Làm gì khi vợ nhu cầu quá thấp

thử bàn với nó chuyện nuôi bé đường xem, nhiều con biết mình không đáp ứng được nhu cầu thằng chồng nên cũng nhắm mắt làm ngơ, miễn quay lại với gia đình là được.

Chuyện tao y chang mày, vợ tao cũng thiếu nước, cặc tao cũng to và dài, cong và chơi lâu nữa nữa nên đâm 1 chút là nó rát.
Sau này tao mua sex toy (rung) cho nó chơi âm vật thì nó hứng hơn hẳng, ra nước nhiều hơn, lol cũng khít hơn địt 1 tý là ra. Như vậy cả 2 đều thỏa mãn, nó lên 1-2 lần nhờ sextoy rồi nên chuyện tao ra lúc nào ko quá quan trọng nữa, với lại lúc chơi nó khít hơn bóp nhiều hơn nên nó cũng lên nhanh hơn.
Tao nghĩ bệnh chung của mấy thằng cặc to là lười dạo đầu, nghĩ là đụ là đủ rồi, nhưng đàn bà nó lại thích dạo đầu cơ, nên thằng nào lười bú liếm thì sex toy cho nhanh. Lên đỉnh nhanh và mạnh hơn bú liếm nhiều. Hôm nào hứng thì bú liếm sau cũng được.

Mùa dịch này thì tầm 1-2 ngày tao lại đụ nó 1 lần nên lol nó rộng hơn rồi, nhét cũng dễ, hôm nào hứng quá tao ko sex toy mà cầm cu cạ cạ cái rỉ nước là đút vào chơi luôn, dễ hơn. Cặc to khổ chứ ko sướng như chúng mày nghĩ đâu :vozvn (22):

Vk mầy có nhu cầu thấp mầy phải tạo ra sự hưng phấn , âu yếm mơn trớn , cùng nhau xem phim sex hoặc mầy rủ vk đi chơi đâu đó , thuê KS ngủ , mầy phải tạo ra sự lãng mạn , lúc đấy vk mầy sẽ thích thú , sẽ đánh thức thức dc sự hưng phấn trong vk mầy . :vozvn (19):
Nói thì đúng lý thuyết đấy ông ạ nhưng đời nó lại đéo như vậy . Trường hợp t cũng giống ông thớt . T thì làm đủ các kiểu rồi đéo ăn thua . Dịch dã chán vl ko đi chịch ngoài đc đành ở nhà quay tay

Chuyện tao y chang mày, vợ tao cũng thiếu nước, cặc tao cũng to và dài, cong và chơi lâu nữa nữa nên đâm 1 chút là nó rát.
Sau này tao mua sex toy (rung) cho nó chơi âm vật thì nó hứng hơn hẳng, ra nước nhiều hơn, lol cũng khít hơn địt 1 tý là ra. Như vậy cả 2 đều thỏa mãn, nó lên 1-2 lần nhờ sextoy rồi nên chuyện tao ra lúc nào ko quá quan trọng nữa, với lại lúc chơi nó khít hơn bóp nhiều hơn nên nó cũng lên nhanh hơn.
Tao nghĩ bệnh chung của mấy thằng cặc to là lười dạo đầu, nghĩ là đụ là đủ rồi, nhưng đàn bà nó lại thích dạo đầu cơ, nên thằng nào lười bú liếm thì sex toy cho nhanh. Lên đỉnh nhanh và mạnh hơn bú liếm nhiều. Hôm nào hứng thì bú liếm sau cũng được.
M lười dạo đầu à , t thì thủ tục đầy đủ vẫn chả ăn thua . T chịu khó trau dồi kiến thức lắm á

Coi chừng vợ mày bị thằng khác địt đã rồi, nên về nhà ko thèm nữa.

Từ lúc vợ t sinh xong nhu cầu tụt hẳn, cả tuần mới được phát.5 năm rồi chứ ít ỏi gì đâu.
Mà t thì nhu cầu cao, mỗi lần xxx cứ phải mở phim cho vợ xem chán lấy cảm hứng.Dịch thì ít, lấy nhau 7 năm mà khít vl, nó ngoan, nhu cầu ít chứ ko có chuyện gì.
Mà t thì lại nhu cầu cao vãi chưởng, đêm nào cũng phải quay tay.Vk biết nhưng kệ, nhiều khi nó mệt quá cũng giúp t sóc tí cho ra.
Vợ t làm văn phòng bình thường , không quá mệt.Nhưng t đang nghĩ hay của t to và dài cũng ảnh hưởng.Nhiều lúc mãi t ko ra được nó cũng oải.
Mà t cũng ko có thời gian đong đưa ngoài, sợ ảnh hưởng dính em nào thích thì mệt nên t cũng không chăn rau được.Phần nữa t làm kinh doanh cty riêng cũng khá mệt.
Nhưng đời sống tình dục thế này lo quá, quay tay suốt sợ sinh bệnh, nhưng lâu quá nghiện rồi. Một vài lần có đi phò ngoài nhưng cũng ko dám nhiều, vài tháng/lần.Đồng dâm nào có cao kiến tư vấn t phát
Kiếm thêm con ghệ. Chịch ngay trước mặt nó cho bõ ghét

Đi dịch vụ đi :vozvn (32): m nhu cầu cao thì 1 tiếng đổi 1 em =)) địt cho nhừ chym đi, rồi về 2 vợ chồng đều nhu cầu thấp :feel_good:

Từ lúc vợ t sinh xong nhu cầu tụt hẳn, cả tuần mới được phát.5 năm rồi chứ ít ỏi gì đâu.
Mà t thì nhu cầu cao, mỗi lần xxx cứ phải mở phim cho vợ xem chán lấy cảm hứng.Dịch thì ít, lấy nhau 7 năm mà khít vl, nó ngoan, nhu cầu ít chứ ko có chuyện gì.
Mà t thì lại nhu cầu cao vãi chưởng, đêm nào cũng phải quay tay.Vk biết nhưng kệ, nhiều khi nó mệt quá cũng giúp t sóc tí cho ra.
Vợ t làm văn phòng bình thường , không quá mệt.Nhưng t đang nghĩ hay của t to và dài cũng ảnh hưởng.Nhiều lúc mãi t ko ra được nó cũng oải.
Mà t cũng ko có thời gian đong đưa ngoài, sợ ảnh hưởng dính em nào thích thì mệt nên t cũng không chăn rau được.Phần nữa t làm kinh doanh cty riêng cũng khá mệt.
Nhưng đời sống tình dục thế này lo quá, quay tay suốt sợ sinh bệnh, nhưng lâu quá nghiện rồi. Một vài lần có đi phò ngoài nhưng cũng ko dám nhiều, vài tháng/lần.Đồng dâm nào có cao kiến tư vấn t phát
Cho tao số vợ mày đi

Cho nó uống xuân dược hoặc thảo dược mỹ ( cỏ mỹ ) thì sẽ giải quyết được tình trạng hiện tại...

Có khi nó thích chơi lỗ đít hơn thì sao! Mày thử xem như nào.

Cùng cảnh ngộ với mày, tao thì còn tệ hơn 1 tháng đc 1 lần, có khi hơn 1 tháng , riết chán t cũng ko thèm đòi hỏi.

T là chủ thớt, mất pass nên dùng nick cũ.
Tình hình ko cải thiện nên t khá là chán.2 tháng dịch ở nhà, vợ chả có nhu cầu mấy. Vợ t dịch nên cũng chả đi đâu. Nói không ngoa nhưng vợ t chả hứng thú gì, thậm chí cả tuần t kích thích thì mới chịu làm 1 phát. Mua Bảo Xuân uống 2 hộp ko xi nhê nên chả dùng nữa.Kích thích thì cứ khô hạn, hoặc có ít ít dịch.
Mà t thì nhu cầu cao.Đêm nào cũng tự xử tới nghiện luôn, thấy nản quá,chim t cũng khủng chứ ko thể nói là bé được. Mà vợ t bị khó chịu khi t húp sò, lấy nhau 6 năm mà mới húp được vài lần.Thực sự nhìn vợ chồng t bên ngoài cực kỳ perfect, nhưng bên trong lại khó hòa hợp chuyện chăn gối.
Nhiều khi xxx mà cứ như vợ ban ơn, cảm giác nản quá. Anh em xàm có cao kiến tư vấn mình giúp nhé.Cảm ơn các anh em đồng dâm.
Vấn đề đầu tiên là mày ngu, mày chọn vợ kiểu đéo gì mà không phù hợp chuyện chăn gối mà cũng cưới.

2 là nhìn mày, vợ mày tắt nứng. Thử nghiên cứu trong bí mật xem gu đàn ông của vợ mày thế nào, hỏi bạn thân của nó xem. Rồi thay đổi thử coi có kết quả không.

3 chuyện đụ chịch với nhau cũng cần cảm xúc, mày nên xem lại coi nó còn yêu mày không hay còn ở với mày là vì đứa con. Nếu nó đéo yêu mày nữa thì nên cua lại vợ như trong phim cua lại vợ bầu.

Chốt, tao khuyên mày, trong tình yêu vợ chồng thì đéo phải chỉ có đụ với chịch còn nhiều thứ khác để sống với nhau, nên tập một thứ gì làm với vợ mày để tăng cảm xúc với tình yêu với vợ. Chứ đi làm về căng thẳng mệt mỏi, có thằng chồng chỉ biết chịch (đéo biết mày có quan tâm đến tâm tư của vợ mày không?) về tới nhà là nó đè ra chịch, chịch đéo xong thì nó vô sục cặc. Tao là con vợ mày tao nhìn mày tao phát tởm.

Đôi dòng gửi đến vị huynh đài như thế, mong huynh đài có gia đình hạnh phúc.

Chúng mày còn trẻ thế này thì khổ thật. VC tao 4x cả rồi nên tao phải chấp nhận cái gđ tiền MK tháng đc 2-3 lần, sức tao thì hơi đặc biệt vì đến bây giờ vẫn có thể đều đặn hàng ngày đc.
Dịch dã vật tung người mà ko ra ngoài đc.

Bày thì hơi bựa nhưng thui kệ, nước sẽ làm ngta dễ chịu hơn.. Mua chai sữa tắm yvesrocher í,mùi đó thơm ít gái biết, mà biết rồi thì k muốn rời nhà tắm.. Bảo a muốn tắm cho e,tắm cùng e, rồi m... Mà vợ mày sợ đau đó, 1 số người trước khi có ck tự đưa tay dô còn đau, nên m đụng nhẹ rồi quan sát để biết chỗ mà vợ m thích nhất mà k đau là ở đâu,, tìm dc rồi thì cứ z nhẹ nhàng nè,, đến khi bị ướt nhìu.. Z á thử coi,, vs t nghĩ m thỉnh thoảng tặng áo khoác chống nắng, son môi, cái khẩu trang mới cho vợ, rồi hun ôm vợ m dễ muốn chuyện đó hơn...

Tình hình ko cải thiện nên t khá là chán.2 tháng dịch ở nhà, vợ chả có nhu cầu mấy. Vợ t dịch nên cũng chả đi đâu. Nói không ngoa nhưng vợ t chả hứng thú gì, thậm chí cả tuần t kích thích thì mới chịu làm 1 phát. Mua Bảo Xuân uống 2 hộp ko xi nhê nên chả dùng nữa.Kích thích thì cứ khô hạn, hoặc có ít ít dịch.
Mà t thì nhu cầu cao.Đêm nào cũng tự xử tới nghiện luôn, thấy nản quá,chim t cũng khủng chứ ko thể nói là bé được. Mà vợ t bị khó chịu khi t húp sò, lấy nhau 6 năm mà mới húp được vài lần.Thực sự nhìn vợ chồng t bên ngoài cực kỳ perfect, nhưng bên trong lại khó hòa hợp chuyện chăn gối.
Nhiều khi xxx mà cứ như vợ ban ơn, cảm giác nản quá. Anh em xàm có cao kiến tư vấn mình giúp nhé.Cảm ơn các anh em đồng dâm.
+1 đồng cảm. Đm nhiều khi nghĩ lấy mẹ thêm con nữa, con nyc thì quá hợp chuyện này :(

Đồng cảm với thằng chủ thớt, Nó cũng do cơ địa từng người đấy kinh nghiệm của tao với nhiều e rau cỏ, FWB, Sgbb các loại thì cũng có những con nó không có nhu cầu mày ạ. Nó chỉ thích đi chơi với uống rượu với tao và nói chuyện chứ món này nó không khoái, lần nào cũng thế và bọn nó nói thẳng là không thích vấn đề này, cũng k les nhé vẫn hứng thú nhưng chỉ ít thoy.

Chắc vợ mày thuộc dạng đàn bà này rồi có dùng đủ thứ thuốc cũng k ăn thua đâu tml ạ, cho nên mày thương vợ mày thì mua đậu phụ rau dăm về làm món ăn trừ bữa, hoặc không mua thêm toy với búp bê về nhé vợ mày nó cũng không phản đối đâu.
Còn các đường SGBB với FWB thì mày có đủ time và gan mật thì làm nhưng khuyến cáo cũng mệt lắm, gặp con nào dâm thì lại cầu trời cho con quay lại.

Đọc bao nhiêu comments nhưng có lẽ của M là chuẩn nhất.Vk t cũng hay đau rát lúc quan hệ lâu, nhu cầu giảm sút.Chắc phải thử thuốc xem.
Klq nhưng đấy là việc của t, đã thử mấy cách như đổi gió, âu yếm...không ăn thua nên t mới post chứ sướng éo gì.Còn đi đá phò là bất đắc dĩ, cũng nhiều rủi ro chứ nên t cũng hạn chế.Chủ yếu muốn vợ ck hòa hợp như lúc yêu, lúc chưa có con thôi. Cám ơn các đồng dâm chia sẻ.
giống tao vcl dm3 chán nhiều lúc ko biết làm tn haizz mà mình thì khỏe tuần dc 1 lần khổ lắm

giống y hệt tao ,mua cho bao nhiêu uống để tăng hocmon rồi bổ xung colagen mà cũng đéo ăn thua nhiều lúc chán muốn bỏ hoặc yêu mẹ em nào nhưng mệt ,đi rau cỏ rồi lại đéo có cái kết kiểu đấy cũng chán

Mua bảo xuân vs làm sữa đậu nành cho nó uống. Tuốt tát vào. Đảm bảo 1 tháng sau m quay lại đây nứng nừng nưng.

Thằng già trâu trên kia nói đúng rồi á, lấy vợ làm đéo gì đi sục card.
nó nhìn mày bằng nửa con mắt, rồi nó nghĩ đéo có nó mày sục cũng ok
mày nên tôn trọng vk mày xíu, tìm hiểu xem nó muốn gì
nếu vì lý do hết nước thì tẩm bổ cho nó, kích thích nó, kiếm mấy thứ tăng nội tiết tố á, đừng uống thuốc nam xàm lông, cứ đồ bổ mà táng
chứ ck đéo gì đụ không được lại đi sục card, rồi lại vào lăng quay ra ngủ

Mua lọ tăng nội tiết tố black more đi.

Attachments

57.5 KB · Lượt xem: 71