Mình tìm SGBB loli 8-10m 1 tháng ở SG. PM vào mật thư mình nhé!

newkingsv1

Khổ vì lồn
Mình 30t tìm SGBB loli 8-10m 1 tháng ở SG. PM vào mật thư mình nhé!
Oto riêng.
Cuối tuần đi VT, PT hay ĐL chơi.

Ô tô riêng mà chưa vợ con thì đi đong gái SV cho khỏe mày ơi, 8-10M kiếm loli đi chơi xa hơi khó
Lười đi đong đưa quá tml. So với việc bỏ tiền cho khoẻ. Thời gian đi kiếm tiền
T nghĩ 8-10m/tháng bằng mẹ mấy em banker làm việc quần quật cả tháng. Chứ nói bảo cao hơn. Thôi. Tiền có phải lá đa đâu? Đôn giá quá gọi là ngáo giá. Thấy gì mà sgbb 15 20tr. Vcl. Bằng mẹ thèn trưởng phòng kỹ thuật t trả lương. Mà nó làm khổ chết mẹ. Ăn ôm máy móc miết.

dm chưa có vợ mà đi kiếm bb làm lồn gì
Thế có ko share bb đi? Để xoạc chứ làm lồn gì. Lên Dalat xoạc. Lạnh lạnh không khí trong lành. Doggy bên ô cửa sổ ngắm rừng thông. Tối thì doggy ngắm nhà lồng đèn sáng lấp lánh. Đụ mẹ m. High thế còn gì?
Hay nhậu say xỉn hải sản tươi tại gành hào vũng tàu no nê. Về pull làm nháy rồi ôm nhau ngủ.

T nghĩ 8-10m/tháng bằng mẹ mấy em banker làm việc quần quật cả tháng. Chứ nói bảo cao hơn. Thôi. Tiền có phải lá đa đâu? Đôn giá quá gọi là ngáo giá. Thấy gì mà sgbb 15 20tr. Vcl. Bằng mẹ thèn trưởng phòng kỹ thuật t trả lương. Mà nó làm khổ chết mẹ. Ăn ôm máy móc miết.
ban giong toi... 30t r lam bieng dong dua vs gai'.. nhung thik nhat van la ng con gai hieu dc tinh minh`.. chuc ban kiem dc.. theo suy nghi cua toi.. tien` nay coi nhu mua thanh xuan cua co gai do de sau nay khoi ai trach moc j minh :d

ban giong toi... 30t r lam bieng dong dua vs gai'.. nhung thik nhat van la ng con gai hieu dc tinh minh`.. chuc ban kiem dc.. theo suy nghi cua toi.. tien` nay coi nhu mua thanh xuan cua co gai do de sau nay khoi ai trach moc j minh :d
Thì thật ra mình éo phải dạng chịch lần chán.
Mình cũng có fwb nhưng nó đi định cư mẹ rồi.
Giờ một mình buồn.
Cứ như hai người bạn thôi. Mọi vui chơi đi mua đồ quần áo thẻ mình.
Cho thêm 8-10m làm tiền tiêu vặt.
Đơn giản vậy. Cần người bầu bạn.

Thì thật ra mình éo phải dạng chịch lần chán.
Mình cũng có fwb nhưng nó đi định cư mẹ rồi.
Giờ một mình buồn.
Cứ như hai người bạn thôi. Mọi vui chơi đi mua đồ quần áo thẻ mình.
Cho thêm 8-10m làm tiền tiêu vặt.
Đơn giản vậy. Cần người bầu bạn.
ib zl nhau di... toi cung dag kiem.. co thi hu' nhau

Chúng mày trẻ mà lười đong gái nhở. Tao 40 chục mà chỉ thích đong gái đuỵt, nó có cảm giác sướng riêng của nó , các cháu bây giờ ngọt nước, cũng dễ mà đâu khó vs mất tgian đâu

Chúng mày trẻ mà lười đong gái nhở. Tao 40 chục mà chỉ thích đong gái đuỵt, nó có cảm giác sướng riêng của nó , các cháu bây giờ ngọt nước, cũng dễ mà đâu khó vs mất tgian đâu
Ai bảo thế?
Có em FWB kia đang kẹt ở PQ ko lên SG được. Mà em nó bị khô hạn :))) Nên t cũng ko ưa gì lắm, mỗi lần xoạc phải dùng gel. Chán bỏ mẹ. Nhưng dáng ngon nghẻ. Zú zừa tay. Sang xịn. Chỉ khổ là cái lol ít nước hoặc chịch nhiều quá rồi. Cũng sang năm đi trời âu con mẹ nó mất. Dhs, dính vào đứa nào đứa đó đi định cư?
Xưa con bạn thân cũng thế, vừa mới sờ mó được thôi.
Dhs, vài tháng sau kêu đi định cư. :vozvn (3):

Vì mày là tỷ phú thời gian và chưa vợ con (hoặc vợ đéo quản).
Tao có thời gian rảnh tao sẽ làm việc hoặc dành thời gian với con tao. Tại sao thời gian quý báu tao phải dành cho 1 con bé dẩm lồn nào đấy trong khi gia đình và con tao là quan trọng nhất.
Tại sao tao phải hầu nó đong nó trong khi con tao yêu tao vcl?
Tại sao tao phải mất tgian trong khi nhân viên tao cần tao vcl.
Vậy thôi. Tao bỏ thời gian vừa đủ để ngọt nước.

tầm này đong gái thì dễ thật. đủ điều kiện , chín chắn lại bik chuẩn bị nên dễ thành đối tượng của các cháu.

cơ mà tính ra chi phí thời gian thì đắt hơn chi phí bỏ tiền. lại ít được lựa chọn. mà thái độ thì tao thấy bên nào cũng có cái hay riêng. muốn kiếm em cưng mình như ng yêu có luôn.

nên bỏ tiền vẫn là thượng sách.

M nói chuẩn quá. Cái time ngồi chat chít, cưa cẩm, rồi đi đây đó lấy số thì thôi t dành nó kiếm thêm đc hơn cả số tiền bỏ ra để có sự nhanh gọn lẹ kia.
Cái tuổi 20-25 còn thích chinh phục từ từ, còn giờ trên 30 rồi thì t hầu như chỉ muốn đơn giản vấn đề cho nhẹ đầu như m.

M nói chuẩn quá. Cái time ngồi chat chít, cưa cẩm, rồi đi đây đó lấy số thì thôi t dành nó kiếm thêm đc hơn cả số tiền bỏ ra để có sự nhanh gọn lẹ kia.
Cái tuổi 20-25 còn thích chinh phục từ từ, còn giờ trên 30 rồi thì t hầu như chỉ muốn đơn giản vấn đề cho nhẹ đầu như m.
Sự thật vậy. T cũng ko phải loại thích cái lạ. T thích loli, thơm, mịn, ngoan. Nhìn ổn tí. Ko cần zú bự đít bự chi đâu. Bình bình là được.
Nói chung đơn giản.
Chứ thấy mệt cs này. T cũng từng cặp bồ yêu đương mà ngặc nỗi toàn thứ ất ơ ko. Được vài tháng thì cả 2 lặn luôn. Rồi tự biến mất.

Sự thật vậy. T cũng ko phải loại thích cái lạ. T thích loli, thơm, mịn, ngoan. Nhìn ổn tí. Ko cần zú bự đít bự chi đâu. Bình bình là được.
Nói chung đơn giản.
Chứ thấy mệt cs này. T cũng từng cặp bồ yêu đương mà ngặc nỗi toàn thứ ất ơ ko. Được vài tháng thì cả 2 lặn luôn. Rồi tự biến mất.
T tựa tựa m, ko cần giỏi chuyện đó lun, nằm im hay ngại ngùng cũng đc, mang cảm giác tự nhiên hay tình cảm tí là đc. Cái tuổi đầu 30 mà kêu lấy vk thì t cứ cảm thấy nó sớm sớm mà kêu yêu như hồi 2x thì ôi thôi ngán quá.

Tự tìm tự deal thôi m ơi, tìm qua đây toàn giá trên trời ảo ma ca na đa lắm

Ai bảo thế?
Có em FWB kia đang kẹt ở PQ ko lên SG được. Mà em nó bị khô hạn :))) Nên t cũng ko ưa gì lắm, mỗi lần xoạc phải dùng gel. Chán bỏ mẹ. Nhưng dáng ngon nghẻ. Zú zừa tay. Sang xịn. Chỉ khổ là cái lol ít nước hoặc chịch nhiều quá rồi. Cũng sang năm đi trời âu con mẹ nó mất. Dhs, dính vào đứa nào đứa đó đi định cư?
Xưa con bạn thân cũng thế, vừa mới sờ mó được thôi.
Dhs, vài tháng sau kêu đi định cư. :vozvn (3):
Thế khi nào thì mày mới chịu sinh thằng cháu cho tao bế đây hả thằng bất hiếu kia

:))) chắc ăn lắm
Từng rồi. Từng vậy rồi. Thấy khó cắt đuôi nếu ẽm luỵ mình. Quen thì phải public info. Nó tìm qua tới cổng nhà để đợi mình. :vozvn (3):
Thôi em sợ sợ lắm.
Tìm tới cty mình tặng quà xin lỗi nữa. :doubt: