Mua bằng giả đi xin việc

T cũng đang định mua cái bằng cao đẳng nghề nấu ăn, đi làm mấy năm ráng lắm cũng leo lên đc bếp phó, muốn lên trưởng rồi điều hành nó bắt đi học :)))))) cái bằng nấu ăn thì chắc cho có lệ thôi cm nhỉ

Tụi mày cho tao hỏi tao muốn mua bằng giả để đi làm , cầm cái bằng giả đó đi công chứng người ta có phát hiện ra không ? Mục đích của tao chỉ muốn đi làm thôi chứ ko có ý gì xấu , tao bây giờ 30 tuổi rồi , học hành ko vô nữa nên muốn mua bằng giả cho nhanh
m kiếm mấy cái trường cùi cùi á, đăng ký học tại chức. Cũng là bỏ tiền mua bằng nhưng nó chính quy và đúng pháp luật. Bằng giả thì bt chắc cũng éo ai check đâu nhưng có chuyện thì cũng mệt đó, đéo giỡn đâu

tao từng làm trong những đường dây bằng giả này khoảng 3 năm trước, người ta làm bằng giả rất nhiều và đây còn là 1 ngành rất hot nữa là khác, những thằng đéo biết bớt linh tinh, tao nói thật bằng giả chất lượng còn cao hơn bản gốc (nếu làm đúng giá) và rất khó để phân biệt.
Tao chỉ khuyên bọn mày nếu được thì tránh 3 ngành sau ra : công an, giáo viên, bác sĩ vì nếu bị phát hiện thì mệt hơn, còn lại thì cũng chỉ là tấm bằng - 1 tờ giấy thông thành mà thôi
B có chỗ nào lm bằng cđ ngon ngon k chỉ e va b

Tao cần làm cái bằng cấp 2 + học bạ đc ko m ơi?

Nếu bằng thật của mình loại Khá mà mình làm bằng giả loại Giỏi (làm cùng mã như trên bằng thật) thì có bị phát hiện ra không các bác? Hồi năm 1 ăn chơi quá nên bị hạ mất một bậc bằng, bảng điểm của em giờ đủ bậc Giỏi mà lại bị hạ xuống Khá

Biết để làm gì nếu mày làm tư nhân, mày vượt qua các bài test điểm cao, chỉ cần năng lực là đủ.

Tụi mày cho tao hỏi tao muốn mua bằng giả để đi làm , cầm cái bằng giả đó đi công chứng người ta có phát hiện ra không ? Mục đích của tao chỉ muốn đi làm thôi chứ ko có ý gì xấu , tao bây giờ 30 tuổi rồi , học hành ko vô nữa nên muốn mua bằng giả cho nhanh
Đệch mày làm gì mà cần bằng, tao giờ đi xin việc muốn khoe cái bằng nó cũng đéo thèm hỏi nè

Bằng lái máy bay boeing còn giả nữa là dăm 3 cái bằng thường , quan trọng mày làm dc đéo ai quan tâm , đem lợi nhuận cho chủ là nó éo care

Thằng em tao vừa bị conan xã gọi lên vì mua bằng giả lái máy xúc. Thằng bán bằng bị tóm nó có danh sách hết. May nó chưa dùng. Phạt 3 củ nộp lại bằng