Kèo Aridrop cho anh em nào chưa biết

traihu18

Hạt giống tầm thần
Kính chào ace, tao có biết đến tiền ảo từ năm 2014-2015 thời mà btc còn có 12-13tr/coin, nhưng mà mình thấy nó ảo éo theo, hồi đó quất youtube cũng nhiều tiền vãi lol mà cuối cùng phá đảo hết may còn ko toang như thằng bạn chuyển qua tradercoin giờ ôm mấy tỷ tiền nợ,
năm ngoái rộ lên cái con Pi nhà nhà đào, người người đào, mà tao cũng tìm hiểu thấy éo ăn được nên kệ mẹ anh em bạn bè rủ đào cái thứ vô giá trị đấy và sau 1 thời gian thì anh em mất thông tin cá nhân mất thời gian chả được cái lol què gì.
Tao theo chứng khoán việt nam thôi chứ giờ vẫn éo dám trade coin vì vẫn nghĩ nó ảo, cơ mà bữa thấy remitano nó cho airdrop con renec nên cũng có tìm hiểu qua, cái wed này nó tồn tại từ cái hồi 2014, 15 gì đấy chuyên mua bán giao dịch một số đồng coin kiểu btc, eth, nên nghĩ kèo này thơm bắt đầu đào, nên tụi mày thấy ngon ăn thì cũng nhảy vô cho biết, và tất nhiên éo có cái lol gì miễn phí hết, t viết cái này mong anh em nào thích thì nhấn linkref cho t thêm tý renec thôi, chứ còn đào coin đó thì xác minh sđt rồi mỗi ngày vào nhận 0.24 và nhấn đào trong 24h thì đc 0.24 coin nữa nhé,
link ref cho mấy tml- kích hay koh thì cũng kệ cmcm :)))