Muốn chơi em vợ ~,~

Đm tau cũng như m có con em vợ ngon vl, vú to đầu ti nhỏ xíu hồng nữa chứ, bướm thì ôi thôi chỉ mún bú ko tí cavat lun, có hôm rình nó tắm bị phát hiện giờ không dám nhìn mặt nó luôn, may mà nó không nói cho ai biết hic
Nhỏ nhiêu tuổi, nghe suớng quá

em vợ thì tao k có chứ chị của bồ thì có rồi, bả sanh 1 đứa luôn

M tạo cái nick zalo mới hay gì đó nchuyen với nó. Ráng tâm sự vài ngày oy đá sang chuyện của nó với a rể ( là mày ) xem nó có thíc mày k ;)) . Nếu mà thíc thì cũng ráng nhịn chứ đm đừng có làm súc vật nhé

mày chịch đi rồi dm sau này hệ quả đầy ra đấy rồi tự dọn nhé tml

Trước t yêu con bé 95 ở Tuyên Quang, nó có con em gái 97 ở chung phòng, con em nó đợt đấy mới năm nhất mà tính kiểu trưởng thành vcl, con chị thì lại kiểu bánh bèo, được cái 2 chị em đều ngon. Xong t chia tay con chị xong lại yêu con em nhưng 2 đứa không dám công khai. Yêu con em 1 thời gian léng phéng lại húp được cả con bạn thân của con em nữa. Méo có thời gian kể chi tiết, pro nào muốn nghe thì tối rảnh t kể cho

Bọn mày tát cho tao tỉnh táo lại đi.
Chuyện là tao có con em vợ cũng ngon, còn trẻ. Nó thì cứ kiểu trẩu tre, đôi lúc lên nhà t chơi cứ thấy nó nhìn t ánh mắt kì lạ, đang tính sau này đùa bỡn chịch phát ko rắc rối gì. Nhưng cảm thấy ko dễ, thứ nhất lỡ del phải nó có í gì, thứ 2 lỡ gạ gẫm ăn xong sau dây dưa bị phát hiện thì ăn lol :/

Đôi khi chỉ sợ mình cuồng dâm sinh hoang tưởng cũng nên :shame:
Tao thấy cháu đang hoang tưởng rồi, hết bạn vợ, con bạn thân rồi lại con em vợ; chịu khó mút ngón tay + ngón chân để tỉnh lại đi...

Trước t yêu con bé 95 ở Tuyên Quang, nó có con em gái 97 ở chung phòng, con em nó đợt đấy mới năm nhất mà tính kiểu trưởng thành vcl, con chị thì lại kiểu bánh bèo, được cái 2 chị em đều ngon. Xong t chia tay con chị xong lại yêu con em nhưng 2 đứa không dám công khai. Yêu con em 1 thời gian léng phéng lại húp được cả con bạn thân của con em nữa. Méo có thời gian kể chi tiết, pro nào muốn nghe thì tối rảnh t kể cho
Truyện hay!