Mấy anh con trai trên xàm này tặng quà hay chúc gì đó cho các chị xammer đi chứ

Chị đang biêng biêng 333 mà m triệu hồi cc để im chị say r c ngủ. Loằng ngoằng nện m máu đỏ nhuộm mỏ bây giờ :)) À quên là người tử tế nên chị cảm ơn m nhưng mà m vẫn liệu hồn ngứa mỏ chọc chọc chị chửi bật mặt :vozvn (2):

Chị đang biêng biêng 333 mà m triệu hồi cc để im chị say r c ngủ. Loằng ngoằng nện m máu đỏ nhuộm mỏ bây giờ :)) À quên là người tử tế nên chị cảm ơn m nhưng mà m vẫn liệu hồn ngứa mỏ chọc chọc chị chửi bật mặt :vozvn (2):
thằng thích uống nước đái nó mê chị kìa

20/10 t đ đc ăn ah :( cám ơn mày nhìu.
chúc chị ngày càng trẻ hơn nha, em thấy ảnh cj thấy chị hơi già rồi, chị còn cận 10 độ nữa, em mong chị sớm đi mổ cận để nhìn thoải mái và không vướng cặp kính áp tròng ạ, em thấy cj hay đăng ở bức xúc 1 đêm và nick 2016 chắc chị trải qua và tương tác với rất nhiều ae xammer trên này rồi

cj bụa bụa ngủ để mai đi làm sớm rồi bác, cj ấy cực lắm, ngày ngủ có 2 3 tiếng thôi, phải dạy sớm nấu ăn giặc đồ rồi đi bộ 17 bậc thang để làm phụ hồ nữa
Tao thấy m tag mem nữ mà thiếu người tình trong mộng của m nên tao vào tag hộ m thôi.

chúc chị ngày càng trẻ hơn nha, em thấy ảnh cj thấy chị hơi già rồi, chị còn cận 10 độ nữa, em mong chị sớm đi mổ cận để nhìn thoải mái và không vướng cặp kính áp tròng ạ, em thấy cj hay đăng ở bức xúc 1 đêm và nick 2016 chắc chị trải qua và tương tác với rất nhiều ae xammer trên này rồi
Ừ chị sang năm 30 tuổi rồi em ạ

nói thế thôi .nay tranh thủ đớp đi xong mấy tuần sau giảm cân là vừa hihi. phụ nữ mình đẹp mình có quyền
T cũng nói vậy thôi chứ t cũng ko ăn đâu =)))
Mặc vừa mấy đồ cũ nên hí hửng xuống cân lém, tiết kiệm đc bn xiền mua quần áo.

T cũng nói vậy thôi chứ t cũng ko ăn đâu =)))
Mặc vừa mấy đồ cũ nên hí hửng xuống cân lém, tiết kiệm đc bn xiền mua quần áo.
ăn được thì cứ ăn tôi gì phải nhịn ,đông đến rồi tích mỡ dần là vừa .chỉ sợ đéo có tiền mà ăn.