Kiếm sub lương hoài thương đn

Telegram LQP
Group Lan Quế Phường Đà Nẵng chính chủ nhé a e. Hàng trên group đều đã đc chính các admin hoặc checker của group kiểm định.

Con này trước ngoài NT tao chịch rồi. Đi chơi quen biết rồi cảm tình chịch thôi. Vào ks cứ đừng mà anh ơi, tha cho em đi. Mà tay thì mò cu, lên 2 nháy từ 21h-23h hơn. Sáng tầm 3 4h mò dậy kéo cu ra bú làm thêm nháy nữa. Dâm thì thôi rồi, làm tình thì hết nước chấm.

Dc cái ảnh mạng. Còn lại ncc luôn. Đi 1 lần chán bỏ mẹ ra dc

Con này ta coa hỏi nó mà nó chặn t lun có đứa con ở ngoài nha trang mà ngon vl ra
tau cũng từng trải với vài em sgm rồi tau biết, ko thể nào sánh với gái nguyên được, đắp áo quần vào thấy đẹp chứ ở trong vẫn ko bằng máy rin được mày :too_sad:

tau cũng từng trải với vài em sgm rồi tau biết, ko thể nào sánh với gái nguyên được, đắp áo quần vào thấy đẹp chứ ở trong vẫn ko bằng máy rin được mày :too_sad:
con này đẻ mổ, soi sẽ thấy thôi. Nên lồn nó còn ngon lắm. Húp được, mà đúng gu nó mới lên máu dâm làm hết bài. Chứ đi khách thì t ko biết, do t chịch free sau 1 buổi nhậu thôi.

Dm đúng chiếc này rồi nhỉ . Ai có info th đó ko check coi th nào :)))
Nó nay cặp vs con nga lê trong sg ra. Con thương này nhà ở nha trang sợ mang tiếng nên dạt ra đà nẵng làm, gái 1 con sn94 lận đó. Trc đi 4m/shot giờ ko bk ntn. Tụi đại gia đâu ngu húp chán nó lại thải ra thôi.

Trừ dạng cơ địa cực tốt ko cho con bú rồi da mịn ko rạn or chi tiền nhiều làm lại body chứ hầu hết có con là xuống cấp. Mấy tay đại gia cưới bọn hoa hậu diễn viên có con xong nó bỏ cũng vì mấy con đó hàng hoá xuống cấp. Quy luật rồi đổi lại bọn sgm bk khuyết điểm nên bù lại bằng việc thể hiện kĩ năng.

con này đẻ mổ, soi sẽ thấy thôi. Nên lồn nó còn ngon lắm. Húp được, mà đúng gu nó mới lên máu dâm làm hết bài. Chứ đi khách thì t ko biết, do t chịch free sau 1 buổi nhậu thôi.
Gu nó ntn chắc m cao to đẹp trai sang xịn nhỉ.