Mình tìm SGBB loli 8-10m 1 tháng ở SG. PM vào mật thư mình nhé!

Từng rồi. Từng vậy rồi. Thấy khó cắt đuôi nếu ẽm luỵ mình. Quen thì phải public info. Nó tìm qua tới cổng nhà để đợi mình. :vozvn (3):
Thôi em sợ sợ lắm.
Tìm tới cty mình tặng quà xin lỗi nữa. :doubt:
Thế a thớt có ngon k :))

Khoe thì hay mà kinh phí cho baby bèo bọt quá, tầm này chỉ kiếm mấy em trung bình thôi. Đánh đồng cp nuôi baby với lương của người làm nghề thì hiểu tư duy rồi hahaa

Khó thật. T ở Hn, cũng tự tìm và trao đổi với nhiều em mà toàn kiểu. Nhìn tạm thì chảnh hoặc chuyên ngành, còn hiền hoà cơ bản thì toàn sgm xồ xề.
Nhu cầu t cơ bản, cũng tầm 8m, sgm cũng ok, nh t thấy đầy sgm dáng nó ngon, xinh, mà sao toàn gặp ng xấu hơn vợ t. Còn đéo chiều thì sgbb đéo gì.
HÀ NỘI: Ai là sub có thì inbox nhé - Ko cọc trước (mấy ông bảo t lom rom t nhận nhé, t biết ông là ai mà cọc)

Lười đi đong đưa quá tml. So với việc bỏ tiền cho khoẻ. Thời gian đi kiếm tiền
T nghĩ 8-10m/tháng bằng mẹ mấy em banker làm việc quần quật cả tháng. Chứ nói bảo cao hơn. Thôi. Tiền có phải lá đa đâu? Đôn giá quá gọi là ngáo giá. Thấy gì mà sgbb 15 20tr. Vcl. Bằng mẹ thèn trưởng phòng kỹ thuật t trả lương. Mà nó làm khổ chết mẹ. Ăn ôm máy móc miết.
Chuẩn mẹ rồi, bọn nó bị ngáo giá quá thể. Bọn trưởng phòng nhìn chung lương cung dao động quanh 1k-2k. Làm tóc rụng mẹ nó gần hết =))

Chuẩn mẹ rồi, bọn nó bị ngáo giá quá thể. Bọn trưởng phòng nhìn chung lương cung dao động quanh 1k-2k. Làm tóc rụng mẹ nó gần hết =))
2 cái đó khác nhau ko so sánh được. cơ mà 8-10tr thì cũng dễ kiếm mấy bé bb dễ thương. tướng tá được. quan trọng phải lọc bớt đám ngáo giá đi và đừng có tâm lí thờ lồn

2 cái đó khác nhau ko so sánh được. cơ mà 8-10tr thì cũng dễ kiếm mấy bé bb dễ thương. tướng tá được. quan trọng phải lọc bớt đám ngáo giá đi và đừng có tâm lí thờ lồn
Quan điểm của t mua bán đúng giá trị, bọn thờ lol với ngáo giá thì xin miễn.
T thấy các em sv giơ nhiều đứa khó khăn bỏ mẹ ra. Bọn nó cặp với 1 thằng ất ơ nào đó thì cũng chả đi đến đâu, nhưng thay vì vậy với nhu cầu bọn nó một tháng 6-10tr là thoải mái + gặp được daddy có tầm và có tâm thì tiết kiệm được bao năm học phí ngu ở trường đời.