[Khảo sát] Tụi mày có thực sự hứng thú với bạo dâm không ?

Tụi mày có thực sự hứng thú với bạo dâm không ?

• Có chứ, phê mà

• Cũng đéo biết

• Đéo, bệnh bỏ mẹ

Results are only viewable after voting.
Cũng thích mà chơi kiểu vừa phải thôi, gọi là có để tăng kích thích chứ nhiều đứa thấy đánh đau vkl

Ôh. Mãi mới thấy đc topic ưng ý. M giống t thật. T thích kiểu nhẹ nhàng tình cảm, con nữ nó ỏn ẻn kiểu mèo con nhưng biết làm nũng và vừa phải thì t rất thích. Chứ mà kiểu quật ầm ầm xong nó diên dại lên thì xìu thực sự, mất hết cả hứng. Kể cả khẩu dâm t cũng k thích. Rên nghe nó hứng tình hơn

T máu M nặng vcl, bản năng nó chảy trong máu rồi ấy, địt ny mà nó không đánh t cũng thấy nhạt, vẫn muốn tìm được người ưng ý mà khó quá. Quan trọng nhất vẫn phải tìm được ông nào thực sự có máu bạo dâm trong người, nếu không đúng gu là t say bye ngay.

Khảo sát 1 vòng, từ ngoài đời tới trên mạng thấy thằng nào mở miệng ra cũng kêu bạo dâm, bạo lực tình dục này nọ mới phê, tao cũng vậy tao cũng từng nghĩ tao cũng thích bạo dâm, đánh đập trong lúc sex thì mới là đỉnh, mới là đẳng cấp. Nhưng khi lâm trận, ko trốn tránh đc con người thật các mày ạ. Hồi 2019 tao có quen qua mạng 1 em fwb sinh năm 2k, mặt mũi xinh thơm và vú bự chà bá lửa dạng chubby, đi chơi nói chuyện trao đổi rất hợp, nói về sex được 1 lúc thì tao thấy mở cờ trong bụng vì dự là đêm nay vô kèo em teen girl rồi.
Những cuộc nói chuyện về sex càng ngày càng đi xa hơn khi em nói về một hội gọi là gì tao quên mẹ rồi, mà trong đó thì đa số là những con nhỏ cần tiền sẽ làm nô lệ cho những thằng thích bdsm, cụ thể là chịch xuất trong thoải mái, hay thậm chí là đái lên người hoặc dắt xích ra đường như pet. Tao nghe thấy mùi ảo ma canada, và rồi em nó kêu là đã từng vào hội đó nhưng giờ đã cắt đứt vì trong đó bệnh hoạn quá. Tao nghe cũng choáng ngợp nhưng thôi kệ mẹ chở em về nhà địt luôn, tao có lấy cần sa ra hút và mời em , em nó kêu lần đầu thử và thấy cái này vui quá. Xong rồi tới đoạn địt, cởi đồ ra thì công nhận vú to thật, to hơi quá với người như bọn nhật ấy. Mặt em nó lúc này dâm vl hỏi tao thích bạo dâm ko và kêu tao lấy thắt lưng tét vào đít đi, tao nghe thấy cũng thú vị và lấy thắt lưng da bò đánh em nó, em nó bảo là đánh như vậy sao phê dc anh, tao đánh mạnh hơn em nó kêu a đánh hết lực đi, tao cáu quá đánh hết lực vào đít nó, đánh cả vào bím, đít nó đỏ lên nổi lằn luôn, em nó rên như điên và nước nôi văng um sùm. Không hiểu sao lúc đó tao thấy tao sượng vcc, chym xìu đi luôn. Tao nghĩ tao là loại người thích tình cảm nhẹ nhàng chứ ko phải thể loại này. Xong tao ko địt dc luôn, em nó hỏi sao vậy tao kêu hút cần vô ko lên đc, cái ôm em nó đi ngủ tới sáng thì mới địt được, lúc xuất tao rút ra em nó đẩy vào lại còn kêu là "sợ có bầu hả cha". Sau thì ko gặp nữa và nhiều lần sau thì thấy nhắn tao mượn tiền liên tục, dm con phò giẻ rách.
Nhưng rút ra một điều là, mọi người luôn mặc định những thứ như vậy là sướng , là đẳng cấp của tình dục, nhưng nếu thực sự mày ko phải THỂ LOẠI đó, chắc chắn mày sẽ ko thấy sướng mà sẽ thấy lạ và kỳ cục. Không phải cứ bạo dâm hay some là sướng đâu, bạn tao đi some về kêu ngồi hút thuốc nhìn 2 đứa kia chịch vì chym đéo lên được luôn. Tao chỉ thấy some mà 2 em nữ thì có thể tao sẽ thích chứ ko chắc là tao cương được.
Tao vừa trải qua hôm qua. Và tao công nhận nhiều khi nghĩ n sướng nhưng k phải đâu. Mọi thứ đều phải bắt đầu từ 2 phía. Some mà đứa con gái cứ như khúc gỗ ý. Động vào cái gì cũng dẫy nảy lên thì thật sự là đéo thể lên nổi.

Khảo sát 1 vòng, từ ngoài đời tới trên mạng thấy thằng nào mở miệng ra cũng kêu bạo dâm, bạo lực tình dục này nọ mới phê, tao cũng vậy tao cũng từng nghĩ tao cũng thích bạo dâm, đánh đập trong lúc sex thì mới là đỉnh, mới là đẳng cấp. Nhưng khi lâm trận, ko trốn tránh đc con người thật các mày ạ. Hồi 2019 tao có quen qua mạng 1 em fwb sinh năm 2k, mặt mũi xinh thơm và vú bự chà bá lửa dạng chubby, đi chơi nói chuyện trao đổi rất hợp, nói về sex được 1 lúc thì tao thấy mở cờ trong bụng vì dự là đêm nay vô kèo em teen girl rồi.
Những cuộc nói chuyện về sex càng ngày càng đi xa hơn khi em nói về một hội gọi là gì tao quên mẹ rồi, mà trong đó thì đa số là những con nhỏ cần tiền sẽ làm nô lệ cho những thằng thích bdsm, cụ thể là chịch xuất trong thoải mái, hay thậm chí là đái lên người hoặc dắt xích ra đường như pet. Tao nghe thấy mùi ảo ma canada, và rồi em nó kêu là đã từng vào hội đó nhưng giờ đã cắt đứt vì trong đó bệnh hoạn quá. Tao nghe cũng choáng ngợp nhưng thôi kệ mẹ chở em về nhà địt luôn, tao có lấy cần sa ra hút và mời em , em nó kêu lần đầu thử và thấy cái này vui quá. Xong rồi tới đoạn địt, cởi đồ ra thì công nhận vú to thật, to hơi quá với người như bọn nhật ấy. Mặt em nó lúc này dâm vl hỏi tao thích bạo dâm ko và kêu tao lấy thắt lưng tét vào đít đi, tao nghe thấy cũng thú vị và lấy thắt lưng da bò đánh em nó, em nó bảo là đánh như vậy sao phê dc anh, tao đánh mạnh hơn em nó kêu a đánh hết lực đi, tao cáu quá đánh hết lực vào đít nó, đánh cả vào bím, đít nó đỏ lên nổi lằn luôn, em nó rên như điên và nước nôi văng um sùm. Không hiểu sao lúc đó tao thấy tao sượng vcc, chym xìu đi luôn. Tao nghĩ tao là loại người thích tình cảm nhẹ nhàng chứ ko phải thể loại này. Xong tao ko địt dc luôn, em nó hỏi sao vậy tao kêu hút cần vô ko lên đc, cái ôm em nó đi ngủ tới sáng thì mới địt được, lúc xuất tao rút ra em nó đẩy vào lại còn kêu là "sợ có bầu hả cha". Sau thì ko gặp nữa và nhiều lần sau thì thấy nhắn tao mượn tiền liên tục, dm con phò giẻ rách.
Nhưng rút ra một điều là, mọi người luôn mặc định những thứ như vậy là sướng , là đẳng cấp của tình dục, nhưng nếu thực sự mày ko phải THỂ LOẠI đó, chắc chắn mày sẽ ko thấy sướng mà sẽ thấy lạ và kỳ cục. Không phải cứ bạo dâm hay some là sướng đâu, bạn tao đi some về kêu ngồi hút thuốc nhìn 2 đứa kia chịch vì chym đéo lên được luôn. Tao chỉ thấy some mà 2 em nữ thì có thể tao sẽ thích chứ ko chắc là tao cương được.
Chuẩn!

"sướng ko em ? Dạ sướng lắm (mình giả giờ cho anh ấy vui lòng)
Con gái nói 1 là 2 nên phải nhìn vào triệu chứng mới chính xác nhé"
Biểu hiện thứ 1 : Âm đạo co thắt liên tục như điện giật và liên tiếp suốt cả phút, hột le nóng ran và cũng giật không ngừng, nước thì chảy lênh láng khắp cả đệm, tử cung cô bé giãn rộng và co thắt liên tục để hút hết tinh dịch vào thụ tinh
Biểu hiện thứ 2 : Hơi thở gấp gáp, rên rỉ kêu gào trong khoái lạc và hòa cùng theo cơn giật liên hồi từ bím của nàng,
khi lên đỉnh nhiều cơ trong cơ thể nàng sẽ co thắt. Trong đó có cơ ở vùng hầu họng và cơ thành bụng, gây ra tiếng kêu vô thức
Biểu hiện thứ 3 : Hai chân kẹp chặt lấy mông bạn, cong lưng lại bản chất lúc này là cô ấy muốn dương vật của bạn tiến vào sâu hơn bên trong bím cô ấy để xuất tinh vào đó.
Biểu hiện thứ 4 : Da đỏ ửng toàn thân: đặc biệt là vùng tai, má, mặt, vú do hormone hạnh phúc oxytocin, dopamine, serotonin gây giãn mạch/tăng lưu lượng máu của da, gây hấp dẫn bạn tình hơn
Biểu hiện thứ 5 : Ngực săn lại, lớn ra cùng với đầu vú cương cứng do máu dồn về
Biểu hiện thứ 6 : Mắt trợn ngược, mồm há hốc người co giật như động kinh do có ít nhất 8.000 sợi thần kinh/mm2 ở vùng tử cung, âm hộ khi bị kích thích cùng lúc sẽ lan tỏa toàn cơ thể, chi phối tất cả cơ mà nó dẫn truyền đến. Nói thẳng ra lúc này cái L đang điều khiển cơ thể chứ ko còn là Não nữa nên sẽ gây co giật khu trú hoặc toàn thể, tiêu tiểu không tự chủ,...
Trong xã hội nho phong lễ giáo - đạo đức ngút trời như VN thì mình ko muốn phát xét các ông làm gì đâu, vì các ông có dám sống thực với chính mình đâu huống gì là các nàng. Nhưng đàn ông sướng 3 đàn bà sướng 7, tạo hóa ban cho phụ nữ khả năng lên đỉnh liên tiếp thì các ông cho bao nhiêu là giới hạn của các ông, còn các nàng nhận thì càng nhiều càng tốt nhé. (vd bạn cho gái 1 tỷ nó thích, nhưng 10 tỷ nó thích hơn, cứ thế)
.