Lá số của HTG Hoàng Đức Nhân trên voz. Các cụ xem em này đã tận số chưa?? E thấy tiếc thương cho em này quá :(

Vl khóc thuê à? Thử đặt bản thân vào những thằng nó lừa bán khoá học kinh doanh với sàn nhị phân tiền mất xem có muốn nó chết ko nhé
Thì tao bảo là con người Gió có nhiều người thương cũng có nhiều người ghét. Mày nhìn nhận nó xấu thì em nó là xấu. Tao nhìn thấy Gió là người mang lại nhiều niềm vui cho mọi người.

Một đấm chưa tỉnh thì phải đá thêm cái nữa cho ngủ hẳn 4 nện à..
Nó nói đúng rồi mà. Ông giải thích toàn chữ Hán Việt nên tôi cũng cố mà hiểu mặc dù không hiểu gì :)))). Tự tử cũng là tội. Nhân vật này đúng là có rất nhiều người để nói đến, 1 phong cách riêng, khiến ai cũng phải nhớ mãi :)

Nó nói đúng rồi mà. Ông giải thích toàn chữ Hán Việt nên tôi cũng cố mà hiểu mặc dù không hiểu gì :)))). Tự tử cũng là tội. Nhân vật này đúng là có rất nhiều người để nói đến, 1 phong cách riêng, khiến ai cũng phải nhớ mãi :)
Thì bảo đá cho ngủ hẳn chứ có phải tỉnh hẳn đâu :(

@nongdanngheo1234
Bạn muốn giải thích gì nữa..
Năm ngoái đại tiểu hạn trùng phùng, sự việc lớn thể hiện cho cả đại vận 10 năm là năm ngoái.. lưu đại hạn cung hợi, tử sát hoá quyền, ko kiếp, ứng và việc mở sàn tiền điện tử, lên cầm quyền mở đường, tập trung toàn giang hồ mạng xã hội thâm, ko kiếp đắc thì mở ra lên rất nhanh, đổ rất vội.. mệnh lại mỗi kình dương hãm, làm sao gánh nổi áp lực..
Năm nay, lưu đại hạn về mệnh (phát sinh hành động), tiểu hạn cung mão tướng quân gặp triệt, tiểu hạn tướng quân luôn là cái chết được báo trc nếu vào vận xấu, chưa kể năm nay lưu tang hổ nhập cung này..
Nguyệt hạn tháng 8 âm, phục binh lưu hổ, tai vạ bất ngờ như kiểu hổ vồ..
Nhìn lại mệnh tài quan, âm dương chiếu mệnh nhưng hãm, thông minh nhưng không nhìn xa trông rộng được.. mệnh tài quan có mỗi cự dương soi chiếu, tài thọ cung tài, ng này chỉ dựa vào tiền, luân chuyển đồng tiền để sống, giải quyết mọi chuyện trong đời..
Hơi tiếc là bạn HTG này không biết đến tử vi, nếu biết đến tử vi thì khi bước chân vào đại vận 23 thì sẽ khuyên bạn ấy xuất ngoại, mệnh ôm Tả Hữu, đại vận VCD có Thiên Mã Phượng Giải lại có Cự Nhật chiếu trong khi cung Di là Đồng Âm thì lo gì mà không đi được, thay đổi môi trường sống cũng là 1 cách thay đổi số phận. Nhưng thôi biết làm sao, trục Phúc Tài có song Hao trong khi lưu hạn năm ngoái Lộc tồn ăn Tuần trung không kiếp, năm nay dính hạn đến Liêm Phá ăn song kỵ, nhị hợp cung Thê có Văn xương hóa kỵ, ăn tướng quân Triệt lộ, dính bộ Linh Xương Đà Vũ và đến T9 thì hạn đến Quan đới là cái dây thòng lọng rồi. Tiếc thay

Hơi tiếc là bạn HTG này không biết đến tử vi, nếu biết đến tử vi thì khi bước chân vào đại vận 23 thì sẽ khuyên bạn ấy xuất ngoại, mệnh ôm Tả Hữu, đại vận VCD có Thiên Mã Phượng Giải lại có Cự Nhật chiếu trong khi cung Di là Đồng Âm thì lo gì mà không đi được, thay đổi môi trường sống cũng là 1 cách thay đổi số phận. Nhưng thôi biết làm sao, trục Phúc Tài có song Hao trong khi lưu hạn năm ngoái Lộc tồn ăn Tuần trung không kiếp, năm nay dính hạn đến Liêm Phá ăn song kỵ, nhị hợp cung Thê có Văn xương hóa kỵ, ăn tướng quân Triệt lộ, dính bộ Linh Xương Đà Vũ và đến T9 thì hạn đến Quan đới là cái dây thòng lọng rồi. Tiếc thay
Cảm ơn b đã bổ sung..
Tôi nêu quan điểm của mình thôi.. thật ra biết tử vi cũng khó mà thoát được.. hạn trùng phùng, nghĩa là vận hành suốt thời gian trc đấy, nhân đã đủ, chờ quả kết trái thôi.. thiên mã gặp triệt cũng chỉ lết xung quanh.. cách song hao đắc là hay, thêm hoả vs triệt lại xấu, lên xuống trập trùng bất ổn.. linh xương đà vũ hội sao như thế có ép buộc quá k..?

Theo mình biết Gió cũng tin vào tâm linh, cũng từng hầu các ngài ở trên. Nhưng có khi việc gì nó đến vẫn phải đến, có tránh cũng không được bạn ạ. Mình tâm đắc nhất 1 câu là " Con người ta sinh ra đã là 1 ván bài rồi"

Vl tao cùng ngày tháng năm sinh với nó , khác mỗi cái giờ sinh thôi

Bạn giúp mình xem mình có đi được nước ngooài không?? chứ mình làm hồ sơ 3 lần mà không đi được, buồn quá bạn ạ

Attachments

• Nông dân nghèo-30_8_1991 (Âm Lịch).png
    Nông dân nghèo-30_8_1991 (Âm Lịch).png
    1.1 MB · Lượt xem: 15
Cảm ơn b đã bổ sung..
Tôi nêu quan điểm của mình thôi.. thật ra biết tử vi cũng khó mà thoát được.. hạn trùng phùng, nghĩa là vận hành suốt thời gian trc đấy, nhân đã đủ, chờ quả kết trái thôi.. thiên mã gặp triệt cũng chỉ lết xung quanh.. cách song hao đắc là hay, thêm hoả vs triệt lại xấu, lên xuống trập trùng bất ổn.. linh xương đà vũ hội sao như thế có ép buộc quá k..?
Song hao này không tốt do nó nằm ở trục Phúc tài, năm ngoái tiểu hạn đến song Hao thì tiền cứ cuồn cuộn đổ vào, mà tiền nhiều thì hao Phúc trong khi lưu vận cậu này có Lộc tồn ngộ không kiếp ăn thêm tuần trung không vong thì lấy gì đỡ đây. Phúc này cũng được coi là Phúc tốt nhưng hạn đến lại không biết tiết chế để rồi trắng tay, hao cả tiền lẫn phúc. Đạị vận tốt có song Khoa nhưng lại vận Hóa Khoa vào lừa đảo thì biết sao, Tài thọ cung Tài nhân quả nhãn tiền vì tiền mà bỏ mạng.

Về Linh Xương Đà Vũ thì tôi xét cả đại vận, đại vận có Linh Xương Đà khi gặp Vũ Khúc dễ dẫn đến quẫn trí, năm nay can Tân thì Văn xương Hóa Kỵ nhị hợp với tiểu hạn có song Kỵ thì biết sao. Năm nay lưu vận về mệnh có Kình Hổ, Cự Đà tấu tuế trong khi Tật lục hại có Hình Kỵ thì thoát sao đc chuyện đi tù. Thôi cũng xong 1 kiếp người, mệnh nhị hợp với phụ mẫu thì sống cùng cha mẹ và chết cũng trong vòng tay cha mẹ.

Phải chăng đây cũng là 1 trong cách cục người xưa để lại, mệnh vô chính diệu phi yểu tắc bần, nội lực là cái mệnh quá yếu k gánh nổi áp lực của các sát tunh gây ra, càng tham vọng nhiều càng oan trái nhiều! Không biết được mình là ai và m làm được những gì để rồi ra cơ sự như này! Dù sao cũng hết 1 kiếp người! Chia buồn

Gió là ng mà mình nghĩ vừa đáng thương và vừa đáng trách. Có nhiều ng yêu mến cũng có nhiều ng căm ghét. Nhưng qua những lời tâm sự của Gió thì mình thấy Gió cũng rất giỏi.
Bn muon biet rõ hơn thi a Hoang Trung giúp gio anh gió từ lâu fb anh co live noi . Gió xua hot sẵn r live bigo hot r quen 3,4 cô . Gioi lam lai đep trai an mặc sang giúp bố xây nhà em an hoc sau này nghe bao bi ban rut het tiền trong thẻ r qua vin oceon choi vs 2 th ban xong tu tu

@nongdanngheo1234
Tôi nghĩ khác bạn.. nhất là khi xem lá số bạn htg này.. ko bàn về tư cách..
Việc liều lĩnh đầu tư, đến khi hỏng thì để hậu quả cho những ng ở lại, đó k phải việc làm tốt.. khi bạn chịu trách nhiệm k chỉ cho bản thân mà còn rất nh ng khác, bạn cần sự ổn định, bản lĩnh chứ k phải liều lĩnh..
làm người đôi khi hơn nhau ở việc dám chịu trách nhiệm hay k..
Lá số này cũng là bài học cho những người quá chú trọng đồng tiền..
Dù sao cũng xót xa cho một người trẻ..
Xem lá số sợ nhất thiên hình cung tật..
Các hạ cho tôi hỏi , ảnh hưởng của THiên Hình cung Tật tác động ra sao với ạ.? Nghe các hạ nói , tôi cũng thấy âu lo cho bản thân

@DucMos
Tôi nghiên cứu thôi, ko xem chi tiết như các thầy..
@duncan2591
Cung tật ách theo quan điểm của tôi, là thể hiện thế giới nội tâm của một người.. thế giới nội tâm, tuỳ theo các chính tinh và trung tinh mà thể hiện ra bên ngoài bằng các biểu hiện bệnh lý, tâm lý, hành động..
Người có nh sát tinh, hung tinh cung tật, nội tâm dao động dữ dội, khó chịu áp lực khi nóng giận hay gặp khó khăn, có thể bộc phát thành hành động nguy hiểm, như gây tai nạn, cướp của, đâm chém, giết người, tự sát,… những người phạm pháp, tù tội cũng thường có cung tật xấu.. trong số các hung sát tinh k nên nằm cung tật, thì thiên hình hãm địa nguy hiểm nhất.. ví dụ lá số bạn gió, thiên hình hãm lục hại về mệnh, cái kết là tự sát.. tất nhiên nó cũng chỉ là nguy cơ, hội nhiều nguyên nhân khác, mới xảy ra đc..

Thế bác rảnh rỗi xem dùm em lá số này, nghiên cứu luôn bác, cũng mong các bác trong thớt ai hiểu biết nhó qua cho em cái
@DucMos
Tôi nghiên cứu thôi, ko xem chi tiết như các thầy..
@duncan2591
Cung tật ách theo quan điểm của tôi, là thể hiện thế giới nội tâm của một người.. thế giới nội tâm, tuỳ theo các chính tinh và trung tinh mà thể hiện ra bên ngoài bằng các biểu hiện bệnh lý, tâm lý, hành động..
Người có nh sát tinh, hung tinh cung tật, nội tâm dao động dữ dội, khó chịu áp lực khi nóng giận hay gặp khó khăn, có thể bộc phát thành hành động nguy hiểm, như gây tai nạn, cướp của, đâm chém, giết người, tự sát,… những người phạm pháp, tù tội cũng thường có cung tật xấu.. trong số các hung sát tinh k nên nằm cung tật, thì thiên hình hãm địa nguy hiểm nhất.. ví dụ lá số bạn gió, thiên hình hãm lục hại về mệnh, cái kết là tự sát.. tất nhiên nó cũng chỉ là nguy cơ, hội nhiều nguyên nhân khác, mới xảy ra đc..

Attachments

415.4 KB · Lượt xem: 4
Sửa lần cuối:
Thanh niên này chết vào giờ ấy là đúng rồi , cu này có căn quả này , nói đến đây thằng nào có hiểu biết thì sẽ nhìn ra thôi

Nếu Gió tự tử để cảm thấy nhẹ nhàng hơn thì mình vẫn tôn trọng qd của bạn ấy. Mình thấy Gió là ng có tài, sống tình cảm với anh em bạn bè. Bạn này cũng có căn có số. Cái tên Gió nó như vận vào người cậu ấy rồi. Bảo cậu ấy làm nvvp bình thường thì cậu ấy ko bao h làm. Đc nhiều các cô gái thích nhưng để mà tìm ng chung thủy với Gió thì rất khó. Mang tiếng cười niềm vui cho mọi ng nhưng lại ôm nỗi buồn cho riêng mình. Thật sự Gió như ngôi sao băng vậy. Vụt qua để lại nhiều tiếc nuối. Hi vọng Gió sang bên kia sẽ đc thanh thản :)
Chủ thớt cho em hỏi lấy lá số tử vi ở đâu đó ạ