Kính nhờ các thầy xem tử vi

Nói cụ thể cho b nắm rõ, cung điền của b có tử tướng thì trong nhà có thờ thần, thờ phật, thêm quang quý càng đúng, hội thiên diêu là cái nén hương, linh tinh thì nhang khói hàng ngày, hội khôi việt là từ đời trc đã lo liệu việc thờ cúng r nên b cũng đc hưởng.. thêm thanh long, thiên không, tài thọ, thì việc thờ cúng thêm trong sáng, thuần nhất, ko mê tín.. địa giải là thờ thêm ban thần tài, ông địa..
Và nhà tôi đang nói là nhà th e đang ở ấy, ông ngoại ông nội nào..
Bạn và ae b được hưởng rất nhiều từ những việc thờ cúng này đấy.. nên thấy may mắn đi..
Đây cũng là nghiệm lý chém gió rất bén cho các thầy tử vi chợ cóc :))))
kk nhà em hiện ở cũng nhà ông ngoại luôn á .. đúng là hương khói đầy đủ từ bao đời đến giờ luôn mà thấy cviec mấy năm gần đây của gia đình lẫn của em vẫn gặp khó khăn, trắc trở miết =.= đến giờ cviec em vẫn chưa ổn nên lo quá :( nghe bác nói v có tí cmn hi vọng sống r

Em chỉ dính mỗi hất cùn là buồn mới dính tới :(( còn lại ko dính nỗi cái nào luôn bác ah. Đúng cái ra xa khỏi nhà từ năm 19 tuổi. Em kị bia rượu, cờ bạc, gái gú cũng đ có vì cviec chưa ổn định :(( dính mỗi cái 3 tháng hất cùn xả stress một lần … nghe thảm dữ bác huhu
Mới thì buồn, dần dần hút vì đam mê, tao bây giờ với những năm sv là 2 con người đối lập nhau

@Fatttts
Được hưởng thì phải chăm lo cho tử tế..
Con đường của m còn dài e ạ.. đừng ngại khó.. gửi th e mấy dòng đại ý luôn, đỡ phải phân tích sâu..
Cv trục trặc là do bản thân m chưa cứng thôi e.. đại vận trc ấm thân đấy, cũng có rèn luyện, nhưng từ 22 bước ra đời cũng như bao cát cho ngta đấm thôi.. đại vận 22-31, thiên đồng hình ảnh đứa trẻ, hỷ thần, đường phù cho vẻ ngoài đạo mạo, bạch hổ thì xông xáo, nhưng hoả tinh hãm thì cạnh tranh k nổi bên ngoài.. dù sao thiên đồng đắc thì cứ coi mọi chuyện là để mình tập huấn, tích luỹ đi.. sang vận sau phá quân đắc cung tuất, mệnh khắc cục thì đại vận này mới bắt đầu đi lên, có kinh nghiệm từ trước r thì cố mà làm cho tốt..

F80A8FA0-6D2C-4C71-8BFF-F1EC3B1B97C0.jpegKính mong các thầy xem giúp lá số tử vi của con ạ

Sửa lần cuối:
@Fatttts
Được hưởng thì phải chăm lo cho tử tế..
Con đường của m còn dài e ạ.. đừng ngại khó.. gửi th e mấy dòng đại ý luôn, đỡ phải phân tích sâu..
Cv trục trặc là do bản thân m chưa cứng thôi e.. đại vận trc ấm thân đấy, cũng có rèn luyện, nhưng từ 22 bước ra đời cũng như bao cát cho ngta đấm thôi.. đại vận 22-31, thiên đồng hình ảnh đứa trẻ, hỷ thần, đường phù cho vẻ ngoài đạo mạo, bạch hổ thì xông xáo, nhưng hoả tinh hãm thì cạnh tranh k nổi bên ngoài.. dù sao thiên đồng đắc thì cứ coi mọi chuyện là để mình tập huấn, tích luỹ đi.. sang vận sau phá quân đắc cung tuất, mệnh khắc cục thì đại vận này mới bắt đầu đi lên, có kinh nghiệm từ trước r thì cố mà làm cho tốt..
vậy là em còn đoạn đường đến 31 mới có sáng hơn tí hả bác. hiện giờ cũng đang cố vượt qua khoảng tgian khó khăn này, tính em cũng chịu khó mà từ năm 2019 đến nay thấy ko thay đổi nên hơi nản chí xíu kk

vậy là em còn đoạn đường đến 31 mới có sáng hơn tí hả bác. hiện giờ cũng đang cố vượt qua khoảng tgian khó khăn này, tính em cũng chịu khó mà từ năm 2019 đến nay thấy ko thay đổi nên hơi nản chí xíu kk
Lên mạng đọc về âm dương sửu mùi mà tham khảo..

Dạ em sẽ cố tích phước đức xem vận có thay đổi không :((
Tích phước đức là việc nên làm trong đạo phật, và mày nên bỏ ngay cái suy nghĩ tích đức để thay đổi vận vì phúc đức phải làm từ cái tâm mà không có mục đích cho bản thân. Phúc đức mày tíc góp được thì nó sẽ được chuyển hóa ở kiếp này hoặc kiếp sau bao gồm cả nghiệp mày gây ra đôi khi phúc đức mày làm thì con cái mày được hưởng, cháu mày hưởng, anh chị em bố mẹ, chứ đéo hẳn là mày được hưởng ở kiếp này. May ra thì khi họa đến phước đức nó sẽ làm giảm bớt thôi tml ạ

Thầy xem hộ con lá số này với ạ.
Con cảm ơn.
Anh zai tính bảo thủ luôn thích đè đầu cưỡi cổ thằng khác nói có người nghe đe có người sợ dễ làm gđ quản lý. Âm nam thì cũng nền nã hiền lành mệnh ôm thái tuế với tứ linh thì có tài ăn nói với rất thông minh.
Cha mẹ ly hôn rồi có anh em khác dòng này anh em cũng giỏi và thông minh lắm, có 1 người mất hồi nhỏ hoặc sảy thai.
- Vợ anh giai thuộc giới có địa vị trong xã hội, đi xa quen nhau rồi cưới, kết hôn muộn. Vợ anh thì ưa làm đẹp ăn chơi, tính nóng nảy thích kiểm soát chồng (thương anh zai). Chuyện hôn nhân 2 vợ chồng vất vả vô cùng do có triệt đóng ở đấy.
- Con thì con trai cũng chả thân bố lắm. Sau thằng nhóc này cũng ok đấy không thua bố mẹ đâu.
=> Nguyên nhân gia đình anh thế phần lớn do tính cách anh hơi gia trưởng áp đặt người khác đấy.
- Bạn bè kém hay cãi nhau dễ mâu thuẫn với bạn bè, có 1 thời gian bị bạn hại rồi mấy nhiều bạn. Có đào hoa thì có bạn bè hoặc đồng nghiệp thích mình cái này cực tai hại do ko kiềm chế bản thân dễ ngoại tình.
- Tiền bạc nhiều mà sau hao tán bớt, sự nghiệp thì cực kém trong công việc bị người ta ghét mà ám hại (phục binh), quan phù thì là tranh cãi kiện tụng nhau nhiều.
Đặc biệt từ 34 - 43 đang 10 năm đại hạn nè khá vất vả đấy do thiên không địa không hội chiếu.
44 - 53 thì tốt bắt đầu ổn định lại đc vêc tiền bạc chứ công việc vẫn như cứt :beat_brick:
54 - 63 tốt nhưng hay bị kẻ xấu tìm cách hãm hại và hao bớt tiền bạc
64 - 73 tốt cuộc sống an nhàn vui vầy bên con cháu
74 - 83 xấu đặc biệt về mấy năm cuối đời. Thọ khó quá 84 tuổi

Anh zai tính bảo thủ luôn thích đè đầu cưỡi cổ thằng khác nói có người nghe đe có người sợ dễ làm gđ quản lý. Âm nam thì cũng nền nã hiền lành mệnh ôm thái tuế với tứ linh thì có tài ăn nói với rất thông minh.
Cha mẹ ly hôn rồi có anh em khác dòng này anh em cũng giỏi và thông minh lắm, có 1 người mất hồi nhỏ hoặc sảy thai.
- Vợ anh giai thuộc giới có địa vị trong xã hội, đi xa quen nhau rồi cưới, kết hôn muộn. Vợ anh thì ưa làm đẹp ăn chơi, tính nóng nảy thích kiểm soát chồng (thương anh zai). Chuyện hôn nhân 2 vợ chồng vất vả vô cùng do có triệt đóng ở đấy.
- Con thì con trai cũng chả thân bố lắm. Sau thằng nhóc này cũng ok đấy không thua bố mẹ đâu.
=> Nguyên nhân gia đình anh thế phần lớn do tính cách anh hơi gia trưởng áp đặt người khác đấy.
- Bạn bè kém hay cãi nhau dễ mâu thuẫn với bạn bè, có 1 thời gian bị bạn hại rồi mấy nhiều bạn. Có đào hoa thì có bạn bè hoặc đồng nghiệp thích mình cái này cực tai hại do ko kiềm chế bản thân dễ ngoại tình.
- Tiền bạc nhiều mà sau hao tán bớt, sự nghiệp thì cực kém trong công việc bị người ta ghét mà ám hại (phục binh), quan phù thì là tranh cãi kiện tụng nhau nhiều.
Đặc biệt từ 34 - 43 đang 10 năm đại hạn nè khá vất vả đấy do thiên không địa không hội chiếu.
44 - 53 thì tốt bắt đầu ổn định lại đc vêc tiền bạc chứ công việc vẫn như cứt :beat_brick:
54 - 63 tốt nhưng hay bị kẻ xấu tìm cách hãm hại và hao bớt tiền bạc
64 - 73 tốt cuộc sống an nhàn vui vầy bên con cháu
74 - 83 xấu đặc biệt về mấy năm cuối đời. Thọ khó quá 84 tuổi
Con cảm ơn ạ.
Thấy khá đúng tới thời điểm hiện tại ạ.

Triệu hồi cụ @siphong69 xem giúp con lá số này ạ
Mấy người bất hiển công danh, chỉ vì Nhật, Nguyệt cư tranh sửu mùi...
Mệnh khắc cục. Thân cư tài bạch> nặng nợ việc kiếm tiền, luôn đặt lợi ích đồng tiền lên trên hết.
Mệnh có Điếu khách, tạm hợp song hao, thiên giải tuế phá ăn chơi mà hao của tốn tiền. Con người ham ăn ngon mặc đẹp.
Mệnh tả phù hữu bật. Tam hợp thiên mã thì ly hương đi mà lập nghiệp, đi xa quê còn kiếm dc tí cơm. May có tí hóa khoa, văn tinh thì ham học hành, hanh thông, học hành dc tí.
Mệnh Không Thân Kiếp dạng cách này kém cả đời. Kém từ trẻ đến già. Thân ăn cả Tuần Triệt thì về già lại quay về quê, ngồi 1 xó. Lục hại với Tử tức, Mệnh quả tú thì thôi. Càng thêm cô độc. Già tự thân.
Mệnh thái dương nóng ăn ngay con Địa không nóng tính. Nóng dạng bộc trực ngay, k kiềm chế được. Di ăn Kình dương thì cố mà nhịn k ra ngoài ăn nạn.
Nô thất sát thiên hình. Dạng làm ơn mắc oán. Giúp mà k dc ghi nhận còn bị nta nghi kỵ.
Thê ăn tang hổ vợ kém thọ hơn. Ăn thiên đồng chủ về thay đổi. Đỏng đảnh, trẻ con.Quả tú ở mệnh thì chậm muộn lương duyên, có rồi thì lại dễ mất. Linh hỏa thì lấy vk xa quê
Phụ mẫu Hóa quyền, hóa kỵ: không hợp tính, dễ cãi vã, k có tiếng nói với cha mẹ do có hóa quyền, cha mẹ áp đặt.
Dc cung huynh đệ đẹp, ae học hành tốt, công danh ổn.
Điền sản có tử vi thì nhà hay rước tượng về thờ.