào phang phò thì thà mua cái cốc thudam của thằng chuối có khi phê hơn

Lần đầu thì cái gì cũng vui và hay ho chúng mày nhỉ. Tao thì nhớ lần đầu đi đá phò năm 18 tuổi vừa đậu ĐH mừng quá nên khai đao luôn. Lúc nằm chờ gái bước vô phòng cứ lo lắng còn hơn thi đại học vl. Xong bước vào thì cũng bở ngỡ vl ra lúc ẻm BJ cho đc 1 tí mà đã gần ra mẹ rồi xong nhấp truyền thống vài cái ra luôn mà người kiểu run vl thề. Xong trả lẹ tiền đi về nghĩ lại hài. Tới tụi mày kể đi.
Éo đá bao giờ nên éo có chuyện để góp vui

Lần đầu tiên là năm tao vừa thi tốt nghiệp cấp 2 xong. Thằng a họ ngứa mồm hỏi số báo danh của tao đánh lô, tối nổ 2 nháy nó đưa tao giải ngố. Lần đầu hồi hộp vl, tao còn ngồi nói chuyện với phò gần 10 phút, phò nói nhẹ với tao : tụt quần ra đi em, câu nói cả đời tao đéo quên được.
T thấy 70% tml trên này mất trinh với phò nhỉ?

Phò còn rửa chim cho tao, đéo thèm BJ, nó lấy tay sóc sóc mấy mấy cái rồi nhét chim tao vào nhấp được khoảng 2-3 phút tao chim giật mấy cái bắn toé loe, phò còn cười rồi nói lần đầu có khác. Mới đó mà đã 18 năm rồi. Còn đéo đeo bao nữa. Xuất vào trong luôn. Đéo biết mấy năm nữa có đứa tìm tao nhận bố ko
Nhân trần với phò. Chịu rồi

T đi lần đầu lúc năm nhất, di chị mb kia vì sinh viên.
Đéo hiểu sao nứng cac xin cho chơi trần thì chị mb nói " em đi chơi e phải biết giữ sức khỏe chứ em ". Nghĩ lại chị mb có tâm vc ,ko thôi giờ ăn loz rồi kkkk.