Kính nhờ các thầy xem giúp con lá số này với ạ

@DuongDaiHiep9x
Xuất thân thì ok, mệnh sáng láng, k biết lý do gì mà tính cục súc quá vậy..? B có thể kể thêm về gia đình và thăng trầm từ lúc vào cấp 2 k, thấy bạn từng trải dù còn trẻ..

@DuongDaiHiep9x
Xuất thân thì ok, mệnh sáng láng, k biết lý do gì mà tính cục súc quá vậy..? B có thể kể thêm về gia đình và thăng trầm từ lúc vào cấp 2 k, thấy bạn từng trải dù còn trẻ..
Tính cục súc quá hả bác? tính e cũng hiền nhưng nhiều lúc cái j k đúng ý hay quá đáng e hay bị khó chịu. Tính e khá cầu toàn, k biết bản thân mình có bảo thủ hay gia trưởng k nữa.. gia đình e trc thì cũng thuộc dạng có điều kiện nhưng bố e chơi lô đề cờ bạc nên tiền cũng mất khá nhiều. Sau này dần làm lại nhưng cũng k ăn thua thứ nhất vì ngta nợ tiền mình k trả, thứ 2 bố e hay vẽ việc ra làm nhưng k đâu vào đâu, máy móc cũng hay bị hỏng rồi trộm lấy. Tóm lại kte bme thì tháng làm ra tầm 50-70tr nhưng htai nợ tổng gần 2tỷ phải trả dần từng tháng. Về quan hệ gđ thì cũng bt. Còn từ hồi cấp 2 dần dần về sau e học càng ngày càng dốt, đầu óc hay mất tập trung. Năm vào lớp 9 e chuyển trường suốt học kỳ 1 bị cno ở lớp bắt nạt. Sau đi học cao đẳng đc 1 năm thì bỏ rồi làm đủ nghề. Giờ vẫn chưa đâu vào đâu. Về tình yêu nhiều ng thích mình nhưng hay phớt lờ, hờ hững vs họ nên cũng đi hết.. tự dưng bảo kể về cuộc đời mình thì cũng k biết kể hay bắt đầu, kết thúc như nào. Có lẽ chưa nói hết, nhưng tạm thời vậy. Bác xem lá số của e thế nào kể hết cho e nghe đc k ạ?

Đúng là mệnh bạn rất sáng, cung phụ mẫu đẹp mà dính hình, hoả, hao, triệt, đúng là sớm nở tối tàn, vì ch gia đình bế tắc nên b cục tính lắm, đặc biệt lúc gặp khó khăn, rất dễ mất bình tĩnh, hành động hồ đồ, gây hậu quả xấu.. bạn lưu ý điều này..
Hai đại vận 13-22, 23-32, gặp triệt, rất kị mệnh thiên tướng của b, nên đời chìm nổi lắm.. vận 33-42 đẹp, cố gắng tận dụng, bạn đủ sức để vực dậy gia đình.. tôi k bàn tiểu tiết nh, vì b đang trong lúc khó khăn, cố gắng lập kế hoạch cho tương lai, rút kinh nghiệm, sửa đổi bản thân, để đến đại vận sau vẫy vùng.. chúc b thành công..

Đúng là mệnh bạn rất sáng, cung phụ mẫu đẹp mà dính hình, hoả, hao, triệt, đúng là sớm nở tối tàn, vì ch gia đình bế tắc nên b cục tính lắm, đặc biệt lúc gặp khó khăn, rất dễ mất bình tĩnh, hành động hồ đồ, gây hậu quả xấu.. bạn lưu ý điều này..
Hai đại vận 13-22, 23-32, gặp triệt, rất kị mệnh thiên tướng của b, nên đời chìm nổi lắm.. vận 33-42 đẹp, cố gắng tận dụng, bạn đủ sức để vực dậy gia đình.. tôi k bàn tiểu tiết nh, vì b đang trong lúc khó khăn, cố gắng lập kế hoạch cho tương lai, rút kinh nghiệm, sửa đổi bản thân, để đến đại vận sau vẫy vùng.. chúc b thành công..
Cám ơn bạn, bạn nói rất đúng. Đời tôi cũng chìm nổi lắm. Còn về công việc, tình duyên bạn có lời khuyên j k?

@DuongDaiHiep9x
Bạn xem lá số này có ổn k bạn

Attachments

340.5 KB · Lượt xem: 48
Bạn xem lá số này có ổn k bạn
Lá này ổn, là ng hài hoà, hiền lành, đôi khi thành ẻo lả, nhả nhớt, có thanh long cư thìn là cách hay, tự search gg nhé.. học nh vào, vận 26-35 sẽ cho b những bài học cuộc sống để bạn cứng cáp..

Lá này ổn, là ng hài hoà, hiền lành, đôi khi thành ẻo lả, nhả nhớt, có thanh long cư thìn là cách hay, tự search gg nhé.. học nh vào, vận 26-35 sẽ cho b những bài học cuộc sống để bạn cứng cáp..
Bn chỉ mình cung tật ách với có địa ko địa kiếp sợ quá

Bn chỉ mình cung tật ách với có địa ko địa kiếp sợ quá
… cung căng thật, hình, k kiếp, tam ám hoả kình hội.. tôi nghĩ ch tài sản đất cát nhà bạn căng đấy.. ae tì đè nhau.. hãy bình tĩnh nhẫn nhịn, b giỏi nhất ch nhẫn nhịn r.. b biết chuyện ae chém giết nhau vì mảnh đất r phải k.. nhẫn nhịn.. b tự lập nghiệp đc.. đừng quan trọng tài sản..

… cung căng thật, hình, k kiếp, tam ám hoả kình hội.. tôi nghĩ ch tài sản đất cát nhà bạn căng đấy.. ae tì đè nhau.. hãy bình tĩnh nhẫn nhịn, b giỏi nhất ch nhẫn nhịn r.. b biết chuyện ae chém giết nhau vì mảnh đất r phải k.. nhẫn nhịn.. b tự lập nghiệp đc.. b
… cung căng thật, hình, k kiếp, tam ám hoả kình hội.. tôi nghĩ ch tài sản đất cát nhà bạn căng đấy.. ae tì đè nhau.. hãy bình tĩnh nhẫn nhịn, b giỏi nhất ch nhẫn nhịn r.. b biết chuyện ae chém giết nhau vì mảnh đất r phải k.. nhẫn nhịn.. b tự lập nghiệp đc.. đừng quan trọng tài sản..
Bạn nói đúng quá vừa r nhà mình cũng có tranh chấp đất đai nhưng cx giải quyết được phần nào r

Cho mình hỏi sức khoẻ cung tật ách là về sức khoẻ mà dính phải 3 cái trên có cách nào hoá giải k bạn

B xem giúp e liệu có ổn không ạ! Thank b:3

Attachments

402.9 KB · Lượt xem: 35
@Mèo ngáo
Mình chỉ là ng nghiên cứu, nên k có kiến thức sâu sắc.. quan điểm của mình, sức khoẻ thì nên chủ động ktra, giữ gìn, chứ k nên tìm lời giải trong lá số..
Còn cung tật ách trong lá số của bạn, mình thấy là nh sao xấu hội tụ, nhưng thiên đồng và cung hợi đều mang hành thuỷ, hợp mệnh bạn, thiên đồng cũng là phúc tinh cứu giải, mệnh bạn cũng là ng nhẫn nhịn tốt mà vượt qua tình huống đề cập ở trên, hơn nữa là kiếm chế những người trong cuộc, để câu chuyện có cái kết nhẹ nhàng, b làm được những việc đấy thôi, đã là tự hoá giải cái xấu cung tật r..

@Mèo ngáo
Mình chỉ là ng nghiên cứu, nên k có kiến thức sâu sắc.. quan điểm của mình, sức khoẻ thì nên chủ động ktra, giữ gìn, chứ k nên tìm lời giải trong lá số..
Còn cung tật ách trong lá số của bạn, mình thấy là nh sao xấu hội tụ, nhưng thiên đồng và cung hợi đều mang hành thuỷ, hợp mệnh bạn, thiên đồng cũng là phúc tinh cứu giải, mệnh bạn cũng là ng nhẫn nhịn tốt mà vượt qua tình huống đề cập ở trên, hơn nữa là kiếm chế những người trong cuộc, để câu chuyện có cái kết nhẹ nhàng, b làm được những việc đấy thôi, đã là tự hoá giải cái xấu cung tật r..
Cám ơn bạn nhé !

@Mèo ngáo
20200116_141434 - Copy.jpg

Xin cao nhân chỉ giáo hơn về bộ Sát Phá Tham hãm của em dc ko ạ? Cảm giác rất tù túng về tiền bạc và công việc ạ :pudency: Mình có ng chị ruột nhưng có vẻ thuộc vào hạng phá tài sản nên chị em ko đồng thuận dù vẫn quý nhau.

à tiện mình hỏi luôn chút Thiên di là cung về ngoại giao mình hơi sáng mà sao nô bộc về bạn bè tối thế bác. Luận ra thì ntn ạ?

@2195
Bạn in lá số ra tnay chắc trc đây cũng đi xem r.. hãy nghiệm lại lời của thầy tử vi đấy để xét mọi ch.. nghe nh ng quá chỉ thêm loạn thôi..

@2195
Bạn in lá số ra tnay chắc trc đây cũng đi xem r.. hãy nghiệm lại lời của thầy tử vi đấy để xét mọi ch.. nghe nh ng quá chỉ thêm loạn thôi..
à cái này ba mình in ra chứ ko phài mình. Có đợt ba mình thử nghiên cứu tử vi mà h bỏ rồi. Mình chỉ biết google mấy cái sao bên trên từng cung đọc chơi cho vui thôi. Mình chưa xem thầy nào cả.