Lần đầu đi PGA - 1 em khá ưng !

Sai cái đầu buồi, sai mày có trả lại đồng lồn nào cho khách không ? Hay đến khi nào bị bóc tiếp mày lại xin lỗi nhưng tiền vẫn đầy túi
Thế tao sai thì tao chả bù cho khách rồi lại đến người ngoài như mày phải nhắc. Tao còn hoàn hẳn tiền cho khách ấy chứ . Không biết gì thì đừng có mà nói, tưởng biết hết nhưng chả biết cl gì.

Dịch xong Sup đói seeder bài tiếp à :)) Thấy cái nick là biết uy tín như cái lồng rồi. Tao nhớ nhiều tml Sup sống nhờ lồn kêu đéo bao giờ cần khách trên xàm mà. Min mod gì xoá hết mấy bài seeder này đi :))
Công nhận cái đầu ông chỉ nghĩ được đến vậy. Bảo sao cái boxx này nó nát , checker đi xong về review thì ông kêu seeder. Tôi nói thật tôi đéo phải mấy đứa sup mới mà đói nói thẳng cho nhanh. Ông khách còn chê lên chê xuống PG bên tôi. Tôi cũng đéo hiểu ông có đọc hết bài không nữa. Tôi nói luôn là tôi đéo bao giờ thích ai viết report bởi vì report tốt thì các ông nói là seeder, mà nếu đéo tốt thì các ông lại quay vào chửi. Nói chung là kiểu lồn gì cũng bị các ông nói thì tôi viết bài lên đây làm cái đb à . Động não suy nghĩ đi!
Còn nói thật boxx này tầm này nó nhạt lắm rồi suốt ngày mấy bài hỏi em này làm không rm kia làm không. Checker chân chính đi review cũng đéo còn ai. Hở ra là nói seeder . Tôi chốt câu cuối này thôi:
Thằng nào seeder nó ăn đầu buồi ăn cứt anh em Xam.! Nói thế cho nó nhanh.

• Haha
Reactions: Ftm
Thế tao sai thì tao chả bù cho khách rồi lại đến người ngoài như mày phải nhắc. Tao còn hoàn hẳn tiền cho khách ấy chứ . Không biết gì thì đừng có mà nói, tưởng biết hết nhưng chả biết cl gì.
Ừ tao đọc topic đó mà chưa theo dõi đến đoạn hoàn tiền. Xin lỗi tml nhé

Công nhận cái đầu ông chỉ nghĩ được đến vậy. Bảo sao cái boxx này nó nát , checker đi xong về review thì ông kêu seeder. Tôi nói thật tôi đéo phải mấy đứa sup mới mà đói nói thẳng cho nhanh. Ông khách còn chê lên chê xuống PG bên tôi. Tôi cũng đéo hiểu ông có đọc hết bài không nữa.
Đầu mày nghĩ gì? Khi hết lên đá đểu review khác rồi la liếm hết cái box này? Lên đây giao lưu? Trên này cấm Sup, miễn giao lưu. Thích giao lưu qua mấy diễn đàn kinh tế đi nhé. :)) Đừng cứ dăm ba tuần đói khách rồi lên đây la liếm chực chờ xong rồi ỉa phốt vào cái xàm này. Đéo đói thì phắn giùm tao, thể hiện qua hành động đi

Attachments

• Ảnh chụp Màn hình 2021-10-10 lúc 11.40.11.png
    Ảnh chụp Màn hình 2021-10-10 lúc 11.40.11.png
    2.3 MB · Lượt xem: 61
Ừ tao đọc topic đó mà chưa theo dõi đến đoạn hoàn tiền. Xin lỗi tml nhé
Tôi nói thẳng làm gì có sup nào trên này thấy sai mà lập pic xin lỗi- hay đính chính cả. Toàn các ông sai nhưng im lặng hoặc đổi tên Sup mới. Xem có sup nào trụ nổi trên này 3 năm nay như tôi. Tôi nói đến đây thôi cho ai hiểu thì hiểu.

Chào anh em,

Tình hình dịch dã ở nhà lâu cũng bí bách, chỉ biết quanh quẩn méng cũ với lượn lờ mấy cái web và telegram nhìn mấy em gái xinh non mơn mởn mà ước ao.
Sau khi tiêm xong mũi 2 cách đây 1 tuần, t quyết định đi check luôn hôm đấy cho thỏa mãn cơn thèm khát. Thú thực là t ghét chơi phò nên cũng ko phải checker chuyên nghiệp, chỉ thích dạng sạch sẽ, ko công nghiệp và tình cảm, nhẹ nhàng, thích tâm sự ;)) .
Lướt loanh quanh trên này thì inbox đc thằng Nhị cho em 1 với mô tả "Mặt xinh như Trâm Anh, U99, tình cảm body ngọt nước. Cash 5củ5"
Xem qua mặt thì cũng khá ổn, đúng gu cmnl và vác súng ống lên đường đi trải nghiệm lần đầu với PGA.

Địa điểm: Kim Hotel Yên Hòa, ở đây có mấy phòng hay phết, kiểu chủ đề, hôm đó chọn 1 phòng chủ đề lãng mạn có bồn tắm chung ngay giữa nhà, khá là hay ho.
Sau 20p thì em cũng đã có mặt. Đập vào mặt là 1 em cao khoảng 1m57, nhỏ nhắn xinh xắn nhưng mông ngực cũng đầy đủ ;;)
Nhìn chung ko khác ảnh mấy ngoại trừ đợt này em có eo ót hơn chút nên vòng 1 cũng nhỏ gọn lại.

Đánh giá :
- Mặt mũi : xinh, nét sang chảnh nhưng kiểu ngoan hiền, có nét giống idol Trâm Anh của t thật :)) . 9/10
- Vòng 1: Trên ảnh thì cảm giác hơi múp nhưng bên ngoài gọn hơn, vừa tay. Hàng thật, mềm mại, ưng. 8.5/10
- Vòng 2: Ko có gì ấn tượng, ổn. đéo chấm
- Vòng 3: Mông vừa, ko to ko nhỏ. 8/10

Lần đầu đi PGA nên cũng bỡ ngỡ, vào cũng xổ toẹt là anh lần đầu đi, rồi 2 đứa nằm ôm nhau tâm sự cả gần tiếng đồng hồ : về người yêum, về cuộc sống, yêu mấy thằng, chén mấy thằng, vào đời như nào, vào nghề như nào ...
Bước 1 rê rắt cũng có tí tình cảm hơn, xong 2 đứa ra tắm bồn.
Em cũng thuộc dạng nhẹ nhàng, sạch sẽ, ko dâm lắm nên ko thích mấy kiểu hardcore. Tắm bồn nghịch ngợm 1 lúc thì em BJ cho t. Miệt mài 1 lúc thì bế em vào giường lại nằm tâm sự sờ mó ôm hôn 1 lúc :big_smile: ( t thề là t chỉ khoái ôm hôn tình cảm chứ đẹp đến mấy mà vào chỉ nhanh nhanh chóng chóng bú mút rồi out thì cũng vứt )
Xong em cũng miệt mài BJ trên giường, kỹ năng BJ ổn, ko nhiều chiêu trò như một số em kiểu dâm loạn khác.
Đến đoạn phang phập thì cưỡi ngựa, vác cầy qua núi, doggy, rồi ra ghế tình yêu, kiểu lười cả 2 cùng nằm nhẹ nhàng đung đưa.
Nhìn chung là em khá chiều mình và thấy t cũng thanh niên, sạch sẽ tình cảm nên rất hợp tác quan hệ.
Được hơn 20p thì out trong sung sướng.

Xong việc 2 đứa vẫn nằm ôm nhau, nắn bóp em tâm sự xong t chủ động đưa em về luôn, em cũng xong việc ko giục giã gì rất thoải mái về thời gian.

Tổng kết 1 buổi 2 tiếng đồng hồ ngon trym. Thành ra bắt đầu thích đi trò này các ông ạ.
Và thực tế 3 ngày sau t lại dấn thân vào con đường này nữa nhưng với em 1 khác, em này ưng hơn kể trước:)) (Sẽ kể trong 1 topic khác)

Chốt lại là :
- Em này t nghĩ xứng đáng vs số tiền và hợp vs gu của t. Ngoan ngoãn, sạch sẽ, hiền lành, tình cảm...
- Còn về thằng Nhị thì vào nhóm 2 triệu của nó được xem mặt nhưng cũng khoảng 30% là t thấy khá, còn lại thấy bình thường.
Thấy mấy nay nó đang bị bóc phốt nhưng t đi nó 2 lần ko thấy vấn đề gì.

View attachment 571829View attachment 571830View attachment 571831
Đm th ml này chắc khéo mồm nên xin đc chuph ảnh. Thôi ngon là đc. Chúc mừng thí chủ.

Trên xam này đéo cho sup hoạt động nhé. Tao lên đây nói chuyện giao lưu với anh em cũng đéo liên quan đến việc này. Mày đọc xem nhiều coment của tao còn nói là sup không hoạt động trên này cơ. Đã đéo biết gì thì im đi cho khỏi quê. Tao chả đá đểu ai cả mà là tao không thấy sup Lê Hoàng hoạt động. Tao chỉ nói lên quan điểm cá nhân của tao thôi.
Vậy tao nói quan điểm cá nhân của tao là tml này seeder cho mày đấy. Thật ra dạng sống nhờ lồn như mày đéo có tư cách mà giao lưu với anh em trên này. Tao hiểu rõ bản chất thật của mày là gì, đừng có tỏ vẻ máu lồn ở đây. Chủ yếu là đói, rồi la liếm khắp xàm kiếm khách mới. Chứ giao lưu cái lồn ấy :vozvn (19):. Miệng bô bô là xàm cấm sup, mà bài đăng PGA nào cũng có cái miệng mày vào. Thích giao lưu đúng ko? Tạo nick tên khác mà giao lưu. Lấy nick tên Sup làm gì?

Tưởng mày tự tử rồi
Xuống dưới thiếu gái quá, nên mới trồilên xem anh em hoạt động, mà gặp ngay Sup lùa gà. Miệng giao lưu mà cứ la liếm khắp nơi, muốn giao lưu thì nó tạo acc tên khác giao lưu, lấy tên Sup rồi đi la liếm kêu giao lưu. Nhờ @ALau xem có nên tiễn đi, tránh phốt anh em về sau. Đỡ tốn tài nguyên xàm.

• Haha
Reactions: Ftm
khách đi review đéo có ảnh =>> sêder, viết bài ảo Pr đéo chân thực
khách review viết có ảnh khen có chê có =>> kêu seeder
Khách review đi em đó tốt => seeder, sup tạo clone Seeder
Khách review đi không tốt=>> anh em vào xam chửi.
Khách review đi hài lòng phù hợp với gu với em hàng m57-58 ==>>> Anh em nói là phung phí tiền
Thế thì việc gì tôi phải tạo 1 bài viết Pr làm cái gì cho anh em nó vào chửi. Tôi có bị ngu đéo đâu.
Dịch bệnh khách hỏi tôi còn bảo nghỉ dịch không làm việc. Tôi qua cái thời cần tiền từ lâu rồi.

khách đi review đéo có ảnh =>> sêder, viết bài ảo Pr đéo chân thực
khách review viết có ảnh khen có chê có =>> kêu seeder
Khách review đi em đó tốt => seeder, sup tạo clone Seeder
Khách review đi không tốt=>> anh em vào xam chửi.
Khách review đi hài lòng phù hợp với gu với em hàng m57-58 ==>>> Anh em nói là phung phí tiền
Thế thì việc gì tôi phải tạo 1 bài viết Pr làm cái gì cho anh em nó vào chửi. Tôi có bị ngu đéo đâu.
Dịch bệnh khách hỏi tôi còn bảo nghỉ dịch không làm việc. Tôi qua cái thời cần tiền từ lâu rồi.
Thôi thôi ko nghe cave kể chuyện. Mày cần giao lưu như đúng lời mày nói, thì tạo nick tên khác vào đây mà giao lưu. Một cái nick tên sup đi la liếm khắp mục PGA rồi kêu đéo cần tiền? Mày bị anh em trên này chửi hoài ko mệt hã Nhị? Tốt nhất mày nên off mẹ cái nick thể hiện qua hành động là mày đéo cần tiền đéo cần khách trên xàm, mà chỉ giao lưu đi :vozvn (19):

Tưởng mày tự tử rồi
Bảo boxx này nó nát vl rồi đại ca ạ. Toàn mấy thẳng hỏi em này em kia làm không. Đéo hiểu sao khách đi review về thì lại nói sêder. Đấy thích nói seeder thì em chụp 1 mớ ảnh những nick khách đi review về cho các anh ban nick hết luôn. Thế cho em đỡ phải mang tiếng seeder. Tầm này tiền thiếu gì đâu mà. Ban tiếp cũng chả sao.

Tôi chủ thớt đây.
Có admin vào rồi thì cũng nói thẳng luôn là muốn xây dựng để còn được các anh em khác chia sẻ về các em PGA khác.
Tôi cũng chả seeding cho ai, cũng chả cần tiếng tăm.
Admin có thể đối chất.
Thân!

Bảo boxx này nó nát vl rồi đại ca ạ. Toàn mấy thẳng hỏi em này em kia làm không. Đéo hiểu sao khách đi review về thì lại nói sêder. Đấy thích nói seeder thì em chụp 1 mớ ảnh những nick khách đi review về cho các anh ban nick hết luôn. Thế cho em đỡ phải mang tiếng seeder. Tầm này tiền thiếu gì đâu mà. Ban tiếp cũng chả sao.
Box phải cho tụi Sup như mày hoạt động, rồi lùa gà ăn tiền thành viên xàm mới gọi ko là nát à? Định nghĩa nát của mày là gì? Cắt và đừng diễn nữa giùm tao. Đéo thiếu tiền thì phắn hoặc tại nick tên khác mà giao lưu. Cứ mang cái nick Sup ra la liếm rồi tìm khách trên này

Mày là cái đb gì tao phải nghe theo mày. Rồi đến lúc tao lập nick khác lên đây giao lưu nói chuyện thì mày lại nói là lập nick Clone sup để mày chửi nhau với tao tiếp à. Cái địt mẹ cái thằng nói ra vấn đề seeder nhưng lại bảo bố lập nick khác lên giao lưu để ăn lozzz à. Đéo hiểu óc mày nghĩ gì nữa.
Bố bố cái thể loại sống nhờ lồn như mày à? Mày có tư cách? Tạo nick mới và giao lưu như mọi người ai chửi mày clone sup? Hay mày tự dùng cái mồm sống nhờ lồn mày suy diễn ra? Đéo nghe thì tao tag thẳng mod mà ban mấy con chó như mày thôi

Cái đầu đất của mày cũng chỉ đến thế thôi. Nói vậy cho nhanh. Thôi chó cứ sủa và người cứ đi. Tao chấm dứt tranh luận với mày ở đây. Tao đéo nói vấn đề box này bị nát vì sup mà tao nói bị nát bởi vì đéo còn anh em checker chân chính nào đi review bàn luận trao đổi quan điểm cả.
Thôi thôi, đụ má mày ăn lồn để sống mà suy nghĩ sâu xa quá vậy? Lo mà đi kiếm gái rồi đi book cho khách kiếm tiền để ăn. Tao chán ngán cái mồm đạo mạo của mày rồi. Đã biết cấm sup, còn lên la liếm bị chửi như chó mấy năm nay rồi. Còn mặt dày lên xàm này. Review trao đổi quan điểm hay ko là chuyện của xamer đéo phải chuyện của thằng trung gian ăn tiền % bán trôn nuôi miệng như mày đứng ra tỏ vẻ nhé.

Mày cứ tag thoải mái. Sup đéo làm việc trên này nên có ban nick tao vẫn vui. Tao bảo lên đây giao lưu rồi coment bình luận thì bảo chỗ nào cũng thấy. Đéo thể hiểu loại óc chó mày nghĩ gì nữa.
Đm đói vã cả miệng ra mới lên này mà cứ oẳng nhặng lên. Giao lưu vui ko? Xem xem 10 người giao lưu hết 7,8 người chửi mày như chó chưa? Vậy giao lưu gì? Hay thích nghe chửi? Cần tao đưa hết lịch sử phốt và các topic chửi mày dài như mép lồn trên xàm này để mày đọc lại ko? Hay mày đéo biết nhục là gì?