Muốn đi em Vy Vy Vũ

Phò,some,gangbang các thể loại xyz,m lội trên xam đầy bài về e nó,thằng ngu,nó phông bạt thế thôi,thực chất làm phò
ối giồi ơi, rành rọt thế, hay e là phò phạch gato người ta bỏ mẹ ra, núp gầm giường chờ mấy bài như vầy vào cắn phát... sang lên gái đĩ ôi, vào đăng kí chỉ để chửi em nó thôi à, có thù sâu lắm hả gái...:look_down::look_down:

https://xamvn.icu/threads/phot-vy-vy-vu.201779/
Đọc thread này đi tml =))
dm, phốt phiết cl gì toàn nghe nói với cả nghe đồn, mấy tn fake đó thì dm ai làm kg được... t quan điểm mắt thấy tai nghe còn éo tin 100% huống gì mấy con dẫm lol đi phốt người khác trong khi nó rách nát vcl...

dm, phốt phiết cl gì toàn nghe nói với cả nghe đồn, mấy tn fake đó thì dm ai làm kg được... t quan điểm mắt thấy tai nghe còn éo tin 100% huống gì mấy con dẫm lol đi phốt người khác trong khi nó rách nát vcl...
M có rảnh rỗi đi fake các tn làm gì k?t đến nhà e nó rồi đây,cả sdt em nó t cũng có......tụi mày ngu ít thôi

ối giồi ơi, rành rọt thế, hay e là phò phạch gato người ta bỏ mẹ ra, núp gầm giường chờ mấy bài như vầy vào cắn phát... sang lên gái đĩ ôi, vào đăng kí chỉ để chửi em nó thôi à, có thù sâu lắm hả gái...:look_down::look_down:
Thằng lồn này genz mới lập nick à ?
Vi mà ko đc mấy a hàn nuôi cả đi nhanh t tự cắt cu còn ko thì m mang cu m ra cược nhé :vozvn (19):

Chờ e nó già thêm tí nữa, check cũng ko muôn :)))) 1k5 biden thif phò lạm phát vl

1 ngàn thôi xamer còn ráng đập ống dc chứ 1 ngàn 5 cho phốt là đúng rồi

nát lắm hả mấy ông, tôi nhìn insta mà thèm nhỏ dãi
Con đéo nào trên ins chả lung linh, mấy con chỗ bán giày cũ của t thì m khỏi phải nói lên ins như gái hàn, ngoài đời t chỉ lắc đầu thôi =))