Lần đầu bú cu

Sao mấy ông thích bú cu quá vậy?
Em 19t, sv, giãn cách không về quê được nên đành ở sg, thằng ny cũng mới quen chung khu trọ
Hôm nay lần đầu qua phòng nó chơi, từ ngồi chuyển sang nằm lúc nào không hay, nó mò, nó bóp mà rạo rực cả người , nhưng nhất quyết ko cho nó
Thế là nó cầm cu móc ra , năn nỉ bú cho nó ( thề là đã coi sex nhưng chưa bao giờ làm ) , thấy nó năn nỉ quá cũng chiều, từ từ ngậm của nó ( mắc ói nhưng ráng) , ráng bú được vài lần ra vào nó rùng mình rồi bắn thẳng vào họng ( mùi kinh khủng) …
Em ói cả buổi, chạy thẳng về phòng, nó năn nỉ quá..
Xem phim thấy mút ngon lành, thực tế kinh quá. Ko hiểu sao có mấy chị thích

Địt mẹ em, mồm em răng vàng khè, đầy bựa và toàn mùi thuốc lá thì a lại rụt mẹ nó vào rồi , vl cô gái đái đứng ạ

t đéo hiểu sao chỉ thích cho bồ t bú kiểu mút mút, lấy môi cạ vào cu vs lấy lưỡi đá qua lại, chứ nó hút mạnh t chịu đéo nỗi lần nào cx cắn răng chịu

Kiếm trái cây kiểu thơm táo ăn nhiều vô là ngọt thơm liền kaka

Cứ bú đi em. Đá kà, liếm cột mạnh dạn vào, rồi e sẽ quen và thích. Sờ tinh nó là 1 chất bồ dưỡng đấy, e có thể nhuốt, đắp mặt các kiểu

Đã bê đê gay lọ còn ko chịu bú cu, ai đụ em? Nuôi chó đi rồi chơi với nó nha em trai.

Đã bê đê gay lọ còn ko chịu bú cu, ai đụ em? Nuôi chó đi rồi chơi với nó nha em trai.

Thôi hôm sau vào luôn chứ đừng dạo đầu em ạ. Bôi dầu ăn vào đít rồi chổng mông lên tận hưởng thôi.

Em 19t, sv, giãn cách không về quê được nên đành ở sg, thằng ny cũng mới quen chung khu trọ
Hôm nay lần đầu qua phòng nó chơi, từ ngồi chuyển sang nằm lúc nào không hay, nó mò, nó bóp mà rạo rực cả người , nhưng nhất quyết ko cho nó
Thế là nó cầm cu móc ra , năn nỉ bú cho nó ( thề là đã coi sex nhưng chưa bao giờ làm ) , thấy nó năn nỉ quá cũng chiều, từ từ ngậm của nó ( mắc ói nhưng ráng) , ráng bú được vài lần ra vào nó rùng mình rồi bắn thẳng vào họng ( mùi kinh khủng) …
Bảo nó phải vệ sinh đi mới đỡ mùi, rồi ăn uống thì ăn ít chất đạm thôi :))

tấm chiếu mới

E bảo nó chịu khó ăn hoa quả, uống nước dừa, nước dứa, ăn sữa chua ấy cho tinh thơm ngon. Đảm bảo chỉ có mà nghiện nuốt thôi