Một số web/app vay tiền nhanh cho anh em nào có nhu cầu trong mùa dịch nhé

ditxuyenmandem

Mai là mùng một

Danh sách các app vay tiền online dễ duyệt và ổn định nhất hiện tại​

Trước cũng có bài viết của bác Pandaa rất chi tiết và đầy đủ cho anh em và topic đó rất nhiều người xem. Nay em chỉ tổng hợp lại một số web/app mà em đã check cảm thấy ok nên suggest lên ai có nhu cầu vay thì vay nhé.

*** Lưu ý: Nợ xấu nhóm 3 có thể không được duyệt vay nhé. Vẫn sẽ vài app hỗ trợ cho những ai có nợ xấu nhưng tỷ lệ duyệt thành công bao nhiêu % thì em cũng chịu không rõ.

MoneyCat ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Lãi suất thấp dưới 20%/năm
  • Tỷ lệ xét duyệt hồ sơ cao (96%)
  • Hạn mức vay: 1 ~ 10 triệu
  • Duyệt hồ sơ tự động, không thẩm định người thân
  • Không cần chứng minh thu nhập.
Điều kiện vay
  • Độ tuổi: 20 ~ 60 tuổi
  • Có CMND hoặc CCCD còn hạn sử dụng
  • Tài khoản ngân hàng chính chủ.
  • Có công việc ổn định.
=> Link vay tại đây: VAY NGAY

image

Tamo ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Hạn mức vay: 1 triệu – 17 triệu.
  • Thời gian phê duyệt hồ sơ nhanh.
  • Thủ tục đơn giản chỉ cần CMND/CCCD
  • Hỗ trợ vay toàn quốc
  • Có thẩm định người thân nhưng rất dễ.
Điều kiện vay
  • Là công dân Việt Nam
  • Có CMND hoặc CCCD còn hạn sử dụng
  • Có thu nhập ổn định từ 3 triệu.

Vamo ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Khoản vay từ 500k – 15 triệu/lần vay.
  • Lãi suất từ 12 – 18,25%/năm.
  • Ưu đãi khoản vay đầu tiên với lãi suất 0%
  • Khoản vay trả góp linh hoạt đến 6 tháng.
  • Support hỗ trợ online 24/7.
Điều kiện vay
  • Có CMND hoặc CCCD
  • Tài khoản ngân hàng chính chủ

Senmo ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Ưu đãi 0% lãi suất cho khoản vay đầu tiên.
  • Hạn mức: 2 ~ 20 triệu
  • Không thẩm định người thân
  • Nhận tiền sau 15 phút
  • Tỷ lệ duyệt vay 90%
Điều kiện vay
  • Độ tuổi: 22 ~ 60 tuổi
  • Có CMND/CCCD còn thời hạn
  • Có tài khoản ngân hàng chính chủ
  • Mức thu nhập hàng tháng từ 3 triệu

Tiền Ơi ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Tỷ lệ duyệt vay 95%
  • Lãi suất 0.01% cho các khách hàng vay lần đầu.
  • Hạn mức vay: 500k – 20 triệu đồng.
  • Thời gian vay 3 ~ 6 tháng.
  • Duyệt hồ sơ tự động, không thẩm định người thân
Điều kiện vay
  • Độ tuổi: 20 ~ 55 tuổi
  • Yêu cầu CMND/CCCD còn thời hạn
  • Tài khoản ngân hàng.
  • Công việc ổn định

MoneyVeo ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Thủ tục đơn giản, xét duyệt nhanh
  • Không yêu cầu chứng minh thu nhập, không thẩm định
  • Tỷ lệ duyệt hồ sơ 95%
Điều kiện vay
  • Độ tuổi: 20 - 60 tuổi
  • Là công dân Việt Nam
  • Có CMND/CCCD còn thời hạn
  • Tài khoản ngân hàng

Jeff App ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Duyệt hồ sơ chỉ 10 phút.
  • Tỷ lệ duyệt cao lên tới 96%
  • Không thẩm định người thân
  • Hỗ trợ 24/7
Điều kiện vay
  • Là công dân Việt Nam
  • Độ tuổi: 22 ~ 55 tuổi
  • Có công việc ổn định, thu nhập từ 2 triệu

Takomo ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Hạn mức vay: 500k ~ 10 triệu
  • Lãi suất 0% 7 ngày cho khách hàng vay lần đầu
  • Hơn 150.000 hồ sơ được duyệt
  • Xét duyệt nhanh, nhận tiền trong ngày
Điều kiện vay
  • Là công dân Việt Nam
  • Có CMND/CCCD
  • Tài khoản ngân hàng chính chủ để nhận tiền
  • Không thẩm định thu nhập tài chính cá nhân.

Robocash ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐​

Ưu điểm
  • Khách lần đâu chỉ được hạn mức 5 triệu
  • Lãi suất tối đa 18.3%/năm
  • 95% hồ sơ được duyệt vay
  • 136.678 khách hàng vay thành công
Điều kiện vay
  • Là công dân Việt Nam
  • Có CMND/CCCD
  • Tài khoản ngân hàng chính chủ để nhận tiền
  • Không thẩm định thu nhập tài chính cá nhân.

Mấy cái app này có cần phải quay mặt mình không. Vd kiểu như quay trái quay phải để nó xác thực là chính chủ ấy.

Tao đang sợ mắc nợ oan đây. Chả là mấy hôm trước tao nhận được cuộc gọi lừa đảo nói là tao đang có một biên lai xử phạt vi phạm giao thông chưa nộp, bấm phím 9 để biết thông tin chi tiết. Chả hiểu sao tao làm theo và bị đẫn dắt, cung cấp thông tin cá nhân cho chúng nó. Giờ đang lo chúng nó dùng thông tin cá nhân của tao để mạo danh vay tiền app thì chết. Tao phải làm sao đây. Thằng nào biết chỉ tao với. Cảm ơn chúng mày.

Tao đang sợ mắc nợ oan đây. Chả là mấy hôm trước tao nhận được cuộc gọi lừa đảo nói là tao đang có một biên lai xử phạt vi phạm giao thông chưa nộp, bấm phím 9 để biết thông tin chi tiết. Chả hiểu sao tao làm theo và bị đẫn dắt, cung cấp thông tin cá nhân cho chúng nó. Giờ đang lo chúng nó dùng thông tin cá nhân của tao để mạo danh vay tiền app thì chết. Tao phải làm sao đây. Thằng nào biết chỉ tao với. Cảm ơn chúng mày.
Mày ngu vậy sao lại đi cung cấp thông tin cá nhân cho nó làm gì. tao cũng nhận được cuộc gọi y hêt mày nhưng tao tắt mẹ luôn

sợ nhất là vay xong đéo biết giả ai :))) hoặc giả tiền nhưng nợ vẫn cứ còn nguyên và tăng lên theo cấp số nhân =))

NGUỒN VAY TIỀN UY TÍN CHO ANH EM XAMMER CHI TIÊU CUỐI NĂM

Cứ gần đến cuối năm là y như rằng phát sinh đủ các thể loại khoản phải tiêu. Mua sắm, sắm sửa, quà cáp nội ngoại rồi trả nợ vay cũ làm anh em điên đầu. Năm vừa rồi công việc gì cũng chững lại, chuyện ăn tiêu mỗi ngày cũng thành gánh nặng. Anh em nào đang túng quá, bế tắc quá đừng làm liều mà trộm cắp hay giật nợ nhé. Kiếm mấy chỗ vay online ngon lành mà chiến.
Đợt dịch vừa rồi bọn ngân hàng với bọn làm tài chính đang khốn đốn vì không tìm được khách vay mới. Mà nợ cũng cũng không đòi được nên đợt cuối năm này chúng nó đang tích cực giải ngân mà tìm thêm khách mới. Nhiều anh em đang lập nhóm vay tiền. Anh em nào có nhu cầu thì tham gia cùng nhé.

NHÓM I: TỔ CHỨC TÍN DỤNG

(Cho vay online, giải ngân siêu dễ, vay ít, lãi suất cao, Boom không bị dính nợ xấu, vay khéo là kiếm được rất nhiều. Nhiều anh em làm lâu dài thành nghề được)
  • TIỀN ƠI: siêu siêu dễ vay, giải ngân siêu nhanh, anh em mới vay chiến bọn này đầu tiên nhé
  • MONEYVEO: siêu uy tín, giải ngân nhanh, phù hợp với anh em vay lần đầu tiên
  • VAY QUÁ DỄ: như tên gọi, vay rất dễ cho anh em vay lần đầu
  • VAY TIỆN LỢI: giống bọn trên nếu không vay được bọn trên thì vay cái này. Nếu vay được bọn trên thì vay được luôn bọn này
  • MONEYCAT: bọn này quá nổi tiếng và cũng quá... tai tiếng rồi. Anh em nào hay vay tiền chắc đã nghe qua bọn này rồi. Vay dễ nhưng lúc quá hạn cũng khốn khổ với bọn nó. Nhưng nếu anh em làm nghề vay boom thì cứ chiến thằng này đầu tiên
  • TAMO: dễ vay giải ngân nhanh, vay lại 2 3 lần là lên 5tr. Rất nhiều anh em khen bọn này
  • AVAY: quá nổi tiếng với anh em Xammer rồi. Tao từng vay được 50.000.000đ từ bọn này ngon ơ. Cần vay nhiều thì vay bọn này
  • AVAY 1: link trên bị lỗi thì qua cái này. Cùng là bọn nó cả thôi
  • AVAY APP: không vay được trên web thì cài đặt app Avay để vay nhé. Tao mới biết app Android của nó thôi. Chưa biết app IOS, anh em nào có app IOS gửi tao với
  • FINDO: Bọn này mới, chưa thấy anh em nào review vay ở đây cả. Anh em nào vay nát các web trên rồi thì thử bọn mới này xem biết đâu lại ngon ăn. Bọn mới thường giải ngân dễ hơn hẳn
  • JEFF: Thủ tục dễ nhưng ít thấy anh em review. Anh em nào vay được rồi cho xin cái review với
  • ROBOCASH: giống với MONEYCAT. Đã vay được 1 thì vay cả 2 luôn
  • CASHBERRY: nhiều anh em vay được và khen tốt. Rất nhiều anh em không vay được. Hình như nó giới hạn tỉnh thành cư trú thì phải. Tao không quá rõ bọn này. Nhường thằng nào có kinh nghiệm
  • TIỀN NGAY: Vay tiêu dùng siêu nhanh, giải ngân dễ
  • TAMO: dễ vay giải ngân nhanh, vay đi vay lại đều được. Rất nhiều anh em khen bọn này
  • ONECREDIT: giải ngân nhanh, vay tiêu dùng. Nhiều anh em đã vay được. Vay lần đầu không nên bỏ qua bọn này
  • SENMO: từng được anh em coi là web nhất-định-phải-vay. Giờ vay được ít hơn nhưng tiền giải ngân vẫn dễ như trước. Thiếu tiền gấp trong ngày thì cứ bọn này mà phang.
  • SENMO 2: Cùng là Senmo trên nhưng bọn này đang có chương trình vay lãi suất 0%. Anh em nào vay nhanh trả nhanh thì nên thử
  • MCREDIT: Cho vay tín chấp từ 10.000.000đ đến 100.000.000đ. Nên thử!
  • VAYVNĐ: dễ vay giải ngân nhanh , vay lần đầu được khoảng 5.000.000đ
  • CASH24: Vay nhanh, giải ngân nhanh. Vay được nhiều lần đầu. Vay đi vay lại các lần sau đều rất ổn
  • 24HPLUS: Không biết bọn này có họ hàng gì với 24hcash không. Trước 24hcash thì nhiều anh em khen lắm
  • ATMONLINE: Siêu nhanh, siêu dễ. Vay được hay không cũng thông báo ngay.
  • SHINHAN: Vay nhiều, nhanh nhưng thủ tục lằng nhằng

2. NHÓM 2: VAY CẦM ĐỒ

(Như tên gọi, có đồ như xe oto, xe máy, laptop hay có gì giá trị muốn tiền nhanh thì tìm bọn này. Ưu điểm là không bị khủng bố đòi nợ như bọn trên nhưng nhược điểm là chúng mày phải là người... có tài sản thì mới vay tiền được)
  • F88 - Xe máy: Quá nổi tiếng rồi, anh em nào quan tâm chút đến vay tiền hay cầm đồ đều biết bọn này. Trước đây chúng nó cho cầm đồ online đợt dịch, không biết đợt này còn online được không
  • F88 - Oto: Cầm oto vay được đến tối đa 2 tỷ
  • TIMA - Xe máy: Cho vay nhiều tiền nhưng yêu cầu lắm giấy tờ thủ tục
  • VIETMONEY: Cầm các thể loại tài sản, được nhiều tiền. Không cầm giấy tờ các thể loại. Nhưng giờ bọn này chỉ hoạt động ở TPHCM thì phải

NHÓM 3: NGÂN HÀNG, THẺ TÍN DỤNG, CHỨNG KHOÁN CÁC THỂ LOẠI

(Dành cho những anh em đang không quá kẹt tiền nhưng muốn có thêm tiền tặng trong tài khoản. Hoặc dành cho anh em hay sử dụng thẻ tín dụng - tiêu trước, trả tiền sau được rất nhiều hoàn trả)
  • CITIBANK: Thẻ tín dụng của bên này quá nổi tiếng rồi. Hoàn tiền gần chục triệu mỗi năm. Mở đầu năm cuối năm tính lại được hoàn gần chục củ. Cũng ngon. Dành riêng cho anh em đang ở HCM với HN nhé. Lương tháng từ 8 triệu
  • SACOMBANK: thẻ này đã có bảo hiểm du lịch, trả góp 0%, hoàn phí, hoàn tiền mua sắm
  • VPBANK: Mở thẻ online. Hỗ trợ toàn quốc, anh em ở đâu cũng mở được. Hoàn tiền mua sắm. Giảm giá mua sắm trên Tiki, Shopee, Lazada,... suốt. Anh em nào đam mê mua sắm online làm thêm cái thẻ của bọn bên này.
  • VPBANK - Vay tiền: Anh em không muốn mở thẻ tiêu dùng mà muốn vay thì vào đây nhé. Vì là vay ngân hàng nên chắc chắn được rất nhiều tiền nhưng bù lại thủ tục... phức tạp.
  • VIB BANK - Thẻ tín dụng: Hoàn phí, tích lũy mua sắm chi tiêu. Bọn này liên kết với Grab, anh em nào dùng Grab nhiều thì mở thêm cái thẻ của bọn này để được nhiều ưu đãi. Giảm giá rất nhiều cho anh em hay đi cafe, xem phim CGV, mua hàng ở Co.opmart và Co.opXtra,...
  • Thẻ NEO - Tín dụng: Mở thẻ online sau 30 phút là có tiền tiêu sài ngay. Rất tiện
  • HONGLEONG BANK: Mở thẻ vay được 30.000.000đ - 250.000.000đ, được trả góp từ 2 - 5 năm
  • Mở tài khoản chứng khoán SSI: Tao không rành về chứng khoán lắm. Anh em nào biết vào review giúp cái

NGUỒN VAY TIỀN UY TÍN CHO ANH EM XAMMER CHI TIÊU CUỐI NĂM

Cứ gần đến cuối năm là y như rằng phát sinh đủ các thể loại khoản phải tiêu. Mua sắm, sắm sửa, quà cáp nội ngoại rồi trả nợ vay cũ làm anh em điên đầu. Năm vừa rồi công việc gì cũng chững lại, chuyện ăn tiêu mỗi ngày cũng thành gánh nặng. Anh em nào đang túng quá, bế tắc quá đừng làm liều mà trộm cắp hay giật nợ nhé. Kiếm mấy chỗ vay online ngon lành mà chiến.
Đợt dịch vừa rồi bọn ngân hàng với bọn làm tài chính đang khốn đốn vì không tìm được khách vay mới. Mà nợ cũng cũng không đòi được nên đợt cuối năm này chúng nó đang tích cực giải ngân mà tìm thêm khách mới. Nhiều anh em đang lập nhóm vay tiền. Anh em nào có nhu cầu thì tham gia cùng nhé.

NHÓM I: TỔ CHỨC TÍN DỤNG

(Cho vay online, giải ngân siêu dễ, vay ít, lãi suất cao, Boom không bị dính nợ xấu, vay khéo là kiếm được rất nhiều. Nhiều anh em làm lâu dài thành nghề được)
  • TIỀN ƠI: siêu siêu dễ vay, giải ngân siêu nhanh, anh em mới vay chiến bọn này đầu tiên nhé
  • MONEYVEO: siêu uy tín, giải ngân nhanh, phù hợp với anh em vay lần đầu tiên
  • VAY QUÁ DỄ: như tên gọi, vay rất dễ cho anh em vay lần đầu
  • VAY TIỆN LỢI: giống bọn trên nếu không vay được bọn trên thì vay cái này. Nếu vay được bọn trên thì vay được luôn bọn này
  • MONEYCAT: bọn này quá nổi tiếng và cũng quá... tai tiếng rồi. Anh em nào hay vay tiền chắc đã nghe qua bọn này rồi. Vay dễ nhưng lúc quá hạn cũng khốn khổ với bọn nó. Nhưng nếu anh em làm nghề vay boom thì cứ chiến thằng này đầu tiên
  • TAMO: dễ vay giải ngân nhanh, vay lại 2 3 lần là lên 5tr. Rất nhiều anh em khen bọn này
  • AVAY: quá nổi tiếng với anh em Xammer rồi. Tao từng vay được 50.000.000đ từ bọn này ngon ơ. Cần vay nhiều thì vay bọn này
  • AVAY 1: link trên bị lỗi thì qua cái này. Cùng là bọn nó cả thôi
  • AVAY APP: không vay được trên web thì cài đặt app Avay để vay nhé. Tao mới biết app Android của nó thôi. Chưa biết app IOS, anh em nào có app IOS gửi tao với
  • FINDO: Bọn này mới, chưa thấy anh em nào review vay ở đây cả. Anh em nào vay nát các web trên rồi thì thử bọn mới này xem biết đâu lại ngon ăn. Bọn mới thường giải ngân dễ hơn hẳn
  • JEFF: Thủ tục dễ nhưng ít thấy anh em review. Anh em nào vay được rồi cho xin cái review với
  • ROBOCASH: giống với MONEYCAT. Đã vay được 1 thì vay cả 2 luôn
  • CASHBERRY: nhiều anh em vay được và khen tốt. Rất nhiều anh em không vay được. Hình như nó giới hạn tỉnh thành cư trú thì phải. Tao không quá rõ bọn này. Nhường thằng nào có kinh nghiệm
  • TIỀN NGAY: Vay tiêu dùng siêu nhanh, giải ngân dễ
  • TAMO: dễ vay giải ngân nhanh, vay đi vay lại đều được. Rất nhiều anh em khen bọn này
  • ONECREDIT: giải ngân nhanh, vay tiêu dùng. Nhiều anh em đã vay được. Vay lần đầu không nên bỏ qua bọn này
  • SENMO: từng được anh em coi là web nhất-định-phải-vay. Giờ vay được ít hơn nhưng tiền giải ngân vẫn dễ như trước. Thiếu tiền gấp trong ngày thì cứ bọn này mà phang.
  • SENMO 2: Cùng là Senmo trên nhưng bọn này đang có chương trình vay lãi suất 0%. Anh em nào vay nhanh trả nhanh thì nên thử
  • MCREDIT: Cho vay tín chấp từ 10.000.000đ đến 100.000.000đ. Nên thử!
  • VAYVNĐ: dễ vay giải ngân nhanh , vay lần đầu được khoảng 5.000.000đ
  • CASH24: Vay nhanh, giải ngân nhanh. Vay được nhiều lần đầu. Vay đi vay lại các lần sau đều rất ổn
  • 24HPLUS: Không biết bọn này có họ hàng gì với 24hcash không. Trước 24hcash thì nhiều anh em khen lắm
  • ATMONLINE: Siêu nhanh, siêu dễ. Vay được hay không cũng thông báo ngay.
  • SHINHAN: Vay nhiều, nhanh nhưng thủ tục lằng nhằng

2. NHÓM 2: VAY CẦM ĐỒ

(Như tên gọi, có đồ như xe oto, xe máy, laptop hay có gì giá trị muốn tiền nhanh thì tìm bọn này. Ưu điểm là không bị khủng bố đòi nợ như bọn trên nhưng nhược điểm là chúng mày phải là người... có tài sản thì mới vay tiền được)
  • F88 - Xe máy: Quá nổi tiếng rồi, anh em nào quan tâm chút đến vay tiền hay cầm đồ đều biết bọn này. Trước đây chúng nó cho cầm đồ online đợt dịch, không biết đợt này còn online được không
  • F88 - Oto: Cầm oto vay được đến tối đa 2 tỷ
  • TIMA - Xe máy: Cho vay nhiều tiền nhưng yêu cầu lắm giấy tờ thủ tục
  • VIETMONEY: Cầm các thể loại tài sản, được nhiều tiền. Không cầm giấy tờ các thể loại. Nhưng giờ bọn này chỉ hoạt động ở TPHCM thì phải

NHÓM 3: NGÂN HÀNG, THẺ TÍN DỤNG, CHỨNG KHOÁN CÁC THỂ LOẠI

(Dành cho những anh em đang không quá kẹt tiền nhưng muốn có thêm tiền tặng trong tài khoản. Hoặc dành cho anh em hay sử dụng thẻ tín dụng - tiêu trước, trả tiền sau được rất nhiều hoàn trả)
  • CITIBANK: Thẻ tín dụng của bên này quá nổi tiếng rồi. Hoàn tiền gần chục triệu mỗi năm. Mở đầu năm cuối năm tính lại được hoàn gần chục củ. Cũng ngon. Dành riêng cho anh em đang ở HCM với HN nhé. Lương tháng từ 8 triệu
  • SACOMBANK: thẻ này đã có bảo hiểm du lịch, trả góp 0%, hoàn phí, hoàn tiền mua sắm
  • VPBANK: Mở thẻ online. Hỗ trợ toàn quốc, anh em ở đâu cũng mở được. Hoàn tiền mua sắm. Giảm giá mua sắm trên Tiki, Shopee, Lazada,... suốt. Anh em nào đam mê mua sắm online làm thêm cái thẻ của bọn bên này.
  • VPBANK - Vay tiền: Anh em không muốn mở thẻ tiêu dùng mà muốn vay thì vào đây nhé. Vì là vay ngân hàng nên chắc chắn được rất nhiều tiền nhưng bù lại thủ tục... phức tạp.
  • VIB BANK - Thẻ tín dụng: Hoàn phí, tích lũy mua sắm chi tiêu. Bọn này liên kết với Grab, anh em nào dùng Grab nhiều thì mở thêm cái thẻ của bọn này để được nhiều ưu đãi. Giảm giá rất nhiều cho anh em hay đi cafe, xem phim CGV, mua hàng ở Co.opmart và Co.opXtra,...
  • Thẻ NEO - Tín dụng: Mở thẻ online sau 30 phút là có tiền tiêu sài ngay. Rất tiện
  • HONGLEONG BANK: Mở thẻ vay được 30.000.000đ - 250.000.000đ, được trả góp từ 2 - 5 năm
  • Mở tài khoản chứng khoán SSI: Tao không rành về chứng khoán lắm. Anh em nào biết vào review giúp cái

Mng có bình luận gì về nhóm 1 không nhỉ?
Các bác đừng phán xét qá nhé!
Em muốn bàn luận logic hay hình thức như nào ấy