Lần đầu bú lồn (hình lụm)

Bữa đó gặp em ngoài đường, rất xinh xắn. Lòng tao tự nhủ, tao phải cua em này, tao phải cua em này. Mặt em sáng láng, khi em bận áo ngắn tao có thể thấy được tay của em rậm lông. Dáng người em thì xuất sắc. Tao nhìn em mà thật sự muốn nhức nách, dáng em chuẩn như anh Ba Lê Duẩn. Tao quan niệm, miễn mặc đẹp thì lồn sẽ đẹp. Tao thầm nhủ, cua được em thì cứt em tao cũng sẽ ăn.

Cua được em, gặp được em, đi chơi ở chỗ kín với em lần đầu. Khi hai đứa ở nơi vắng, tao mân mê em. Khi đi thì tao cố ý lấy bàn tay dâm đãng của tao để vòng qua eo em. Em ít phản ứng, đụ cái lồn, thế là em chịu đèn rồi. Sau đó, tao ôm em nút lưỡi, nút lưỡi xong thì lút nưỡi giống như mấy thằng lói ngọng. Tao không nói nữa. Lưỡi em rất thú vị, nút tới đâu tao và em đều sướng tới đó. Vừa nút lưỡi, tao vừa lột áo của em. Lột áo ngoài xong thì tao lột tới áo vú.

Nút lưỡi em xong thì tao bảo em cứ nhắm mắt lại đi. Kế tiếp tao hun cổ em, tao cắn chụt chụt, sau đó thì tới vú em. Miệng thì tao bú, tay thì tao bóp. Sau đó tao đổi bên, tay thì tao bóp, miệng thì tao bú. Em nói anh ơi đừng lại em sợ. Tao giờ biết sợ mẹ gì, tao quyết tâm hôm nay sẽ bú lồn em. Tao đang bú vú mà thấy nước lồn em đã ướt, và nước lồn đã chảy ướt nhẹp cái quần em đang mặc.

Sau đó tao cửi áo tao ra, tao và em lại nút lưỡi tiếp. Lúc này vú em cạ cạ vào ngực tao, còn vú tao cũng cạ cạ vào ngực em. Hơi nóng của em nó truyền vào ngực tao. Hơi nóng của tao nó lan truyền vào ngực em. Sướng lắm. Tao quyết định, hôm nay phải bú lồn em.

Hồi nãy thì vừa bú bú vừa bóp vú. Miễn tay này bú vú thì miệng sẽ bú vú. Miễn miệng bú vú thì tao sẽ bóp vú. Lần này, khi tao và em đang nút lưỡi thì tay tao đã mò vào Vùng đất cấm của em. Lút này lồn em đã thật sự ra nước. Dâm thủy của em tràn trề giống như tụi mầy lột vỏ nha đam vậy. Tao ngưng nút lưỡi với em và lấy ngón tay của tao thọt vô miệng tao. Lúc này tao cảm thấy nước lồn của em có vị mặn mặn như nước mắm nhạt. Tao không thể kiểm chế và thật sự không thể kiềm chế. Tao quyết định, hôm nay tao phải bú lồn em.

Mai kể tiếp.

Con này chưa vệ sinh bím à hay sao lại có mùi thum thủm thế kia :)))) như trí nhớ của tao thì mùi lồn nó thơm thế cơ mà =))
Trước khi bú k rửa qua đi. Nên mùi nước đái đấy mày

lần đầu thì húp cái này nó mới sướng, nhớ mãi không quên
51092028162_57602b34db_o (1).jpg