Mấy thằng xăm rồi cho tao hỏi tý

Giải đáp thắc mắc về xăm. Qua tay phen thành trò chuyện với chị Thanh Tâm ??!!
2 anh chị dắt tay nhau ra ghế đá công viên tâm hự nhá :vozvn (21):
Fen đừng có nhìu chuyện, lo đi la liếm đi :vozvn (7):

Cảm xúc nhất thời thôi
Mày ko những bất bình thường mà còn biến thái, bệnh hoạn.
Nó có 1 lần thì có lần 2, lần n.
Cho nên 1 lần cũng chả khác 1000 lần đâu :vozvn (3)::vozvn (3):
Đúng rồi là tôi sai, tôi xin lỗi, hay là hôm nào tôi mời bạn về phòng tôi, anh em uống rượu để tôi chuộc lỗi với bạn được chứ :shame:

Khè mấy em mới lớn là như nào, tán tỉnh mấy em 2k, hay là doạ dẫm bọn ranh con 2k?
Để tán ông à, chứ người tôi như con mắm mà bọn trẻ con bây giờ ăn đủ chất toàn như con tịnh ấy, nó đấm tôi một cái chắc ngất :vozvn (15):

Cảm xúc nhất thời thôi

Đúng rồi là tôi sai, tôi xin lỗi, hay là hôm nào tôi mời bạn về phòng tôi, anh em uống rượu để tôi chuộc lỗi với bạn được chứ :shame:
Thôi m cho t xin, nhậu xong với m táo bón 3 tháng thì t sống gì nổi.
Quá nguy hiểm, t nói có n lần ko sai mà :burn_joss_stick: :vozvn (3):

Thôi m cho t xin, nhậu xong với m táo bón 3 tháng thì t sống gì nổi.
Quá nguy hiểm, t nói có n lần ko sai mà :burn_joss_stick: :vozvn (3):
Bạn sống trong vùng an toàn mãi thì không phát triển được đâu bạn ạ, tuổi trẻ phải trải qua phong ba bão táp, cái gì cũng phải thử thì mới có thể tìm thấy lý tưởng sống của mình. Bạn sống an toàn như vậy tôi không ưng đâu :vozvn (24):

Bạn sống trong vùng an toàn mãi thì không phát triển được đâu bạn ạ, tuổi trẻ phải trải qua phong ba bão táp, cái gì cũng phải thử thì mới có thể tìm thấy lý tưởng sống của mình. Bạn sống an toàn như vậy tôi không ưng đâu :vozvn (24):
T già rồi, hết tuổi phát triển rồi m ạ !
Giờ tham sống sợ chết, rất cầu toàn.
M đến tuổi t rồi m sẽ hiểu thôi :boss:

người già nhưng chim vẫn chưa già, lòng phơi phới, thấy gái lại chào cờ :tire:

Để tán ông à, chứ người tôi như con mắm mà bọn trẻ con bây giờ ăn đủ chất toàn như con tịnh ấy, nó đấm tôi một cái chắc ngất :vozvn (15):
Để tán việc buồi gì mày phải xăm? Bọn trẻ con bây giờ dễ tán vãi loz ra, mày thể hiện kiểu đú bẩn ngu học thì cũng chỉ gặp đc mấy con ăn chơi não ngắn thôi.

mày nên đổi thợ đi tao làm xăm đây nghe là biết thợ yếu
Tao cũng nghe mấy thằng bạn tao dân tài chính nó cũng nói là ko nên xăm mấy hình hổ báo quá nó vận vào mạng rất nhiều :sweat:
Biết đâu thử cảm giác mới lạ lại hồi xuân thì sao :shame:. Thực tình chuyện kia cũng qua lâu rồi nhưng hôm nay ngồi kể với các bạn làm tôi cũng thấy hơi rạo rực :vozvn (17):. Lại nhớ cảm giác lúc đấy. Sao hả bạn, bạn có chắc là không muốn thử không ? Thật sự khác lạ đấy, thú vị lắm ::xamvl18::. Thử làm đàn bà một lần đi bạn, biết đâu lại thích thì sao ::xamvl23::

Để tán việc buồi gì mày phải xăm? Bọn trẻ con bây giờ dễ tán vãi loz ra, mày thể hiện kiểu đú bẩn ngu học thì cũng chỉ gặp đc mấy con ăn chơi não ngắn thôi.
Đéo cần mày phải dạy tao tán gái, cút con mẹ mày đi, địt mẹ mày :haha:

Tao cũng nghe mấy thằng bạn tao dân tài chính nó cũng nói là ko nên xăm mấy hình hổ báo quá nó vận vào mạng rất nhiều :sweat:

Biết đâu thử cảm giác mới lạ lại hồi xuân thì sao :shame:. Thực tình chuyện kia cũng qua lâu rồi nhưng hôm nay ngồi kể với các bạn làm tôi cũng thấy hơi rạo rực :vozvn (17):. Lại nhớ cảm giác lúc đấy. Sao hả bạn, bạn có chắc là không muốn thử không ? Thật sự khác lạ đấy, thú vị lắm ::xamvl18::. Thử làm đàn bà một lần đi bạn, biết đâu lại thích thì sao ::xamvl23::
Thôi mày, chỗ kia t còn đi ỉa, đừng dụ dỗ nữa, ko tác dụng đâu m