[Khảo sát] Tụi mày có thực sự hứng thú với bạo dâm không ?

Tụi mày có thực sự hứng thú với bạo dâm không ?

• Có chứ, phê mà

• Cũng đéo biết

• Đéo, bệnh bỏ mẹ

Results are only viewable after voting.

ĐồTể

Chú bộ đội
Khảo sát 1 vòng, từ ngoài đời tới trên mạng thấy thằng nào mở miệng ra cũng kêu bạo dâm, bạo lực tình dục này nọ mới phê, tao cũng vậy tao cũng từng nghĩ tao cũng thích bạo dâm, đánh đập trong lúc sex thì mới là đỉnh, mới là đẳng cấp. Nhưng khi lâm trận, ko trốn tránh đc con người thật các mày ạ. Hồi 2019 tao có quen qua mạng 1 em fwb sinh năm 2k, mặt mũi xinh thơm và vú bự chà bá lửa dạng chubby, đi chơi nói chuyện trao đổi rất hợp, nói về sex được 1 lúc thì tao thấy mở cờ trong bụng vì dự là đêm nay vô kèo em teen girl rồi.
Những cuộc nói chuyện về sex càng ngày càng đi xa hơn khi em nói về một hội gọi là gì tao quên mẹ rồi, mà trong đó thì đa số là những con nhỏ cần tiền sẽ làm nô lệ cho những thằng thích bdsm, cụ thể là chịch xuất trong thoải mái, hay thậm chí là đái lên người hoặc dắt xích ra đường như pet. Tao nghe thấy mùi ảo ma canada, và rồi em nó kêu là đã từng vào hội đó nhưng giờ đã cắt đứt vì trong đó bệnh hoạn quá. Tao nghe cũng choáng ngợp nhưng thôi kệ mẹ chở em về nhà địt luôn, tao có lấy cần sa ra hút và mời em , em nó kêu lần đầu thử và thấy cái này vui quá. Xong rồi tới đoạn địt, cởi đồ ra thì công nhận vú to thật, to hơi quá với người như bọn nhật ấy. Mặt em nó lúc này dâm vl hỏi tao thích bạo dâm ko và kêu tao lấy thắt lưng tét vào đít đi, tao nghe thấy cũng thú vị và lấy thắt lưng da bò đánh em nó, em nó bảo là đánh như vậy sao phê dc anh, tao đánh mạnh hơn em nó kêu a đánh hết lực đi, tao cáu quá đánh hết lực vào đít nó, đánh cả vào bím, đít nó đỏ lên nổi lằn luôn, em nó rên như điên và nước nôi văng um sùm. Không hiểu sao lúc đó tao thấy tao sượng vcc, chym xìu đi luôn. Tao nghĩ tao là loại người thích tình cảm nhẹ nhàng chứ ko phải thể loại này. Xong tao ko địt dc luôn, em nó hỏi sao vậy tao kêu hút cần vô ko lên đc, cái ôm em nó đi ngủ tới sáng thì mới địt được, lúc xuất tao rút ra em nó đẩy vào lại còn kêu là "sợ có bầu hả cha". Sau thì ko gặp nữa và nhiều lần sau thì thấy nhắn tao mượn tiền liên tục, dm con phò giẻ rách.
Nhưng rút ra một điều là, mọi người luôn mặc định những thứ như vậy là sướng , là đẳng cấp của tình dục, nhưng nếu thực sự mày ko phải THỂ LOẠI đó, chắc chắn mày sẽ ko thấy sướng mà sẽ thấy lạ và kỳ cục. Không phải cứ bạo dâm hay some là sướng đâu, bạn tao đi some về kêu ngồi hút thuốc nhìn 2 đứa kia chịch vì chym đéo lên được luôn. Tao chỉ thấy some mà 2 em nữ thì có thể tao sẽ thích chứ ko chắc là tao cương được.

Sửa lần cuối:
Đ ưa nổi thể loại khác người kiểu 3some, swing, bdsm, gangbang cmnl. Cảm giác con người nó bệnh hoạn vcc ấy đ hứng nổi mấy thể loại đấy luôn. Trên thiendia bọn này nhiều vô kể, à nhức đến thiên địa nhớ ra quả cuckold ôi cái djt me cái thú djt khó hiểu của một bộ phận nhân loại vl

Đ ưa nổi thể loại khác người kiểu 3some, swing, bdsm, gangbang cmnl. Cảm giác con người nó bệnh hoạn vcc ấy đ hứng nổi mấy thể loại đấy luôn. Trên thiendia bọn này nhiều vô kể, à nhức đến thiên địa nhớ ra quả cuckold ôi cái djt me cái thú djt khó hiểu của một bộ phận nhân loại vl
tao thấy thế giới của bọn nó, mình ko hiểu được hoặc ko đủ đẳng cấp để thẩm thôi, chứ tao cũng ko kì thị gì

Bản chất bên trong con người luôn có 1 con thú.
Giáo dục từ bé là chìa khoá để nhốt con thú nhỏ đó lại.
Lớn lên thì đc tiếp xúc cái xấu xung quanh thì còn thú đc ăn no nê những điều ấy và đến 1 lúc cái lồng kia hk thể cản trở nó thì còn thú biến thái , bdsm , ll.. nhãy vô ra ăn tươi tâm trí con người

Tao thì đ' thích thể loại đánh đập đó, mình thích kiểu vuốt ve hơn. Vỗ mông nhẹ cái mình cũng vẫn hỏi nó có đau ko =))
Nhưng mà mỗi đứa 1 gu, tao ko phán xét.
Miễn ko ảnh hưởng đến ng khác thì muốn some, BDSm...etc hay gì cũng đc.

Tao chịu, đm bạo dâm kinh bỏ mẹ, tao thích nhẹ nhàng tình cảm, nhiệt huyết nữa