Kính nhờ cụ @siphong69 hữu duyên xem giúp con lá số này ạ!

Hữu duyên kính nhờ cụ @siphong69 xem giúp con lá số về công việc, tình duyên. Con mới bị covid xong cũng đang chán nản stress, không biết nên nghỉ việc về quê buôn bán luôn không, chán SGon xô bồ quá. Cám ơn thầy.

• Vodka
Reactions: abc
khoa, lộc, quyền hợp mệnh tạo thành vô số cách cục đẹp: cơ nguyệt đồng lương, tam kỳ gia hội, giáp đệ đăng dung, khoa danh hội lộc, tử phủ giáp mệnh. Khổ nỗi dính Tuần
cứ làm theo ý muốn, kiểu j tài lộc cũng tới nhưng phải chờ hậu vận
Dạ con cám ơn thầy

Tuần triệt khóa đầu khóa đít thế kia khó mà phát huy khả năng
Thôi về quê đi em, em dễ bị lừa, càng ra ngoài càng thiệt

Tuần triệt khóa đầu khóa đít thế kia khó mà phát huy khả năng
Thôi về quê đi em, em dễ bị lừa, càng ra ngoài càng thiệt
Về kế nghiệp buôn bán ngoài chợ ổn k anh

• Vodka
Reactions: abc
Em cám ơn a. Học hành e ko suôn sẻ, bị đứt đoạn. Rồi lại học tiếp giờ đi làm it 8tr mà đợt này chán quá dịch nhốt trong 4 bức tường stress thiệt.

Em cám ơn a. Học hành e ko suôn sẻ, bị đứt đoạn. Rồi lại học tiếp giờ đi làm it 8tr mà đợt này chán quá dịch nhốt trong 4 bức tường stress thiệt.
Em exp bao nhiu năm mà lương 8tr ? fresher cũng đã gần 10tr rồi đừng nhận mình làm IT nữa nhé 1-2 years là đã hơn 20tr rồi

Em exp bao nhiu năm mà lương 8tr ? fresher cũng đã gần 10tr rồi đừng nhận mình làm IT nữa nhé 1-2 years là đã hơn 20tr rồi
Thì e fresher mà học hành đứt đoạn nên mới năm nay thực tập xong nhận làm lương 8tr. Dịch làm onl ở nhà bị dính covid chán luôn đây.

Thì e fresher mà học hành đứt đoạn nên mới năm nay thực tập xong nhận làm lương 8tr. Dịch làm onl ở nhà bị dính covid chán luôn đây.
Thôi tốt nhất em nên bỏ nghề đi 97 ngta lên team lead ko thì pm cả rồi tệ nhất cũng là kba anh khuyên thật đi đâu ai hỏi đừng bảo làm IT nhé

Thôi tốt nhất em nên bỏ nghề đi 97 ngta lên team lead ko thì pm cả rồi tệ nhất cũng là kba anh khuyên thật đi đâu ai hỏi đừng bảo làm IT nhé
Em học sau ra trường muộn thì vậy thôi. Còn em nói e làm IT cũng đâu có sao,e gà lương thấp 8tr đi nữa thì e cũng đâu có ăn cắp ăn trộm gì phải sợ anh.

Em học sau ra trường muộn thì vậy thôi. Còn em nói e làm IT cũng đâu có sao,e gà lương thấp 8tr đi nữa thì e cũng đâu có ăn cắp ăn trộm gì phải sợ anh.
Anh ko có ý mỉa mai em nhưng ngành này là best đào thải em tự tin thì bám trụ lên 3x ko lên nổi key thì em tự out hay thích làm culi cho bọn 2000 nó sai vặt

Anh ko có ý mỉa mai em nhưng ngành này là best đào thải em tự tin thì bám trụ lên 3x ko lên nổi key thì em tự out hay thích làm culi cho bọn 2000 nó sai vặt
Vâng cám ơn anh. Em cũng tự biết khả năng nên mới có ý định về quê buôn bán. Mệt tay chân mà nhẹ đầu. Đợt này tưởng chết trong này rồi may phước vượt qua được.

Vâng cám ơn anh. Em cũng tự biết khả năng nên mới có ý định về quê buôn bán. Mệt tay chân mà nhẹ đầu. Đợt này tưởng chết trong này rồi may phước vượt qua được.
Oke định hướng sớm là tốt kéo dài khổ tương lai, số em là âm trực long là người cõi phật em có lòng khoan dung, độ lượng luôn nhún nhường đấy cũng là khuyết điểm của em chuyên làm lợi cho ngkhac, em thích hợp cv hành chính nhà nước hoặc kd nhỏ lẻ em vì em cạnh tranh kbh lại người ta