Lần đầu bú cu

Sao mấy ông thích bú cu quá vậy?
Em 19t, sv, giãn cách không về quê được nên đành ở sg, thằng ny cũng mới quen chung khu trọ
Hôm nay lần đầu qua phòng nó chơi, từ ngồi chuyển sang nằm lúc nào không hay, nó mò, nó bóp mà rạo rực cả người , nhưng nhất quyết ko cho nó
Thế là nó cầm cu móc ra , năn nỉ bú cho nó ( thề là đã coi sex nhưng chưa bao giờ làm ) , thấy nó năn nỉ quá cũng chiều, từ từ ngậm của nó ( mắc ói nhưng ráng) , ráng bú được vài lần ra vào nó rùng mình rồi bắn thẳng vào họng ( mùi kinh khủng) …
Em ói cả buổi, chạy thẳng về phòng, nó năn nỉ quá..
Xem phim thấy mút ngon lành, thực tế kinh quá. Ko hiểu sao có mấy chị thích

Được bj phê vl, chơi đĩ 500k, tụ nó đéo bú cho, toàn phải đưa thêm 100k mới chịu ngậm

Em 19t, sv, giãn cách không về quê được nên đành ở sg, thằng ny cũng mới quen chung khu trọ
Hôm nay lần đầu qua phòng nó chơi, từ ngồi chuyển sang nằm lúc nào không hay, nó mò, nó bóp mà rạo rực cả người , nhưng nhất quyết ko cho nó
Thế là nó cầm cu móc ra , năn nỉ bú cho nó ( thề là đã coi sex nhưng chưa bao giờ làm ) , thấy nó năn nỉ quá cũng chiều, từ từ ngậm của nó ( mắc ói nhưng ráng) , ráng bú được vài lần ra vào nó rùng mình rồi bắn thẳng vào họng ( mùi kinh khủng) …
Theo cách kể tao đoán mày là nam chắc luôn tml!:boss:

Mỗi lần sắp bú m về lấy chai rửa bướm của m mang qua bảo nó rửa đii.

Do bú nhầm buồi thôi. Mày có thể bú buồi tao thử, ngon ngọt thơm nức. Inbox để vào việc

1. Là nó phải vệ sinh sạch sẽ. Không thì em mút cả nước tiểu và bựa sinh dục của nó
2. Là em phải từ tốn thôi chứ nó chưa được mút bao giờ nên nhạy cảm dễ phọt lắm
3. Hôm tới bảo nó liếm lồn cho em coi sao

Gặp thằng dốt sinh lý rồi em ơi, lại đéo có kỹ năng nữa.

Mấy hôm nữa qua bảo mày đã có bầu, là nó sợ ngay ko bắt bj nữa

tml bồ em chắc đi đái ko lột bao quy đầu ra và ko rẩy hết nước đái nên con cu nó khai, tắm cũng không vệ sinh sạch sẽ đóng bựa thúi ình