HODL/ TRADE?

x4 clgt tml, giá từ lúc thằng thớt đăng lúc buổi sáng đến giờ cũng same same vậy mà :waaaht:
Thằng này mày đưnf trả lời nó tao nghi nó là thằng hs cấp 2- c3 gì đó vào xl thôi. Bữa nó hỏi mua BNB sao anh em thông não nó mấy ngày vẫn cứ giả ngu tới h hỏi mua con này sau bán sao. Dm mấy thằng xl nên tránh xa

m mua ở sàn nào thế chỉ t với
T biết thế nào cũng có những thằng hỏi câu thế này nên t đã chụp cả ảnh sàn lên rồi.
Dạ thưa anh mua ở pancake swap nhé.

T nói thì sợ tụi m tự ái nhưng có những thứ google k tính phí.
Cái khó là làm sao lọc đc 15k coin ngoài kia để mua đc 1 vài coin / token.

T biết thế nào cũng có những thằng hỏi câu thế này nên t đã chụp cả ảnh sàn lên rồi.
Dạ thưa anh mua ở pancake swap nhé.

T nói thì sợ tụi m tự ái nhưng có những thứ google k tính phí.
Cái khó là làm sao lọc đc 15k coin ngoài kia để mua đc 1 vài coin / token.
Anh lọc kiểu gì chỉ cho em với a ơi, coin này hold khoảng bao lâu là nó bay hả anh

Mà phí mất 12% tức là mua 10củ là mất gần 2 củ hả mày
Trước t có đọc một số theard m tạo.
Thanh niên thì mạnh mẽ quyết đoán lên tí m. Ẻo lả thế thì con nào nó có lấy m nó vất vả theo m lắm.

Miệng thì muốn có 1 triệu $ nhưng nội tại m nhìn lại xem có đủ khả năng không.
Trong xam nay nhiều anh tài tài sản họ hơn con số 1M rất nhiều dù xuất thân cực kỳ nghèo khó. Vì nghèo nên càng nỗ lực gấp 10 100 lần ng bt. Ngày tụi nó ngủ có 4 tiếng thôi 12 tiếng 14 tiếng làm việc.

Trước t có đọc một số theard m tạo.
Thanh niên thì mạnh mẽ quyết đoán lên tí m. Ẻo lả thế thì con nào nó có lấy m nó vất vả theo m lắm.

Miệng thì muốn có 1 triệu $ nhưng nội tại m nhìn lại xem có đủ khả năng không.
Trong xam nay nhiều anh tài tài sản họ hơn con số 1M rất nhiều dù xuất thân cực kỳ nghèo khó. Vì nghèo nên càng nỗ lực gấp 10 100 lần ng bt. Ngày tụi nó ngủ có 4 tiếng thôi 12 tiếng 14 tiếng làm việc.
Em cũng biết thế, mà chưa biết làm gì để ra tiền a ạ,nội tại thế nào mới có đc tr đô hả a

Update:
Nếu đầu tư coin chậm quá anh em xem xét qua hướng đầu tư làm từ thiện nhé.

T thấy còn khả năng x to, vì là kèo xổ số anh em vào số vốn chịu đựng đc.
An toàn thì cứ TOP coin táng.
còn con game metaverse nào m đang theo không? có nhóm tele nào của mày không? cho t xin group vào theo kèo với?

còn con game metaverse nào m đang theo không? có nhóm tele nào của mày không? cho t xin group vào theo kèo với?
Không nhé.

T có một nhóm Zalo riêng nhưng nhóm ít ko nhận thêm người.

mày làm 1 topic các kèo xổ số rồi edit post 1 đi. nhiều thớt này đéo thể theo dõi kịp