Liệu lồn thối có liên quan đến thức ăn?

Chào các chú các bác, tôi đã nằm vùng chốn này hơi lâu. Nay xin phép lên giải bày tâm sự.
Tôi năm này đã gần tứ tuần nhưng vẫn còn sung khoai. Làm nông cũng có ít vốn, lại độc thân nên cũng thích sửa soạn chăm lo cho các thiếu nữ mới lớn, có khó khăn trong cuộc sống, nhận nuôi và giúp có các bé có tương lai sướng hơn.
Ngặt nỗi tánh tôi nó lắng. Chả thích nói với các cháu các em, gặp trúng em ưng mắt ngọt nước thì hỡi ôi, đang bú lồn say sưa lại bị em ấy đái vào mồm. Em duyên dáng thì lại mồm thối răng vàng, mở lồn ra cũng nặng mùi nốt, không thể hôn, không thể bú liếm gì cả.Bởi tôi nói âu cũng là cái duyên cái số.
Đợt này dịch quá vừa kiếm được 1 cô bé trốn dịch cùng thì lại bị phải case như trên. Tôi và cháu nó cùng ăn 1 món hải sản, ăn soup và dùng chung rượu. Thế quái nào mà nó lại thối um thế nhỉ. Các đồng dâm ở đây có ai làm bác sĩ răng hàm mặt, tai mũi họng hay đường tiêu hoá có thể vào cho tôi lời khuyên không ? Tôi bế tắc quá. :bad_smelly:
thực ra thì thối hay không thì nó đã rồi, anh cứ mua dứa về cho người yêu ăn, anh ăn là sẽ thơm mùi dứa :3 nên hông lo đâu chời quơi

Thông thường tôi vẩy là sạch cơ bản rồi bạn ạ , hôm nào có lịch đi check hàng thì tôi tắm rửa & tỉa tót cho cu cậu thơm phức luôn , chứ khắm lol như thằng thớt nói thì quá đáng và xúc phạm người nuôi chym vcl rồi
Bạn đúng là 1 checker chuẩn chỉ và thông thái :))

Nó đến từ nhiều nguyên nhân, thức ăn cũng là 1 trong số những nguyên nhân gây ra hôi lồn. Ngoài ra còn kể đến nguyên nhân khác như: cách vệ sinh hàng ngày, có bị nhiễm bệnh phụ khoa hay ko, có thường xuyên uống nhiều nước ko, ngày hành kinh thì thay băng mấy lần, đái xong có chịu vảy bướm và dùng giấy chùi ko hay mặc quần vào luôn, lông lồn có rậm hay ko??
Nó đến từ nhiều
Thứ để ta úp mặt vào hàng ngày, và là thứ để tạo ra những thiên thần tương lai thì phải tìm hiểu và chăm sóc chu đáo chứ :sexy_girl:
Vậy chắc vợ chú phải sạch sẽ thơm tho lắm nhể, vì ngày nào chú chả úp mặt vào đúng k

Mồm thối do hở thực quản ,lồn thối viêm phụ khoa nặng dồi .
Chuẩn, mấy con lol thối thường bị viêm phụ khoa. Mà ví dụ chơi 1 con viêm nhiễm rồi mày đi chơi con khác thì con kia tỉ lệ bị viêm nhiễm cũng rất cao.
Tóm lại lol thối thường hay bị viêm nhiễm, còn lol hôi thì do chưa rửa lol thôi.
Mồm thối do viêm nha chu, do trào ngược dạ dày,...
Và điều quan trọng mày cũng nên xem lại xem mồm mày có thối ko, tao nói thật đàn ông mồm thối gấp 3 lần so với đàn bà.

Ghi bio trên tinder là tuyển ny yêu cầu lồn có mùi thơm ngào ngạt như đao ny 1 lần xả, lồn thối đứng nhắn tin mất gian :vozvn (18):

tao chỉ ăn chay, ngửi mùi thịt cá đã đéo chịu được rồi...
cho tao hỏi cái lol không mùi nó có hiếm không :vozvn (21):

Muốn như nào thì đem đi chửa như nấy, chửa từ đầu đến chân

K có mùi thì còn gì là lol. Bú còn gì gọi là thú vị? Chưa tắm đè ra bú mới phê làm sao. Tao nghiện cmnr

:vozvn (12): lồn thới là do vệ sinh kém.Ăn uông 5% thôi.Ăn bún đậu mắm tôm vẫn bú lồn bình thường nếu sạch sẽ.

ĐM, đặt cái tus "lồn thối" nghe nó xúc phạm chụy em phụ nữ quá m.
Mà sao thấy chiên gia "lồn Học" toàn phụ nam bắt bệnh không vậy ?

Chào các chú các bác, tôi đã nằm vùng chốn này hơi lâu. Nay xin phép lên giải bày tâm sự.
Tôi năm này đã gần tứ tuần nhưng vẫn còn sung khoai. Làm nông cũng có ít vốn, lại độc thân nên cũng thích sửa soạn chăm lo cho các thiếu nữ mới lớn, có khó khăn trong cuộc sống, nhận nuôi và giúp có các bé có tương lai sướng hơn.
Ngặt nỗi tánh tôi nó lắng. Chả thích nói với các cháu các em, gặp trúng em ưng mắt ngọt nước thì hỡi ôi, đang bú lồn say sưa lại bị em ấy đái vào mồm. Em duyên dáng thì lại mồm thối răng vàng, mở lồn ra cũng nặng mùi nốt, không thể hôn, không thể bú liếm gì cả.Bởi tôi nói âu cũng là cái duyên cái số.
Đợt này dịch quá vừa kiếm được 1 cô bé trốn dịch cùng thì lại bị phải case như trên. Tôi và cháu nó cùng ăn 1 món hải sản, ăn soup và dùng chung rượu. Thế quái nào mà nó lại thối um thế nhỉ. Các đồng dâm ở đây có ai làm bác sĩ răng hàm mặt, tai mũi họng hay đường tiêu hoá có thể vào cho tôi lời khuyên không ? Tôi bế tắc quá. :bad_smelly:
Truyện giải trí vui đấy TML , LIKE